ทีเด็ดบอล A.C. Reggiana 1919 vs Sassari Torres
‹ คู่ก่อนหน้าUS Pianese vs Asd Pineto Calcio · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 142 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Vado vs Sambenedettese · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Italy Serie C
🕒 17-10-2026 19:30 น.
A.C. Reggiana 1919เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 142 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSA.C. Reggiana 1919Sassari Torresใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6527% @4.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91Sassari Torresทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านA.C. Reggiana 1919ต่อ 0.5/1 @1.85แนวรุก🔥8.4 vs 7.2A.C. Reggiana 1919แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4A.C. Reggiana 1919การ์ดยิงดุ🔥8.4A.C. Reggiana 1919การ์ดรับหลวม🕳️8.4Sassari Torresการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSassari Torresรอง 0.5/1 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️6.0A.C. Reggiana 1919การ์ดยิงดุ🔥7.2Sassari Torresการ์ดได้ราคา💰6/10Sassari Torresการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.86แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
A.C. Reggiana 1919เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 142 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล
VS
A.C. Reggiana 1919Sassari Torres
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6527% @4.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Sassari Torresทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านA.C. Reggiana 1919
ต่อ 0.5/1 @1.85
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2A.C. Reggiana 1919
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4A.C. Reggiana 1919
การ์ดยิงดุ🔥8.4A.C. Reggiana 1919
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Sassari Torres
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSassari Torres
รอง 0.5/1 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️6.0A.C. Reggiana 1919
การ์ดยิงดุ🔥7.2Sassari Torres
การ์ดได้ราคา💰6/10Sassari Torres
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.86
แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์A.C. Reggiana 1919 vs Sassari Torres
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านA.C. Reggiana 1919 ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.86การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งA.C. Reggiana 1919โอกาสชนะ 55%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: A.C. Reggiana 1919 · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา A.C. Reggiana 1919 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.68 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง A.C. Reggiana 1919 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป A.C. Reggiana 1919 ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 27%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง A.C. Reggiana 1919 · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
A.C. Reggiana 1919 ชนะ 1 ลูก27%
A.C. Reggiana 1919 ชนะ 2 ลูก16%
A.C. Reggiana 1919 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Sassari Torres ชนะ 1 ลูก13%
Sassari Torres ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
A.C. Reggiana 1919 ชนะ54%
A.C. Reggiana 1919 ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
A.C. Reggiana 1919 คลีนชีท35%
Sassari Torres ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
A.C. Reggiana 1919 ไม่แพ้79%
Sassari Torres ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-012%2-19%2-09%0-18%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง A.C. Reggiana 1919)
- โอกาส A.C. Reggiana 1919 ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- A.C. Reggiana 1919 คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Sassari Torres ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Sassari Torres ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
A.C. Reggiana 1919
ช3-1ส1-1ช4-1ช1-0พ0-1พ0-1
Sassari Torres
ช3-2ช2-1ส1-1ส0-0ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
A.C. Reggiana 1919ยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Sassari Torresยิง 1.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
A.C. Reggiana 1919
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 10
Sassari Torres
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
A.C. Reggiana 1919
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Sassari Torres
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
A.C. Reggiana 1919
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sassari Torres
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
A.C. Reggiana 1919 ชนะ 2เสมอ 0Sassari Torres ชนะ 0
- 18-03-2023A.C. Reggiana 19191 - 0Sassari Torres
- 20-11-2022Sassari Torres0 - 2A.C. Reggiana 1919
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน A.C. Reggiana 1919@1.65 → @1.650.0%
เสมอ@3.50 → @3.551.4%
ทีมเยือน Sassari Torres@4.50 → @4.500.0%
คู่อื่นใน Serie C 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.63 | 3.70 | 4.25 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.63 | 3.70 | 4.25 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.30 | 4.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 3.60 | 4.20 | 1.92 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.60 | 4.20 | 1.92 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | 0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.80 | 3.37 | 4.05 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.80 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.68 | 3.57 | 4.52 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.84 | 3.50 | 4.00 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.80 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.60 | 3.40 | 4.90 | 1.77 | 2.5 | 1.79 | 1.71 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.93 | 3.31 | 3.60 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.62 | 3.56 | 5.54 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.81 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.40 | 3.94 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.60 | 0/0.5 | 2.20 | |
| Live | 1.61 | 3.38 | 5.19 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 2.40 | 1/1.5 | 1.48 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-6] A.C. Reggiana 1919 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 12 | 7 | 14 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 9 | 3 | 15 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 3 | 9 | 33.3% |
| [ITA SC-5] Sassari Torres | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 11 | 10 | 15 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 4 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 5 | 5 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| A.C. Reggiana 1919 Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 50% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 18-03-2023 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (0-0) | Sassari Torres | 12-1 (7-0) | 1.50 | 3.40 | 7.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 20-11-2022 | Sassari Torres | 0-2 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | 0-1 (0-1) | 3.30 | 2.90 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| A.C. Reggiana 1919 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 04-10-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 0-1 (0-0) | Spezia | 2-8 (0-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Perugia | 1-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 9-9 (3-5) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (0-0) | Latina | 3-3 (0-2) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Vis Pesaro | 1-4 (0-3) | A.C. Reggiana 1919 | 8-4 (5-1) | 4.33 | 3.40 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | 2-1 (1-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 3-1 (3-1) | FC Vado | 6-12 (3-6) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 31-08-2026 | Gubbio | 1-2 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | 8-5 (2-1) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 25-08-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-0) | Ravenna | 7-8 (6-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Livorno | 3-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | 4-7 (1-2) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 09-05-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (0-0) | Sampdoria | 3-9 (1-3) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Modena | 2-1 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 2-4 (1-2) | 1.57 | 3.75 | 5.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 25-04-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Palermo | 2-7 (2-4) | 5.50 | 3.60 | 1.56 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 19-04-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | 5-2 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA D2 | 13-04-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 2-0 (2-0) | Carrarese | 4-8 (4-3) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA D2 | 06-04-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-3 (0-1) | Pescara | 2-3 (0-1) | 2.80 | 3.30 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA D2 | 23-03-2026 | ACD Virtus Entella | 3-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 8-3 (4-3) | 1.91 | 3.20 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA D2 | 18-03-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 0-0 (0-0) | Monza | 3-4 (2-2) | 5.00 | 3.30 | 1.62 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ITA D2 | 14-03-2026 | Bari | 4-1 (2-0) | A.C. Reggiana 1919 | 3-8 (2-3) | 2.15 | 3.10 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA D2 | 07-03-2026 | Venezia | 2-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 5-3 (1-2) | 1.30 | 4.50 | 9.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| ITA D2 | 04-03-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 0-4 (0-1) | SudTirol | 3-4 (1-2) | 2.82 | 3.00 | 2.45 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| Sassari Torres Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Sassari Torres | 2-1 (2-0) | Atalanta U23 | 9-6 (5-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (1-0) | Sassari Torres | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | FC Vado | 7-2 (5-1) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 19-09-2026 | Forli | 1-1 (0-1) | Sassari Torres | 4-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Sassari Torres | 2-1 (1-1) | US Pianese | 8-6 (3-5) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | Sassari Torres | 3-2 (0-1) | AS Ostia Mare | 6-2 (2-0) | 1.85 | 3.10 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Grosseto | 2-0 (1-0) | Sassari Torres | 5-6 (3-3) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Sassari Torres | 1-0 (0-0) | Sambenedettese | 3-2 (1-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 25-08-2026 | Livorno | 2-1 (1-1) | Sassari Torres | 3-1 (2-0) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Spezia | 4-1 (1-0) | Sassari Torres | 4-2 (2-1) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | USD Latte Dolce | 0-2 (0-1) | Sassari Torres | 4-2 (3-0) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Polisportiva Ossese | 1-3 (0-1) | Sassari Torres | 2-4 (2-2) | 7.00 | 4.33 | 1.33 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Sassari Torres | 7-0 (2-0) | Alghero | 4-1 (2-0) | 1.04 | 10.00 | 34.00 | W | 1.80 | 4 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 17-05-2026 | Sassari Torres | 2-1 (1-0) | A.S.D. Bra | 7-5 (5-1) | 1.60 | 3.40 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 09-05-2026 | A.S.D. Bra | 0-1 (0-1) | Sassari Torres | 5-5 (1-3) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Arezzo | 3-1 (1-0) | Sassari Torres | 4-1 (3-1) | 1.33 | 4.00 | 8.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | Gubbio | 3-2 (2-0) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Sassari Torres | 0-6 (0-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ITA SC | 28-03-2026 | Sassari Torres | 3-1 (3-0) | Livorno | 1-0 | 1.90 | 3.20 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 21-03-2026 | Perugia | 1-1 (1-0) | Sassari Torres | 2-3 (1-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Grosseto | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Sambenedettese | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | Atalanta U23 | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | Guidonia Montecelio 1937 FC | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | Pescara | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Home | Latina | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.17 | 2.22 | 4.80 | 2.17 | 2.22 | 4.80 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.63 | 3.70 | 4.25 | 1.63 | 3.70 | 4.25 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 3.30 | 4.75 | 1.67 | 3.40 | 4.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.2 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.4 |
| 17 | Shot(OT) | 14.7 | 13.7 | Shot(OT) | 14.7 |
| 4.7 | Corner | 6.3 | 4.7 | Corner | 4.7 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 13.3 | Fouls | 13 | 14.2 | Fouls | 15.7 |
| 48.7% | Possession | 46.7% | 46.1% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| A.C. Reggiana 1919 ( 8 Matches) | Sassari Torres ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 6 |