ทีเด็ดบอล Floridsdorfer AC II vs Sportunion Mauer
‹ คู่ก่อนหน้าCordoba B vs Atletico Onubense · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 148 / 269เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slavija Sarajevo vs Laktasi · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
Austria Landesliga
🕒 07-11-2026 19:00 น.
Floridsdorfer AC IIเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 148 / 26919:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSFloridsdorfer AC IISportunion Mauerใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6055% @2.10สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Sportunion Mauerทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFloridsdorfer AC IIรอง 0/-0.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥12.6Floridsdorfer AC IIการ์ดได้ราคา💰7/10Floridsdorfer AC IIการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSportunion Mauerต่อ 0/-0.5 @1.93แนวรุก🔥14.4 vs 12.6Sportunion Mauerแนวรับ🛡️4.8 vs 6.6Sportunion Mauerการ์ดรับหลวม🕳️6.6Floridsdorfer AC IIการ์ดยิงดุ🔥14.4Sportunion Mauerการ์ดได้ราคา💰7/10Sportunion Mauerการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.4ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Floridsdorfer AC IIเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 148 / 26919:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Floridsdorfer AC IISportunion Mauer
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6055% @2.10
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Sportunion Mauerทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFloridsdorfer AC II
รอง 0/-0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥12.6Floridsdorfer AC II
การ์ดได้ราคา💰7/10Floridsdorfer AC II
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSportunion Mauer
ต่อ 0/-0.5 @1.93
แนวรุก🔥14.4 vs 12.6Sportunion Mauer
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.6Sportunion Mauer
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Floridsdorfer AC II
การ์ดยิงดุ🔥14.4Sportunion Mauer
การ์ดได้ราคา💰7/10Sportunion Mauer
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.4ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Floridsdorfer AC II vs Sportunion Mauer
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSportunion Mauer ต่อ 0/-0.5 @1.93การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSportunion Mauerโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sportunion Mauer · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sportunion Mauer ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.08 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sportunion Mauer 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sportunion Mauer ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 22%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sportunion Mauer · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sportunion Mauer ชนะ 1 ลูก21%
Sportunion Mauer ชนะ 2 ลูก13%
Sportunion Mauer ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ22%
Floridsdorfer AC II ชนะ 1 ลูก18%
Floridsdorfer AC II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Sportunion Mauer ชนะ43%
Sportunion Mauer ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Sportunion Mauer คลีนชีท21%
Floridsdorfer AC II ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Floridsdorfer AC II ไม่แพ้57%
Sportunion Mauer ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sportunion Mauer)
- โอกาส Sportunion Mauer ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Sportunion Mauer ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Sportunion Mauer ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Floridsdorfer AC II ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Floridsdorfer AC II ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Floridsdorfer AC II
ช2-1ช2-1ช5-1พ0-4ช4-0ช2-1
Sportunion Mauer
ช3-0ช2-0ช4-0ช5-1ส3-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Floridsdorfer AC IIยิง 2.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Sportunion Mauerยิง 2.4 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Floridsdorfer AC II
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
Sportunion Mauer
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Floridsdorfer AC II
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Sportunion Mauer
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Floridsdorfer AC II
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Sportunion Mauer
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.65 | 3.68 | 2.13 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.65 | 3.68 | 2.13 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.90 | 2.05 | 1.80 | 3/3.5 | 1.73 | 1.74 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.60 | 3.90 | 2.10 | 1.82 | 3/3.5 | 1.75 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.68 | 4.00 | 2.14 | 2.10 | 3.5 | 1.66 | 2.10 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.70 | 3.74 | 2.12 | 2.08 | 3.5 | 1.64 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Floridsdorfer AC II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Sportunion Mauer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Floridsdorfer AC II Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Floridsdorfer AC II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Floridsdorfer AC II | 2-5 | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 24-10-2026 | Floridsdorfer AC II | 4-0 (2-0) | Post SV Wien | 11-3 (7-0) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 18-10-2026 | Vorwarts Brigittenau | 4-0 (0-0) | Floridsdorfer AC II | 4-6 (3-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| AUS L | 11-10-2026 | Floridsdorfer AC II | 5-1 (2-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (2-1) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 03-10-2026 | Floridsdorfer AC II | 2-1 (0-0) | FV Austria XIII | 4-7 (2-3) | 2.20 | 3.80 | 2.50 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 25-09-2026 | Team Wiener Linien | 1-2 (1-0) | Floridsdorfer AC II | 6-1 (4-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 20-09-2026 | Floridsdorfer AC II | 0-1 (0-1) | Helfort 15 | 2-3 (1-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 05-09-2026 | Floridsdorfer AC II | 3-0 (1-0) | Simmeringer SC | - | 1.29 | 5.50 | 6.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 29-08-2026 | Slovan HAC | 1-1 (1-0) | Floridsdorfer AC II | 8-5 (6-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| AUS L | 23-08-2026 | Floridsdorfer AC II | 2-1 (1-1) | First Vienna 1894 Amateur | 9-2 (6-1) | 2.50 | 4.00 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 12-06-2026 | Hellas Kagran | 2-1 (0-1) | Floridsdorfer AC II | 5-4 (4-1) | 2.38 | 3.80 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 05-06-2026 | Floridsdorfer AC II | 2-2 (2-0) | Slovan HAC | 5-3 (3-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| AUS L | 22-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-4 (0-1) | Floridsdorfer AC II | 4-4 (1-3) | 1.62 | 4.33 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 17-05-2026 | Floridsdorfer AC II | 1-2 (1-1) | SC Red Star Penzing | 8-4 (3-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| AUS L | 10-05-2026 | Vorwarts Brigittenau | 2-1 (1-1) | Floridsdorfer AC II | 3-5 (1-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 11-04-2026 | Floridsdorfer AC II | 1-4 (0-2) | Helfort 15 | 6-6 (3-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 24-01-2026 | Floridsdorfer AC II | 1-1 (0-0) | SC Retz | 7-6 (4-5) | 4.00 | 4.00 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 30-11-2025 | Floridsdorfer AC II | 5-1 (1-0) | SV Gerasdorf Stammer | 6-6 (4-3) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 15-11-2025 | Floridsdorfer AC II | 2-2 (2-1) | Hellas Kagran | 7-0 (4-0) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 09-11-2025 | Slovan HAC | 3-0 (1-0) | Floridsdorfer AC II | 3-4 (3-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| No Data |
| Sportunion Mauer Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 24-10-2026 | Helfort 15 | 0-0 (0-0) | Sportunion Mauer | 4-6 (2-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 17-10-2026 | Sportunion Mauer | 3-3 (1-2) | LAC Inter | 6-4 (3-3) | 1.55 | 4.10 | 4.33 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 03-10-2026 | Sportunion Mauer | 5-1 (2-0) | Slovan HAC | 6-1 (4-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 26-09-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 0-4 (0-3) | Sportunion Mauer | 5-1 | 4.00 | 4.10 | 1.60 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 24-09-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 2-8 (1-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 19-09-2026 | Sportunion Mauer | 3-0 (2-0) | FC 1980 Wien | 8-2 (3-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| AUS L | 05-09-2026 | Sportunion Mauer | 3-0 (2-0) | Hellas Kagran | 5-2 (4-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 4-14 (0-9) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 15-07-2026 | Stockerau | 1-1 (0-0) | Sportunion Mauer | - | D | ||||||||
| AUS D3 | 30-05-2026 | Sportunion Mauer | 1-2 (1-1) | SC Retz | 1-1 (0-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | D |
| AUS D3 | 23-05-2026 | SV Gloggnitz | 2-1 (2-0) | Sportunion Mauer | - | L | ||||||||
| AUS D3 | 16-05-2026 | Sportunion Mauer | 1-0 (1-0) | SV Leobendorf | 3-2 (2-0) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS D3 | 09-05-2026 | Neusiedl | 3-2 (2-2) | Sportunion Mauer | 8-4 (5-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUS D3 | 01-05-2026 | Sportunion Mauer | 5-3 (3-2) | SV Oberwart | - | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS D3 | 25-04-2026 | SV Donau | 2-4 (0-2) | Sportunion Mauer | 10-1 (5-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS D3 | 18-04-2026 | Sportunion Mauer | 0-3 (0-1) | SC Marchfeld Donauauen | 3-7 (3-0) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| AUS D3 | 15-04-2026 | Team Wiener Linien | 0-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 2-3 (1-2) | 4.10 | 3.90 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| AUS D3 | 06-04-2026 | Sportunion Mauer | 0-0 (0-0) | SV Horn | 1-9 (1-3) | 4.50 | 3.90 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| AUS D3 | 03-04-2026 | SR Donaufeld Wien | 3-0 (1-0) | Sportunion Mauer | 8-4 (3-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| AUS D3 | 28-03-2026 | Sportunion Mauer | 0-0 (0-0) | Parndorf | 3-3 (0-2) | 3.50 | 3.90 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Floridsdorfer AC II | No Data | Sportunion Mauer | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 2.1 | Goal | 2.4 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 0.8 |
| 10 | Shot(OT) | 7.7 | 13.3 | Shot(OT) | 6.6 |
| 7.3 | Corner | 6 | 5.3 | Corner | 6.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 0.5 | 1.8 | Yellow Card | 1 |
| 61% | Fouls | 57.7% | 53.8% | Fouls | 56.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Floridsdorfer AC II ( 28 Matches) | Sportunion Mauer ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 0 | 0 |
LAC Inter
FC 1980 Wien
SV Lebring
USV Gnas
Helfort 15
SV Gerasdorf Stammer
Nussdorfer AC