ทีเด็ดบอล Barakaldo CF vs Real Union Irun
Spain Primera Division RFEF
🕒 07-11-2026 22:30 น.
Barakaldo CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า22:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSBarakaldo CFReal Union Irunใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @2.0138% @3.20สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.89
Real Union Irunทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านBarakaldo CFต่อ 0.5 @1.90แนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Barakaldo CFการ์ดรับหลวม🕳️10.2Real Union Irunการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนReal Union Irunรอง 0.5 @1.89แนวรุก🔥11.4 vs 4.8Real Union Irunการ์ดรับหลวม🕳️6.0Barakaldo CFการ์ดยิงดุ🔥11.4Real Union Irunการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรับ🕳️6.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.89พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Barakaldo CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
22:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Barakaldo CFReal Union Irun
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @2.0138% @3.20
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.89
Real Union Irunทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านBarakaldo CF
ต่อ 0.5 @1.90
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Barakaldo CF
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Real Union Irun
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนReal Union Irun
รอง 0.5 @1.89
แนวรุก🔥11.4 vs 4.8Real Union Irun
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Barakaldo CF
การ์ดยิงดุ🔥11.4Real Union Irun
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรับ🕳️6.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.89
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Barakaldo CF vs Real Union Irun
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนReal Union Irun รอง 0.5 @1.89การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarakaldo CFโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barakaldo CF · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barakaldo CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @2.07 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barakaldo CF 17 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barakaldo CF ต่อ 0.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barakaldo CF · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barakaldo CF ชนะ 1 ลูก24%
Barakaldo CF ชนะ 2 ลูก13%
Barakaldo CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Real Union Irun ชนะ 1 ลูก16%
Real Union Irun ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Barakaldo CF ชนะ44%
Barakaldo CF ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Barakaldo CF คลีนชีท25%
Real Union Irun ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barakaldo CF ไม่แพ้70%
Real Union Irun ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-09%1-28%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barakaldo CF)
- โอกาส Barakaldo CF ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Real Union Irun เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Barakaldo CF ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Real Union Irun เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Barakaldo CF ไหลขึ้นจาก @1.86 (เงินไหลออก)
- โอกาส Real Union Irun ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barakaldo CF
ส3-3ส1-1พ0-1ช2-0ส0-0ส0-0
Real Union Irun
พ0-2ส1-1ส0-0ส2-2ช4-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barakaldo CFยิง 0.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Real Union Irunยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barakaldo CF
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
Real Union Irun
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 28
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barakaldo CF
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Real Union Irun
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barakaldo CF
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Real Union Irun
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Barakaldo CF ชนะ 3เสมอ 2Real Union Irun ชนะ 3
- 22-08-2026Barakaldo CF0 - 2Real Union Irun
- 16-08-2025Barakaldo CF3 - 3Real Union Irun
- 02-02-2025Barakaldo CF0 - 2Real Union Irun
- 13-10-2024Real Union Irun1 - 1Barakaldo CF
- 15-08-2024Real Union Irun0 - 1Barakaldo CF
- 14-02-2021Barakaldo CF3 - 0Real Union Irun
- 15-11-2020Real Union Irun2 - 1Barakaldo CF
- 08-12-2019Barakaldo CF2 - 1Real Union Irun
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Barakaldo CF@1.86 → @2.01▲ 7.8%
เสมอ@3.35 → @3.330.7%
ทีมเยือน Real Union Irun@3.55 → @3.20▼ 9.9%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.30 | 3.70 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.15 | 0.5/1 | 1.68 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.97 | 3.20 | 3.30 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.97 | 3.20 | 3.30 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.97 | 0.5 | 1.79 | ||
| 12BET | Initial | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.97 | 3.20 | 3.30 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.97 | 0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 1.90 | 3.36 | 3.64 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.90 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.37 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.20 | 3.60 | 1.80 | 2.5 | 1.72 | 1.77 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.20 | 3.40 | 1.81 | 2.5 | 1.75 | 1.87 | 0.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 1.97 | 3.18 | 3.52 | 1.79 | 2/2.5 | 1.96 | 1.97 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.00 | 3.14 | 3.75 | 1.94 | 2.5 | 1.84 | 2.00 | 0.5 | 1.79 | ||
| Interwetten | Initial | 1.90 | 3.40 | 3.80 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.00 | 3.20 | 3.35 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.90 | 3.40 | 3.74 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.65 | 0/0.5 | 2.10 | |
| Live | 1.95 | 3.16 | 3.61 | 1.87 | 2.5 | 1.80 | 1.67 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-15] Barakaldo CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 8 | 10 | 11 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 5 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 3 | 4 | 12 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 16.7% |
| [SPA D3-11] Real Union Irun | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 19 | 17 | 13 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 8 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 9 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 5 | 1 | 6 | 2 | 17 | 3 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Barakaldo CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 16-08-2025 | Barakaldo CF | 3-3 (2-1) | Real Union Irun | 7-3 (3-2) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 02-02-2025 | Barakaldo CF | 0-2 (0-0) | Real Union Irun | 9-1 (4-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 13-10-2024 | Real Union Irun | 1-1 (1-0) | Barakaldo CF | 3-4 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 15-08-2024 | Real Union Irun | 0-1 (0-1) | Barakaldo CF | 3-6 (3-3) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 14-02-2021 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | Real Union Irun | 4-2 (3-0) | 2.75 | 2.88 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 15-11-2020 | Real Union Irun | 2-1 (0-0) | Barakaldo CF | 7-5 (5-2) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 08-12-2019 | Barakaldo CF | 2-1 (1-1) | Real Union Irun | 3-4 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 07-04-2019 | Barakaldo CF | 3-1 (1-0) | Real Union Irun | 6-3 (6-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 2.08 | 0.5/1 | 1.72 | W | O |
| SPA D4 | 17-11-2018 | Real Union Irun | 1-2 (0-1) | Barakaldo CF | 5-1 (3-1) | 2.45 | 3.00 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 04-02-2018 | Real Union Irun | 1-1 (0-1) | Barakaldo CF | 4-8 (2-4) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 17-09-2017 | Barakaldo CF | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | 4-2 (2-0) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| SPA D4 | 09-04-2017 | Real Union Irun | 2-2 (2-1) | Barakaldo CF | 4-2 (1-1) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 14-11-2016 | Barakaldo CF | 0-1 (0-0) | Real Union Irun | 3-4 (2-2) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | L | 1.82 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 23-04-2016 | Barakaldo CF | 3-2 (2-0) | Real Union Irun | 6-3 (5-2) | 1.90 | 3.30 | 3.75 | W | 1.92 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 06-12-2015 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Barakaldo CF | 2-6 | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| SPA D4 | 29-03-2015 | Barakaldo CF | 0-3 (0-1) | Real Union Irun | - | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | |||||
| SPA D4 | 09-11-2014 | Real Union Irun | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | - | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | |||||
| SPA D4 | 17-04-2014 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Real Union Irun | 5-1 | 1.72 | 3.30 | 4.33 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 01-12-2013 | Real Union Irun | 1-2 (0-0) | Barakaldo CF | - | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barakaldo CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Pontevedra | 8-3 (6-1) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | 7-2 (2-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Mirandes | 14-3 (8-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 10-10-2026 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 0-7 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 4-7 (3-2) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Barakaldo CF | 3-3 (0-2) | Real Aviles | 6-4 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 10-2 (8-0) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Extremadura | 3-6 (0-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | CD Coria | 4-1 (2-1) | Barakaldo CF | 5-7 (2-6) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-4 (5-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 2-2 (0-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Barakaldo CF | 3-1 (1-1) | Athletic Bilbao B | 3-8 (2-5) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Celta vigo b | 13-2 (6-0) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 4-5 (1-2) | 3.10 | 3.20 | 2.05 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Merida AD | 8-2 (5-0) | 1.57 | 3.50 | 5.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Tenerife | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 4-5 (2-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | 11-5 (8-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | 3-4 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Real Union Irun Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Real Union Irun | 0-3 (0-1) | Real Aviles | 3-7 (0-4) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Real Union Irun | 4-1 (1-0) | CD Lugo | 6-5 (2-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Extremadura | 2-2 (0-2) | Real Union Irun | 7-2 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 2.20 | 0.5 | 1.65 | W | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Athletic Bilbao B | 0-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-3 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-0) | UD Ourense | 3-3 (0-3) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Real Union Irun | 2-2 (0-0) | Mirandes | 7-8 (3-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Racing de Ferrol | 3-2 (0-0) | Real Union Irun | 3-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-4 (1-1) | Real Union Irun | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Real Union Irun | 4-1 (1-0) | CD Coria | 7-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Osasuna B | 8-4 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Eibar | 6-3 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Pau FC | 1-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-5 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 01-05-2026 | Real Union Irun | 2-0 (1-0) | Alfaro | 4-0 (3-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Real Zaragoza B | 3-1 (1-0) | Real Union Irun | 2-8 (0-4) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Union Irun | 3-3 (1-0) | SD Amorebieta | 5-4 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Ejea | 3-2 (1-2) | Real Union Irun | 7-5 (6-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Naxara | 3-7 (1-4) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Utebo FC | 2-3 (1-1) | Real Union Irun | 5-2 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Deportivo La Coruna B | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Unionistas de Salamanca | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | UD Logrones | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Cultural Leonesa | 8 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Merida AD | 15 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Arenas Club de Getxo | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.59 | 2.12 | 3.80 | 2.59 | 2.12 | 3.80 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | 2.05 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.45 | 2.15 | 4.05 | 2.66 | 2.13 | 3.65 | 1.91 | 1 | 1.89 | 1.86 | 1 | 1.90 | 2.12 | 0/0.5 | 1.71 | 2.13 | 0/0.5 | 1.64 | |
| Live | 1.87 | 3.40 | 3.40 | 2.06 | 3.35 | 3.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 2.01 | 0.5 | 1.81 | 2.06 | 0.5 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.10 | 4.33 | 2.50 | 2.20 | 4.00 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | 2.50 | 0.5 | 1.50 | 1.55 | 0 | 2.38 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.70 | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.15 | 0.5/1 | 1.68 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 0.8 | Goal | 1.9 |
| 0 | Loss | 2 | 1 | Loss | 1.7 |
| 7 | Shot(OT) | 14.3 | 10.5 | Shot(OT) | 12.1 |
| 8 | Corner | 3.7 | 6 | Corner | 4 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.8 | Yellow Card | 2.5 |
| 11 | Fouls | 16.7 | 15.6 | Fouls | 14.9 |
| 55.3% | Possession | 50.7% | 50% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Barakaldo CF ( 48 Matches) | Real Union Irun ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 8 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 1 | 0 |