ทีเด็ดบอล FC Rosengard (W) vs Hammarby (W)
‹ คู่ก่อนหน้าKrka vs NK Brezice · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 153 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›LAC Inter vs FC 1980 Wien · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Sweden Damallsvenskan
🕒 07-11-2026 20:00 น.
76SILVERK♣👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Hammarby (W) ชนะ @1.55เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Hammarby (W) ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 0
FC Rosengard (W)เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี52%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2คู่ที่ 153 / 25520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSFC Rosengard (W)Hammarby (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ26% @4.5074% @1.55สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Hammarby (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rosengard (W)รอง 1 @1.85การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Rosengard (W)การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHammarby (W)ต่อ 1 @1.95JOKERเจอกันทีไรชนะ76Hammarby (W) ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥16.2 vs 6.6Hammarby (W)กองกลาง🎯63% vs 52%Hammarby (W)การ์ดยิงดุ🔥16.2Hammarby (W)การ์ดรับเหนียว🧱3.6Hammarby (W)การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Hammarby (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Hammarby (W)การ์ดได้ราคา💰6/10Hammarby (W)การ์ด 9 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 16.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.6ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
FC Rosengard (W)เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี52%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2
คู่ที่ 153 / 25520:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
FC Rosengard (W)Hammarby (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
26% @4.5074% @1.55
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Hammarby (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rosengard (W)
รอง 1 @1.85
การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Rosengard (W)
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHammarby (W)
ต่อ 1 @1.95
JOKERเจอกันทีไรชนะ76Hammarby (W) ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥16.2 vs 6.6Hammarby (W)
กองกลาง🎯63% vs 52%Hammarby (W)
การ์ดยิงดุ🔥16.2Hammarby (W)
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Hammarby (W)
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Hammarby (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Hammarby (W)
การ์ดได้ราคา💰6/10Hammarby (W)
การ์ด 9 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 16.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Rosengard (W) vs Hammarby (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHammarby (W) ต่อ 1 @1.95การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHammarby (W)โอกาสชนะ 58%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 368/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hammarby (W) · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hammarby (W) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.55 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hammarby (W) 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hammarby (W) ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 18%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hammarby (W) · คาดสกอร์ 0.9 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hammarby (W) ชนะ 1 ลูก18%
Hammarby (W) ชนะ 2 ลูก23%
Hammarby (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
FC Rosengard (W) ชนะ 1 ลูก13%
FC Rosengard (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Hammarby (W) ชนะ58%
Hammarby (W) ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Hammarby (W) คลีนชีท40%
FC Rosengard (W) ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Rosengard (W) ไม่แพ้42%
Hammarby (W) ไม่แพ้81%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-112%0-210%1-210%0-08%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hammarby (W))
- โอกาส Hammarby (W) ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- Hammarby (W) คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 40%
- Hammarby (W) ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Hammarby (W) ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Hammarby (W) ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
- FC Rosengard (W) รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- FC Rosengard (W) ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Rosengard (W)
ช4-0ช1-0พ0-1ช2-0พ0-2ส1-1
Hammarby (W)
ช3-0ช2-0พ0-3ช3-0ช3-1ช7-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Rosengard (W)ยิง 1.1 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Hammarby (W)ยิง 2.7 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Rosengard (W)
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 10
Hammarby (W)
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Rosengard (W)
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
Hammarby (W)
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Rosengard (W)
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Hammarby (W)
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Rosengard (W) ชนะ 1เสมอ 1Hammarby (W) ชนะ 6
- 29-03-2026Hammarby (W)3 - 1FC Rosengard (W)
- 24-02-2026FC Rosengard (W)0 - 4Hammarby (W)
- 13-08-2025FC Rosengard (W)2 - 2Hammarby (W)
- 01-05-2025Hammarby (W)5 - 0FC Rosengard (W)
- 15-04-2025Hammarby (W)4 - 0FC Rosengard (W)
- 20-10-2024FC Rosengard (W)2 - 3Hammarby (W)
- 21-05-2024Hammarby (W)0 - 1FC Rosengard (W)
- 14-10-2023FC Rosengard (W)1 - 5Hammarby (W)
คู่อื่นใน Damallsvenskan 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 5.15 | 4.25 | 1.33 | 1.86 | 3 | 1.76 | 1.71 | -1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 5.15 | 4.25 | 1.33 | 1.86 | 3 | 1.76 | 1.71 | -1/1.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 4.00 | 1.55 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | -1 | 1.95 | |
| Live | 4.50 | 4.00 | 1.55 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | -1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 4.80 | 4.10 | 1.55 | 1.79 | 3 | 1.99 | 1.81 | -1 | 1.91 | |
| Live | 5.25 | 4.20 | 1.50 | 1.89 | 3 | 1.89 | 1.92 | -1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 4.79 | 4.07 | 1.51 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.90 | -1 | 1.84 | |
| Live | 4.84 | 4.08 | 1.50 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.91 | -1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 5.00 | 4.10 | 1.44 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.81 | -1 | 1.71 | |
| Live | 4.70 | 4.30 | 1.48 | 1.81 | 3 | 1.76 | 1.85 | -1 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 4.35 | 4.89 | 1.49 | 1.93 | 3 | 1.81 | 1.78 | -1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 4.48 | 5.07 | 1.50 | 1.95 | 3 | 1.83 | 1.81 | -1/1.5 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 5.09 | 4.05 | 1.51 | 2.29 | 3.5 | 1.53 | 1.53 | -1.5 | 2.29 | |
| Live | 5.66 | 4.20 | 1.44 | 2.08 | 3/3.5 | 1.60 | 2.17 | -0.5/1 | 1.55 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE WD1-11] FC Rosengard (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 6 | 6 | 12 | 24 | 29 | 24 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 12 | 4 | 3 | 5 | 14 | 12 | 15 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 12 | 2 | 3 | 7 | 10 | 17 | 9 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 5 | 10 | 9 | 9 | 14 | 25 | 11 | 20.8% |
| Home Field | 12 | 4 | 5 | 3 | 5 | 3 | 17 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 12 | 1 | 5 | 6 | 4 | 11 | 8 | 11 | 8.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [SWE WD1-2] Hammarby (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 19 | 2 | 3 | 61 | 13 | 59 | 2 | 79.2% |
| Home Field | 12 | 11 | 0 | 1 | 35 | 5 | 33 | 2 | 91.7% |
| Away Field | 12 | 8 | 2 | 2 | 26 | 8 | 26 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 15 | 5 | 4 | 36 | 8 | 50 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 12 | 9 | 2 | 1 | 23 | 2 | 29 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 12 | 6 | 3 | 3 | 13 | 6 | 21 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 4 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| FC Rosengard (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE WD1 | 29-03-2026 | Hammarby (W) | 3-1 (3-0) | FC Rosengard (W) | 8-2 (5-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | D | O |
| SWEC-W-C | 24-02-2026 | FC Rosengard (W) | 0-4 (0-2) | Hammarby (W) | 4-9 (3-2) | 7.00 | 4.00 | 1.38 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| SWE WD1 | 13-08-2025 | FC Rosengard (W) | 2-2 (2-0) | Hammarby (W) | 0-14 (0-6) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | D | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| SWEC-W-C | 01-05-2025 | Hammarby (W) | 5-0 (2-0) | FC Rosengard (W) | 11-4 (6-1) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| SWE WD1 | 15-04-2025 | Hammarby (W) | 4-0 (4-0) | FC Rosengard (W) | 10-5 (7-1) | 2.00 | 3.40 | 3.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SWE WD1 | 20-10-2024 | FC Rosengard (W) | 2-3 (2-1) | Hammarby (W) | 4-8 (3-3) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SWE WD1 | 21-05-2024 | Hammarby (W) | 0-1 (0-0) | FC Rosengard (W) | 5-3 (1-3) | 2.45 | 3.25 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SWE WD1 | 14-10-2023 | FC Rosengard (W) | 1-5 (1-2) | Hammarby (W) | 1-5 (1-4) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE WD1 | 23-05-2023 | Hammarby (W) | 2-2 (2-1) | FC Rosengard (W) | 5-4 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SWE WD1 | 10-09-2022 | Hammarby (W) | 2-0 (2-0) | FC Rosengard (W) | 7-4 (3-2) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| SWE WD1 | 29-04-2022 | FC Rosengard (W) | 4-1 (2-1) | Hammarby (W) | 8-4 (4-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| SWE WD1 | 12-09-2021 | Hammarby (W) | 1-2 (0-1) | FC Rosengard (W) | 2-6 (0-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 07-08-2021 | Hammarby (W) | 1-2 (1-0) | FC Rosengard (W) | - | W | ||||||||
| SWE WD1 | 24-04-2021 | FC Rosengard (W) | 3-1 (2-0) | Hammarby (W) | 6-3 (2-0) | 1.10 | 8.50 | 11.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | O |
| SWE WD1 | 14-10-2018 | FC Rosengard (W) | 5-1 (2-0) | Hammarby (W) | 10-2 (6-1) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.92 | W | O |
| SWE WD1 | 30-06-2018 | Hammarby (W) | 2-1 (1-0) | FC Rosengard (W) | 3-4 (1-1) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | L | 2.05 | -1/1.5 | 1.75 | L | D |
| SWE WD1 | 12-11-2017 | FC Rosengard (W) | 0-1 (0-1) | Hammarby (W) | 4-2 (2-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.82 | 1 | 1.98 | L | U |
| SWE WD1 | 14-05-2017 | Hammarby (W) | 1-0 (1-0) | FC Rosengard (W) | 4-12 (2-4) | 17.00 | 8.00 | 1.10 | L | 1.80 | -2.5 | 2.00 | L | U |
| SWE WD1 | 27-09-2015 | Hammarby (W) | 0-1 (0-0) | FC Rosengard (W) | 1-5 | 9.00 | 7.00 | 1.16 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | L | U |
| SWE WD1 | 15-04-2015 | FC Rosengard (W) | 5-0 (0-0) | Hammarby (W) | 6-3 | 1.10 | 9.50 | 13.00 | W | 1.80 | 2.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Rosengard (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 0% Draw 89% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE WD1 | 31-10-2026 | FC Rosengard (W) | 1-1 (1-0) | Vaxjo (W) | 7-13 (4-4) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| SWE WD1 | 25-10-2026 | AIK Solna (W) | 2-0 (1-0) | FC Rosengard (W) | 7-2 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SWE WD1 | 17-10-2026 | FC Rosengard (W) | 2-0 (1-0) | Vittsjo GIK (W) | 9-2 (5-1) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SWE WD1 | 04-10-2026 | Malmo (W) | 1-0 (0-0) | FC Rosengard (W) | 9-3 (7-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| SWE WD1 | 27-09-2026 | FC Rosengard (W) | 1-0 (0-0) | Pitea IF (W) | 5-3 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SWEC-W-C | 24-09-2026 | Eskilsminne DIF (W) | 0-4 (0-3) | FC Rosengard (W) | - | W | ||||||||
| SWE WD1 | 20-09-2026 | IFK Norrkoping DFK (W) | 2-1 (1-0) | FC Rosengard (W) | 8-10 (3-5) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE WD1 | 12-09-2026 | FC Rosengard (W) | 1-0 (0-0) | IK Uppsala (W) | 11-3 (6-3) | 1.08 | 7.50 | 26.00 | W | 1.98 | 3 | 1.83 | L | U |
| SWE WD1 | 05-09-2026 | Djurgardens (W) | 0-1 (0-0) | FC Rosengard (W) | 2-6 (1-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SWE WD1 | 29-08-2026 | FC Rosengard (W) | 0-1 (0-1) | BK Hacken (W) | 3-11 (1-6) | 7.00 | 5.00 | 1.29 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| SWE WD1 | 22-08-2026 | Kristianstads DFF (W) | 1-1 (1-1) | FC Rosengard (W) | 6-0 (3-0) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SWE WD1 | 15-08-2026 | FC Rosengard (W) | 0-1 (0-0) | Eskilstuna United (W) | 13-0 (7-0) | 1.67 | 3.90 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SWE WD1 | 08-08-2026 | Vaxjo (W) | 2-0 (2-0) | FC Rosengard (W) | 7-8 (3-1) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SWE WD1 | 04-08-2026 | Vittsjo GIK (W) | 1-1 (0-0) | FC Rosengard (W) | 5-4 (1-0) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | FC Rosengard (W) | 1-0 (1-0) | Stabaek (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Rosengard (W) | 3-2 (2-1) | FC Copenhagen (W) | 7-6 (4-2) | W | ||||||||
| SWE WD1 | 24-06-2026 | FC Rosengard (W) | 4-1 (2-0) | Djurgardens (W) | 2-7 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SWE WD1 | 18-06-2026 | BK Hacken (W) | 2-0 (1-0) | FC Rosengard (W) | 7-8 (1-3) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | D | U |
| SWE WD1 | 13-06-2026 | FC Rosengard (W) | 1-1 (0-1) | IFK Norrkoping DFK (W) | 8-8 (4-6) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SWE WD1 | 31-05-2026 | FC Rosengard (W) | 1-2 (0-0) | Brommapojkarna (W) | 6-5 (3-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
| Hammarby (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE WD1 | 01-11-2026 | IK Uppsala (W) | 0-7 (0-4) | Hammarby (W) | 1-14 (0-10) | 51.00 | 26.00 | 1.01 | W | 1.95 | -4.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA W EL | 29-10-2026 | TJ Spartak Myjava(W) | 1-3 (0-1) | Hammarby (W) | 2-9 (0-5) | 4.50 | 4.50 | 1.48 | W | 1.98 | -3 | 1.83 | L | O |
| SWE WD1 | 24-10-2026 | Hammarby (W) | 3-0 (2-0) | Djurgardens (W) | 7-0 (2-0) | 1.18 | 6.00 | 11.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| SWE WD1 | 18-10-2026 | BK Hacken (W) | 3-0 (2-0) | Hammarby (W) | 8-1 (5-0) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE WD1 | 04-10-2026 | Hammarby (W) | 2-0 (2-0) | Brommapojkarna (W) | 10-1 (5-0) | 1.11 | 8.00 | 19.00 | W | 1.95 | 2.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA W EL | 01-10-2026 | Glasgow Rangers (W) | 0-3 (0-1) | Hammarby (W) | 3-2 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SWE WD1 | 26-09-2026 | Hammarby (W) | 3-0 (1-0) | Eskilstuna United (W) | 12-3 (4-0) | 1.13 | 7.50 | 15.00 | W | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | W | U |
| UEFA W EL | 24-09-2026 | Hammarby (W) | 2-0 (1-0) | Glasgow Rangers (W) | 4-1 (2-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| SWE WD1 | 19-09-2026 | AIK Solna (W) | 2-1 (2-0) | Hammarby (W) | 3-2 (2-0) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | D |
| SWE WD1 | 13-09-2026 | Vaxjo (W) | 0-3 (0-1) | Hammarby (W) | 2-7 (1-3) | 13.00 | 6.25 | 1.14 | W | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | W | U |
| SWEC-W-C | 10-09-2026 | Hammarby (W) | 5-0 (3-0) | Gamla Upsala SK (W) | 9-0 (4-0) | 1.02 | 21.00 | 41.00 | W | 1.98 | 5 | 1.83 | D | U |
| SWE WD1 | 05-09-2026 | Hammarby (W) | 2-0 (0-0) | IFK Norrkoping DFK (W) | 14-3 (6-1) | 1.10 | 7.50 | 13.00 | W | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| SWE WD1 | 29-08-2026 | Hammarby (W) | 3-1 (1-1) | Vittsjo GIK (W) | 8-4 (4-2) | 1.14 | 8.00 | 15.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | O |
| SWE WD1 | 21-08-2026 | Malmo (W) | 1-1 (0-1) | Hammarby (W) | 4-4 (3-1) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SWE WD1 | 17-08-2026 | Hammarby (W) | 5-0 (4-0) | Pitea IF (W) | 7-0 (3-0) | 1.17 | 7.00 | 12.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| UEFA WUC | 09-08-2026 | Juventus (W) | 1-1 (1-1) | Hammarby (W) | 5-5 (1-4) | 2.00 | 3.80 | 2.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA WUC | 05-08-2026 | Hammarby (W) | 4-0 (2-0) | Apolonia Fier W | 11-0 (6-0) | 1.05 | 15.00 | 29.00 | W | 1.98 | 4 | 1.83 | D | U |
| SWE WD1 | 01-08-2026 | Hammarby (W) | 5-0 (3-0) | Vaxjo (W) | 14-1 (2-1) | 1.11 | 8.00 | 15.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| SWE WD1 | 25-07-2026 | IFK Norrkoping DFK (W) | 0-4 (0-3) | Hammarby (W) | 3-7 (1-6) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Hammarby (W) | 3-0 (1-0) | HB Koge (W) | 3-2 (2-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE WD1 | 15-11 | Away | Brommapojkarna (W) | 8 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA W EL | 12-11 | Home | TJ Spartak Myjava(W) | 4 Days |
| SWE WD1 | 15-11 | Home | Kristianstads DFF (W) | 8 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 4.00 | 1.55 | 4.50 | 4.00 | 1.55 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | -1 | 1.95 | 1.85 | -1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 4.3 | 1.1 | Goal | 2.7 |
| 1 | Loss | 0.3 | 0.7 | Loss | 0.6 |
| 10 | Shot(OT) | 8.7 | 7.7 | Shot(OT) | 6.8 |
| 6 | Corner | 10 | 6.2 | Corner | 6.8 |
| 1 | Yellow Card | 0.7 | 1 | Yellow Card | 0.8 |
| 10.7 | Fouls | 9.7 | 11.8 | Fouls | 8.7 |
| 52% | Possession | 64.3% | 51.8% | Possession | 63.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Rosengard (W) ( 50 Matches) | Hammarby (W) ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 20 | 10 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 7 | 3 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 13 | 1 | 3 |
AIK Solna (W)
IK Uppsala (W)
Kristianstads DFF (W)
Eskilstuna United (W)
Pitea IF (W)
Malmo (W)