ทีเด็ดบอล Rijnsburgse Boys vs Rohda Raalte
‹ คู่ก่อนหน้าHSV Hoek vs Kozakken Boys · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 148 / 324เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›RKAV Volendam vs Jong Sparta Rotterdam (Youth) · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Holland Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Rijnsburgse Boysเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 148 / 32419:30 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 32% ★★★สมดุลVSRijnsburgse BoysRohda Raalteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2715% @7.00Rohda Raalteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส21.0
Rijnsburgse Boysเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 148 / 32419:30 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 32% ★★★สมดุลVS
Rijnsburgse BoysRohda Raalte
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2715% @7.00
Rohda Raalteทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส21.0
📜 บทสรุปคัมภีร์Rijnsburgse Boys vs Rohda Raalte
📈ตลาดให้เต็งRijnsburgse Boysโอกาสชนะ 71%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rijnsburgse Boys · บิลหลัก 1X2 @1.27
ความเสี่ยงของบิล32%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Rijnsburgse Boys ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.27 · ควรเป็น @1.34 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rijnsburgse Boys 58 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rijnsburgse Boys · คาดสกอร์ 2.9 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rijnsburgse Boys ชนะ 1 ลูก22%
Rijnsburgse Boys ชนะ 2 ลูก19%
Rijnsburgse Boys ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ16%
Rohda Raalte ชนะ 1 ลูก8%
Rohda Raalte ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Rijnsburgse Boys ชนะ68%
Rijnsburgse Boys ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป45%
Rijnsburgse Boys คลีนชีท13%
Rohda Raalte ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rijnsburgse Boys ไม่แพ้84%
Rohda Raalte ไม่แพ้32%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)96%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)72%
ยิงได้ทั้งคู่82%
ต่ำ 2.513%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-26%2-16%3-26%3-16%1-24%1-14%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rijnsburgse Boys)
- โอกาส Rijnsburgse Boys ชนะ 68% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 45%
- Rijnsburgse Boys ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Rohda Raalte เสียเฉลี่ย 3.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา Rijnsburgse Boys ไหลขึ้นจาก @1.20 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rijnsburgse Boys
ช3-0พ1-6ช3-1พ0-3ช4-1พ1-4
Rohda Raalte
พ1-3พ0-1ช6-4ส3-3พ1-3พ2-8
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rijnsburgse Boysยิง 1.8 · เสีย 2.8 ต่อนัด
Rohda Raalteยิง 1.5 · เสีย 3.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rijnsburgse Boys
4.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 24
Rohda Raalte
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 31
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rijnsburgse Boys
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Rohda Raalte
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rijnsburgse Boys
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Rohda Raalte
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Rijnsburgse Boys@1.20 → @1.27▲ 5.8%
เสมอ@6.25 → @5.75▼ 8.0%
ทีมเยือน Rohda Raalte@8.50 → @7.00▼ 17.6%
คู่อื่นใน Ligue 3 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 1.24 | 5.65 | 8.50 | 1.98 | 4 | 1.78 | 1.79 | 1.5/2 | 1.99 | |
| Live | 1.24 | 5.65 | 8.50 | 1.98 | 4 | 1.78 | 1.79 | 1.5/2 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.26 | 5.00 | 7.00 | 1.81 | 3.5/4 | 1.71 | 1.76 | 1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.20 | 6.25 | 7.75 | 1.88 | 4 | 1.69 | 1.86 | 2 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 1.20 | 7.31 | 7.15 | 1.94 | 4 | 1.80 | 1.97 | 2 | 1.78 | |
| Live | 1.20 | 7.31 | 7.15 | 1.94 | 4 | 1.80 | 1.97 | 2 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.37 | 4.90 | 6.43 | 1.72 | 3.5 | 2.00 | 1.88 | 1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.19 | 6.60 | 8.50 | 1.72 | 3.5/4 | 1.97 | 1.75 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [HOL D3-14] Rijnsburgse Boys | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 16 | 26 | 10 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 8 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 18 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 15 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 10 | 11 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 3 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 4 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% |
| [HOL D3-18] Rohda Raalte | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 1 | 8 | 9 | 31 | 1 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 17 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 14 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 8 | 20 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 8 | 9 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 7 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 8 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Rijnsburgse Boys Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rijnsburgse Boys Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | GVVV Veenendaal | 4-1 (4-0) | Rijnsburgse Boys | 12-3 (4-3) | 2.38 | 4.00 | 2.20 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-1 (4-0) | VV Kloetinge | 7-3 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.20 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | IJsselmeervogels | 3-0 (0-0) | Rijnsburgse Boys | 4-8 (2-3) | 2.38 | 3.80 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-1 (1-1) | Quick Boys | 5-0 (1-0) | 3.10 | 3.90 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Kozakken Boys | 6-1 (1-0) | Rijnsburgse Boys | 5-6 (3-0) | 2.60 | 3.90 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-0 (2-0) | AFC Amsterdam | 14-1 (8-1) | 1.95 | 3.90 | 2.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 29-08-2026 | De Treffers | 1-1 (0-1) | Rijnsburgse Boys | 2-4 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.20 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 3-6 (1-2) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 3-7 (0-2) | 1.45 | 5.00 | 4.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Almere City Youth | 4-0 (2-0) | Rijnsburgse Boys | 2-8 (1-4) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | VV Capelle | 2-2 (1-2) | Rijnsburgse Boys | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 1-1 (1-0) | USV Hercules | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 2-0 (0-0) | WV-HEDW | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Noordwijk | 1-1 (1-1) | Rijnsburgse Boys | 1-4 (0-1) | 3.75 | 4.75 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-2 (3-0) | FC Rijnvogels | 7-4 (5-3) | 1.42 | 4.20 | 5.50 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Rijnsburgse Boys | 7-0 (3-0) | RKAV Volendam | 8-3 (4-0) | 1.42 | 5.00 | 4.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | HSV Hoek | 2-0 (0-0) | Rijnsburgse Boys | 5-4 (3-2) | 2.15 | 3.90 | 2.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-2 (2-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-4 (3-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Spakenburg | 3-2 (2-1) | Rijnsburgse Boys | 7-7 (2-4) | 2.35 | 3.90 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Rijnsburgse Boys | 2-0 (2-0) | Koninklijke HFC | 9-3 (5-3) | 1.45 | 4.50 | 5.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | Katwijk | 3-2 (2-1) | Rijnsburgse Boys | 14-0 (8-0) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Rohda Raalte Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 3.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | Rohda Raalte | 2-8 (2-6) | RKAV Volendam | 3-4 (0-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rohda Raalte | 1-3 (1-1) | GVVV Veenendaal | 3-2 (3-2) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | Rohda Raalte | 6-6 (2-3) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| HOLC | 24-09-2026 | Tot Ons Genoegen Berkel | 4-6 (2-0) | Rohda Raalte | 1-8 (0-5) | 4.50 | 5.50 | 1.37 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Rohda Raalte | 0-1 (0-0) | IJsselmeervogels | - | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | Quick Boys | 3-1 (1-1) | Rohda Raalte | 9-4 (2-3) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Rohda Raalte | 1-2 (1-0) | Kozakken Boys | 5-7 (4-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D3 | 29-08-2026 | AFC Amsterdam | 2-0 (1-0) | Rohda Raalte | 4-1 (2-0) | 1.44 | 4.20 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D3 | 23-08-2026 | Rohda Raalte | 0-3 (0-0) | De Treffers | 7-8 (3-4) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | D |
| HOL D3 | 15-08-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-1 (0-1) | Rohda Raalte | 8-0 (6-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| NLD D4 | 23-05-2026 | Staphorst | 2-1 (1-0) | Rohda Raalte | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 16-05-2026 | Rohda Raalte | 0-1 (0-1) | TEC | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 09-05-2026 | Harkemase Boys | 2-1 (1-1) | Rohda Raalte | - | L | ||||||||
| NLD D4 | 25-04-2026 | Rohda Raalte | 2-1 (0-0) | USV Hercules | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 18-04-2026 | Sportlust 46 | 1-2 (1-2) | Rohda Raalte | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 11-04-2026 | Excelsior 31 | 1-1 (1-0) | Rohda Raalte | - | D | ||||||||
| NLD D4 | 03-04-2026 | Rohda Raalte | 0-0 (0-0) | VV DOVO | 4-3 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| NLD D4 | 29-03-2026 | Rohda Raalte | 3-2 (2-1) | HSC 21 Haaksbergen | 8-1 (4-0) | 1.14 | 7.50 | 13.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| NLD D4 | 22-03-2026 | ADO '20 | 0-0 (0-0) | Rohda Raalte | 1-3 (0-2) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NLD D4 | 14-03-2026 | Rohda Raalte | 1-1 (1-1) | SC Genemuiden | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Home | RKAV Volendam | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Home | Den Bosch | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Away | HHC Hardenberg | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Home | HHC Hardenberg | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Away | RKAV Volendam | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Away | Koninklijke HFC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.20 | 6.25 | 8.50 | 1.27 | 5.75 | 7.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.8 | Goal | 1.5 |
| 2.7 | Loss | 4.7 | 2.8 | Loss | 3.5 |
| 12.7 | Shot(OT) | 15 | 13.3 | Shot(OT) | 15.2 |
| 6 | Corner | 4 | 6.4 | Corner | 4.1 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 1.2 | Yellow Card | 1.8 |
| 11.7 | Fouls | 11.5 | 10.8 | Fouls | 10.1 |
| 56% | Possession | 46.3% | 54.4% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Rijnsburgse Boys ( 43 Matches) | Rohda Raalte ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 8 | 1 | 1 |