ทีเด็ดบอล Krka vs NK Brezice
‹ คู่ก่อนหน้าNK Bilje vs NK Dren Vrhnika · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 128 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Rosengard (W) vs Hammarby (W) · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
Krkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 128 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSKrkaNK Breziceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7332% @3.80สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
NK Breziceทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKrkaต่อ 0.5/1 @1.98พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 6.6Krkaแนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Krkaการ์ดยิงดุ🔥8.4Krkaการ์ดรับหลวม🕳️13.8NK Breziceการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Krkaการ์ดได้ราคา💰6/10Krkaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNK Breziceรอง 0.5/1 @1.83กองกลาง🎯51% vs 42%NK Breziceการ์ดรับหลวม🕳️8.4Krkaการ์ดยิงดุ🔥6.6NK Breziceการ์ดได้ราคา💰6/10NK Breziceการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Krkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 128 / 23120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
KrkaNK Brezice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7332% @3.80
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
NK Breziceทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKrka
ต่อ 0.5/1 @1.98
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 6.6Krka
แนวรับ🛡️8.4 vs 13.8Krka
การ์ดยิงดุ🔥8.4Krka
การ์ดรับหลวม🕳️13.8NK Brezice
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Krka
การ์ดได้ราคา💰6/10Krka
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNK Brezice
รอง 0.5/1 @1.83
กองกลาง🎯51% vs 42%NK Brezice
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Krka
การ์ดยิงดุ🔥6.6NK Brezice
การ์ดได้ราคา💰6/10NK Brezice
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Krka vs NK Brezice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKrka ต่อ 0.5/1 @1.98การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKrkaโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Krka · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Krka ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.65 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Krka 28 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Krka ต่อ 0.5/1
ได้ 32%ได้ครึ่ง 22%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Krka · คาดสกอร์ 2.0 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Krka ชนะ 1 ลูก22%
Krka ชนะ 2 ลูก17%
Krka ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ23%
NK Brezice ชนะ 1 ลูก14%
NK Brezice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Krka ชนะ54%
Krka ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Krka คลีนชีท30%
NK Brezice ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Krka ไม่แพ้78%
NK Brezice ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-08%3-17%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Krka)
- โอกาส Krka ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- NK Brezice เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Krka ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส NK Brezice ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Krka
พ0-3พ1-2พ1-2พ0-2ช3-0ช4-2
NK Brezice
ส1-1ส2-2ช2-1ส2-2ส0-0พ0-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Krkaยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
NK Breziceยิง 1.1 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Krka
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
NK Brezice
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Krka
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
NK Brezice
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Krka
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
NK Brezice
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Krka ชนะ 5เสมอ 3NK Brezice ชนะ 0
- 12-02-2025Krka3 - 1NK Brezice
- 06-03-2022NK Brezice0 - 1Krka
- 20-08-2021Krka4 - 0NK Brezice
- 05-05-2021Krka1 - 1NK Brezice
- 16-10-2020Krka1 - 1NK Brezice
- 02-08-2020NK Brezice2 - 3Krka
- 12-10-2019Krka0 - 0NK Brezice
- 27-04-2019Krka3 - 2NK Brezice
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.60 | 3.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 3.60 | 3.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.73 | 3.61 | 3.85 | 1.84 | 2.5/3 | 1.90 | 1.94 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.61 | 3.84 | 1.84 | 2.5/3 | 1.90 | 1.94 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.50 | 3.70 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.81 | 0.5/1 | 1.72 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 3.90 | 1.77 | 2.5/3 | 1.79 | 1.87 | 0.5/1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 3.64 | 4.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.71 | 3.64 | 4.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-14] Krka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 1 | 8 | 17 | 22 | 13 | 14 | 30.8% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 5 | 7 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 0 | 6 | 9 | 17 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 10 | 7 | 20 | 5 | 38.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 8 | 3 | 2 | 3 | 5 | 5 | 11 | 2 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 4 | 9 | 50.0% |
| [SLO D2-16] NK Brezice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 1 | 4 | 8 | 12 | 27 | 7 | 16 | 7.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 15 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 4 | 12 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 6 | 15 | 13 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 7 | 9 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 2 | 8 | 4 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 9 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Krka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 12-02-2025 | Krka | 3-1 (0-0) | NK Brezice | - | W | ||||||||
| SLO D2 | 06-03-2022 | NK Brezice | 0-1 (0-1) | Krka | 5-4 (3-1) | 4.33 | 3.75 | 1.62 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SLO D2 | 20-08-2021 | Krka | 4-0 (3-0) | NK Brezice | 7-2 (3-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SLO D2 | 05-05-2021 | Krka | 1-1 (0-0) | NK Brezice | 8-6 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| SLO D2 | 16-10-2020 | Krka | 1-1 (0-0) | NK Brezice | 6-7 (0-3) | 1.66 | 4.20 | 3.60 | D | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 02-08-2020 | NK Brezice | 2-3 (0-3) | Krka | 15-3 (8-1) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | W | O |
| SLO D2 | 12-10-2019 | Krka | 0-0 (0-0) | NK Brezice | - | D | ||||||||
| SLO D2 | 27-04-2019 | Krka | 3-2 (2-1) | NK Brezice | - | W | ||||||||
| SLO D2 | 06-10-2018 | NK Brezice | 0-1 (0-1) | Krka | 3-1 (1-0) | 3.30 | 3.50 | 1.90 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 12-07-2018 | NK Brezice | 3-4 (1-2) | Krka | 2-2 (1-2) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.92 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SLO D2 | 24-03-2018 | Krka | 5-0 (2-0) | NK Brezice | 6-7 (1-2) | 1.90 | 3.60 | 3.20 | W | 2.02 | 0.5 | 1.77 | W | O |
| SLO D2 | 02-09-2017 | NK Brezice | 3-1 (0-0) | Krka | 5-4 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 15-04-2017 | NK Brezice | 2-2 (0-1) | Krka | - | D | ||||||||
| SLO D2 | 14-10-2016 | Krka | 1-3 (0-2) | NK Brezice | 5-7 (2-2) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| SLOC | 17-08-2016 | Krka | 3-0 (1-0) | NK Brezice | 3-7 (0-3) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SLO D2 | 13-08-2016 | NK Brezice | 1-1 (0-0) | Krka | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Krka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 02-11-2026 | Triglav Gorenjska | 2-4 (1-2) | Krka | 10-4 (4-2) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D2 | 27-10-2026 | Krka | 3-0 (2-0) | NK Dren Vrhnika | 5-5 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SLO D2 | 17-10-2026 | NK Bilje | 2-0 (1-0) | Krka | 3-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 10-10-2026 | MNK FC Ljubljana | 2-1 (1-0) | Krka | 2-8 | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SLO D2 | 03-10-2026 | Tabor Sezana | 2-1 (0-1) | Krka | 8-4 (1-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| SLO D2 | 27-09-2026 | ND Beltinci | 3-0 (1-0) | Krka | 4-4 (2-1) | 1.53 | 3.80 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Krka | 1-2 (1-1) | Jadran Dekani | 2-3 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SLOC | 16-09-2026 | Krka | 1-1 (1-1) | NK Brinje Grosuplje | 1-8 (1-6) | 4.60 | 4.33 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Krsko Posavlje | 0-1 (0-0) | Krka | 2-9 (0-5) | 3.05 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D2 | 05-09-2026 | Krka | 2-0 (1-0) | NK Jesenice | 8-7 (5-4) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 28-08-2026 | NK Primorje | 3-2 (1-2) | Krka | 5-6 (3-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 22-08-2026 | Krka | 2-3 (1-1) | NK Svoboda Ljubljana | 11-0 (5-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 15-08-2026 | NK Rudar Velenje | 3-0 (0-0) | Krka | 5-3 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D2 | 07-08-2026 | Krka | 0-0 (0-0) | Bistrica | 7-1 (0-1) | 3.25 | 3.40 | 1.91 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Hrvatski dragovoljac | 0-4 (0-0) | Krka | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Krka | 1-4 (0-2) | HNK Segesta Sisak | 5-8 (1-4) | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Karlovac | 2-1 (0-1) | Krka | 7-1 (3-1) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 22-07-2026 | Kustosija | 4-1 (0-1) | Krka | 5-3 (4-2) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Krka | 2-1 (2-0) | NK Dubrava Zagreb | 5-0 (3-0) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Krsko Posavlje | 0-4 (0-1) | Krka | 3-8 | W | ||||||||
| No Data |
| NK Brezice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 02-11-2026 | NK Brezice | 0-6 (0-5) | ND Beltinci | 12-3 (4-1) | 4.50 | 3.90 | 1.60 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| SLO D2 | 27-10-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | NK Brezice | 7-1 (3-0) | 1.83 | 3.50 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SLOC | 23-10-2026 | NK Brezice | 2-2 (0-0) | NK Aluminij | 3-8 (2-3) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 18-10-2026 | NK Brezice | 2-1 (1-1) | Krsko Posavlje | 6-5 (4-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 10-10-2026 | NK Jesenice | 2-2 (2-1) | NK Brezice | 6-9 (2-2) | 1.65 | 3.80 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SLO D2 | 03-10-2026 | NK Brezice | 1-1 (0-0) | NK Primorje | 1-9 (0-5) | 3.00 | 3.60 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SLO D2 | 27-09-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Brezice | 3-4 (2-3) | 1.91 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D2 | 19-09-2026 | NK Brezice | 3-4 (2-1) | NK Rudar Velenje | 4-7 (1-4) | 3.80 | 3.70 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SLO D2 | 16-09-2026 | Triglav Gorenjska | 4-0 (3-0) | NK Brezice | 3-4 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | L | O |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Bistrica | 2-1 (0-1) | NK Brezice | 4-0 (1-0) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Brezice | 3-1 (2-0) | Dravinja | 5-3 (5-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D2 | 06-09-2026 | NK Brezice | 1-1 (0-0) | Dravinja | 6-2 (5-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (1-0) | NK Brezice | 4-6 (2-4) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SLO D2 | 16-08-2026 | NK Brezice | 1-2 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 4-5 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SLO D2 | 08-08-2026 | NK Bilje | 2-1 (1-0) | NK Brezice | 5-5 (3-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Maribor | 3-0 (0-0) | NK Brezice | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Karlovac | 4-1 (0-0) | NK Brezice | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | NK Brezice | 1-5 (1-2) | HNK Gorica | 0-3 (0-3) | L | ||||||||
| SLO D3 | 18-04-2026 | Dobrovce | 2-3 (2-1) | NK Brezice | 6-5 (2-3) | 8.50 | 5.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SLO D3 | 21-03-2026 | Hajdina | 0-2 (0-0) | NK Brezice | 4-1 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 13-11 | Away | Dravinja | 6 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Away | Bistrica | 14 Days |
| SLO D2 | 28-02 | Home | NK Rudar Velenje | 112 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 14-11 | Home | MNK FC Ljubljana | 7 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Home | NK Bilje | 14 Days |
| SLO D2 | 28-02 | Away | NK Dren Vrhnika | 112 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.60 | 3.80 | 1.73 | 3.60 | 3.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 2.7 | 1.4 | Loss | 2.3 |
| 12 | Shot(OT) | 12.3 | 12.4 | Shot(OT) | 13.1 |
| 4 | Corner | 5.3 | 4.8 | Corner | 4.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 4 | 2.8 | Yellow Card | 3.5 |
| 16.5 | Fouls | 15.5 | 17.5 | Fouls | 17.3 |
| 43.3% | Possession | 44.7% | 42.3% | Possession | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Krka ( 43 Matches) | NK Brezice ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 6 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 1 | 4 |
NK Bilje
NK Dren Vrhnika