ทีเด็ดบอล SV Lebring vs USV Gnas
‹ คู่ก่อนหน้าLAC Inter vs FC 1980 Wien · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 195 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Helfort 15 vs SV Gerasdorf Stammer · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Austria Landesliga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
SV Lebringเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 195 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSSV LebringUSV Gnasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.1547% @2.45สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
USV Gnasทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSV Lebringต่อ 0/0.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥8.4SV Lebringการ์ดรับหลวม🕳️8.4USV Gnasการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUSV Gnasรอง 0/0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 8.4USV Gnasแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2USV Gnasการ์ดรับหลวม🕳️10.2SV Lebringการ์ดยิงดุ🔥12.0USV Gnasการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
SV Lebringเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 195 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
SV LebringUSV Gnas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.1547% @2.45
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
USV Gnasทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSV Lebring
ต่อ 0/0.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥8.4SV Lebring
การ์ดรับหลวม🕳️8.4USV Gnas
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUSV Gnas
รอง 0/0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 8.4USV Gnas
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2USV Gnas
การ์ดรับหลวม🕳️10.2SV Lebring
การ์ดยิงดุ🔥12.0USV Gnas
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SV Lebring vs USV Gnas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUSV Gnas รอง 0/0.5 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Lebringโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Lebring · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SV Lebring ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.21 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Lebring 5 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SV Lebring ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 23%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Lebring · คาดสกอร์ 1.5 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Lebring ชนะ 1 ลูก21%
SV Lebring ชนะ 2 ลูก12%
SV Lebring ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ23%
USV Gnas ชนะ 1 ลูก17%
USV Gnas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
SV Lebring ชนะ40%
SV Lebring ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
SV Lebring คลีนชีท17%
USV Gnas ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SV Lebring ไม่แพ้63%
USV Gnas ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-17%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Lebring)
- โอกาส SV Lebring ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- เจอกันล่าสุด SV Lebring ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด USV Gnas เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส USV Gnas ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SV Lebring
ส2-2ส0-0ช4-0พ1-3พ0-2ช2-1
USV Gnas
พ1-2ส1-1พ0-1พ2-3ช3-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SV Lebringยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
USV Gnasยิง 2.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SV Lebring
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
USV Gnas
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Lebring
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
USV Gnas
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Lebring
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
USV Gnas
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
SV Lebring ชนะ 3เสมอ 2USV Gnas ชนะ 2
- 06-05-2026USV Gnas2 - 0SV Lebring
- 04-10-2025SV Lebring3 - 0USV Gnas
- 09-03-2024USV Gnas1 - 3SV Lebring
- 08-08-2023SV Lebring3 - 1USV Gnas
- 19-03-2022USV Gnas3 - 1SV Lebring
- 25-09-2021USV Gnas2 - 2SV Lebring
- 10-05-2018SV Lebring2 - 2USV Gnas
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SV Lebring@2.30 → @2.15▼ 6.5%
เสมอ@4.00 → @4.000.0%
ทีมเยือน USV Gnas@2.30 → @2.45▲ 6.5%
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 4.00 | 2.30 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 4.00 | 2.45 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.31 | 3.72 | 2.41 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.78 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.31 | 3.72 | 2.41 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.78 | 0 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.90 | 2.25 | 1.83 | 3.5 | 1.70 | 1.87 | 0/0.5 | 1.66 | |
| Live | 2.20 | 3.90 | 2.45 | 1.86 | 3.5 | 1.71 | 1.72 | 0 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 2.20 | 4.10 | 2.50 | 2.02 | 3.5 | 1.71 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.22 | 3.92 | 2.40 | 1.83 | 3/3.5 | 1.83 | 1.76 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SV Lebring | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| USV Gnas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SV Lebring Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 2 (29%) Lose 2 (29%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 06-05-2026 | USV Gnas | 2-0 (0-0) | SV Lebring | 4-7 (0-2) | 2.80 | 4.00 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 04-10-2025 | SV Lebring | 3-0 (1-0) | USV Gnas | 8-2 (2-0) | 1.57 | 4.75 | 3.80 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| AUS L | 09-03-2024 | USV Gnas | 1-3 (1-0) | SV Lebring | 3-3 (3-0) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 08-08-2023 | SV Lebring | 3-1 (1-1) | USV Gnas | 3-7 (2-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 19-03-2022 | USV Gnas | 3-1 (1-1) | SV Lebring | 4-8 (2-4) | 1.95 | 4.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 25-09-2021 | USV Gnas | 2-2 (0-0) | SV Lebring | 3-8 (2-4) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| AUS L | 10-05-2018 | SV Lebring | 2-2 (1-1) | USV Gnas | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SV Lebring Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | SV Schermann Rohrbach | 1-2 (0-2) | SV Lebring | 3-7 (1-6) | 1.70 | 4.10 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| AUS AC | 26-10-2026 | SV Lebring | 0-2 (0-1) | SC Kalsdorf | 3-2 (2-1) | 5.25 | 4.33 | 1.44 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| AUS L | 24-10-2026 | SV Lebring | 1-3 (1-2) | SV Wildon | 6-6 (2-0) | 3.30 | 4.20 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 14-10-2026 | SV Lebring | 4-0 (1-0) | FC Schladming | 3-2 (2-1) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| AUS L | 10-10-2026 | USV St. Anna | 0-0 (0-0) | SV Lebring | 9-5 (3-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| AUS L | 19-09-2026 | SV Lebring | 2-2 (0-1) | SV Ilz | 5-1 (2-1) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 16-09-2026 | SK Furstenfeld | 2-1 (1-1) | SV Lebring | 1-9 (0-5) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 12-09-2026 | SV Pachern | 1-0 (1-0) | SV Lebring | 3-7 (2-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 05-09-2026 | SV Lebring | 2-2 (0-1) | TUS Bad Waltersdorf | 6-5 (3-3) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Lebring | 2-4 (0-2) | SC Bruck An Der Mur | 6-3 (4-2) | 1.75 | 4.20 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | SV Lebring | 2-2 (0-1) | SC Weiz | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SV Frauental | 2-3 (2-2) | SV Lebring | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Deutschlandsberger SC | 2-5 (0-1) | SV Lebring | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Atus Velden | 3-1 (1-0) | SV Lebring | 3-2 (2-2) | 1.36 | 5.25 | 5.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | D |
| AUS L | 06-06-2026 | SV Lebring | 0-5 (0-4) | SV Tillmitsch | 3-3 (1-3) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 30-05-2026 | UFC Fehring | 2-4 (1-0) | SV Lebring | 4-6 (3-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 23-05-2026 | SV Lebring | 3-6 (2-3) | SV Wildon | 6-2 (4-1) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| AUS L | 06-05-2026 | USV Gnas | 2-0 (0-0) | SV Lebring | 4-7 (0-2) | 2.80 | 4.00 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 25-04-2026 | SK Furstenfeld | 3-3 (0-1) | SV Lebring | 4-4 (3-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| AUS L | 18-04-2026 | SV Ilz | 5-2 (3-0) | SV Lebring | 2-2 (1-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| USV Gnas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | USV Gnas | 2-1 (0-1) | SV Pachern | 7-6 (4-1) | 1.50 | 4.50 | 4.33 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 17-10-2026 | USV Gnas | 3-0 (2-0) | Grossklein | 7-4 (3-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 03-10-2026 | USV Gnas | 2-3 (1-1) | SK Furstenfeld | - | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 25-09-2026 | SV Schermann Rohrbach | 1-0 (0-0) | USV Gnas | 6-6 (2-5) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 19-09-2026 | USV Gnas | 1-1 (1-1) | SV Wildon | 4-11 (3-3) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 15-08-2026 | USV Gnas | 1-2 (0-1) | SV Ilz | 5-10 (0-6) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | SC Kalsdorf | 3-1 (1-0) | USV Gnas | 9-4 (3-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | USV Gnas | 3-0 (2-0) | SC Gleisdorf | 5-5 (1-2) | 3.60 | 4.50 | 1.61 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 06-06-2026 | USV Gnas | 5-2 (4-0) | Leoben | 9-2 (4-0) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 22-05-2026 | SV Ilz | 1-2 (0-0) | USV Gnas | 10-1 (6-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 09-05-2026 | SK Furstenfeld | 1-0 (1-0) | USV Gnas | 11-3 (4-1) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 06-05-2026 | USV Gnas | 2-0 (0-0) | SV Lebring | 4-7 (0-2) | 2.80 | 4.00 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 25-04-2026 | USV Gnas | 1-5 (1-2) | Allerheiligen | 9-8 (3-5) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| AUS L | 04-04-2026 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-0 (0-0) | USV Gnas | 2-4 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 28-03-2026 | USV Gnas | 2-1 (1-0) | Weinland Gamlitz | 7-12 (4-5) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 07-03-2026 | SV Wildon | 3-1 (1-0) | USV Gnas | 3-2 (2-1) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 01-11-2025 | USV Gnas | 3-3 (1-1) | ASK Mochart Koflach | 7-6 (4-1) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| AUS L | 11-10-2025 | USV Gnas | 2-2 (1-0) | SK Furstenfeld | 1-16 (1-9) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 04-10-2025 | SV Lebring | 3-0 (1-0) | USV Gnas | 8-2 (2-0) | 1.57 | 4.75 | 3.80 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| AUS L | 27-09-2025 | USV Gnas | 6-0 (3-0) | SC Bruck An Der Mur | 10-9 (4-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SV Lebring | No Data | USV Gnas | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 4.00 | 2.30 | 2.15 | 4.00 | 2.45 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.4 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.4 |
| 7.3 | Shot(OT) | 5 | 10 | Shot(OT) | 9.2 |
| 5.3 | Corner | 7 | 5.7 | Corner | 5.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 1 |
| 51.3% | Fouls | 64% | 52.7% | Fouls | 49.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SV Lebring ( 37 Matches) | USV Gnas ( 25 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 4 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 4 | 3 |
Floridsdorfer AC II
Sportunion Mauer
LAC Inter
FC 1980 Wien
Helfort 15
SV Gerasdorf Stammer
Nussdorfer AC