ทีเด็ดบอล HSV Hoek vs Kozakken Boys
‹ คู่ก่อนหน้าHHC Hardenberg vs GVVV Veenendaal · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 147 / 324เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rijnsburgse Boys vs Rohda Raalte · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Holland Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:30 น.
HSV Hoekเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 147 / 32419:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSHSV HoekKozakken Boysใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6055% @2.15Kozakken Boysทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
HSV Hoekเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 147 / 32419:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
HSV HoekKozakken Boys
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6055% @2.15
Kozakken Boysทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์HSV Hoek vs Kozakken Boys
📈ตลาดให้เต็งKozakken Boysโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kozakken Boys · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kozakken Boys ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @1.89 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kozakken Boys 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kozakken Boys · คาดสกอร์ 1.4 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kozakken Boys ชนะ 1 ลูก18%
Kozakken Boys ชนะ 2 ลูก14%
Kozakken Boys ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ22%
HSV Hoek ชนะ 1 ลูก17%
HSV Hoek ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Kozakken Boys ชนะ48%
Kozakken Boys ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Kozakken Boys คลีนชีท26%
HSV Hoek ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HSV Hoek ไม่แพ้52%
Kozakken Boys ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%1-37%0-27%2-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kozakken Boys)
- โอกาส Kozakken Boys ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.15 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.89 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (42%)
- Kozakken Boys ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- HSV Hoek เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Kozakken Boys ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส HSV Hoek ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HSV Hoek
พ1-2ส1-1ส2-2พ0-3ช3-1พ0-2
Kozakken Boys
ช6-1ช2-1ช5-1ส1-1ช5-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HSV Hoekยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Kozakken Boysยิง 3.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HSV Hoek
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Kozakken Boys
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HSV Hoek
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Kozakken Boys
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HSV Hoek
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Kozakken Boys
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
HSV Hoek ชนะ 1เสมอ 0Kozakken Boys ชนะ 1
- 11-04-2026HSV Hoek1 - 2Kozakken Boys
- 08-11-2025Kozakken Boys1 - 3HSV Hoek
คู่อื่นใน Ligue 3 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.66 | 2.34 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.99 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.53 | 3.66 | 2.34 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.99 | 0 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.50 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.55 | 3.60 | 2.20 | 1.72 | 3 | 1.85 | 1.88 | 0 | 1.69 | ||
| pinnacle | Initial | 2.63 | 3.62 | 2.23 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.59 | 3.62 | 2.26 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 1.59 | 2.5/3 | 2.20 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.48 | 3.60 | 2.27 | 2.01 | 3/3.5 | 1.69 | 1.91 | 0 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [HOL D3-15] HSV Hoek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 11 | 15 | 9 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 6 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 3 | 7 | 6 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 5 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 6 | 3 | 16.7% |
| [HOL D3-2] Kozakken Boys | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 25 | 12 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 6 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 12 | 6 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 5 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 0 | 4 | 7 | 6 | 15 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| HSV Hoek Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 50% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 11-04-2026 | HSV Hoek | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 8-2 (5-0) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | D |
| HOL D3 | 08-11-2025 | Kozakken Boys | 1-3 (1-1) | HSV Hoek | 8-5 (2-3) | 2.55 | 3.60 | 2.20 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HSV Hoek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | AFC Amsterdam | 2-0 (2-0) | HSV Hoek | 5-8 (2-4) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 03-10-2026 | HSV Hoek | 3-1 (2-0) | De Treffers | 7-6 (5-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-0 (1-0) | HSV Hoek | 9-6 (4-4) | 2.75 | 3.90 | 2.00 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | HSV Hoek | 2-2 (0-1) | Almere City Youth | 7-3 (4-0) | 1.75 | 3.90 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Barendrecht | 1-1 (1-0) | HSV Hoek | 1-7 (0-4) | 3.00 | 3.90 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | RKAV Volendam | 2-1 (1-0) | HSV Hoek | 1-11 (0-4) | 3.10 | 3.90 | 1.85 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| HOL D3 | 29-08-2026 | HSV Hoek | 0-2 (0-0) | Spakenburg | 3-5 (1-5) | 2.25 | 3.80 | 2.45 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Katwijk | 1-1 (0-0) | HSV Hoek | 7-7 (3-2) | 2.25 | 3.80 | 2.45 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | HSV Hoek | 3-1 (1-1) | Koninklijke HFC | 6-5 (4-3) | 1.50 | 4.33 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 16-07-2026 | HSV Hoek | 1-2 (0-2) | NAC Breda | 4-8 (0-5) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | De Treffers | 2-2 (1-1) | HSV Hoek | 8-0 (6-0) | 1.95 | 3.90 | 2.90 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | HSV Hoek | 2-0 (0-0) | Rijnsburgse Boys | 5-4 (3-2) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Barendrecht | 4-2 (3-1) | HSV Hoek | 4-6 (2-0) | 3.30 | 4.10 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | HSV Hoek | 4-0 (1-0) | Almere City Youth | 2-3 (1-0) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | AFC Amsterdam | 1-5 (0-4) | HSV Hoek | 8-3 (3-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 11-04-2026 | HSV Hoek | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 8-2 (5-0) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | D |
| HOL D3 | 04-04-2026 | HSV Hoek | 2-0 (1-0) | Katwijk | 4-10 (1-6) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 28-03-2026 | IJsselmeervogels | 2-1 (1-0) | HSV Hoek | 5-11 (2-9) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | D |
| HOL D3 | 21-03-2026 | HSV Hoek | 1-1 (0-0) | Quick Boys | 2-5 (1-3) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| HOL D3 | 14-03-2026 | HHC Hardenberg | 1-3 (1-1) | HSV Hoek | 6-7 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Kozakken Boys Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | Kozakken Boys | 2-0 (1-0) | Spakenburg | 2-7 (1-1) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Katwijk | 1-5 (0-2) | Kozakken Boys | 9-8 (8-3) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Kozakken Boys | 1-1 (0-1) | Koninklijke HFC | 5-4 (3-3) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| HOLC | 24-09-2026 | Groesbeek | 1-5 (0-3) | Kozakken Boys | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| HOL D3 | 19-09-2026 | HHC Hardenberg | 1-2 (0-1) | Kozakken Boys | 5-4 (2-2) | 2.30 | 3.70 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Kozakken Boys | 6-1 (1-0) | Rijnsburgse Boys | 5-6 (3-0) | 2.60 | 3.90 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Rohda Raalte | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 5-7 (4-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Kozakken Boys | 3-2 (1-2) | GVVV Veenendaal | 6-4 (4-3) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (2-0) | Kozakken Boys | 7-7 (4-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Kozakken Boys | 1-2 (1-0) | IJsselmeervogels | 3-2 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 3-3 (1-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Kozakken Boys | 1-2 (0-2) | Quick Boys | 7-6 (3-4) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| HOL D3 | 16-05-2026 | HHC Hardenberg | 3-3 (0-1) | Kozakken Boys | 2-12 (2-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Kozakken Boys | 3-1 (1-0) | GVVV Veenendaal | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Excelsior Maassluis | 1-2 (0-0) | Kozakken Boys | 6-5 (0-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKAV Volendam | 3-6 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | HSV Hoek | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 8-2 (5-0) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| HOL D3 | 28-03-2026 | Kozakken Boys | 1-4 (0-3) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 7-4 (5-2) | 1.65 | 4.10 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 21-03-2026 | Spakenburg | 3-4 (3-1) | Kozakken Boys | 5-2 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 14-03-2026 | Kozakken Boys | 3-2 (0-0) | Koninklijke HFC | 14-1 (8-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Away | Quick Boys | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Home | Sparta Nijkerk | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Home | IJsselmeervogels | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Home | Barendrecht | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Away | FC Utrecht | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Away | Almere City Youth | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 3.80 | 2.15 | 2.60 | 3.80 | 2.15 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 3 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 1.3 |
| 17.7 | Shot(OT) | 12.7 | 12.3 | Shot(OT) | 9.6 |
| 7 | Corner | 5 | 6.6 | Corner | 4.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 9.5 | Fouls | 12.5 | 11.4 | Fouls | 10.4 |
| 50.7% | Possession | 48.7% | 49.5% | Possession | 51.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| HSV Hoek ( 43 Matches) | Kozakken Boys ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 7 | 7 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 7 | 1 |