ทีเด็ดบอล NK Bilje vs NK Dren Vrhnika
‹ คู่ก่อนหน้าFK Buducnost Podgorica vs Otrant · ส. 7 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 188 / 292เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Krka vs NK Brezice · ส. 7 พ.ย. 20:00 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 07-11-2026 20:00 น.
NK Biljeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 188 / 29220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVSNK BiljeNK Dren Vrhnikaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8536% @3.30สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
NK Dren Vrhnikaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNK Biljeต่อ 0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 4.8NK Biljeการ์ดยิงดุ🔥11.4NK Biljeการ์ดรับหลวม🕳️12.0NK Dren Vrhnikaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNK Dren Vrhnikaรอง 0.5 @1.88กองกลาง🎯54% vs 44%NK Dren Vrhnikaแนวรับ🛡️12.0 vs 13.2NK Dren Vrhnikaการ์ดรับหลวม🕳️13.2NK Biljeการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Biljeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 188 / 29220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVS
NK BiljeNK Dren Vrhnika
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8536% @3.30
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
NK Dren Vrhnikaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Bilje
ต่อ 0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 4.8NK Bilje
การ์ดยิงดุ🔥11.4NK Bilje
การ์ดรับหลวม🕳️12.0NK Dren Vrhnika
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNK Dren Vrhnika
รอง 0.5 @1.88
กองกลาง🎯54% vs 44%NK Dren Vrhnika
แนวรับ🛡️12.0 vs 13.2NK Dren Vrhnika
การ์ดรับหลวม🕳️13.2NK Bilje
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Bilje vs NK Dren Vrhnika
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNK Bilje ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Biljeโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Bilje · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา NK Bilje ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.75 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Bilje 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป NK Bilje ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Bilje · คาดสกอร์ 2.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Bilje ชนะ 1 ลูก20%
NK Bilje ชนะ 2 ลูก15%
NK Bilje ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ24%
NK Dren Vrhnika ชนะ 1 ลูก14%
NK Dren Vrhnika ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
NK Bilje ชนะ51%
NK Bilje ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
NK Bilje คลีนชีท24%
NK Dren Vrhnika ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Bilje ไม่แพ้75%
NK Dren Vrhnika ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%3-16%2-06%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Bilje)
- โอกาส NK Bilje ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- ราคา @1.85 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.75 (คุ้มกว่า 6%)
- NK Bilje ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- NK Dren Vrhnika เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส NK Dren Vrhnika ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Bilje
ช2-0พ1-5ช2-0พ3-4พ0-3ช3-2
NK Dren Vrhnika
พ0-5ส0-0พ0-1พ1-2พ0-3พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Biljeยิง 1.9 · เสีย 2.2 ต่อนัด
NK Dren Vrhnikaยิง 0.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Bilje
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 19
NK Dren Vrhnika
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bilje
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
NK Dren Vrhnika
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bilje
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
NK Dren Vrhnika
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Bilje@1.80 → @1.85▲ 2.8%
เสมอ@3.60 → @3.600.0%
ทีมเยือน NK Dren Vrhnika@3.50 → @3.30▼ 5.7%
คู่อื่นใน 2.Liga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.87 | 3.43 | 3.35 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.91 | 3.44 | 3.29 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.91 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.45 | 2.95 | 1.83 | 2.5/3 | 1.69 | 1.75 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 1.82 | 2.5/3 | 1.74 | 1.83 | 0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.90 | 3.55 | 3.32 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.68 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.84 | 3.54 | 3.53 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.63 | 0/0.5 | 2.09 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-6] NK Bilje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 0 | 6 | 23 | 27 | 21 | 6 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 14 | 9 | 15 | 6 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 18 | 6 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 13 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 14 | 9 | 21 | 3 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 2 | 14 | 5 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 7 | 7 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
| [SLO D2-13] NK Dren Vrhnika | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 12 | 22 | 14 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 10 | 10 | 10 | 12 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 12 | 4 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 15 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 7 | 9 | 16 | 10 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 7 | 2 | 15 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 7 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| NK Bilje Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Bilje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 31-10-2026 | NK Bilje | 3-2 (1-1) | Tabor Sezana | 3-7 (2-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| SLO D2 | 27-10-2026 | MNK FC Ljubljana | 3-0 (1-0) | NK Bilje | 3-4 (1-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SLOC | 23-10-2026 | Bistrica | 4-3 (2-1) | NK Bilje | 7-2 (4-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SLO D2 | 17-10-2026 | NK Bilje | 2-0 (1-0) | Krka | 3-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 10-10-2026 | ND Beltinci | 5-1 (2-1) | NK Bilje | 5-1 | 1.33 | 4.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D2 | 06-10-2026 | NK Bilje | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 2-6 (1-2) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 27-09-2026 | Krsko Posavlje | 3-1 (2-1) | NK Bilje | 3-4 (1-2) | 2.60 | 3.40 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SLO D2 | 20-09-2026 | NK Bilje | 0-2 (0-1) | NK Jesenice | 4-3 (3-0) | 2.45 | 3.40 | 2.38 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SLO D2 | 11-09-2026 | NK Primorje | 2-3 (1-3) | NK Bilje | 4-3 (1-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Primorje | 1-4 (1-2) | NK Bilje | 5-2 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SLO D2 | 05-09-2026 | NK Bilje | 4-0 (2-0) | NK Svoboda Ljubljana | 8-4 (7-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 29-08-2026 | NK Rudar Velenje | 4-1 (1-1) | NK Bilje | 8-3 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SLOC | 27-08-2026 | NK Adria Miren | 1-3 (0-2) | NK Bilje | 4-9 (2-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| SLO D2 | 22-08-2026 | NK Bilje | 1-4 (0-0) | Bistrica | 2-5 (1-3) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 16-08-2026 | Dravinja | 1-3 (0-2) | NK Bilje | 8-5 (6-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SLO D2 | 08-08-2026 | NK Bilje | 2-1 (1-0) | NK Brezice | 5-5 (3-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SLO D2 | 22-05-2026 | NK Bilje | 0-1 (0-0) | NK Brinje Grosuplje | 1-7 (0-5) | L | ||||||||
| SLO D2 | 16-05-2026 | ND Beltinci | 1-3 (0-2) | NK Bilje | 5-4 (1-2) | W | ||||||||
| SLO D2 | 09-05-2026 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Bilje | 5-5 (3-1) | L | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | NK Bilje | 0-1 (0-1) | NK Nafta | 3-7 (1-5) | L | ||||||||
| No Data |
| NK Dren Vrhnika Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 31-10-2026 | NK Dren Vrhnika | 1-4 (1-1) | MNK FC Ljubljana | 5-1 (3-0) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D2 | 27-10-2026 | Krka | 3-0 (2-0) | NK Dren Vrhnika | 5-5 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SLO D2 | 18-10-2026 | NK Dren Vrhnika | 1-2 (1-0) | ND Beltinci | 4-5 (2-2) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SLO D2 | 10-10-2026 | Jadran Dekani | 1-0 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 5-5 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D2 | 03-10-2026 | NK Dren Vrhnika | 0-0 (0-0) | Krsko Posavlje | 7-2 (3-0) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SLO D2 | 27-09-2026 | NK Jesenice | 5-0 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 3-3 (2-2) | 2.30 | 3.40 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SLO D2 | 19-09-2026 | NK Dren Vrhnika | 2-1 (2-0) | NK Primorje | 5-7 (2-6) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SLO D2 | 12-09-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 0-0 (0-0) | NK Dren Vrhnika | 6-7 (4-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 04-09-2026 | NK Dren Vrhnika | 4-2 (2-1) | NK Rudar Velenje | 6-9 (4-2) | 2.55 | 3.25 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Bistrica | 2-0 (2-0) | NK Dren Vrhnika | 5-2 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SLOC | 25-08-2026 | MNK FC Ljubljana | 4-2 (3-0) | NK Dren Vrhnika | 3-3 (1-2) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 22-08-2026 | NK Dren Vrhnika | 2-0 (1-0) | Dravinja | 2-7 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 16-08-2026 | NK Brezice | 1-2 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 4-5 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SLO D2 | 07-08-2026 | NK Dren Vrhnika | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 3-4 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | NK Orijent Rijeka | 3-1 (0-0) | NK Dren Vrhnika | 5-4 (4-4) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SLO D3 | 16-05-2026 | NK Dren Vrhnika | 2-3 (1-1) | Tinex Sencur | 9-2 (4-2) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SLO D3 | 28-03-2026 | NK Skofja Loka | 2-2 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 2-6 (1-2) | 4.75 | 4.10 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| SLO D3 | 07-03-2026 | NK Dren Vrhnika | 3-0 (1-0) | NK Fama Vipava | - | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 31-01-2026 | Dinamo Jug | 3-2 (0-0) | NK Dren Vrhnika | - | L | ||||||||
| SLO D3 | 15-11-2025 | NK Dren Vrhnika | 2-1 (1-0) | Roltek Dob | 4-1 (3-0) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 13-11 | Away | Triglav Gorenjska | 6 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Away | NK Brezice | 14 Days |
| SLO D2 | 28-02 | Home | Dravinja | 112 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 14-11 | Home | Tabor Sezana | 7 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Away | Triglav Gorenjska | 14 Days |
| SLO D2 | 28-02 | Home | NK Brezice | 112 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.9 | Goal | 0.8 |
| 3 | Loss | 3 | 2.2 | Loss | 2 |
| 18 | Shot(OT) | 10 | 15.5 | Shot(OT) | 12.2 |
| 3 | Corner | 4.7 | 2.8 | Corner | 4.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.3 | Yellow Card | 2.8 |
| 12.7 | Fouls | 15 | 12.6 | Fouls | 17 |
| 40.3% | Possession | 51.7% | 44.1% | Possession | 54.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| NK Bilje ( 43 Matches) | NK Dren Vrhnika ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 0 | 4 |
Jadran Dekani
Bistrica
Krka
NK Brezice