ทีเด็ดบอล LAC Inter vs FC 1980 Wien
‹ คู่ก่อนหน้าFC Rosengard (W) vs Hammarby (W) · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 194 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SV Lebring vs USV Gnas · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Austria Landesliga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
LAC Interเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 194 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSLAC InterFC 1980 Wienใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4422% @5.25สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FC 1980 Wienทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLAC Interต่อ 1/1.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 13.2LAC Interการ์ดยิงดุ🔥9.0LAC Interการ์ดรับหลวม🕳️13.2FC 1980 Wienการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1LAC Interการ์ดได้ราคา💰7/10LAC Interการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC 1980 Wienรอง 1/1.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️6.0LAC Interการ์ดยิงดุ🔥8.4FC 1980 Wienการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.85พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.95การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
LAC Interเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 194 / 29520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVS
LAC InterFC 1980 Wien
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4422% @5.25
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FC 1980 Wienทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLAC Inter
ต่อ 1/1.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 13.2LAC Inter
การ์ดยิงดุ🔥9.0LAC Inter
การ์ดรับหลวม🕳️13.2FC 1980 Wien
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1LAC Inter
การ์ดได้ราคา💰7/10LAC Inter
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC 1980 Wien
รอง 1/1.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️6.0LAC Inter
การ์ดยิงดุ🔥8.4FC 1980 Wien
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.85
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.95
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์LAC Inter vs FC 1980 Wien
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLAC Inter ต่อ 1/1.5 @1.85การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.85การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLAC Interโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: LAC Inter · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา LAC Inter ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.44 · ควรเป็น @1.45 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง LAC Inter 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป LAC Inter ต่อ 1/1.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 14%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง LAC Inter · คาดสกอร์ 2.0 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
LAC Inter ชนะ 1 ลูก14%
LAC Inter ชนะ 2 ลูก24%
LAC Inter ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ21%
FC 1980 Wien ชนะ 1 ลูก11%
FC 1980 Wien ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
LAC Inter ชนะ62%
LAC Inter ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
LAC Inter คลีนชีท32%
FC 1980 Wien ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
LAC Inter ไม่แพ้83%
FC 1980 Wien ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-09%2-09%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง LAC Inter)
- โอกาส LAC Inter ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- FC 1980 Wien เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- LAC Inter ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
- เจอกันล่าสุด FC 1980 Wien เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
LAC Inter
พ1-3ช1-0ช2-0ส3-3ช1-0ช1-0
FC 1980 Wien
พ1-3พ2-3พ0-3ส2-2ส3-3ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
LAC Interยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FC 1980 Wienยิง 1.4 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
LAC Inter
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 11
FC 1980 Wien
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LAC Inter
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
FC 1980 Wien
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LAC Inter
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
FC 1980 Wien
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
LAC Inter ชนะ 2เสมอ 0FC 1980 Wien ชนะ 2
- 30-05-2026FC 1980 Wien1 - 2LAC Inter
- 11-03-2026LAC Inter1 - 6FC 1980 Wien
- 02-11-2025LAC Inter3 - 4FC 1980 Wien
- 18-05-2025LAC Inter3 - 2FC 1980 Wien
คู่อื่นใน Landesliga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.43 | 4.56 | 5.05 | 1.84 | 3.5 | 1.86 | 1.86 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.41 | 4.58 | 5.20 | 1.84 | 3.5 | 1.86 | 1.84 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.41 | 4.30 | 5.25 | 1.74 | 3.5 | 1.79 | 1.82 | 1/1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.42 | 4.40 | 5.00 | 1.81 | 3.5 | 1.76 | 1.76 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.46 | 4.40 | 5.62 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 2.07 | 1.5 | 1.67 | |
| Live | 1.40 | 4.30 | 6.14 | 1.84 | 3.5 | 1.83 | 2.06 | 1.5 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| LAC Inter | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| FC 1980 Wien | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| LAC Inter Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 0 (0%) Lose 2 (50%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 3.3 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 75% Over 25% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 30-05-2026 | FC 1980 Wien | 1-2 (1-0) | LAC Inter | 8-1 (5-0) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| AUS AC | 11-03-2026 | LAC Inter | 1-6 (0-2) | FC 1980 Wien | 3-8 (3-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 02-11-2025 | LAC Inter | 3-4 (3-1) | FC 1980 Wien | 3-6 (2-1) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| AUS L | 18-05-2025 | LAC Inter | 3-2 (3-0) | FC 1980 Wien | 3-5 (3-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| LAC Inter Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 0-1 (0-1) | LAC Inter | 4-2 (1-0) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 24-10-2026 | LAC Inter | 1-0 (0-0) | Hellas Kagran | 5-5 (2-3) | 1.57 | 4.33 | 4.10 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| AUS L | 17-10-2026 | Sportunion Mauer | 3-3 (1-2) | LAC Inter | 6-4 (3-3) | 1.55 | 4.10 | 4.33 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| AUS L | 10-10-2026 | LAC Inter | 2-0 (1-0) | SV Schwechat | 6-1 (2-0) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 03-10-2026 | Post SV Wien | 0-1 (0-1) | LAC Inter | 5-6 (1-4) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 04-09-2026 | Team Wiener Linien | 3-1 (1-0) | LAC Inter | 2-4 (1-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| AUS L | 29-08-2026 | LAC Inter | 2-1 (2-0) | Helfort 15 | 3-2 (2-0) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | LAC Inter | 0-0 (0-0) | Favoritner AC | 2-8 (1-3) | 3.00 | 4.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | SC Retz | 3-1 (3-0) | LAC Inter | 11-1 (5-0) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 13-06-2026 | SV Schwechat | 0-3 (0-2) | LAC Inter | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 30-05-2026 | FC 1980 Wien | 1-2 (1-0) | LAC Inter | 8-1 (5-0) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| AUS L | 16-05-2026 | LAC Inter | 3-0 (3-0) | SV Gerasdorf Stammer | 4-6 (1-0) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| AUS L | 09-05-2026 | Hellas Kagran | 1-5 (0-3) | LAC Inter | 8-3 (1-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 02-05-2026 | LAC Inter | 2-1 (2-1) | Slovan HAC | 8-1 (1-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| AUS L | 25-04-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 1-2 (0-0) | LAC Inter | 2-6 (1-5) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| AUS L | 12-04-2026 | Vorwarts Brigittenau | 1-3 (0-2) | LAC Inter | 1-4 (1-3) | W | ||||||||
| AUS L | 21-03-2026 | SV Wienerberger | 1-0 (1-0) | LAC Inter | 5-3 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 13-03-2026 | Wiener SC | 2-3 (1-2) | LAC Inter | - | 1.67 | 4.33 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| AUS AC | 11-03-2026 | LAC Inter | 1-6 (0-2) | FC 1980 Wien | 3-8 (3-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 07-03-2026 | Helfort 15 | 0-1 (0-0) | LAC Inter | 7-5 (3-5) | 1.53 | 4.10 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| FC 1980 Wien Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | FC 1980 Wien | 3-2 (1-2) | Simmeringer SC | 6-7 (3-6) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 10-10-2026 | FV Austria XIII | 3-3 (3-0) | FC 1980 Wien | 6-2 (1-0) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 02-10-2026 | SV Gerasdorf Stammer | 2-2 (0-2) | FC 1980 Wien | 5-6 (3-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 19-09-2026 | Sportunion Mauer | 3-0 (2-0) | FC 1980 Wien | 8-2 (3-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| AUS L | 21-08-2026 | SC Red Star Penzing | 3-2 (2-0) | FC 1980 Wien | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | FC 1980 Wien | 1-3 (0-2) | Wiener Viktoria | 2-11 (2-4) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| AUS L | 06-06-2026 | Helfort 15 | 2-2 (1-1) | FC 1980 Wien | 6-5 (5-2) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | D | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 30-05-2026 | FC 1980 Wien | 1-2 (1-0) | LAC Inter | 8-1 (5-0) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| AUS AC | 21-05-2026 | FC 1980 Wien | 0-1 (0-1) | SV Wienerberger | 4-5 (3-2) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 16-05-2026 | Simmeringer SC | 1-0 (1-0) | FC 1980 Wien | 5-7 (2-2) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 09-05-2026 | FC 1980 Wien | 0-5 (0-1) | SV Schwechat | 7-4 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| AUS L | 01-05-2026 | Stadlau | 0-1 (0-0) | FC 1980 Wien | 4-6 (0-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 25-04-2026 | FC 1980 Wien | 3-0 (2-0) | FV Austria XIII | 6-2 (4-0) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| AUS AC | 15-04-2026 | FC 1980 Wien | 3-2 (0-1) | Gersthofer SV | 7-2 (4-0) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 11-04-2026 | Hellas Kagran | 3-4 (2-2) | FC 1980 Wien | 6-7 (2-5) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| AUS L | 28-03-2026 | FC 1980 Wien | 2-4 (0-2) | Slovan HAC | 2-6 (0-3) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 14-03-2026 | FC 1980 Wien | 1-2 (1-0) | SC Red Star Penzing | 10-6 (8-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | D |
| AUS AC | 11-03-2026 | LAC Inter | 1-6 (0-2) | FC 1980 Wien | 3-8 (3-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 08-03-2026 | Vorwarts Brigittenau | 1-1 (1-0) | FC 1980 Wien | 4-9 (2-5) | 3.90 | 4.20 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 30-01-2026 | Wiener Viktoria | 1-1 (0-0) | FC 1980 Wien | 9-2 (5-1) | 1.62 | 4.33 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
LAC Inter | No Data | FC 1980 Wien | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1 | Loss | 2.2 |
| 8 | Shot(OT) | 11.7 | 7.2 | Shot(OT) | 13.5 |
| 3.7 | Corner | 4.7 | 3.7 | Corner | 4.6 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.3 | 1.4 | Yellow Card | 2.1 |
| 52.3% | Fouls | 54.3% | 52.9% | Fouls | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| LAC Inter ( 40 Matches) | FC 1980 Wien ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 6 | 2 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 3 | 6 |
Floridsdorfer AC II
Sportunion Mauer
SV Lebring
USV Gnas
Helfort 15
SV Gerasdorf Stammer
Nussdorfer AC