ทีเด็ดบอล Banik Most-Sous vs SK Slovan Varnsdorf
‹ คู่ก่อนหน้าCukaricki Stankom vs Zemun · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 208 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›African Stars Windhoek vs Orlando Pirates · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Banik Most-Sousเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 208 / 34420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSBanik Most-SousSK Slovan Varnsdorfใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8336% @3.25สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88SK Slovan Varnsdorfทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sousต่อ 0.5 @1.93กองกลาง🎯55% vs 50%Banik Most-Sousแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Banik Most-Sousการ์ดยิงดุ🔥8.4Banik Most-Sousการ์ดรับหลวม🕳️11.4SK Slovan Varnsdorfการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSK Slovan Varnsdorfรอง 0.5 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️6.6Banik Most-Sousการ์ดยิงดุ🔥9.0SK Slovan Varnsdorfการ์ดได้ราคา💰6/10SK Slovan Varnsdorfการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Banik Most-Sousเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 208 / 34420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
Banik Most-SousSK Slovan Varnsdorf
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8336% @3.25
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
SK Slovan Varnsdorfทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sous
ต่อ 0.5 @1.93
กองกลาง🎯55% vs 50%Banik Most-Sous
แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Banik Most-Sous
การ์ดยิงดุ🔥8.4Banik Most-Sous
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SK Slovan Varnsdorf
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSK Slovan Varnsdorf
รอง 0.5 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Banik Most-Sous
การ์ดยิงดุ🔥9.0SK Slovan Varnsdorf
การ์ดได้ราคา💰6/10SK Slovan Varnsdorf
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Banik Most-Sous vs SK Slovan Varnsdorf
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sous ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBanik Most-Sousโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 348/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Banik Most-Sous · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Banik Most-Sous ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.77 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Banik Most-Sous 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Banik Most-Sous ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Banik Most-Sous · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Banik Most-Sous ชนะ 1 ลูก23%
Banik Most-Sous ชนะ 2 ลูก15%
Banik Most-Sous ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
SK Slovan Varnsdorf ชนะ 1 ลูก16%
SK Slovan Varnsdorf ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Banik Most-Sous ชนะ51%
Banik Most-Sous ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Banik Most-Sous คลีนชีท29%
SK Slovan Varnsdorf ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Banik Most-Sous ไม่แพ้74%
SK Slovan Varnsdorf ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Banik Most-Sous)
- โอกาส Banik Most-Sous ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- SK Slovan Varnsdorf เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Banik Most-Sous ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด SK Slovan Varnsdorf เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส SK Slovan Varnsdorf ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Banik Most-Sous
ช4-0ช3-0พ1-3พ1-3พ0-1ส1-1
SK Slovan Varnsdorf
ส4-4พ1-5พ0-2ส1-1ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Banik Most-Sousยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
SK Slovan Varnsdorfยิง 1.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Banik Most-Sous
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
SK Slovan Varnsdorf
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Most-Sous
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
SK Slovan Varnsdorf
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Most-Sous
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
SK Slovan Varnsdorf
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Banik Most-Sous ชนะ 4เสมอ 0SK Slovan Varnsdorf ชนะ 4
- 28-02-2026Banik Most-Sous4 - 0SK Slovan Varnsdorf
- 16-11-2025SK Slovan Varnsdorf0 - 3Banik Most-Sous
- 08-02-2025SK Slovan Varnsdorf1 - 0Banik Most-Sous
- 13-05-2015SK Slovan Varnsdorf3 - 1Banik Most-Sous
- 02-11-2014Banik Most-Sous2 - 1SK Slovan Varnsdorf
- 11-05-2014Banik Most-Sous0 - 2SK Slovan Varnsdorf
- 25-01-2014Banik Most-Sous4 - 2SK Slovan Varnsdorf
- 20-10-2013SK Slovan Varnsdorf4 - 0Banik Most-Sous
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.90 | 3.57 | 3.22 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.90 | 3.57 | 3.22 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.80 | 3.70 | 3.20 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.71 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.87 | 3.60 | 3.20 | 1.88 | 3 | 1.69 | 1.81 | 0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.87 | 3.63 | 3.38 | 1.98 | 3 | 1.79 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.87 | 3.63 | 3.38 | 1.98 | 3 | 1.79 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 1.88 | 3.90 | 3.33 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.48 | 0 | 2.45 | |
| Live | 1.90 | 3.66 | 3.23 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.68 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-8] Banik Most-Sous | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 11 | 13 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 6 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 6 | 8 | 11 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 5 | 6 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 33.3% |
| [CZE CFL-5] SK Slovan Varnsdorf | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 15 | 14 | 15 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 9 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 10 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 5 | 8 | 8 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 3 | 4 | 4 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Banik Most-Sous Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 28-02-2026 | Banik Most-Sous | 4-0 (2-0) | SK Slovan Varnsdorf | 6-2 (2-0) | 1.22 | 5.25 | 8.50 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 16-11-2025 | SK Slovan Varnsdorf | 0-3 (0-1) | Banik Most-Sous | 2-11 (0-8) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 08-02-2025 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Banik Most-Sous | 8-4 (1-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| CZE D2 | 13-05-2015 | SK Slovan Varnsdorf | 3-1 (2-1) | Banik Most-Sous | 5-7 | 1.12 | 8.00 | 13.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 02-11-2014 | Banik Most-Sous | 2-1 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | 4-2 | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | W | O |
| CZE D2 | 11-05-2014 | Banik Most-Sous | 0-2 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | 5-9 | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-01-2014 | Banik Most-Sous | 4-2 (3-1) | SK Slovan Varnsdorf | - | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| CZE D2 | 20-10-2013 | SK Slovan Varnsdorf | 4-0 (2-0) | Banik Most-Sous | - | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE D2 | 05-06-2013 | Banik Most-Sous | 4-2 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE D2 | 19-08-2012 | SK Slovan Varnsdorf | 4-0 (3-0) | Banik Most-Sous | - | 1.80 | 3.20 | 4.00 | L | |||||
| CZE D2 | 01-04-2012 | SK Slovan Varnsdorf | 2-1 (1-1) | Banik Most-Sous | - | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | |||||
| CZE D2 | 18-09-2011 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | - | 2.15 | 3.20 | 3.10 | L | |||||
| CZE D2 | 03-04-2011 | SK Slovan Varnsdorf | 1-2 (0-1) | Banik Most-Sous | - | 2.00 | 3.20 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE D2 | 28-08-2010 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | D | ||||||||
| CZEC | 06-09-2007 | SK Slovan Varnsdorf | 0-3 (0-2) | Banik Most-Sous | - | W | 1.85 | -1 | 2.00 | W | ||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Banik Most-Sous Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 14-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | 5-2 (3-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Mlada Boleslav B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 2-14 (2-9) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-3 (0-3) | Jablonec B | 7-4 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | SK Zapy | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 2-0 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-5 (2-2) | 1.22 | 5.50 | 8.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Banik Most-Sous | 6-2 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | FK Horni Redice | 10-4 (1-1) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Chrudim | 1-2 (0-0) | Banik Most-Sous | 4-3 (1-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| CZEC | 26-08-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Marila Pribram | 5-3 (2-1) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-6 (2-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Pencin Turnov | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | 4-6 (0-1) | 3.80 | 4.50 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 07-08-2026 | Banik Most-Sous | 5-0 (3-0) | Teplice B | 1-5 (0-4) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | 5-0 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 5-6 (3-4) | 4.33 | 3.70 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | 0-9 (0-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | FK Kolin | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | 2-7 (1-7) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | 5-2 (2-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Banik Most-Sous | 0-0 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | 7-2 (3-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 16-05-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 3-1 (2-0) | L | ||||||||
| No Data |
| SK Slovan Varnsdorf Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 2-1 (1-1) | Hradec Kralove B | 12-3 (8-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| CZE CFL | 07-10-2026 | Mlada Boleslav B | 1-1 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | 6-3 (5-0) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 15-3 (7-1) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 0-2 (0-1) | Jablonec B | 6-8 (2-5) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CZEC | 16-09-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-5 (0-5) | Slavia Praha | 4-9 (1-2) | 17.00 | 10.00 | 1.08 | L | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | SK Zapy | 4-4 (1-1) | SK Slovan Varnsdorf | 8-3 (3-1) | 1.45 | 4.33 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 3-1 (1-1) | Velke Hamry | 3-3 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Spolana Neratovice | 1-2 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | 1-3 (0-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 10-3 (3-2) | 5.75 | 4.75 | 1.36 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Chrudim | 3-1 (2-0) | SK Slovan Varnsdorf | 2-10 (1-4) | 3.50 | 3.80 | 1.75 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | Brandys Nad Labem | 1-1 (1-1) | SK Slovan Varnsdorf | 3-10 (1-3) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 7-2 (5-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZEC | 01-08-2026 | SK Mondi Steti | 0-6 (0-3) | SK Slovan Varnsdorf | 4-2 (0-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FK Prepere | 1-3 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 0-6 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | 2-7 (1-4) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 07-06-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 5-0 (4-0) | Hradec Kralove B | 4-9 (3-5) | W | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 4-2 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | 11-4 (6-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | FK Kolin | 0-2 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | 3-7 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 17-05-2026 | Jablonec B | 3-3 (2-1) | SK Slovan Varnsdorf | 4-6 (3-2) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Away | Hradec Kralove B | 7 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | Slovan Liberec II | 14 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Home | Sokol Brozany | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 24-10 | Home | Sokol Brozany | 7 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Away | FC Zenit Caslav | 14 Days |
| CZE CFL | 07-11 | Home | Teplice B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1.9 |
| 7.3 | Shot(OT) | 12 | 9.5 | Shot(OT) | 12.3 |
| 7 | Corner | 10 | 5.8 | Corner | 6.9 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.3 | 2.9 | Yellow Card | 1.5 |
| 17 | Fouls | 10.3 | 16.8 | Fouls | 13.9 |
| 54.7% | Possession | 54% | 54.5% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Banik Most-Sous ( 41 Matches) | SK Slovan Varnsdorf ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 6 | 3 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 7 | 7 |