ทีเด็ดบอล Athletic Carpi vs Lumezzane
‹ คู่ก่อนหน้าGornik Leczna vs Stal Stalowa Wola · ส. 17 ต.ค. 19:15 น. คู่ที่ 139 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Guidonia Montecelio 1937 FC vs Forli · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Italy Serie C
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Athletic Carpiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 139 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSAthletic CarpiLumezzaneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1042% @2.96สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88Lumezzaneทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAthletic Carpiต่อ 0/0.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥7.2Athletic Carpiการ์ดรับหลวม🕳️9.0Lumezzaneการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLumezzaneรอง 0/0.5 @1.88แนวรับ🛡️9.0 vs 12.0Lumezzaneการ์ดรับหลวม🕳️12.0Athletic Carpiการ์ดยิงดุ🔥7.2Lumezzaneการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Athletic Carpiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 139 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Athletic CarpiLumezzane
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1042% @2.96
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Lumezzaneทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAthletic Carpi
ต่อ 0/0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥7.2Athletic Carpi
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Lumezzane
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLumezzane
รอง 0/0.5 @1.88
แนวรับ🛡️9.0 vs 12.0Lumezzane
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Athletic Carpi
การ์ดยิงดุ🔥7.2Lumezzane
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Athletic Carpi vs Lumezzane
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLumezzane รอง 0/0.5 @1.88การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAthletic Carpiโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน10 · 17a · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Athletic Carpi · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Athletic Carpi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.12 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Athletic Carpi 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Athletic Carpi ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Athletic Carpi · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Athletic Carpi ชนะ 1 ลูก22%
Athletic Carpi ชนะ 2 ลูก12%
Athletic Carpi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Lumezzane ชนะ 1 ลูก16%
Lumezzane ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Athletic Carpi ชนะ42%
Athletic Carpi ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Athletic Carpi คลีนชีท22%
Lumezzane ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Athletic Carpi ไม่แพ้68%
Lumezzane ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-18%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Athletic Carpi)
- โอกาส Athletic Carpi ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Lumezzane เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Athletic Carpi ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Lumezzane ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Athletic Carpi
พ1-2ส2-2ส2-2พ0-3พ0-2พ1-2
Lumezzane
ส0-0ช2-1พ1-2พ0-2ช3-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Athletic Carpiยิง 1.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Lumezzaneยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Athletic Carpi
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 14
Lumezzane
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Athletic Carpi
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Lumezzane
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Athletic Carpi
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Lumezzane
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Athletic Carpi ชนะ 2เสมอ 2Lumezzane ชนะ 0
- 03-03-2013Lumezzane1 - 1Athletic Carpi
- 21-10-2012Athletic Carpi1 - 0Lumezzane
- 22-01-2012Lumezzane1 - 1Athletic Carpi
- 18-09-2011Athletic Carpi3 - 0Lumezzane
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Athletic Carpi@2.12 → @2.101.2%
เสมอ@3.23 → @3.230.0%
ทีมเยือน Lumezzane@2.96 → @2.960.0%
คู่อื่นใน Serie C 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.09 | 3.35 | 2.91 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.09 | 3.35 | 2.91 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.25 | 2.90 | 2.01 | 2.5 | 1.80 | 2.01 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 3.10 | 1.97 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 2.36 | 3.19 | 2.78 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.17 | 3.23 | 3.01 | 1.97 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.50 | 1.87 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.10 | 3.15 | 3.00 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.79 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.57 | 3.08 | 2.60 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 1.88 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.22 | 3.37 | 3.02 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.30 | 2.43 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.13 | 3.15 | 3.10 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.84 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-18] Athletic Carpi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 11 | 19 | 6 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 6 | 10 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 4 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 8 | 10 | 13 | 10 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 4 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% |
| [ITA SC-10] Lumezzane | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 11 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 6 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 7 | 7 | 11 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Athletic Carpi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 2 (50%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 03-03-2013 | Lumezzane | 1-1 (1-1) | Athletic Carpi | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 21-10-2012 | Athletic Carpi | 1-0 (0-0) | Lumezzane | - | 1.90 | 3.10 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 22-01-2012 | Lumezzane | 1-1 (0-0) | Athletic Carpi | - | 2.30 | 2.90 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| ITA SC | 18-09-2011 | Athletic Carpi | 3-0 (0-0) | Lumezzane | - | 1.95 | 3.00 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Athletic Carpi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 10-10-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (2-0) | Athletic Carpi | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | Pro Vercelli | 2-0 (1-0) | Athletic Carpi | 3-4 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Athletic Carpi | 0-3 (0-2) | Arzignano Valchiampo | 6-2 (1-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Novara | 2-2 (1-1) | Athletic Carpi | 5-1 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 18-09-2026 | Athletic Carpi | 2-2 (2-1) | A.C. Ospitaletto | 0-3 (0-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | Athletic Carpi | 1-2 (1-0) | Cittadella | 2-7 (1-2) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Albinoleffe | 0-1 (0-1) | Athletic Carpi | 4-2 (2-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Athletic Carpi | 1-1 (0-0) | Pro Vercelli | 13-3 (5-3) | 2.05 | 3.30 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Athletic Carpi | 3-3 (2-1) | JuventusU23 | 5-4 (4-2) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Brescia | 3-1 (2-1) | Athletic Carpi | 5-2 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 10.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Athletic Carpi | 3-2 (0-2) | US Pianese | 3-5 (1-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 10-08-2026 | Mantova | 0-1 (0-0) | Athletic Carpi | 6-1 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Athletic Carpi | 1-2 (0-1) | Pistoiese | - | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | |||||
| INT CF | 25-07-2026 | Cesena | 1-0 (0-0) | Athletic Carpi | 0-2 (0-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-3 (1-2) | Athletic Carpi | 6-6 (6-5) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 3-4 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | Vis Pesaro | 3-0 (1-0) | Athletic Carpi | 3-5 (2-3) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Athletic Carpi | 2-0 (2-0) | Pontedera | 2-4 (1-0) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 21-03-2026 | Athletic Carpi | 1-2 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 4-7 (3-5) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ITA SC | 14-03-2026 | Livorno | 2-2 (1-1) | Athletic Carpi | 7-0 (5-0) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Lumezzane Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 13-10-2026 | JuventusU23 | 0-0 (0-0) | Lumezzane | 6-4 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 10-10-2026 | Lumezzane | 3-2 (2-1) | Albinoleffe | 3-4 (2-2) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Inter Milan | 2-0 (1-0) | Lumezzane | - | L | ||||||||
| ITA SC | 26-09-2026 | Lumezzane | 1-2 (1-2) | US Folgore Caratese | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-2 (1-1) | Lumezzane | 2-8 (2-7) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | Novara | 3-7 (2-3) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | 2-5 (0-3) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Cittadella | 2-1 (2-1) | Lumezzane | 4-8 (2-6) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 31-08-2026 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | Giana | 2-7 (1-4) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | A.C. Ospitaletto | 2-0 (0-0) | Lumezzane | 6-5 (3-1) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Lumezzane | 2-2 (1-1) | Renate AC | 6-5 (2-2) | 2.55 | 2.88 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Lumezzane | 1-0 (1-0) | A.C. Crema 1908 | 9-3 (7-0) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Cremonese | 0-0 (0-0) | Lumezzane | 6-3 (4-2) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Atalanta U20 | 1-3 (0-0) | Lumezzane | - | W | ||||||||
| ITA SC | 07-05-2026 | Cittadella | 1-0 (1-0) | Lumezzane | 3-9 (1-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 04-05-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | ASD Alcione | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Lumezzane | 4-1 (4-0) | USD Virtus Verona | 7-8 (4-5) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Lecco | 2-2 (2-1) | Lumezzane | 8-1 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 11-04-2026 | Lumezzane | 1-0 (0-0) | Brescia | 4-9 (4-7) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 04-04-2026 | Novara | 1-3 (0-1) | Lumezzane | 6-4 (2-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | ASD Alcione | 8 Days |
| ITA SC C | 29-10 | Home | Ravenna | 11 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Renate AC | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | US Pergolettese 1932 | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Arzignano Valchiampo | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | ASD Alcione | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.76 | 2.10 | 3.55 | 2.76 | 2.10 | 3.55 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.62 | 0 | 2.08 | 1.62 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.09 | 3.35 | 2.91 | 2.09 | 3.35 | 2.91 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 2.10 | 3.10 | 3.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 2 | 2 | Loss | 1.5 |
| 16 | Shot(OT) | 11.5 | 15.3 | Shot(OT) | 13.6 |
| 4 | Corner | 2.5 | 3.7 | Corner | 4.3 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.5 | 2.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 12 | Fouls | 12 | 14.5 | Fouls | 11.5 |
| 54.7% | Possession | 52% | 49.8% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Athletic Carpi ( 45 Matches) | Lumezzane ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 2 | 7 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 12 | 4 | 5 |