ทีเด็ดบอล CFFA vs Young Africans
‹ คู่ก่อนหน้าFC Vsetin vs SK Artis Brno B · ส. 17 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 120 / 322เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Marko vs Hellas Syrou · ส. 17 ต.ค. 19:00 น.
CAF Champions League
🕒 17-10-2026 19:00 น.
CFFAเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล0%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 120 / 32219:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Young Africans 92%★ · 8 ข้อVSCFFAYoung Africansใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ7% @14.0093% @1.14สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -2 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Young Africansทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCFFAรอง 2 @2.00การ์ดยิงดุ🔥6.0CFFAการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนYoung Africansต่อ 2 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 6.0Young Africansกองกลาง🎯59% vs 0%Young Africansแนวรับ🛡️3.6 vs 9.6Young Africansการ์ดรับหลวม🕳️9.6CFFAการ์ดยิงดุ🔥12.6Young Africansการ์ดรับเหนียว🧱3.6Young Africansการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Young Africansการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00แนวรุก🔥6.0 · 12.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ด 1 ใบ
CFFAเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล0%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 120 / 32219:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Young Africans 92%★ · 8 ข้อVS
CFFAYoung Africans
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
7% @14.0093% @1.14
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -2 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Young Africansทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCFFA
รอง 2 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥6.0CFFA
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนYoung Africans
ต่อ 2 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 6.0Young Africans
กองกลาง🎯59% vs 0%Young Africans
แนวรับ🛡️3.6 vs 9.6Young Africans
การ์ดรับหลวม🕳️9.6CFFA
การ์ดยิงดุ🔥12.6Young Africans
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Young Africans
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Young Africans
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
แนวรุก🔥6.0 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CFFA vs Young Africans
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนYoung Africans ต่อ 2 @1.80การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งYoung Africansโอกาสชนะ 79%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Young Africans ★โอกาสไม่แพ้ 92%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Young Africans · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Young Africans ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.14 · ควรเป็น @1.22 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Young Africans 73 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Young Africans ต่อ 2
ได้ 25%คืนทุน 30%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 55% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Young Africans · คาดสกอร์ 0.9 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Young Africans ชนะ 1 ลูก19%
Young Africans ชนะ 2 ลูก30%
Young Africans ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ17%
CFFA ชนะ 1 ลูก6%
CFFA ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Young Africans ชนะ74%
Young Africans ไม่แพ้92%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป55%
Young Africans คลีนชีท42%
CFFA ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CFFA ไม่แพ้26%
Young Africans ไม่แพ้92%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Young Africans ★ควรเป็น @1.09
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%0-211%1-111%1-210%0-07%0-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Young Africans)
- โอกาส Young Africans ชนะ 74% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 92%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 55%
- Young Africans คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 42%
- Young Africans ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- CFFA เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Young Africans ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.14 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.22 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 55%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CFFA
พ0-3พ0-3พ2-3พ1-2ช2-0ส1-1
Young Africans
ช2-0ส1-1ช2-1ช1-0ช1-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CFFAยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Young Africansยิง 2.1 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CFFA
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 14
Young Africans
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CFFA
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
Young Africans
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CFFA
50%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 1
Young Africans
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
คู่อื่นใน CAF Champions League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 14.00 | 6.00 | 1.14 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | -2 | 1.80 | |
| Live | 14.00 | 6.00 | 1.14 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | -2 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 16.00 | 6.10 | 1.11 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.98 | -2 | 1.78 | |
| Live | 17.00 | 5.90 | 1.14 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.98 | -2 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 18.00 | 7.00 | 1.12 | 1.99 | 3 | 1.81 | 1.99 | -2 | 1.81 | |
| Live | 18.00 | 7.00 | 1.12 | 1.99 | 3 | 1.81 | 1.97 | -2 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 20.00 | 6.20 | 1.13 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.99 | -2 | 1.79 | |
| Live | 20.00 | 6.20 | 1.13 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.01 | -2 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 14.50 | 6.00 | 1.16 | 1.91 | 3 | 1.80 | 1.91 | -2 | 1.80 | |
| Live | 14.50 | 6.00 | 1.17 | 1.95 | 3 | 1.78 | 1.88 | -2 | 1.84 | ||
| Interwetten | Initial | 15.00 | 6.50 | 1.15 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 2.30 | -1.5 | 1.50 | |
| Live | 15.00 | 6.50 | 1.17 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 2.30 | -1.5 | 1.50 | ||
| 1xBet | Initial | 5.09 | 3.47 | 1.60 | 2.28 | 2.5 | 1.53 | 1.30 | -1.5 | 3.06 | |
| Live | 18.00 | 5.95 | 1.12 | 1.74 | 2.5/3 | 1.95 | 1.65 | -2/2.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -2 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| CFFA | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [Tanzania PL-2] Young Africans | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 6 | 0 | 1 | 17 | 4 | 18 | 2 | 85.7% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 1 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 2 | 0 | 9 | 0 | 17 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 0 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 0 | 16 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| CFFA Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CFFA Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 2 (25%) Draw 2 (25%) Lose 4 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CAF CL | 12-09-2026 | Lijabatho | 1-1 (0-0) | CFFA | - | D | ||||||||
| CAF CL | 05-09-2026 | CFFA | 2-0 (0-0) | Lijabatho | - | W | ||||||||
| CAF CL | 17-09-2022 | Royal Leopards | 2-1 (0-1) | CFFA | - | L | ||||||||
| CAF CL | 11-09-2022 | CFFA | 2-3 (1-1) | Royal Leopards | - | L | ||||||||
| CAF Cup | 21-10-2021 | Interclube Luanda | 3-0 (0-0) | CFFA | - | L | ||||||||
| CAF Cup | 17-10-2021 | CFFA | 0-3 (0-2) | Interclube Luanda | 0-1 (0-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| CAF Cup | 19-09-2021 | Kabwe Warriors | 1-2 (1-1) | CFFA | - | W | ||||||||
| CAF Cup | 12-09-2021 | CFFA | 0-0 (0-0) | Kabwe Warriors | - | 3.60 | 3.00 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Young Africans Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Tanzania PL | 10-10-2026 | Simba Sports Club | 2-1 (0-1) | Young Africans | 4-2 (2-2) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-09-2026 | Young Africans | 1-0 (0-0) | Saint George SC | - | W | ||||||||
| Tanzania PL | 15-09-2026 | Young Africans | 1-0 (0-0) | Geita Gold | 9-5 (5-0) | 1.10 | 8.00 | 17.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | U |
| CAF CL | 12-09-2026 | Young Africans | 2-1 (1-0) | Gaborone United | 6-1 (2-1) | 1.44 | 3.60 | 7.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| CAF CL | 06-09-2026 | Gaborone United | 1-1 (1-0) | Young Africans | 4-6 (1-4) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| Tanzania PL | 31-08-2026 | Fountain Gate FC | 0-2 (0-1) | Young Africans | 0-1 | 10.00 | 5.00 | 1.22 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| Tanzania PL | 29-08-2026 | Young Africans | 2-0 (2-0) | Pamba SC | 7-1 (3-0) | 1.10 | 9.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| Tanzania PL | 24-08-2026 | Young Africans | 4-0 (3-0) | JKT Tanzania | 10-1 (7-0) | 1.13 | 5.75 | 21.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| Tanzania PL | 20-08-2026 | Young Africans | 4-1 (2-0) | Coastal Union | 9-1 (5-1) | 1.13 | 7.00 | 17.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| Tanzania PL | 16-08-2026 | Namungo FC | 1-3 (0-0) | Young Africans | 1-7 (0-4) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| Tanzania PL | 30-06-2026 | JKT Tanzania | 0-3 (0-1) | Young Africans | 0-4 (0-3) | W | ||||||||
| Tanzania PL | 27-06-2026 | Young Africans | 3-0 (1-0) | Tabora United FC | 6-2 (1-0) | W | ||||||||
| Tanzania PL | 24-06-2026 | Young Africans | 3-0 (1-0) | Azam | 4-7 (4-4) | W | ||||||||
| Tanzania Cup | 21-06-2026 | Azam | 2-2 (1-0) | Young Africans | 2-12 (0-3) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Tanzania PL | 18-06-2026 | Fountain Gate FC | 0-2 (0-0) | Young Africans | 6-8 (2-6) | 11.00 | 5.50 | 1.22 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | U |
| Tanzania PL | 13-06-2026 | Mashujaa FC | 0-2 (0-1) | Young Africans | 1-7 (0-3) | 9.00 | 4.20 | 1.30 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| Tanzania PL | 25-05-2026 | Young Africans | 3-1 (1-1) | Namungo FC | 4-0 (4-0) | 1.08 | 8.50 | 26.00 | W | 1.83 | 2.5 | 1.98 | L | O |
| Tanzania PL | 22-05-2026 | Young Africans | 3-0 (2-0) | Singida Black Stars | 5-1 (1-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| Tanzania Cup | 16-05-2026 | JKT Tanzania | 0-2 (0-2) | Young Africans | 0-11 (0-7) | 9.50 | 4.00 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| Tanzania PL | 13-05-2026 | Dodoma Jiji FC | 3-2 (1-2) | Young Africans | 1-7 (0-3) | 9.00 | 4.33 | 1.29 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 21-10 | Away | Young Africans | 4 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CAF CL | 21-10 | Home | CFFA | 4 Days |
| Tanzania PL | 24-10 | Away | Dodoma Jiji FC | 7 Days |
| Tanzania PL | 27-10 | Home | Mashujaa FC | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 17.00 | 2.88 | 1.50 | 17.00 | 2.88 | 1.50 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.73 | -1 | 2.08 | 1.73 | -1 | 2.08 | |
| Live | 14.00 | 6.00 | 1.14 | 14.00 | 6.00 | 1.14 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | -2 | 1.80 | 2.00 | -2 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1 | Goal | 2.1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 0.6 |
| 0 | Shot(OT) | 10 | 0 | Shot(OT) | 5 |
| 0 | Corner | 5.5 | 0 | Corner | 6.3 |
| 0 | Yellow Card | 1.5 | 0 | Yellow Card | 0.8 |
| 0 | Fouls | 14 | 0 | Fouls | 12 |
| 0% | Possession | 48.5% | 0% | Possession | 59.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CFFA ( 2 Matches) | Young Africans ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |