ทีเด็ดบอล FC Vado vs Sambenedettese
‹ คู่ก่อนหน้าA.C. Reggiana 1919 vs Sassari Torres · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 143 / 322เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HHC Hardenberg vs GVVV Veenendaal · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Italy Serie C
🕒 17-10-2026 19:30 น.
FC Vadoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 143 / 32219:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSFC VadoSambenedetteseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3046% @2.76สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88Sambenedetteseทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vadoต่อ 0 @1.88แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2FC Vadoการ์ดรับหลวม🕳️10.2Sambenedetteseการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSambenedetteseรอง 0 @1.88แนวรุก🔥8.4 vs 4.8Sambenedetteseการ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Vadoการ์ดยิงดุ🔥8.4Sambenedetteseการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.84แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.91พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FC Vadoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 143 / 32219:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
FC VadoSambenedettese
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3046% @2.76
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Sambenedetteseทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vado
ต่อ 0 @1.88
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2FC Vado
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Sambenedettese
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSambenedettese
รอง 0 @1.88
แนวรุก🔥8.4 vs 4.8Sambenedettese
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Vado
การ์ดยิงดุ🔥8.4Sambenedettese
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.84
แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.91
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Vado vs Sambenedettese
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSambenedettese รอง 0 @1.88การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Vadoโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Vado · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Vado ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.20 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Vado 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Vado ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Vado · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Vado ชนะ 1 ลูก22%
FC Vado ชนะ 2 ลูก12%
FC Vado ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Sambenedettese ชนะ 1 ลูก19%
Sambenedettese ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
FC Vado ชนะ41%
FC Vado ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
FC Vado คลีนชีท30%
Sambenedettese ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Vado ไม่แพ้68%
Sambenedettese ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-19%2-19%0-08%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Vado)
- โอกาส FC Vado ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Sambenedettese เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- FC Vado ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sambenedettese ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Vado
พ0-1พ2-3พ0-1ส0-0ช1-0ช2-0
Sambenedettese
พ1-2พ2-3ส1-1พ1-2ช3-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Vadoยิง 0.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Sambenedetteseยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Vado
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 7
Sambenedettese
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vado
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Sambenedettese
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vado
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sambenedettese
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
คู่อื่นใน Serie C 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.34 | 3.25 | 2.61 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.34 | 3.25 | 2.61 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.20 | 2.88 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 2.04 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.75 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 1.78 | 0 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.29 | 3.11 | 2.96 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.96 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.48 | 3.10 | 2.70 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.81 | 0 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.25 | 3.10 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.92 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.35 | 3.00 | 2.75 | 1.75 | 2/2.5 | 1.81 | 1.67 | 0 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.38 | 3.01 | 2.89 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 2.06 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.52 | 3.07 | 2.81 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.81 | 0 | 2.02 | ||
| 1xBet | Initial | 2.25 | 3.20 | 3.04 | 1.81 | 2/2.5 | 1.90 | 1.62 | 0 | 2.16 | |
| Live | 2.39 | 3.00 | 2.70 | 1.79 | 2/2.5 | 1.88 | 1.73 | 0 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-12] FC Vado | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 8 | 8 | 11 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ITA SC-19] Sambenedettese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 12 | 15 | 6 | 19 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 7 | 10 | 2 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 5 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 4 | 12 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Vado Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Vado Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Perugia | 0-2 (0-0) | FC Vado | 8-6 (3-2) | 1.60 | 3.40 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | FC Vado | 1-0 (1-0) | Forli | 3-4 (3-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | FC Vado | 7-2 (5-1) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | FC Vado | 0-1 (0-1) | Pescara | 5-2 (3-2) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Livorno | 3-2 (1-2) | FC Vado | 6-3 (1-2) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | FC Vado | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 4-2 (2-2) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 3-1 (3-1) | FC Vado | 6-12 (3-6) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Spezia | 3-0 (0-0) | FC Vado | 13-2 (7-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | US Pianese | 0-0 (0-0) | FC Vado | 8-6 (3-1) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | FC Vado | 2-0 (2-0) | Atalanta U23 | 4-8 (3-2) | 3.60 | 3.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | FC Vado | 1-1 (1-1) | Inter Milan U23 | 0-4 (0-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 2.08 | 0 | 1.73 | D | D |
| INT CF | 10-08-2026 | Sestri Levante | 0-3 (0-2) | FC Vado | 2-5 (1-1) | 4.00 | 3.80 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Torino | 3-1 (2-0) | FC Vado | 4-2 (1-1) | 1.08 | 8.00 | 15.00 | L | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | O |
| ITA S4 | 06-06-2026 | FC Vado | 0-6 (0-3) | Scafatese | - | 2.38 | 3.20 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA S4 | 30-05-2026 | FC Vado | 2-0 (1-0) | Barletta | 2-7 (1-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| ITA S4 | 24-05-2026 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Vado | 3-5 (1-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ITA S4 | 17-05-2026 | FC Vado | 3-0 (2-0) | US Folgore Caratese | 3-10 (1-4) | 2.20 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA S4 | 10-05-2026 | Treviso | 3-3 (3-2) | FC Vado | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | FC Vado | 3-2 (2-1) | Biellese | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | NovaRomentin | 0-5 (0-1) | FC Vado | 1-3 (0-1) | W | ||||||||
| No Data |
| Sambenedettese Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Sambenedettese | 1-1 (0-1) | Latina | 4-4 (1-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Grosseto | 1-3 (0-2) | Sambenedettese | 8-3 (4-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Sambenedettese | 1-2 (0-1) | Nuovo Campobasso | 11-5 (7-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | US Pianese | 1-1 (0-1) | Sambenedettese | 8-1 (1-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| ITA SC | 16-09-2026 | Sambenedettese | 2-3 (0-1) | Atalanta U23 | 10-1 (5-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-0) | Sambenedettese | 5-1 (1-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Sambenedettese | 1-2 (1-0) | Spezia | 1-12 (1-6) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Team Altamura | 2-2 (0-1) | Sambenedettese | 8-3 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | Sassari Torres | 1-0 (0-0) | Sambenedettese | 3-2 (1-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 24-08-2026 | Sambenedettese | 2-2 (1-1) | Forli | 3-1 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Pescara | 0-1 (0-1) | Sambenedettese | 7-6 (0-4) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Sambenedettese | 4-0 (0-0) | Lanciano | 5-3 (3-3) | 1.65 | 3.50 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Frosinone | 1-1 (0-0) | Sambenedettese | 13-1 (7-1) | D | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Sambenedettese | 0-5 (0-1) | Avellino | 3-3 (2-1) | 5.50 | 3.70 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Vis Pesaro | 2-3 (0-1) | Sambenedettese | 5-5 (2-1) | 5.25 | 3.50 | 1.57 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Sambenedettese | 2-1 (2-0) | Pontedera | 6-7 (1-4) | 1.91 | 3.00 | 3.70 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Sambenedettese | 0-0 (0-0) | Arezzo | 1-5 (1-3) | 5.00 | 3.20 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 30-03-2026 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Sambenedettese | 0-5 (0-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| ITA SC | 21-03-2026 | Ternana | 1-1 (0-0) | Sambenedettese | 6-2 (5-0) | 1.65 | 3.20 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| ITA SC | 15-03-2026 | Sambenedettese | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 6-3 (2-1) | 2.75 | 3.00 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | AS Ostia Mare | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Grosseto | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Home | Ravenna | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | Livorno | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | A.C. Reggiana 1919 | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Home | Guidonia Montecelio 1937 FC | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.05 | 3.30 | 3.05 | 2.05 | 3.30 | 1.97 | 1 | 1.73 | 1.97 | 1 | 1.73 | 1.77 | 0 | 1.93 | 1.77 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.34 | 3.25 | 2.61 | 2.34 | 3.25 | 2.61 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 1.4 |
| 0 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.7 |
| 17 | Shot(OT) | 14.7 | 13.8 | Shot(OT) | 16.8 |
| 3.7 | Corner | 6 | 4.7 | Corner | 3.9 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 2.8 |
| 15.3 | Fouls | 13.7 | 13.1 | Fouls | 15 |
| 46.7% | Possession | 44.7% | 48.1% | Possession | 44.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Vado ( 9 Matches) | Sambenedettese ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 6 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 6 | 3 |