ทีเด็ดบอล Helfort 15 vs SV Gerasdorf Stammer
‹ คู่ก่อนหน้าSV Lebring vs USV Gnas · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 196 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nussdorfer AC vs SV Seeboden · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Austria Landesliga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Helfort 15เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 196 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Helfort 15 87%★★★ · 11 ข้อVSHelfort 15SV Gerasdorf Stammerใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2915% @7.50สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
SV Gerasdorf Stammerทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHelfort 15ต่อ 1.5/2 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Helfort 15แนวรับ🛡️6.0 vs 13.2Helfort 15การ์ดยิงดุ🔥9.0Helfort 15การ์ดรับหลวม🕳️13.2SV Gerasdorf Stammerการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Helfort 15การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSV Gerasdorf Stammerรอง 1.5/2 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️6.0Helfort 15การ์ดยิงดุ🔥6.6SV Gerasdorf Stammerการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Helfort 15เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 196 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Helfort 15 87%★★★ · 11 ข้อVS
Helfort 15SV Gerasdorf Stammer
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2915% @7.50
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
SV Gerasdorf Stammerทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHelfort 15
ต่อ 1.5/2 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Helfort 15
แนวรับ🛡️6.0 vs 13.2Helfort 15
การ์ดยิงดุ🔥9.0Helfort 15
การ์ดรับหลวม🕳️13.2SV Gerasdorf Stammer
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Helfort 15
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSV Gerasdorf Stammer
รอง 1.5/2 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Helfort 15
การ์ดยิงดุ🔥6.6SV Gerasdorf Stammer
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Helfort 15 vs SV Gerasdorf Stammer
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHelfort 15 ต่อ 1.5/2 @1.95การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.98การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHelfort 15โอกาสชนะ 70%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.554/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Helfort 15 ★★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Helfort 15 · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Helfort 15 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.32 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Helfort 15 58 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Helfort 15 ต่อ 1.5/2
ได้ 27%ได้ครึ่ง 27%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 54% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Helfort 15 · คาดสกอร์ 2.0 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Helfort 15 ชนะ 1 ลูก15%
Helfort 15 ชนะ 2 ลูก27%
Helfort 15 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ19%
SV Gerasdorf Stammer ชนะ 1 ลูก8%
SV Gerasdorf Stammer ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Helfort 15 ชนะ68%
Helfort 15 ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป54%
Helfort 15 คลีนชีท37%
SV Gerasdorf Stammer ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Helfort 15 ไม่แพ้87%
SV Gerasdorf Stammer ไม่แพ้32%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Helfort 15 ★★★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-010%2-010%1-110%2-110%3-07%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Helfort 15)
- โอกาส Helfort 15 ชนะ 68% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 54%
- Helfort 15 คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- SV Gerasdorf Stammer เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Helfort 15 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Helfort 15 ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 54%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Helfort 15
ช1-0ช1-0ช1-0ช2-0ส0-0ส1-1
SV Gerasdorf Stammer
พ0-2ส2-2พ1-4ส0-0พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Helfort 15ยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
SV Gerasdorf Stammerยิง 1.1 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Helfort 15
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
SV Gerasdorf Stammer
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Helfort 15
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
SV Gerasdorf Stammer
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Helfort 15
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
SV Gerasdorf Stammer
13%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Helfort 15 ชนะ 3เสมอ 3SV Gerasdorf Stammer ชนะ 2
- 29-05-2026SV Gerasdorf Stammer1 - 2Helfort 15
- 01-11-2025Helfort 153 - 1SV Gerasdorf Stammer
- 12-04-2025Helfort 150 - 0SV Gerasdorf Stammer
- 27-09-2024SV Gerasdorf Stammer1 - 0Helfort 15
- 03-03-2024SV Gerasdorf Stammer1 - 1Helfort 15
- 11-03-2023Helfort 152 - 1SV Gerasdorf Stammer
- 25-08-2022SV Gerasdorf Stammer0 - 0Helfort 15
- 26-03-2022SV Gerasdorf Stammer1 - 0Helfort 15
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.29 | 4.78 | 7.30 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.82 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.29 | 4.79 | 7.35 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.81 | 1.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.26 | 4.90 | 7.25 | 1.81 | 3/3.5 | 1.72 | 1.84 | 1.5/2 | 1.69 | |
| Live | 1.27 | 5.00 | 7.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.74 | 1.86 | 1.5/2 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.31 | 5.20 | 7.46 | 2.08 | 3.5 | 1.67 | 1.84 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.27 | 4.90 | 8.45 | 1.85 | 3/3.5 | 1.81 | 1.82 | 1.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Helfort 15 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SV Gerasdorf Stammer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Helfort 15 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 29-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-2 (1-2) | Helfort 15 | 4-7 (1-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| AUS L | 01-11-2025 | Helfort 15 | 3-1 (1-0) | SV Gerasdorf Stammer | 5-6 (0-3) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 12-04-2025 | Helfort 15 | 0-0 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 5-5 (3-3) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 27-09-2024 | SV Gerasdorf Stammer | 1-0 (0-0) | Helfort 15 | 3-5 (2-0) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 03-03-2024 | SV Gerasdorf Stammer | 1-1 (1-1) | Helfort 15 | 3-8 (2-3) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | D | 1.90 | -2 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 11-03-2023 | Helfort 15 | 2-1 (1-1) | SV Gerasdorf Stammer | 7-2 (5-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 25-08-2022 | SV Gerasdorf Stammer | 0-0 (0-0) | Helfort 15 | 1-4 (1-1) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 26-03-2022 | SV Gerasdorf Stammer | 1-0 (0-0) | Helfort 15 | 2-4 (0-3) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 15-07-2017 | SV Gerasdorf Stammer | 7-1 (4-1) | Helfort 15 | 5-3 (2-2) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.82 | 2/2.5 | 1.97 | L | O |
| INT CF | 14-01-2017 | Helfort 15 | 1-6 (1-2) | SV Gerasdorf Stammer | 3-6 (2-4) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 2.05 | -1.5 | 1.75 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Helfort 15 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | Hellas Kagran | 1-1 (0-1) | Helfort 15 | 4-10 (0-5) | 3.40 | 4.20 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 24-10-2026 | Helfort 15 | 0-0 (0-0) | Sportunion Mauer | 4-6 (2-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 17-10-2026 | SV Schwechat | 0-2 (0-1) | Helfort 15 | 3-4 (1-3) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 10-10-2026 | Helfort 15 | 1-0 (1-0) | Post SV Wien | 11-5 (7-3) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 04-10-2026 | Vorwarts Brigittenau | 0-1 (0-0) | Helfort 15 | 3-6 (1-2) | 3.50 | 4.10 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 20-09-2026 | Floridsdorfer AC II | 0-1 (0-1) | Helfort 15 | 2-3 (1-1) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 12-09-2026 | Helfort 15 | 0-2 (0-0) | Team Wiener Linien | 3-4 (1-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 29-08-2026 | LAC Inter | 2-1 (2-0) | Helfort 15 | 3-2 (2-0) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| AUS L | 22-08-2026 | Helfort 15 | 7-0 (5-0) | Simmeringer SC | 8-1 (7-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.93 | 2 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Rapid Vienna (Youth) | 5-1 (1-0) | Helfort 15 | 7-6 (2-6) | 1.11 | 7.00 | 13.00 | L | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Neusiedl | 2-3 (1-2) | Helfort 15 | 8-2 (5-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| AUS L | 13-06-2026 | Stadlau | 3-5 (2-2) | Helfort 15 | 4-6 (3-5) | 5.50 | 4.50 | 1.42 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 06-06-2026 | Helfort 15 | 2-2 (1-1) | FC 1980 Wien | 6-5 (5-2) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | D | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 29-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-2 (1-2) | Helfort 15 | 4-7 (1-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| AUS L | 25-05-2026 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | SV Schwechat | 2-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 10-05-2026 | Slovan HAC | 0-1 (0-1) | Helfort 15 | 1-4 (1-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 02-05-2026 | Helfort 15 | 2-0 (1-0) | First Vienna 1894 Amateur | 14-4 (2-2) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 24-04-2026 | SC Red Star Penzing | 0-2 (0-1) | Helfort 15 | 5-5 (2-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 18-04-2026 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | Vorwarts Brigittenau | 5-4 (4-4) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| AUS L | 11-04-2026 | Floridsdorfer AC II | 1-4 (0-2) | Helfort 15 | 6-6 (3-2) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| SV Gerasdorf Stammer Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 13% Home 13% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-1 (0-1) | LAC Inter | 4-2 (1-0) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 23-10-2026 | Simmeringer SC | 2-1 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 3-3 (1-1) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| AUS L | 18-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-0 (0-0) | Slovan HAC | 2-4 (0-3) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| AUS L | 09-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-4 (0-1) | First Vienna 1894 Amateur | 3-4 (1-1) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 02-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-2 (0-2) | FC 1980 Wien | 5-6 (3-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 24-09-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 2-8 (1-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 19-09-2026 | Hellas Kagran | 4-2 (1-0) | SV Gerasdorf Stammer | 8-1 (3-1) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 05-09-2026 | SV Schwechat | 5-1 (2-0) | SV Gerasdorf Stammer | 6-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-0 (0-0) | SC Mannsworth | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-2 (1-2) | SV Wienerwald | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SC Retz | 2-1 (0-1) | SV Gerasdorf Stammer | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-1 (0-0) | FC Mistelbach | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-2 (0-0) | SV Donau | - | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 12-06-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-4 (1-1) | SV Wienerberger | 5-4 (2-3) | 7.00 | 6.00 | 1.25 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 29-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-2 (1-2) | Helfort 15 | 4-7 (1-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | D |
| AUS L | 22-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-4 (0-1) | Floridsdorfer AC II | 4-4 (1-3) | 1.62 | 4.33 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 16-05-2026 | LAC Inter | 3-0 (3-0) | SV Gerasdorf Stammer | 4-6 (1-0) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| AUS L | 08-05-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-1 (0-1) | Simmeringer SC | 5-4 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| AUS L | 01-05-2026 | SV Schwechat | 1-0 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 9-2 (5-2) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 24-04-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 1-1 (1-1) | Stadlau | 10-3 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Helfort 15 | No Data | SV Gerasdorf Stammer | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1.5 | Goal | 1.1 |
| 0.3 | Loss | 1 | 1 | Loss | 2.2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 12.3 | 10.1 | Shot(OT) | 13.9 |
| 6 | Corner | 3 | 5.7 | Corner | 2.6 |
| 2 | Yellow Card | 0.7 | 2.1 | Yellow Card | 1.1 |
| 54.7% | Fouls | 43.7% | 48.7% | Fouls | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Helfort 15 ( 44 Matches) | SV Gerasdorf Stammer ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 12 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 6 | 9 |
Floridsdorfer AC II
Sportunion Mauer
LAC Inter
FC 1980 Wien
SV Lebring
USV Gnas
Nussdorfer AC