ทีเด็ดบอล Antequera CF vs CF Rayo Majadahonda
Spain Primera Division RFEF
🕒 07-11-2026 22:30 น.
Antequera CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.222:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSAntequera CFCF Rayo Majadahondaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0740% @3.08สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93
CF Rayo Majadahondaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAntequera CFต่อ 0/0.5 @1.86แนวรุก🔥7.8 vs 4.2Antequera CFการ์ดยิงดุ🔥7.8Antequera CFการ์ดรับหลวม🕳️6.0CF Rayo Majadahondaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCF Rayo Majadahondaรอง 0/0.5 @1.93กองกลาง🎯52% vs 46%CF Rayo Majadahondaแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2CF Rayo Majadahondaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Antequera CFการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.87แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.92พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Antequera CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
22:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
Antequera CFCF Rayo Majadahonda
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0740% @3.08
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.93
CF Rayo Majadahondaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAntequera CF
ต่อ 0/0.5 @1.86
แนวรุก🔥7.8 vs 4.2Antequera CF
การ์ดยิงดุ🔥7.8Antequera CF
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CF Rayo Majadahonda
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCF Rayo Majadahonda
รอง 0/0.5 @1.93
กองกลาง🎯52% vs 46%CF Rayo Majadahonda
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2CF Rayo Majadahonda
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Antequera CF
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.87
แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.92
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Antequera CF vs CF Rayo Majadahonda
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.92การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAntequera CFโอกาสชนะ 43%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.574/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Antequera CF · บิลหลัก 1X2 @2.07
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Antequera CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.07 · ควรเป็น @2.00 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Antequera CF 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Antequera CF ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 28%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Antequera CF · คาดสกอร์ 1.2 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Antequera CF ชนะ 1 ลูก25%
Antequera CF ชนะ 2 ลูก13%
Antequera CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
CF Rayo Majadahonda ชนะ 1 ลูก18%
CF Rayo Majadahonda ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Antequera CF ชนะ45%
Antequera CF ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Antequera CF คลีนชีท41%
CF Rayo Majadahonda ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Antequera CF ไม่แพ้73%
CF Rayo Majadahonda ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-012%0-111%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Antequera CF)
- โอกาส Antequera CF ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Antequera CF คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CF Rayo Majadahonda รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ราคา Antequera CF ไหลขึ้นจาก @1.94 (เงินไหลออก)
- โอกาส CF Rayo Majadahonda ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Antequera CF
ส2-2ส1-1พ2-3ส1-1ช2-0พ0-1
CF Rayo Majadahonda
พ0-1พ0-1พ0-1ช2-1ช1-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Antequera CFยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
CF Rayo Majadahondaยิง 0.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Antequera CF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
CF Rayo Majadahonda
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Antequera CF
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
CF Rayo Majadahonda
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Antequera CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
CF Rayo Majadahonda
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Antequera CF@1.94 → @2.07▲ 6.7%
เสมอ@3.25 → @3.201.5%
ทีมเยือน CF Rayo Majadahonda@3.38 → @3.08▼ 8.9%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.99 | 3.30 | 3.15 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.99 | 3.30 | 3.15 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.20 | 3.50 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 3.20 | 3.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.92 | 3.25 | 3.50 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.92 | 3.25 | 3.50 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.73 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| 12BET | Initial | 1.95 | 3.15 | 3.50 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.92 | 3.25 | 3.50 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.73 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 1.97 | 3.22 | 3.56 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.97 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.02 | 3.18 | 3.39 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.77 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.10 | 3.45 | 1.69 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.69 | |
| Live | 1.95 | 3.15 | 3.40 | 1.73 | 2/2.5 | 1.83 | 1.90 | 0.5 | 1.67 | ||
| pinnacle | Initial | 2.05 | 3.05 | 3.44 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | 1.77 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.21 | 3.50 | 1.84 | 2/2.5 | 1.94 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.97 | 3.20 | 3.55 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 3.25 | 3.68 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 1.45 | 0 | 2.55 | |
| Live | 1.99 | 3.15 | 3.51 | 2.02 | 2.5 | 1.68 | 1.72 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-15] Antequera CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 14 | 14 | 11 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 7 | 9 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [SPA D3-18] CF Rayo Majadahonda | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 1 | 7 | 7 | 12 | 7 | 18 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 7 | 0 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 2 | 4 | 9 | 18 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Antequera CF Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Antequera CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Antequera CF | 0-1 (0-1) | Real Murcia | 4-4 (1-4) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Antequera CF | 2-0 (1-0) | Aguilas CF | 3-5 (2-4) | 1.96 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | SD Huesca | 1-1 (1-0) | Antequera CF | 7-5 (3-1) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Real Madrid Castilla | 3-2 (1-1) | Antequera CF | 2-5 (0-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Antequera CF | 1-1 (1-0) | FC Cartagena | 7-2 (3-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Sant Andreu | 2-2 (0-1) | Antequera CF | 7-2 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Antequera CF | 2-0 (0-0) | Real Jaen CF | 9-4 (6-1) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Villarreal B | 2-2 (2-1) | Antequera CF | 2-5 (1-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Antequera CF | 1-1 (1-0) | AD Alcorcon | 2-3 | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Real Zaragoza | 1-0 (0-0) | Antequera CF | 7-5 (2-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Antequera CF | 3-2 (2-2) | Ibiza Eivissa | 5-4 (0-1) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Estebona | 2-3 (0-1) | Antequera CF | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Antequera CF | 0-3 (0-1) | Granada CF | 7-5 (4-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Antequera CF | 1-0 (0-0) | Al-Arabi SC | - | W | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Antequera CF | 3-1 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 3-6 (2-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Sabadell | 0-1 (0-0) | Antequera CF | 10-0 (3-0) | 1.48 | 3.70 | 6.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Antequera CF | 1-0 (1-0) | Teruel | 2-5 (1-3) | 2.35 | 2.80 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Real Betis B | 1-0 (1-0) | Antequera CF | 9-1 (4-0) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Antequera CF | 2-1 (1-0) | Eldense | 6-5 (5-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 18-04-2026 | Real Murcia | 2-3 (1-2) | Antequera CF | 11-3 (6-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| CF Rayo Majadahonda Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-11-2026 | Hercules | 2-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 2-5 (1-0) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Lucena CF | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 4-5 (1-4) | 3.00 | 3.60 | 1.96 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | CF Rayo Majadahonda | 2-1 (1-0) | Sant Andreu | 5-9 (2-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Real Jaen CF | 1-0 (1-0) | CF Rayo Majadahonda | 6-3 (4-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 11-10-2026 | CF Rayo Majadahonda | 0-1 (0-1) | Real Murcia | 7-3 (6-2) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Algeciras | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 7-3 (4-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | CE Europa | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 7-4 (2-2) | 1.87 | 3.20 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (0-0) | Teruel | 7-5 (5-0) | 2.45 | 2.88 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| SPA D3 | 13-09-2026 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (1-1) | FC Cartagena | 12-4 (4-0) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Ibiza Eivissa | 2-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 8-9 (5-5) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | Villarreal B | 1-4 (0-1) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 10-4 (6-3) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 3-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 3-3 (1-0) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | RSD Alcala Henares | 2-0 (2-0) | CF Rayo Majadahonda | 1-0 | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | AD Alcorcon | 1-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 1-0 | 1.91 | 2.90 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 2-4 (1-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Rayo Majadahonda | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | 10-2 (5-1) | 1.11 | 7.50 | 19.00 | W | 1.95 | 2.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 2-1 (1-1) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Elche CF Ilicitano | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 4-2 (1-0) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (1-0) | Quintanar Del Rey | 7-1 (4-1) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Algeciras | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Juventud Torremolinos CF | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Hercules | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Aguilas CF | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Real Zaragoza | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Real Madrid Castilla | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.68 | 2.05 | 3.85 | 2.68 | 2.05 | 3.85 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.98 | 1 | 1.72 | 2.08 | 0/0.5 | 1.62 | 2.08 | 0/0.5 | 1.62 | |
| Initial | 1.99 | 3.30 | 3.15 | 1.99 | 3.30 | 3.15 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.59 | 2.09 | 3.90 | 2.81 | 2.01 | 3.75 | 2.03 | 1 | 1.77 | 2.07 | 1 | 1.69 | 2.16 | 0/0.5 | 1.68 | 1.62 | 0 | 2.16 | |
| Live | 1.97 | 3.30 | 3.25 | 2.09 | 3.20 | 3.05 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.81 | 0/0.5 | 2.01 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.10 | 4.00 | 2.75 | 2.10 | 3.75 | 1.98 | 1 | 1.83 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | |
| Live | 1.91 | 3.20 | 3.50 | 2.05 | 3.20 | 3.10 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 0.7 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1 |
| 10 | Shot(OT) | 8.3 | 13.1 | Shot(OT) | 8.9 |
| 4 | Corner | 5 | 4.7 | Corner | 6 |
| 3 | Yellow Card | 3 | 2.8 | Yellow Card | 3.1 |
| 16.3 | Fouls | 16.7 | 15.2 | Fouls | 16 |
| 47% | Possession | 54% | 46.3% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Antequera CF ( 48 Matches) | CF Rayo Majadahonda ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 2 | 1 |