ทีเด็ดบอล Pontevedra vs UD Ourense
Spain Primera Division RFEF
🕒 07-11-2026 22:30 น.
Pontevedraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า22:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSPontevedraUD Ourenseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.5222% @5.45สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
UD Ourenseทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPontevedraต่อ 0.5/1 @1.85แนวรุก🔥6.6 vs 3.0Pontevedraแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Pontevedraการ์ดยิงดุ🔥6.6Pontevedraการ์ดรุกทื่อ💧3.0UD Ourenseการ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Ourenseการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Ourenseรอง 0.5/1 @1.94การ์ดรับหลวม🕳️7.8Pontevedraการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.81พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Pontevedraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
22:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
PontevedraUD Ourense
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.5222% @5.45
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
UD Ourenseทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPontevedra
ต่อ 0.5/1 @1.85
แนวรุก🔥6.6 vs 3.0Pontevedra
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Pontevedra
การ์ดยิงดุ🔥6.6Pontevedra
การ์ดรุกทื่อ💧3.0UD Ourense
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Ourense
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Ourense
รอง 0.5/1 @1.94
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Pontevedra
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.81
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pontevedra vs UD Ourense
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPontevedra ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.81การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPontevedraโอกาสชนะ 59%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.551/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pontevedra · บิลหลัก 1X2 @1.52
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Pontevedra ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.56 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pontevedra 42 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Pontevedra ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 29%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pontevedra · คาดสกอร์ 1.4 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pontevedra ชนะ 1 ลูก29%
Pontevedra ชนะ 2 ลูก17%
Pontevedra ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
UD Ourense ชนะ 1 ลูก12%
UD Ourense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Pontevedra ชนะ57%
Pontevedra ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Pontevedra คลีนชีท43%
UD Ourense ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pontevedra ไม่แพ้82%
UD Ourense ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)39%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.561%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-010%2-010%0-19%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pontevedra)
- โอกาส Pontevedra ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Pontevedra คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- UD Ourense เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Pontevedra ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pontevedra
พ0-2พ1-2ช1-0ช2-1พ0-2ส0-0
UD Ourense
ส1-1ช1-0พ0-3พ0-2ส1-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pontevedraยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
UD Ourenseยิง 0.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pontevedra
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
UD Ourense
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pontevedra
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
UD Ourense
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pontevedra
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
UD Ourense
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Pontevedra ชนะ 0เสมอ 1UD Ourense ชนะ 0
- 30-10-2025UD Ourense1 - 1Pontevedra
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pontevedra@1.55 → @1.521.6%
เสมอ@3.65 → @3.701.4%
ทีมเยือน UD Ourense@5.20 → @5.45▲ 4.8%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.48 | 3.80 | 5.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.48 | 3.75 | 6.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.95 | 1 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.51 | 3.75 | 5.20 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 1.91 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.53 | 3.70 | 5.10 | 2.01 | 2.5 | 1.75 | 1.92 | 1 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 1.51 | 3.75 | 5.20 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 1.91 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.53 | 3.70 | 5.10 | 2.01 | 2.5 | 1.75 | 1.92 | 1 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 1.65 | 3.44 | 4.95 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.85 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.53 | 3.69 | 5.85 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.94 | 1 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 3.35 | 4.80 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.49 | 3.70 | 5.75 | 1.70 | 2/2.5 | 1.86 | 1.83 | 1 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 1.65 | 3.37 | 4.96 | 1.97 | 2/2.5 | 1.78 | 1.84 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.55 | 3.78 | 5.76 | 1.79 | 2/2.5 | 2.02 | 1.95 | 1 | 1.84 | ||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 3.60 | 5.25 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 1.50 | 0.5 | 2.30 | |
| Live | 1.53 | 3.75 | 5.50 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 1.50 | 0.5 | 2.30 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 3.50 | 4.84 | 1.81 | 2/2.5 | 1.90 | 1.46 | 0/0.5 | 2.50 | |
| Live | 1.48 | 3.70 | 6.24 | 1.73 | 2/2.5 | 1.95 | 2.19 | 1/1.5 | 1.54 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [SPA D3-7] Pontevedra | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 12 | 11 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 7 | 7 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 4 | 5 | 14 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 | 33.3% |
| [SPA D3-20] UD Ourense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 4 | 15 | 8 | 20 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 11 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 4 | 6 | 0 | 7 | 4 | 20 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Pontevedra Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (100%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 30-10-2025 | UD Ourense | 1-1 (1-0) | Pontevedra | 3-10 (0-1) | 3.70 | 3.40 | 1.95 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pontevedra Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Pontevedra | 8-3 (6-1) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Arosa SC | 2-0 (0-0) | Pontevedra | 2-2 (1-0) | 3.80 | 3.60 | 1.68 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 25-10-2026 | Cultural Leonesa | 1-2 (1-0) | Pontevedra | 7-4 (3-2) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Pontevedra | 1-0 (1-0) | Cacereno | 0-8 (0-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Pontevedra | 1-2 (0-1) | Merida AD | 7-4 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Racing de Ferrol | 2-0 (1-0) | Pontevedra | 6-4 (4-2) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Pontevedra | 1-1 (1-0) | Ponferradina | 2-8 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | D |
| SPA D3 | 19-09-2026 | UD Logrones | 1-1 (0-1) | Pontevedra | 8-5 (3-3) | 1.90 | 3.00 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Pontevedra | 1-3 (0-2) | Athletic Bilbao B | 8-5 (5-5) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Pontevedra | 4-1 (1-0) | Arenas Club de Getxo | 3-3 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 29-08-2026 | Real Aviles | 0-1 (0-0) | Pontevedra | 4-4 (2-3) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | coruxo FC | 3-1 (0-0) | Pontevedra | 1-4 (0-1) | 3.25 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Pontevedra | 2-1 (1-1) | Ourense CF | 6-6 (1-5) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Estradense | 0-5 (0-0) | Pontevedra | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | CD Arenteiro | 0-3 (0-0) | Pontevedra | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Arosa SC | 3-1 (1-0) | Pontevedra | 6-3 (3-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Pontevedra | 2-1 (1-0) | Deportivo La Coruna B | - | W | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Pontevedra | 2-2 (0-1) | Real Aviles | 6-1 (3-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Tenerife | 3-0 (2-0) | Pontevedra | 3-5 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Pontevedra | 4-0 (2-0) | Athletic Bilbao B | 7-2 (4-2) | 2.00 | 3.00 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| UD Ourense Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 1-8 (1-2) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (1-0) | UD Ourense | 6-6 (4-4) | 3.60 | 3.50 | 1.76 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Arenas Club de Getxo | 2-0 (1-0) | UD Ourense | 4-4 (3-0) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Real Aviles | 3-0 (1-0) | UD Ourense | 9-0 (4-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 10-10-2026 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 0-7 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-0) | UD Ourense | 3-3 (0-3) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | UD Ourense | 0-0 (0-0) | Cacereno | 4-4 (4-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Unionistas de Salamanca | 3-1 (1-0) | UD Ourense | 5-3 (5-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | UD Ourense | 0-3 (0-1) | UD Logrones | 4-4 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Mirandes | 2-0 (2-0) | UD Ourense | 8-6 (3-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 29-08-2026 | UD Ourense | 0-1 (0-0) | Ponferradina | 4-6 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | UD Ourense | 2-0 (0-0) | CD Barco | 4-0 (1-0) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Celta vigo b | 2-0 (1-0) | UD Ourense | 8-1 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | coruxo FC | 2-2 (1-1) | UD Ourense | 4-3 (2-1) | 2.40 | 3.50 | 2.38 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| SPA D4 | 01-06-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | UD Ourense | 4-1 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 24-05-2026 | UD Ourense | 1-0 (1-0) | UB Conquense | 3-6 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 16-05-2026 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | 2-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | 6-1 (4-0) | 2.10 | 3.05 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UD Ourense | 1-1 (0-0) | Atletico Astorga | 9-3 (5-0) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Bergantinos CF | 1-3 (1-1) | UD Ourense | 7-4 (3-3) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Extremadura | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | CD Lugo | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Zamora CF | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Merida AD | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Racing de Ferrol | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | CD Lugo | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.19 | 5.90 | 2.02 | 2.19 | 5.90 | 1.91 | 1 | 1.79 | 1.91 | 1 | 1.79 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | |
| Initial | 1.48 | 3.80 | 5.40 | 1.48 | 3.80 | 5.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | |
| Live | 2.04 | 2.18 | 5.80 | 2.12 | 2.14 | 5.40 | 1.96 | 1 | 1.84 | 1.97 | 1 | 1.79 | 2.07 | 0.5 | 1.75 | 1.72 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Live | 1.49 | 3.80 | 5.40 | 1.56 | 3.65 | 4.90 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.94 | 1 | 1.88 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.10 | 5.50 | 2.05 | 2.20 | 6.00 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 2.10 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.48 | 3.75 | 6.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.93 | 1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9 | 1.80 | Live | 2.00 | 9 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.1 | Goal | 0.5 |
| 1 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1.5 |
| 12.3 | Shot(OT) | 12.7 | 12.1 | Shot(OT) | 16.2 |
| 3 | Corner | 3.7 | 3.8 | Corner | 3.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 1.7 | Yellow Card | 3.2 |
| 12.3 | Fouls | 11 | 12.7 | Fouls | 13 |
| 41.7% | Possession | 53.7% | 46.3% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Pontevedra ( 48 Matches) | UD Ourense ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 8 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 1 | 4 |