ทีเด็ดบอล Gornik Leczna vs Stal Stalowa Wola
‹ คู่ก่อนหน้าLUV graz (W) vs Austria Klagenfurt (W) · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 138 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Athletic Carpi vs Lumezzane · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Poland Division 2
🕒 17-10-2026 19:15 น.
75SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Gornik Leczna ชนะ @1.67เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Gornik Leczna ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 166BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 2.5/3 @1.90โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 73% · 3 นัด 76% Gornik Lecznaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 138 / 33719:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★★87⚖️ เสี่ยง 43% ★★ราคาคุ้มVSGornik LecznaStal Stalowa Wolaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6728% @4.20สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Stal Stalowa Wolaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGornik Lecznaต่อ 0.5/1 @1.83JOKERเจอกันทีไรชนะ
75Gornik Leczna ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 10.8Gornik Lecznaแนวรับ🛡️7.2 vs 14.4Gornik Lecznaการ์ดยิงดุ🔥13.2Gornik Lecznaการ์ดรับหลวม🕳️14.4Stal Stalowa Wolaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Gornik Lecznaการ์ดได้ราคา💰8/10Gornik Lecznaการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStal Stalowa Wolaรอง 0.5/1 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️7.2Gornik Lecznaการ์ดยิงดุ🔥10.8Stal Stalowa Wolaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90JOKERบอลสูง
66สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 14.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Gornik Leczna ชนะ @1.67เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Gornik Leczna ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 166BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 2.5/3 @1.90โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 73% · 3 นัด 76%Gornik Lecznaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 138 / 33719:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★★87⚖️ เสี่ยง 43% ★★ราคาคุ้มVS
Gornik LecznaStal Stalowa Wola
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6728% @4.20
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Stal Stalowa Wolaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGornik Leczna
ต่อ 0.5/1 @1.83
JOKERเจอกันทีไรชนะ
75Gornik Leczna ชนะ
75Gornik Leczna ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 10.8Gornik Leczna
แนวรับ🛡️7.2 vs 14.4Gornik Leczna
การ์ดยิงดุ🔥13.2Gornik Leczna
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Stal Stalowa Wola
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Gornik Leczna
การ์ดได้ราคา💰8/10Gornik Leczna
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStal Stalowa Wola
รอง 0.5/1 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Gornik Leczna
การ์ดยิงดุ🔥10.8Stal Stalowa Wola
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
JOKERบอลสูง
66สูง 2.5/3
66สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gornik Leczna vs Stal Stalowa Wola
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGornik Leczna ต่อ 0.5/1 @1.83การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGornik Lecznaโอกาสชนะ 54%
🔥คอมโบสูงเด่น★★ สูงแรง 2.5/387/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 3 · 5 · 7 · 10 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gornik Leczna · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Gornik Leczna ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.58 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gornik Leczna 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Gornik Leczna ต่อ 0.5/1
ได้ 38%ได้ครึ่ง 20%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 38%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gornik Leczna · คาดสกอร์ 2.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gornik Leczna ชนะ 1 ลูก20%
Gornik Leczna ชนะ 2 ลูก17%
Gornik Leczna ชนะ 3 ลูกขึ้นไป21%
เสมอ23%
Stal Stalowa Wola ชนะ 1 ลูก11%
Stal Stalowa Wola ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Gornik Leczna ชนะ57%
Gornik Leczna ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป38%
Gornik Leczna คลีนชีท24%
Stal Stalowa Wola ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gornik Leczna ไม่แพ้80%
Stal Stalowa Wola ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-17%1-17%2-26%2-06%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gornik Leczna)
- โอกาส Gornik Leczna ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 38%
- ราคา @1.67 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.58 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 57% มากกว่าตลาด (54%)
- Gornik Leczna ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Stal Stalowa Wola เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Gornik Leczna ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gornik Leczna
ช4-0ช4-1ส0-0ส2-2ช3-1พ0-3
Stal Stalowa Wola
พ1-2ส3-3พ0-5ช2-0พ2-4ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gornik Lecznaยิง 2.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Stal Stalowa Wolaยิง 1.8 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gornik Leczna
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 23
Stal Stalowa Wola
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gornik Leczna
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Stal Stalowa Wola
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gornik Leczna
89%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 1
Stal Stalowa Wola
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gornik Leczna ชนะ 6เสมอ 0Stal Stalowa Wola ชนะ 2
- 01-12-2024Gornik Leczna2 - 0Stal Stalowa Wola
- 21-07-2024Stal Stalowa Wola0 - 1Gornik Leczna
- 07-02-2021Gornik Leczna3 - 0Stal Stalowa Wola
- 06-06-2020Gornik Leczna1 - 2Stal Stalowa Wola
- 31-08-2019Stal Stalowa Wola1 - 3Gornik Leczna
- 06-07-2019Gornik Leczna1 - 0Stal Stalowa Wola
- 11-05-2019Stal Stalowa Wola2 - 1Gornik Leczna
- 28-10-2018Gornik Leczna2 - 0Stal Stalowa Wola
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gornik Leczna@1.60 → @1.67▲ 4.4%
เสมอ@3.80 → @3.60▼ 5.3%
ทีมเยือน Stal Stalowa Wola@4.33 → @4.20▼ 3.0%
คู่อื่นใน Division 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.64 | 3.75 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.64 | 3.75 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.64 | 3.75 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.64 | 3.75 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.90 | 4.18 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.66 | 3.75 | 4.39 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.30 | 1.84 | 2.5/3 | 1.84 | 1.90 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 4.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.84 | 1.81 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.87 | 3.41 | 3.53 | 1.78 | 2.5 | 1.97 | 1.88 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.65 | 3.69 | 4.64 | 1.90 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.93 | 3.45 | 3.50 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 1.42 | 0 | 2.52 | |
| Live | 1.64 | 3.58 | 4.56 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-3] Gornik Leczna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 21 | 13 | 20 | 3 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 5 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
| [POL D2-14] Stal Stalowa Wola | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 1 | 6 | 19 | 23 | 13 | 14 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 7 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 16 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 6 | 12 | 12 | 14 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 11 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gornik Leczna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 01-12-2024 | Gornik Leczna | 2-0 (0-0) | Stal Stalowa Wola | 3-5 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| POL D1 | 21-07-2024 | Stal Stalowa Wola | 0-1 (0-0) | Gornik Leczna | 4-3 (2-3) | 2.55 | 3.25 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 07-02-2021 | Gornik Leczna | 3-0 (1-0) | Stal Stalowa Wola | 4-5 (0-4) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| POL D2 | 06-06-2020 | Gornik Leczna | 1-2 (1-1) | Stal Stalowa Wola | 6-4 (3-2) | 1.61 | 3.75 | 4.33 | L | 1.92 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| POL D2 | 31-08-2019 | Stal Stalowa Wola | 1-3 (1-0) | Gornik Leczna | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-07-2019 | Gornik Leczna | 1-0 (0-0) | Stal Stalowa Wola | 4-2 (4-2) | 2.25 | 3.50 | 2.62 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 11-05-2019 | Stal Stalowa Wola | 2-1 (2-1) | Gornik Leczna | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| POL D2 | 28-10-2018 | Gornik Leczna | 2-0 (0-0) | Stal Stalowa Wola | 5-5 (1-3) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 17-01-2018 | Gornik Leczna | 3-4 (2-2) | Stal Stalowa Wola | 5-4 (2-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 10-01-2015 | Gornik Leczna | 2-0 (1-0) | Stal Stalowa Wola | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-02-2011 | Gornik Leczna | 2-1 (2-1) | Stal Stalowa Wola | - | W | ||||||||
| POL D1 | 22-05-2010 | Stal Stalowa Wola | 1-3 (0-1) | Gornik Leczna | - | 5.00 | 3.40 | 1.61 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 27-02-2010 | Gornik Leczna | 5-1 (2-0) | Stal Stalowa Wola | - | W | ||||||||
| POL D1 | 11-10-2009 | Gornik Leczna | 2-2 (2-0) | Stal Stalowa Wola | - | D | ||||||||
| POL D1 | 22-04-2009 | Gornik Leczna | 0-0 (0-0) | Stal Stalowa Wola | - | D | ||||||||
| POL D1 | 06-09-2008 | Stal Stalowa Wola | 4-0 (1-0) | Gornik Leczna | - | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gornik Leczna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 89% Home 0% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 11-10-2026 | GKS Tychy | 3-0 (1-0) | Gornik Leczna | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D2 | 04-10-2026 | Gornik Leczna | 3-1 (2-0) | Chojniczanka Chojnice | 3-8 (3-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Widzew lodz | 2-2 (0-2) | Gornik Leczna | - | D | ||||||||
| POL D2 | 18-09-2026 | Zawisza Bydgoszcz SA | 0-0 (0-0) | Gornik Leczna | 4-10 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 12-09-2026 | Gornik Leczna | 4-1 (0-1) | Legia Warszawa B | 10-2 (5-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 05-09-2026 | Sokol Kleczew | 0-4 (0-0) | Gornik Leczna | 4-10 (1-4) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | Gornik Leczna | 2-2 (1-0) | Stal Mielec | 6-6 (6-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 31-08-2026 | Gornik Leczna | 1-0 (0-0) | Rekord Bielsko-Biala | 10-7 (5-5) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| POL D2 | 21-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 1-1 (0-1) | Gornik Leczna | 8-2 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| POL D2 | 14-08-2026 | Gornik Leczna | 5-2 (3-0) | Podhale Nowy Targ | 4-4 (3-1) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 09-08-2026 | Slask Wroclaw II | 2-0 (1-0) | Gornik Leczna | 4-8 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| POL Cup | 05-08-2026 | Gornik Leczna | 2-0 (1-0) | KP Calisia Kalisz | 9-2 (6-1) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Gornik Leczna | 0-1 (0-0) | Avia Swidnik | 5-2 (1-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POL D2 | 25-07-2026 | Swit Szczecin | 2-3 (1-2) | Gornik Leczna | 6-1 (4-0) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Chelmianka Chelm | 1-4 (0-3) | Gornik Leczna | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Gornik Leczna | 0-1 (0-0) | Hetman Zamosc | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Stal Rzeszow | 4-2 (1-2) | Gornik Leczna | 7-4 (3-2) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 20-06-2026 | Gornik Leczna | 1-2 (0-1) | Dinamo Bucuresti | 7-10 (4-4) | L | ||||||||
| POL D1 | 24-05-2026 | LKS Lodz | 3-1 (0-1) | Gornik Leczna | 4-4 (4-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| POL D1 | 17-05-2026 | Gornik Leczna | 0-2 (0-1) | Odra Opole | 8-11 (1-10) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Stal Stalowa Wola Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 10-10-2026 | Stal Stalowa Wola | 3-2 (1-0) | Slask Wroclaw II | 5-3 (0-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POL D2 | 04-10-2026 | Znicz Pruszkow | 4-2 (3-1) | Stal Stalowa Wola | 4-2 (3-1) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 20-09-2026 | Stal Stalowa Wola | 2-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | 3-2 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D2 | 12-09-2026 | Podhale Nowy Targ | 5-0 (3-0) | Stal Stalowa Wola | 8-6 (4-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POL D2 | 04-09-2026 | Stal Stalowa Wola | 3-3 (1-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | 6-5 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Hutnik Krakow | 2-1 (2-1) | Stal Stalowa Wola | 5-9 (2-4) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POL D2 | 22-08-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-0 (1-0) | Stal Stalowa Wola | 6-3 (5-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D2 | 17-08-2026 | Stal Stalowa Wola | 4-0 (1-0) | Avia Swidnik | 3-6 (2-2) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POL D2 | 08-08-2026 | Rekord Bielsko-Biala | 3-1 (2-0) | Stal Stalowa Wola | 4-6 (2-2) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Slask Wroclaw II | 3-2 (1-1) | Stal Stalowa Wola | 4-8 (3-5) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| POL D2 | 01-08-2026 | Stal Stalowa Wola | 1-2 (0-0) | GKS Tychy | 3-3 (0-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| POL D2 | 25-07-2026 | Legia Warszawa B | 0-2 (0-0) | Stal Stalowa Wola | 3-5 (0-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Stal Stalowa Wola | 2-1 (0-1) | Widzew Lodz II | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Stal Stalowa Wola | 2-2 (0-1) | Avia Swidnik | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Stal Stalowa Wola | 4-2 (0-2) | Wisla Krakow II | - | W | ||||||||
| POL D2 | 30-05-2026 | Hutnik Krakow | 0-1 (0-1) | Stal Stalowa Wola | 8-5 (2-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 22-05-2026 | Stal Stalowa Wola | 3-0 (0-0) | GKS Jastrzebie | - | W | ||||||||
| POL D2 | 16-05-2026 | Resovia Rzeszow | 2-2 (1-1) | Stal Stalowa Wola | 6-6 (3-1) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POL D2 | 09-05-2026 | Stal Stalowa Wola | 3-0 (1-0) | Sokol Kleczew | 4-4 (4-1) | 1.44 | 4.10 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| POL D2 | 30-04-2026 | Zaglebie Sosnowiec | 0-0 (0-0) | Stal Stalowa Wola | 6-10 (2-4) | 2.38 | 3.30 | 2.50 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Away | Lechia Zielona Gora | 7 Days |
| POL Cup | 29-10 | Home | GKS Katowice | 11 Days |
| POL D2 | 31-10 | Home | Znicz Pruszkow | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Home | Sandecja Nowy Sacz | 7 Days |
| POL D2 | 31-10 | Home | Sokol Kleczew | 14 Days |
| POL D2 | 07-11 | Away | Lechia Zielona Gora | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.60 | 3.80 | 4.33 | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 2.2 | Goal | 1.8 |
| 2 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 2.4 |
| 9.5 | Shot(OT) | 12 | 9.8 | Shot(OT) | 12.1 |
| 2.5 | Corner | 3.3 | 6.3 | Corner | 5.1 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 1.6 | Yellow Card | 1.5 |
| 13.5 | Fouls | 16 | 13.6 | Fouls | 13.1 |
| 49.5% | Possession | 48.7% | 50.1% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Gornik Leczna ( 11 Matches) | Stal Stalowa Wola ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 8 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 1 | 8 |