ทีเด็ดบอล Guidonia Montecelio 1937 FC vs Forli
‹ คู่ก่อนหน้าAthletic Carpi vs Lumezzane · ส. 17 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 140 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›US Pianese vs Asd Pineto Calcio · ส. 17 ต.ค. 19:30 น.
Italy Serie C
🕒 17-10-2026 19:30 น.
Guidonia Montecelio 1937 FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 140 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSGuidonia Montecelio 1937 FCForliใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9536% @3.45สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93Forliทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGuidonia Montecelio 1937 FCต่อ 0.5 @1.83แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ดยิงดุ🔥8.4Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ดรับหลวม🕳️9.0Forliการ์ดได้ราคา💰7/10Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนForliรอง 0.5 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️6.0Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ดยิงดุ🔥9.0Forliการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.86แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Guidonia Montecelio 1937 FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 140 / 33719:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล
VS
Guidonia Montecelio 1937 FCForli
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9536% @3.45
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Forliทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGuidonia Montecelio 1937 FC
ต่อ 0.5 @1.83
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ดยิงดุ🔥8.4Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Forli
การ์ดได้ราคา💰7/10Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนForli
รอง 0.5 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ดยิงดุ🔥9.0Forli
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.86
แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Guidonia Montecelio 1937 FC vs Forli
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGuidonia Montecelio 1937 FC ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.86การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGuidonia Montecelio 1937 FCโอกาสชนะ 46%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Guidonia Montecelio 1937 FC · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.90 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Guidonia Montecelio 1937 FC 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Guidonia Montecelio 1937 FC ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Guidonia Montecelio 1937 FC · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 1 ลูก23%
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 2 ลูก14%
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
Forli ชนะ 1 ลูก15%
Forli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ47%
Guidonia Montecelio 1937 FC ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Guidonia Montecelio 1937 FC คลีนชีท30%
Forli ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Guidonia Montecelio 1937 FC ไม่แพ้74%
Forli ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Guidonia Montecelio 1937 FC)
- โอกาส Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Forli เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Forli ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Guidonia Montecelio 1937 FC
ส1-1ส1-1ส1-1พ1-2ช1-0ส1-1
Forli
ช2-1ส1-1ส1-1ส1-1พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Guidonia Montecelio 1937 FCยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Forliยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Guidonia Montecelio 1937 FC
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
Forli
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Guidonia Montecelio 1937 FC
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Forli
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Guidonia Montecelio 1937 FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Forli
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 0เสมอ 1Forli ชนะ 1
- 15-02-2026Guidonia Montecelio 1937 FC2 - 2Forli
- 05-10-2025Forli1 - 0Guidonia Montecelio 1937 FC
คู่อื่นใน Serie C 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.83 | 3.20 | 3.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.50 | 1.91 | 2/2.5 | 1.88 | 1.77 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.75 | 1.89 | 2/2.5 | 1.90 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.17 | 3.13 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 1.86 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.91 | 3.09 | 3.75 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.35 | 1.74 | 2/2.5 | 2.01 | 1.81 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.86 | 3.20 | 3.70 | 1.77 | 2/2.5 | 1.79 | 1.80 | 0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.33 | 3.21 | 2.79 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 2.04 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.89 | 3.45 | 3.84 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 3.00 | 3.36 | 1.77 | 2/2.5 | 1.94 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.93 | 3.20 | 3.60 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 1.67 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-7] Guidonia Montecelio 1937 FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 11 | 8 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 2 | 11 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 6 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 6 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
| [ITA SC-11] Forli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 14 | 13 | 11 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 10 | 6 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 7 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 6 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 6 | 9 | 7 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Guidonia Montecelio 1937 FC Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 15-02-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-2 (2-1) | Forli | 2-9 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 05-10-2025 | Forli | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 7-4 (6-4) | 1.90 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Guidonia Montecelio 1937 FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 13-10-2026 | Pescara | 1-1 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 9-1 (3-0) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | 6-5 (1-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Vis Pesaro | 2-1 (2-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-4 (0-1) | 3.40 | 3.10 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (0-1) | Livorno | 2-3 (1-1) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Latina | 1-1 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 8-3 (3-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| ITA SC | 12-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | 2-1 (1-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 05-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-0 (0-0) | US Pianese | 1-2 (1-1) | 2.05 | 2.90 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Atalanta U23 | 2-1 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-2 (1-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-0 (1-0) | Gubbio | 3-2 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Grosseto | 2-3 (2-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 5-1 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Salernitana | 0-2 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | - | W | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-3 (1-2) | Athletic Carpi | 6-6 (6-5) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 5-4 (3-3) | 1.33 | 4.10 | 8.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | JuventusU23 | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 8-5 (6-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 04-04-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (0-0) | Ternana | 4-3 (4-1) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| ITA SC | 29-03-2026 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-5 (0-3) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| ITA SC | 21-03-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 8-4 (4-2) | 2.38 | 2.88 | 2.88 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | U |
| ITA SC | 14-03-2026 | Pontedera | 0-1 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 5-1 (4-1) | 2.63 | 2.90 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 08-03-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-1 (0-0) | Sambenedettese | 5-4 (3-0) | 2.15 | 2.88 | 3.30 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 05-03-2026 | Sassari Torres | 2-1 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 4-3 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
| Forli Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Forli | 1-1 (0-1) | Livorno | 4-3 (1-3) | 2.90 | 3.10 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | FC Vado | 1-0 (1-0) | Forli | 3-4 (3-1) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | AS Ostia Mare | 1-1 (0-0) | Forli | 8-3 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 19-09-2026 | Forli | 1-1 (0-1) | Sassari Torres | 4-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (1-1) | Forli | 6-1 (1-0) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Forli | 2-1 (1-1) | Vis Pesaro | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 05-09-2026 | Latina | 2-0 (2-0) | Forli | 8-6 (4-4) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Ravenna | 2-1 (0-0) | Forli | 5-3 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | Forli | 6-3 (3-1) | Pescara | 6-4 (4-3) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 24-08-2026 | Sambenedettese | 2-2 (1-1) | Forli | 3-1 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | JuventusU23 | 1-1 (1-1) | Forli | 7-11 (6-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Forli | 0-0 (0-0) | Cesena | 9-4 (4-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Tre Fiori | 1-3 (0-0) | Forli | 3-6 (2-5) | W | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | Forli | 1-1 (0-0) | Perugia | 3-5 (2-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 3-4 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Forli | 0-3 (0-1) | Ascoli | 3-6 (1-3) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | A.S.D. Bra | 2-1 (1-1) | Forli | 3-7 (3-1) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 29-03-2026 | Forli | 0-0 (0-0) | US Pianese | 8-0 (6-0) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 21-03-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Forli | 7-8 (3-4) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 15-03-2026 | Forli | 2-2 (1-0) | JuventusU23 | 7-7 (3-4) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Sassari Torres | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Perugia | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | Sambenedettese | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | US Pianese | 8 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | Nuovo Campobasso | 15 Days |
| ITA SC | 09-11 | Home | Gubbio | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.46 | 2.07 | 4.35 | 2.46 | 2.07 | 4.35 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.96 | 0/0.5 | 1.74 | 1.96 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Initial | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.5 |
| 17.3 | Shot(OT) | 10.7 | 12.8 | Shot(OT) | 12.6 |
| 3.7 | Corner | 3.7 | 2.5 | Corner | 3.6 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 1.5 | Yellow Card | 1.1 |
| 12.7 | Fouls | 10.7 | 13.8 | Fouls | 10.4 |
| 49% | Possession | 48% | 49.8% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Guidonia Montecelio 1937 FC ( 45 Matches) | Forli ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 9 | 4 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 2 | 8 |