ทีเด็ดบอล Hutnik Krakow vs Chojniczanka Chojnice
‹ คู่ก่อนหน้าCDEF Logrono (W) vs Granada CF(W) · ส. 17 ต.ค. 17:00 น. คู่ที่ 143 / 150เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Erzurumspor FK vs Eyupspor · ส. 17 ต.ค. 17:30 น.
Poland Division 2
🕒 17-10-2026 17:30 น.
Hutnik Krakowเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 143 / 15017:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSHutnik KrakowChojniczanka Chojniceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4050% @2.39สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87Chojniczanka Chojniceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านHutnik KrakowHDP 0 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Hutnik Krakowการ์ดรับหลวม🕳️10.2Chojniczanka Chojniceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนChojniczanka ChojniceHDP 0 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Chojniczanka Chojniceการ์ดรับหลวม🕳️9.6Hutnik Krakowการ์ดยิงดุ🔥11.4Chojniczanka Chojniceการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.82พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hutnik Krakowเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 143 / 15017:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Hutnik KrakowChojniczanka Chojnice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4050% @2.39
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87
Chojniczanka Chojniceทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านHutnik Krakow
HDP 0 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Hutnik Krakow
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Chojniczanka Chojnice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนChojniczanka Chojnice
HDP 0 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Chojniczanka Chojnice
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Hutnik Krakow
การ์ดยิงดุ🔥11.4Chojniczanka Chojnice
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.82
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.7ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hutnik Krakow vs Chojniczanka Chojnice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนChojniczanka Chojnice HDP 0 @1.87การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.82การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 17a · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hutnik Krakow · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hutnik Krakow ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.29 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hutnik Krakow 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hutnik Krakow ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 24%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hutnik Krakow · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hutnik Krakow ชนะ 1 ลูก19%
Hutnik Krakow ชนะ 2 ลูก12%
Hutnik Krakow ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Chojniczanka Chojnice ชนะ 1 ลูก18%
Chojniczanka Chojnice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Hutnik Krakow ชนะ40%
Hutnik Krakow ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Hutnik Krakow คลีนชีท19%
Chojniczanka Chojnice ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hutnik Krakow ไม่แพ้63%
Chojniczanka Chojnice ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-18%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hutnik Krakow)
- โอกาส Hutnik Krakow ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Chojniczanka Chojnice เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Chojniczanka Chojnice เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Chojniczanka Chojnice ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hutnik Krakow
ช2-1พ2-4ส1-1พ0-2พ0-2ช2-1
Chojniczanka Chojnice
ส1-1ส2-2ช5-1ช3-1พ1-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hutnik Krakowยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Chojniczanka Chojniceยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hutnik Krakow
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 13
Chojniczanka Chojnice
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hutnik Krakow
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Chojniczanka Chojnice
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hutnik Krakow
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Chojniczanka Chojnice
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hutnik Krakow ชนะ 1เสมอ 3Chojniczanka Chojnice ชนะ 4
- 25-04-2026Hutnik Krakow1 - 1Chojniczanka Chojnice
- 22-10-2025Chojniczanka Chojnice2 - 1Hutnik Krakow
- 24-03-2025Chojniczanka Chojnice3 - 0Hutnik Krakow
- 24-08-2024Hutnik Krakow3 - 2Chojniczanka Chojnice
- 14-04-2024Chojniczanka Chojnice2 - 2Hutnik Krakow
- 30-09-2023Hutnik Krakow0 - 2Chojniczanka Chojnice
- 28-07-2022Chojniczanka Chojnice1 - 1Hutnik Krakow
- 03-04-2022Chojniczanka Chojnice3 - 2Hutnik Krakow
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hutnik Krakow@2.30 → @2.40▲ 4.3%
เสมอ@3.65 → @3.650.0%
ทีมเยือน Chojniczanka Chojnice@2.54 → @2.39▼ 5.9%
คู่อื่นใน Division 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.40 | 3.80 | 2.38 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.86 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.40 | 3.80 | 2.38 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.86 | 0 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.24 | 3.50 | 2.60 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.76 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.37 | 3.50 | 2.41 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.89 | 0 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.84 | 0 | 1.92 | ||||
| Live | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.88 | 0 | 1.88 | |||||
| 12BET | Initial | 2.42 | 3.40 | 2.42 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.84 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.42 | 3.40 | 2.42 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.27 | 3.51 | 2.69 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.99 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.41 | 3.63 | 2.46 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.90 | 0 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.75 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.50 | 3.50 | 2.50 | 1.83 | 3 | 1.90 | 1.87 | 0 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.37 | 3.40 | 2.52 | 1.82 | 3 | 1.92 | 1.81 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.51 | 3.48 | 2.47 | 1.85 | 3 | 1.94 | 1.91 | 0 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.38 | 3.40 | 2.60 | 1.69 | 2.5 | 2.04 | 1.77 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.41 | 3.42 | 2.41 | 2.05 | 3/3.5 | 1.66 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D2-4] Hutnik Krakow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 18 | 14 | 18 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 10 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 13 | 7 | 21 | 1 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% |
| [POL D2-11] Chojniczanka Chojnice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 19 | 19 | 15 | 11 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 14 | 10 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 0 | 6 | 9 | 12 | 15 | 9 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 5 | 6 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 7 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Hutnik Krakow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 25-04-2026 | Hutnik Krakow | 1-1 (1-0) | Chojniczanka Chojnice | 3-6 (2-1) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| POL D2 | 22-10-2025 | Chojniczanka Chojnice | 2-1 (1-1) | Hutnik Krakow | 3-1 (2-0) | 1.85 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POL D2 | 24-03-2025 | Chojniczanka Chojnice | 3-0 (1-0) | Hutnik Krakow | 5-9 (1-6) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POL D2 | 24-08-2024 | Hutnik Krakow | 3-2 (2-1) | Chojniczanka Chojnice | 3-2 (1-1) | 2.90 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 14-04-2024 | Chojniczanka Chojnice | 2-2 (1-1) | Hutnik Krakow | 7-4 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| POL D2 | 30-09-2023 | Hutnik Krakow | 0-2 (0-0) | Chojniczanka Chojnice | 7-1 (6-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POL Cup | 28-07-2022 | Chojniczanka Chojnice | 1-1 (0-0) | Hutnik Krakow | 3-10 (1-3) | 1.30 | 6.00 | 6.50 | D | 1.88 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| POL D2 | 03-04-2022 | Chojniczanka Chojnice | 3-2 (0-1) | Hutnik Krakow | - | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | |||||
| POL D2 | 19-09-2021 | Hutnik Krakow | 1-0 (0-0) | Chojniczanka Chojnice | 4-8 (1-4) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D2 | 23-05-2021 | Hutnik Krakow | 0-0 (0-0) | Chojniczanka Chojnice | 2-6 (1-4) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D2 | 02-12-2020 | Chojniczanka Chojnice | 4-1 (2-0) | Hutnik Krakow | 7-4 (6-4) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 1.78 | 1 | 2.02 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hutnik Krakow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 11-10-2026 | Sokol Kleczew | 1-2 (1-1) | Hutnik Krakow | 3-6 (1-3) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| POL D2 | 03-10-2026 | Hutnik Krakow | 0-2 (0-1) | GKS Tychy | 1-9 (1-3) | 2.63 | 3.30 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| POL D2 | 20-09-2026 | Slask Wroclaw II | 2-0 (1-0) | Hutnik Krakow | 7-16 (4-7) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D2 | 12-09-2026 | Hutnik Krakow | 1-1 (1-1) | Zawisza Bydgoszcz SA | 8-10 (2-5) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| POL D2 | 06-09-2026 | Znicz Pruszkow | 4-2 (1-2) | Hutnik Krakow | 4-3 (4-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Hutnik Krakow | 2-1 (2-1) | Stal Stalowa Wola | 5-9 (2-4) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POL D2 | 23-08-2026 | Lechia Zielona Gora | 1-1 (0-1) | Hutnik Krakow | 6-11 (2-5) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| POL D2 | 16-08-2026 | Hutnik Krakow | 2-0 (2-0) | Legia Warszawa B | 7-6 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D2 | 08-08-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-5 (1-2) | Hutnik Krakow | 4-4 (2-3) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-0 (0-0) | Hutnik Krakow | 3-6 (2-2) | 1.50 | 4.00 | 5.25 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| POL D2 | 01-08-2026 | Hutnik Krakow | 3-0 (2-0) | Swit Szczecin | 10-7 (4-6) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| POL D2 | 26-07-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 0-0 (0-0) | Hutnik Krakow | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Hutnik Krakow | 1-2 (0-1) | Wislanie Jaskowice | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Hutnik Krakow | 3-1 (3-1) | Pogon Sokol Lubaczow | - | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Hutnik Krakow | 1-3 (0-1) | Podhale Nowy Targ | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 2-2 (2-1) | Hutnik Krakow | - | D | ||||||||
| POL D2 | 30-05-2026 | Hutnik Krakow | 0-1 (0-1) | Stal Stalowa Wola | 8-5 (2-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| POL D2 | 25-05-2026 | Olimpia Grudziadz | 2-2 (2-1) | Hutnik Krakow | 5-1 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| POL D2 | 17-05-2026 | Hutnik Krakow | 1-0 (1-0) | Podhale Nowy Targ | 5-5 (3-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| POL D2 | 10-05-2026 | Zaglebie Sosnowiec | 0-2 (0-1) | Hutnik Krakow | 11-13 (5-6) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Chojniczanka Chojnice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D2 | 09-10-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-2 (2-1) | Podhale Nowy Targ | 2-7 (0-6) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| POL D2 | 04-10-2026 | Gornik Leczna | 3-1 (2-0) | Chojniczanka Chojnice | 3-8 (3-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| POL D2 | 19-09-2026 | Chojniczanka Chojnice | 3-1 (2-1) | Olimpia Grudziadz | 4-10 (2-3) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 12-09-2026 | Swit Szczecin | 1-5 (1-2) | Chojniczanka Chojnice | 6-7 (3-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| POL D2 | 05-09-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-2 (1-2) | Resovia Rzeszow | 8-6 (5-3) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| POL D2 | 29-08-2026 | Sokol Kleczew | 1-1 (0-1) | Chojniczanka Chojnice | 5-5 (3-0) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D2 | 22-08-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-0 (1-0) | Stal Stalowa Wola | 6-3 (5-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D2 | 15-08-2026 | Slask Wroclaw II | 1-2 (1-0) | Chojniczanka Chojnice | 8-6 (3-4) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| POL D2 | 09-08-2026 | Chojniczanka Chojnice | 1-4 (0-2) | Znicz Pruszkow | 3-3 (1-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Podhale Nowy Targ | 2-0 (0-0) | Chojniczanka Chojnice | 10-2 (6-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POL D2 | 03-08-2026 | Sandecja Nowy Sacz | 3-0 (1-0) | Chojniczanka Chojnice | 1-7 (0-5) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POL D2 | 27-07-2026 | Chojniczanka Chojnice | 0-1 (0-1) | GKS Tychy | 5-4 (2-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Miedz Legnica | 3-2 (2-0) | Chojniczanka Chojnice | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Znicz Pruszkow | 1-1 (0-0) | Chojniczanka Chojnice | - | D | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-0 (1-0) | Olimpia Elblag | 6-1 (5-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 02-07-2026 | Chojniczanka Chojnice | 1-4 (1-2) | Petrolul Ploiesti | 3-8 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| POL D2 | 30-05-2026 | Chojniczanka Chojnice | 2-0 (2-0) | Rekord Bielsko-Biala | - | 1.60 | 3.70 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| POL D2 | 23-05-2026 | Unia Skierniewice | 2-3 (1-1) | Chojniczanka Chojnice | 4-9 (2-5) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POL D2 | 16-05-2026 | Chojniczanka Chojnice | 3-1 (3-0) | Zaglebie Sosnowiec | 8-2 (4-0) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| POL D2 | 09-05-2026 | Podhale Nowy Targ | 3-2 (2-0) | Chojniczanka Chojnice | 8-6 (6-3) | 2.05 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Away | Olimpia Grudziadz | 7 Days |
| POL D2 | 31-10 | Home | Rekord Bielsko-Biala | 14 Days |
| POL D2 | 07-11 | Away | Avia Swidnik | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D2 | 24-10 | Home | Legia Warszawa B | 7 Days |
| POL D2 | 31-10 | Home | Avia Swidnik | 14 Days |
| POL D2 | 07-11 | Away | Rekord Bielsko-Biala | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.88 | 2.36 | 2.86 | 2.88 | 2.36 | 2.86 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.86 | 0 | 1.84 | 1.86 | 0 | 1.84 | |
| Initial | 2.40 | 3.80 | 2.38 | 2.40 | 3.80 | 2.38 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.86 | 0 | 1.84 | 1.86 | 0 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.5 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 1.7 |
| 11.3 | Shot(OT) | 17.7 | 11.7 | Shot(OT) | 16.5 |
| 7.7 | Corner | 4.7 | 6.7 | Corner | 5.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 1.7 |
| 18 | Fouls | 13.7 | 15.1 | Fouls | 14.2 |
| 57.7% | Possession | 46.7% | 51.1% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hutnik Krakow ( 45 Matches) | Chojniczanka Chojnice ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 3 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 4 | 4 |