ทีเด็ดบอล Koninklijke HFC vs VV Kloetinge
‹ คู่ก่อนหน้าHam-Kam vs Bodo Glimt · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 116 / 324เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Brabrand vs HIK Hellerup · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
Holland Ligue 3
🕒 17-10-2026 19:00 น.
Koninklijke HFCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 116 / 32419:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSKoninklijke HFCVV Kloetingeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.55VV Kloetingeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
Koninklijke HFCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 116 / 32419:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
Koninklijke HFCVV Kloetinge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.55
VV Kloetingeทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
📜 บทสรุปคัมภีร์Koninklijke HFC vs VV Kloetinge
📈ตลาดให้เต็งKoninklijke HFCโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 17b · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Koninklijke HFC · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Koninklijke HFC ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.10 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Koninklijke HFC 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Koninklijke HFC · คาดสกอร์ 2.2 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Koninklijke HFC ชนะ 1 ลูก18%
Koninklijke HFC ชนะ 2 ลูก13%
Koninklijke HFC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
VV Kloetinge ชนะ 1 ลูก16%
VV Kloetinge ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Koninklijke HFC ชนะ43%
Koninklijke HFC ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Koninklijke HFC คลีนชีท16%
VV Kloetinge ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Koninklijke HFC ไม่แพ้67%
VV Kloetinge ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%1-17%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Koninklijke HFC)
- โอกาส Koninklijke HFC ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- ราคา @2.25 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.10 (คุ้มกว่า 7%)
- VV Kloetinge เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส VV Kloetinge ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Koninklijke HFC
ส1-1พ1-3ส1-1ส1-1พ2-3พ0-2
VV Kloetinge
ส1-1พ0-3ช8-0ส3-3พ1-4ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Koninklijke HFCยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
VV Kloetingeยิง 2.3 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Koninklijke HFC
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
VV Kloetinge
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 29
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Koninklijke HFC
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
VV Kloetinge
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Koninklijke HFC
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
VV Kloetinge
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Koninklijke HFC ชนะ 1เสมอ 0VV Kloetinge ชนะ 0
- 21-09-2023VV Kloetinge1 - 3Koninklijke HFC
คู่อื่นใน Ligue 3 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.27 | 3.69 | 2.60 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 2.00 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.10 | 3.70 | 2.86 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.55 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 1.73 | 3 | 1.84 | 1.78 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.02 | 3.78 | 2.89 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.92 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 3.90 | 2.69 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.67 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.07 | 3.64 | 2.85 | 1.99 | 3/3.5 | 1.70 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [HOL D3-17] Koninklijke HFC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 11 | 18 | 6 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 6 | 10 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 8 | 5 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 12 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 3 | 9 | 5 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
| [HOL D3-16] VV Kloetinge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 14 | 24 | 7 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 10 | 12 | 4 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 12 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 8 | 16 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 3 | 12 | 7 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 17 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 10 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Koninklijke HFC Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOLC | 21-09-2023 | VV Kloetinge | 1-3 (0-3) | Koninklijke HFC | 2-0 | 6.50 | 6.50 | 1.33 | W | 2.00 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Koninklijke HFC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | IJsselmeervogels | 2-0 (0-0) | Koninklijke HFC | 5-6 (3-4) | 1.65 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Koninklijke HFC | 2-3 (1-2) | Quick Boys | 2-4 (0-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | Kozakken Boys | 1-1 (0-1) | Koninklijke HFC | 5-4 (3-3) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| HOLC | 23-09-2026 | Koninklijke HFC | 1-1 (0-0) | VV DOVO | 7-7 (5-5) | 1.62 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 19-09-2026 | Koninklijke HFC | 1-3 (0-1) | AFC Amsterdam | 5-6 (1-2) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| HOL D3 | 12-09-2026 | De Treffers | 1-1 (1-0) | Koninklijke HFC | 6-7 (4-3) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | Koninklijke HFC | 2-2 (0-2) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 6-6 (2-1) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| HOLC | 02-09-2026 | Longa 30 | 0-4 (0-3) | Koninklijke HFC | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| HOL D3 | 29-08-2026 | Almere City Youth | 1-2 (1-0) | Koninklijke HFC | 5-3 (3-1) | 1.57 | 4.10 | 4.10 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| HOL D3 | 22-08-2026 | Koninklijke HFC | 1-2 (0-1) | Barendrecht | 11-11 (4-4) | 2.35 | 3.75 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| HOL D3 | 15-08-2026 | HSV Hoek | 3-1 (1-1) | Koninklijke HFC | 6-5 (4-3) | 1.50 | 4.33 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | ADO '20 | 1-0 (1-0) | Koninklijke HFC | 1-10 (1-7) | 3.50 | 4.00 | 1.72 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HOL D3 | 23-05-2026 | Koninklijke HFC | 3-2 (0-1) | Spakenburg | 4-5 (3-0) | 3.60 | 4.20 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HOL D3 | 16-05-2026 | ACV Assen | 1-0 (0-0) | Koninklijke HFC | 8-1 (1-1) | 2.05 | 3.75 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D3 | 09-05-2026 | Katwijk | 4-0 (0-0) | Koninklijke HFC | 14-2 (6-1) | 1.55 | 4.20 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| HOL D3 | 25-04-2026 | Koninklijke HFC | 0-1 (0-0) | De Treffers | 7-11 (3-8) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 18-04-2026 | Rijnsburgse Boys | 2-0 (2-0) | Koninklijke HFC | 9-3 (5-3) | 1.45 | 4.50 | 5.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D3 | 11-04-2026 | Koninklijke HFC | 1-2 (1-0) | Barendrecht | 8-11 (3-6) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| HOL D3 | 28-03-2026 | Almere City Youth | 2-1 (2-1) | Koninklijke HFC | 5-5 (3-3) | 1.95 | 3.80 | 2.88 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| HOL D3 | 21-03-2026 | Koninklijke HFC | 2-1 (1-0) | AFC Amsterdam | 0-11 (0-6) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| VV Kloetinge Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 13% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D3 | 10-10-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | HHC Hardenberg | - | 3.20 | 3.90 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D3 | 03-10-2026 | Rijnsburgse Boys | 4-1 (4-0) | VV Kloetinge | 7-3 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.20 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| HOL D3 | 26-09-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (0-2) | Rohda Raalte | 6-6 (2-3) | 1.55 | 4.10 | 4.50 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| HOLC | 23-09-2026 | VV Kloetinge | 8-0 (4-0) | Achilles Veen | - | W | ||||||||
| HOL D3 | 19-09-2026 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | VV Kloetinge | 2-3 | 1.75 | 3.90 | 3.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D3 | 12-09-2026 | VV Kloetinge | 1-1 (0-0) | RKAV Volendam | - | 2.05 | 3.75 | 2.75 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| HOL D3 | 05-09-2026 | VV Kloetinge | 0-2 (0-1) | IJsselmeervogels | 4-7 (1-4) | 2.25 | 3.70 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| HOLC | 02-09-2026 | NSVV | 2-4 (0-1) | VV Kloetinge | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| HOL D3 | 29-08-2026 | Quick Boys | 4-0 (2-0) | VV Kloetinge | 7-5 (3-4) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D3 | 22-08-2026 | VV Kloetinge | 3-3 (2-0) | Kozakken Boys | 7-7 (4-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D3 | 15-08-2026 | AFC Amsterdam | 1-3 (0-1) | VV Kloetinge | 4-3 (2-2) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| NLD D4 | 23-05-2026 | SteDoCo | 1-5 (0-0) | VV Kloetinge | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 16-05-2026 | VV Kloetinge | 2-2 (1-1) | Noordwijk | - | D | ||||||||
| NLD D4 | 09-05-2026 | RKSV Groene Ster | 1-2 (1-1) | VV Kloetinge | 5-11 (4-4) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | D |
| NLD D4 | 25-04-2026 | VV Kloetinge | 2-1 (1-0) | VV Zwaluwen | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 18-04-2026 | Scheveningen | 0-2 (0-0) | VV Kloetinge | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 12-04-2026 | VV Kloetinge | 3-1 (2-1) | RBC Roosendaal | - | W | ||||||||
| NLD D4 | 04-04-2026 | Gemert | 1-1 (1-0) | VV Kloetinge | 3-7 (0-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| NLD D4 | 29-03-2026 | UNA | 2-2 (0-1) | VV Kloetinge | 3-1 (1-1) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| NLD D4 | 14-03-2026 | GOES | 0-3 (0-2) | VV Kloetinge | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Away | GVVV Veenendaal | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Home | Go Ahead Eagles | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Home | Rohda Raalte | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D3 | 24-10 | Home | Katwijk | 7 Days |
| HOLC | 27-10 | Home | SC Cambuur | 10 Days |
| HOL D3 | 07-11 | Away | Spakenburg | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.55 | 2.25 | 3.70 | 2.55 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 2.3 |
| 2 | Loss | 3.3 | 1.6 | Loss | 2.5 |
| 15.3 | Shot(OT) | 11.5 | 14.7 | Shot(OT) | 11.8 |
| 4 | Corner | 4.5 | 5.2 | Corner | 4.1 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 1.9 | Yellow Card | 1.3 |
| 13 | Fouls | 17 | 11.3 | Fouls | 11.7 |
| 46% | Possession | 46% | 49% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Koninklijke HFC ( 43 Matches) | VV Kloetinge ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 10 | 1 | 3 |