ทีเด็ดบอล Nussdorfer AC vs SV Seeboden
‹ คู่ก่อนหน้าHelfort 15 vs SV Gerasdorf Stammer · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 197 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SK Slany vs Sokol Hostoun · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Austria Landesliga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Nussdorfer ACเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส24.0คู่ที่ 197 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ15พิศดาร
ทีมทำเงิน520พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุลVSNussdorfer ACSV Seebodenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ23% @5.0077% @1.44สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93SV Seebodenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNussdorfer ACรอง 1/1.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.0Nussdorfer ACการ์ดรับหลวม🕳️9.6SV Seebodenการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSV Seebodenต่อ 1/1.5 @1.93พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥8.4 vs 6.0SV Seebodenแนวรับ🛡️9.6 vs 24.0SV Seebodenการ์ดรับหลวม🕳️24.0Nussdorfer ACการ์ดยิงดุ🔥8.4SV Seebodenการ์ดได้ราคา💰7/10SV Seebodenการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️24.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅4.0·1.6ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Nussdorfer ACเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส24.0
คู่ที่ 197 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ15พิศดาร
ทีมทำเงิน520พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 37% ★★★สมดุลVS
Nussdorfer ACSV Seeboden
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
23% @5.0077% @1.44
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
SV Seebodenทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNussdorfer AC
รอง 1/1.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.0Nussdorfer AC
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SV Seeboden
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSV Seeboden
ต่อ 1/1.5 @1.93
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥8.4 vs 6.0SV Seeboden
แนวรับ🛡️9.6 vs 24.0SV Seeboden
การ์ดรับหลวม🕳️24.0Nussdorfer AC
การ์ดยิงดุ🔥8.4SV Seeboden
การ์ดได้ราคา💰7/10SV Seeboden
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️24.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅4.0·1.6ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nussdorfer AC vs SV Seeboden
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSV Seeboden ต่อ 1/1.5 @1.93การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.95การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Seebodenโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 5 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Seeboden · บิลหลัก 1X2 @1.44
ความเสี่ยงของบิล37%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา SV Seeboden ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.44 · ควรเป็น @1.41 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Seeboden 44 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SV Seeboden ต่อ 1/1.5
ได้ 63%เสียครึ่ง 19%เสีย 17%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Seeboden · คาดสกอร์ 1.4 - 2.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Seeboden ชนะ 1 ลูก21%
SV Seeboden ชนะ 2 ลูก18%
SV Seeboden ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ19%
Nussdorfer AC ชนะ 1 ลูก10%
Nussdorfer AC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
SV Seeboden ชนะ63%
SV Seeboden ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
SV Seeboden คลีนชีท25%
Nussdorfer AC ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nussdorfer AC ไม่แพ้37%
SV Seeboden ไม่แพ้83%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-37%1-17%0-26%2-26%0-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Seeboden)
- โอกาส SV Seeboden ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- Nussdorfer AC เสียเฉลี่ย 4.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nussdorfer AC
พ1-6พ0-6พ1-3พ1-4พ0-3พ1-5
SV Seeboden
พ1-3ส1-1ช5-0ช2-1ส0-0พ0-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nussdorfer ACยิง 1.0 · เสีย 4.0 ต่อนัด
SV Seebodenยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nussdorfer AC
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 32
SV Seeboden
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nussdorfer AC
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
SV Seeboden
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nussdorfer AC
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
SV Seeboden
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Nussdorfer AC ชนะ 0เสมอ 1SV Seeboden ชนะ 1
- 22-05-2022SV Seeboden1 - 1Nussdorfer AC
- 30-05-2019SV Seeboden3 - 1Nussdorfer AC
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 5.30 | 4.44 | 1.42 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.82 | -1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 5.10 | 4.43 | 1.43 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.80 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 4.90 | 4.40 | 1.42 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.71 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 5.25 | 4.50 | 1.42 | 1.83 | 3.5 | 1.73 | 1.73 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 5.21 | 4.60 | 1.47 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.63 | -1.5 | 2.13 | |
| Live | 5.70 | 4.45 | 1.41 | 1.79 | 3/3.5 | 1.88 | 1.76 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Nussdorfer AC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SV Seeboden | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Nussdorfer AC Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 22-05-2022 | SV Seeboden | 1-1 (0-1) | Nussdorfer AC | 4-5 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.05 | -1 | 1.75 | L | U |
| AUS L | 30-05-2019 | SV Seeboden | 3-1 (2-1) | Nussdorfer AC | 3-7 (1-4) | 2.15 | 3.75 | 2.62 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nussdorfer AC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 26-10-2026 | SC Landskron | 5-1 (2-1) | Nussdorfer AC | 8-1 (3-0) | 1.20 | 6.50 | 8.50 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 17-10-2026 | SV Spittal | 3-0 (0-0) | Nussdorfer AC | 3-2 (2-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 05-09-2026 | TSV Grafenstein | 4-1 (2-1) | Nussdorfer AC | 2-4 (1-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 22-08-2026 | Nussdorfer AC | 1-3 (0-1) | SV Lendorf | 2-4 (0-3) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 15-08-2026 | KAC 1909 | 6-0 (2-0) | Nussdorfer AC | 4-6 (3-4) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 19-04-2026 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 6-1 (3-0) | Nussdorfer AC | 3-8 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 02-11-2025 | ASKO Kottmannsdorf | 2-1 (0-0) | Nussdorfer AC | 7-5 (4-4) | 1.80 | 4.00 | 3.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 18-10-2025 | VST Volkermarkt | 7-0 (3-0) | Nussdorfer AC | 8-7 (4-5) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 20-09-2025 | KAC 1909 | 2-4 (1-1) | Nussdorfer AC | 2-4 (0-2) | 1.83 | 4.00 | 3.30 | W | 1.87 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| AUS L | 09-08-2025 | SVG Bleiburg | 2-1 (1-0) | Nussdorfer AC | 6-6 (3-6) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| AUS L | 02-08-2025 | Nussdorfer AC | 0-2 (0-1) | SV Donau Klagenfurt | 2-4 (0-1) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| AUS AC | 15-02-2025 | Nussdorfer AC | 3-1 (1-0) | SC Kalksburg'Rodaun | 10-2 (4-1) | 2.20 | 4.50 | 2.30 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| AUS AC | 27-11-2024 | Stadlau | 2-2 (1-1) | Nussdorfer AC | 5-7 (3-3) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| AUS AC | 09-10-2024 | Liesing Atzgersdorf | 1-7 (0-2) | Nussdorfer AC | 0-10 (0-8) | 7.00 | 6.50 | 1.22 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 15-02-2024 | Nussdorfer AC | 1-2 (0-2) | Vorwarts Brigittenau | - | L | ||||||||
| AUS AC | 26-10-2023 | RSV Marianum | 4-2 (2-0) | Nussdorfer AC | 7-0 (5-0) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | L | 2.05 | -1 | 1.75 | L | O |
| AUS L | 22-10-2023 | SV Rothenthurn | 2-3 (0-2) | Nussdorfer AC | 5-2 (2-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| AUS L | 12-08-2022 | Villacher SV | 1-0 (0-0) | Nussdorfer AC | 6-6 (3-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 22-05-2022 | SV Seeboden | 1-1 (0-1) | Nussdorfer AC | 4-5 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.05 | -1 | 1.75 | L | U |
| AUS L | 23-07-2021 | Villacher SV | 6-2 (2-1) | Nussdorfer AC | 7-2 (4-1) | 2.40 | 4.50 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| SV Seeboden Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 24-10-2026 | KAC 1909 | 5-0 (2-0) | SV Seeboden | - | 1.60 | 4.33 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 13-09-2026 | SV Seeboden | 0-0 (0-0) | SV Spittal | - | 1.83 | 4.00 | 3.10 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| AUS L | 16-08-2026 | SV Seeboden | 2-1 (1-0) | SV Dellach Gail | 6-9 (3-6) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 22-09-2024 | FC Lurnfeld | 0-5 (0-3) | SV Seeboden | 4-7 (0-4) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| AUS L | 22-05-2022 | SV Seeboden | 1-1 (0-1) | Nussdorfer AC | 4-5 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.05 | -1 | 1.75 | W | U |
| AUS L | 23-04-2022 | SC Landskron | 3-1 (2-0) | SV Seeboden | 6-0 (2-0) | 1.11 | 9.00 | 15.00 | L | |||||
| AUS L | 01-08-2021 | SV Seeboden | 1-3 (0-1) | SV Sachsenburg | 1-5 (1-3) | 3.20 | 5.00 | 1.67 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 12-09-2020 | Admira Villach | 2-1 (0-1) | SV Seeboden | 4-4 (2-2) | 1.10 | 9.00 | 11.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 18-08-2019 | SV Seeboden | 2-0 (1-0) | FC Hermagor | 10-2 (5-0) | 2.00 | 4.33 | 2.60 | W | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| AUS L | 28-07-2019 | SC Landskron | 1-1 (1-0) | SV Seeboden | 7-4 (4-0) | 1.44 | 4.75 | 4.75 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 30-05-2019 | SV Seeboden | 3-1 (2-1) | Nussdorfer AC | 3-7 (1-4) | 2.15 | 3.75 | 2.62 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| AUS L | 26-05-2019 | Annabichler SV | 1-1 (0-1) | SV Seeboden | 9-0 (6-0) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 19-05-2019 | SV Seeboden | 3-1 (2-1) | SGA Sirnitz | 6-6 (4-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 12-05-2019 | SC Landskron | 1-1 (1-0) | SV Seeboden | 8-3 (5-2) | 1.18 | 6.50 | 9.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 05-05-2019 | SV Seeboden | 1-4 (1-2) | DSG Ledenitzen | 7-2 (3-0) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.92 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 16-07-2018 | ASKO Gmund | 4-2 (2-2) | SV Seeboden | 7-4 (5-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 17-06-2018 | SV Seeboden | 1-3 (0-2) | WSG Radenthein | 4-5 (3-0) | 3.30 | 4.20 | 1.75 | L | 2.02 | -0.5 | 1.78 | L | O |
| AUS L | 10-06-2018 | SV Sachsenburg | 4-4 (2-2) | SV Seeboden | 3-4 (3-2) | 1.95 | 4.00 | 2.87 | D | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-06-2017 | SV Rosegg | 5-1 (2-0) | SV Seeboden | 3-8 (1-2) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 16-04-2017 | SV Ludmannsdorf | 1-2 (0-1) | SV Seeboden | 4-4 (1-2) | 1.25 | 6.00 | 7.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Nussdorfer AC | No Data | SV Seeboden | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 5.00 | 4.50 | 1.44 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1.4 |
| 4 | Loss | 2 | 4 | Loss | 1.6 |
| 15 | Shot(OT) | 16 | 14.4 | Shot(OT) | 11.9 |
| 2.3 | Corner | 6 | 4.5 | Corner | 4.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 1 | 2.4 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 13 | Fouls | 0 |
| 40% | Possession | 46% | 44.5% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Nussdorfer AC ( 11 Matches) | SV Seeboden ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 0 | 1 |
Floridsdorfer AC II
Sportunion Mauer
LAC Inter
FC 1980 Wien
SV Lebring
USV Gnas
Helfort 15
SV Gerasdorf Stammer