ทีเด็ดบอล HHC Hardenberg vs GVVV Veenendaal
‹ คู่ก่อนหน้าFC Vado vs Sambenedettese · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 146 / 324เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HSV Hoek vs Kozakken Boys · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Holland Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:30 น.
HHC Hardenbergเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 146 / 32419:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSHHC HardenbergGVVV Veenendaalใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.0543% @2.75GVVV Veenendaalทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
HHC Hardenbergเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 146 / 32419:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
HHC HardenbergGVVV Veenendaal
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.0543% @2.75
GVVV Veenendaalทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
📜 บทสรุปคัมภีร์HHC Hardenberg vs GVVV Veenendaal
📈ตลาดให้เต็งHHC Hardenbergโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: HHC Hardenberg · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา HHC Hardenberg ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.06 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง HHC Hardenberg 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง HHC Hardenberg · คาดสกอร์ 1.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
HHC Hardenberg ชนะ 1 ลูก20%
HHC Hardenberg ชนะ 2 ลูก13%
HHC Hardenberg ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ22%
GVVV Veenendaal ชนะ 1 ลูก15%
GVVV Veenendaal ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
HHC Hardenberg ชนะ44%
HHC Hardenberg ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
HHC Hardenberg คลีนชีท14%
GVVV Veenendaal ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HHC Hardenberg ไม่แพ้66%
GVVV Veenendaal ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%1-28%2-18%2-27%1-35%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง HHC Hardenberg)
- โอกาส HHC Hardenberg ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- HHC Hardenberg ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- GVVV Veenendaal เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- GVVV Veenendaal ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด GVVV Veenendaal เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส GVVV Veenendaal ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HHC Hardenberg
ส2-2พ1-2พ0-1พ0-2ช2-1ส3-3
GVVV Veenendaal
ช3-0ช4-0ช3-2ช3-1ช4-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HHC Hardenbergยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
GVVV Veenendaalยิง 2.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HHC Hardenberg
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
GVVV Veenendaal
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HHC Hardenberg
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
GVVV Veenendaal
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HHC Hardenberg
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
GVVV Veenendaal
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
HHC Hardenberg ชนะ 4เสมอ 1GVVV Veenendaal ชนะ 3
- 11-04-2026GVVV Veenendaal1 - 2HHC Hardenberg
- 08-11-2025HHC Hardenberg3 - 2GVVV Veenendaal
- 15-03-2025HHC Hardenberg1 - 1GVVV Veenendaal
- 12-10-2024GVVV Veenendaal2 - 1HHC Hardenberg
- 30-03-2024HHC Hardenberg0 - 1GVVV Veenendaal
- 28-10-2023GVVV Veenendaal2 - 1HHC Hardenberg
- 20-04-2022HHC Hardenberg3 - 0GVVV Veenendaal
- 09-10-2021GVVV Veenendaal0 - 2HHC Hardenberg
คู่อื่นใน Ligue 3 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.93 | 3.84 | 3.14 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.93 | 3.84 | 3.14 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.70 | 2.80 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.95 | 3.70 | 2.90 | 1.75 | 3/3.5 | 1.81 | 1.69 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.91 | 3.85 | 3.11 | 1.85 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.91 | 3.85 | 3.11 | 1.85 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 4.00 | 2.79 | 1.93 | 3/3.5 | 1.77 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.93 | 3.78 | 3.07 | 1.82 | 3/3.5 | 1.84 | 1.73 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [HOL D3-6] HHC Hardenberg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 18 | 15 | 15 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 9 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 9 | 5 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 33.3% |
| [HOL D3-5] GVVV Veenendaal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 0 | 4 | 21 | 18 | 15 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 12 | 9 | 9 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 9 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 13 | 8 | 16 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 4 | 9 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| HHC Hardenberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 11-04-2026 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-1) | HHC Hardenberg | 6-6 (3-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | D |
| HOL D3 | 08-11-2025 | HHC Hardenberg | 3-2 (1-1) | GVVV Veenendaal | 6-5 (3-4) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| HOL D3 | 15-03-2025 | HHC Hardenberg | 1-1 (0-1) | GVVV Veenendaal | 6-6 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HOL D3 | 12-10-2024 | GVVV Veenendaal | 2-1 (1-0) | HHC Hardenberg | 6-10 (5-6) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 30-03-2024 | HHC Hardenberg | 0-1 (0-1) | GVVV Veenendaal | - | 2.20 | 4.20 | 2.38 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| HOL D3 | 28-10-2023 | GVVV Veenendaal | 2-1 (1-0) | HHC Hardenberg | 4-6 (4-4) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D3 | 20-04-2022 | HHC Hardenberg | 3-0 (0-0) | GVVV Veenendaal | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 09-10-2021 | GVVV Veenendaal | 0-2 (0-0) | HHC Hardenberg | 6-5 (2-4) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HOLC | 07-10-2020 | HHC Hardenberg | 2-2 (2-1) | GVVV Veenendaal | 6-6 (2-2) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 02-11-2019 | HHC Hardenberg | 4-0 (2-0) | GVVV Veenendaal | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 30-03-2019 | HHC Hardenberg | 3-1 (2-1) | GVVV Veenendaal | 6-1 (1-0) | 1.90 | 4.00 | 2.90 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.02 | W | O |
| HOL D3 | 08-12-2018 | GVVV Veenendaal | 0-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 1-7 (0-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 1.98 | 0 | 1.82 | D | U |
| HOL D3 | 05-05-2018 | HHC Hardenberg | 2-0 (1-0) | GVVV Veenendaal | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 16-12-2017 | GVVV Veenendaal | 2-2 (2-1) | HHC Hardenberg | 4-6 (0-4) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.82 | W | O |
| HOL D3 | 17-12-2016 | GVVV Veenendaal | 0-0 (0-0) | HHC Hardenberg | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HHC Hardenberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | HHC Hardenberg | - | 3.20 | 3.90 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | HHC Hardenberg | 2-1 (2-0) | IJsselmeervogels | 6-14 (3-4) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Quick Boys | 2-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 8-2 (2-2) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| HOLC | 23-09-2026 | HHC Hardenberg | 0-1 (0-1) | Barendrecht | 12-3 (7-2) | 1.45 | 4.00 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | HHC Hardenberg | 1-2 (0-1) | Kozakken Boys | 5-4 (2-2) | 2.30 | 3.70 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | AFC Amsterdam | 2-2 (1-0) | HHC Hardenberg | 6-10 (1-6) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | HHC Hardenberg | 2-2 (0-1) | De Treffers | 8-7 (0-5) | 3.25 | 3.90 | 1.83 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-3 (1-2) | HHC Hardenberg | 7-7 (4-4) | 2.55 | 4.00 | 2.10 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | HHC Hardenberg | 2-1 (1-1) | Almere City Youth | 4-3 (0-1) | 1.90 | 3.90 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Barendrecht | 1-3 (0-2) | HHC Hardenberg | 14-8 (8-4) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | SC Genemuiden | 1-1 (1-0) | HHC Hardenberg | 3-8 (3-1) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | AFC Amsterdam | 2-3 (0-2) | HHC Hardenberg | 7-2 (1-1) | 2.63 | 3.70 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | HHC Hardenberg | 3-3 (0-1) | Kozakken Boys | 2-12 (2-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 09-05-2026 | IJsselmeervogels | 2-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 4-4 (2-1) | 2.80 | 3.70 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 25-04-2026 | HHC Hardenberg | 1-2 (0-1) | Quick Boys | 3-8 (0-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | ACV Assen | 0-2 (0-1) | HHC Hardenberg | 3-8 (0-7) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-1) | HHC Hardenberg | 6-6 (3-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | D |
| HOL D3 | 28-03-2026 | HHC Hardenberg | 4-0 (1-0) | Excelsior Maassluis | 8-4 (2-4) | 1.60 | 3.80 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HOL D3 | 21-03-2026 | RKAV Volendam | 1-0 (0-0) | HHC Hardenberg | 5-4 (3-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 14-03-2026 | HHC Hardenberg | 1-3 (1-1) | HSV Hoek | 6-7 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| GVVV Veenendaal Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 14-10-2026 | IJsselmeervogels | 0-3 (0-2) | GVVV Veenendaal | 5-2 (5-2) | 1.70 | 4.10 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HOL D3 | 10-10-2026 | GVVV Veenendaal | 4-1 (4-0) | Rijnsburgse Boys | 12-3 (4-3) | 2.38 | 4.00 | 2.20 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rohda Raalte | 1-3 (1-1) | GVVV Veenendaal | 3-2 (3-2) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-2 (2-0) | RKAV Volendam | 1-7 (0-3) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| HOLC | 23-09-2026 | GVVV Veenendaal | 4-0 (1-0) | DVS 33 Ermelo | 6-3 (4-1) | 1.39 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | VV Kloetinge | 2-3 | 1.75 | 3.90 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | GVVV Veenendaal | 0-3 (0-2) | Quick Boys | 7-3 (3-0) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | D |
| HOL D3 | 29-08-2026 | Kozakken Boys | 3-2 (1-2) | GVVV Veenendaal | 6-4 (4-3) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | GVVV Veenendaal | 2-3 (1-2) | AFC Amsterdam | 8-2 (2-2) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | De Treffers | 5-1 (2-0) | GVVV Veenendaal | 6-6 (5-6) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | DVS 33 Ermelo | 2-5 (2-1) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | GVVV Veenendaal | 6-3 (3-3) | SV Huizen | 3-6 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-0) | VV Eemdijk | 9-9 (4-4) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Almere City Youth | 5-4 (2-2) | GVVV Veenendaal | 6-5 (4-1) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | GVVV Veenendaal | 1-1 (1-1) | AFC Amsterdam | 11-4 (7-2) | 2.35 | 3.70 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Kozakken Boys | 3-1 (1-0) | GVVV Veenendaal | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.70 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | GVVV Veenendaal | 3-1 (0-1) | IJsselmeervogels | 7-4 (2-2) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Quick Boys | 6-0 (3-0) | GVVV Veenendaal | 4-2 (0-1) | 1.53 | 4.10 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 11-04-2026 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-1) | HHC Hardenberg | 6-6 (3-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | D |
| HOL D3 | 28-03-2026 | ACV Assen | 2-1 (0-0) | GVVV Veenendaal | 2-3 (1-3) | 3.00 | 3.90 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Away | Rohda Raalte | 7 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Home | Rijnsburgse Boys | 21 Days |
| HOL D3 | 14-11 | Home | RKAV Volendam | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Home | Koninklijke HFC | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Home | Noordwijk | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Away | Katwijk | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.75 | 2.05 | 3.80 | 2.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3.3 | 1.8 | Goal | 2.5 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 1.8 |
| 13.5 | Shot(OT) | 7.7 | 12.7 | Shot(OT) | 10.9 |
| 4 | Corner | 5.3 | 6.9 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 1 | 1.2 | Yellow Card | 1.2 |
| 8 | Fouls | 10 | 13.1 | Fouls | 9.5 |
| 44% | Possession | 55.3% | 45.8% | Possession | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| HHC Hardenberg ( 43 Matches) | GVVV Veenendaal ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 10 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 5 | 8 |