ทีเด็ดบอล Slavija Sarajevo vs Laktasi
‹ คู่ก่อนหน้าFK Teteks Tetovo vs FK Gorno Lisice · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 91 / 409เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Velez Nevesinje vs Sutjeska Foca · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
Bosnia and Herzegovina Prva Liga - RS
🕒 07-11-2026 19:00 น.
Slavija Sarajevoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 91 / 40919:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSSlavija SarajevoLaktasiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.3372% @1.65สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Laktasiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านSlavija Sarajevoรอง 0.5/1 @1.93แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Slavija Sarajevoการ์ดยิงดุ🔥5.4Slavija Sarajevoการ์ดรับหลวม🕳️7.2Laktasiการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLaktasiต่อ 0.5/1 @1.88พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 5.4Laktasiการ์ดยิงดุ🔥17.4Laktasiการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Laktasiการ์ดได้ราคา💰7/10Laktasiการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥5.4 · 17.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Slavija Sarajevoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 91 / 40919:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVS
Slavija SarajevoLaktasi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.3372% @1.65
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Laktasiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านSlavija Sarajevo
รอง 0.5/1 @1.93
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Slavija Sarajevo
การ์ดยิงดุ🔥5.4Slavija Sarajevo
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Laktasi
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLaktasi
ต่อ 0.5/1 @1.88
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 5.4Laktasi
การ์ดยิงดุ🔥17.4Laktasi
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Laktasi
การ์ดได้ราคา💰7/10Laktasi
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥5.4 · 17.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Slavija Sarajevo vs Laktasi
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLaktasi ต่อ 0.5/1 @1.88การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLaktasiโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Laktasi · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Laktasi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.63 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Laktasi 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Laktasi ต่อ 0.5/1
ได้ 55%เสียครึ่ง 25%เสีย 21%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Laktasi · คาดสกอร์ 1.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Laktasi ชนะ 1 ลูก24%
Laktasi ชนะ 2 ลูก17%
Laktasi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Slavija Sarajevo ชนะ 1 ลูก13%
Slavija Sarajevo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Laktasi ชนะ55%
Laktasi ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Laktasi คลีนชีท32%
Slavija Sarajevo ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slavija Sarajevo ไม่แพ้45%
Laktasi ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-110%1-210%0-29%1-06%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Laktasi)
- โอกาส Laktasi ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Laktasi ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Laktasi ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Laktasi ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Slavija Sarajevo รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- โอกาส Slavija Sarajevo ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slavija Sarajevo
พ0-1ส1-1ช2-1ส1-1พ0-1ช2-0
Laktasi
ช4-0พ0-1ช4-2ช8-1พ1-3ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slavija Sarajevoยิง 0.9 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Laktasiยิง 2.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slavija Sarajevo
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 7
Laktasi
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavija Sarajevo
14%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 6
Laktasi
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavija Sarajevo
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
Laktasi
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Slavija Sarajevo ชนะ 1เสมอ 1Laktasi ชนะ 6
- 29-08-2026Laktasi4 - 1Slavija Sarajevo
- 31-05-2026Slavija Sarajevo1 - 3Laktasi
- 11-04-2026Slavija Sarajevo1 - 1Laktasi
- 11-10-2025Laktasi2 - 0Slavija Sarajevo
- 03-05-2025Slavija Sarajevo1 - 0Laktasi
- 12-10-2024Laktasi2 - 0Slavija Sarajevo
- 05-10-2022Laktasi2 - 0Slavija Sarajevo
- 15-05-2010Laktasi4 - 1Slavija Sarajevo
คู่อื่นใน Prva Liga - RS 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.33 | 3.60 | 1.65 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 4.33 | 3.60 | 1.65 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.25 | 1.89 | 1.69 | 2.5 | 1.84 | 1.70 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.80 | 3.40 | 1.76 | 1.71 | 2.5 | 1.86 | 1.72 | -0.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 4.44 | 3.80 | 1.66 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.38 | -1.5 | 2.75 | |
| Live | 4.44 | 3.80 | 1.66 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.38 | -1.5 | 2.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BIH PL-RS-9] Slavija Sarajevo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 6 | 4 | 15 | 18 | 18 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 9 | 6 | 11 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 6 | 12 | 7 | 3 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 7 | 4 | 7 | 9 | 16 | 7 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 4 | 3 | 8 | 12 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 3 | 6 | 8 | 2 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| [BIH PL-RS-1] Laktasi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 11 | 1 | 2 | 44 | 11 | 34 | 1 | 78.6% |
| Home Field | 7 | 7 | 0 | 0 | 26 | 6 | 21 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 18 | 5 | 13 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 22 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 9 | 3 | 2 | 24 | 6 | 30 | 1 | 64.3% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 15 | 4 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 2 | 11 | 1 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Slavija Sarajevo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 29-08-2026 | Laktasi | 4-1 (3-1) | Slavija Sarajevo | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 31-05-2026 | Slavija Sarajevo | 1-3 (0-3) | Laktasi | 8-3 (4-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| BIH PL-RS | 11-04-2026 | Slavija Sarajevo | 1-1 (1-0) | Laktasi | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 11-10-2025 | Laktasi | 2-0 (1-0) | Slavija Sarajevo | - | L | ||||||||
| Bos HD1 | 03-05-2025 | Slavija Sarajevo | 1-0 (0-0) | Laktasi | - | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | U |
| Bos HD1 | 12-10-2024 | Laktasi | 2-0 (2-0) | Slavija Sarajevo | - | L | ||||||||
| Bos HD1 | 05-10-2022 | Laktasi | 2-0 (2-0) | Slavija Sarajevo | 5-1 (3-0) | 1.40 | 4.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| BOS PL | 15-05-2010 | Laktasi | 4-1 (1-0) | Slavija Sarajevo | - | L | ||||||||
| BOS PL | 08-11-2009 | Slavija Sarajevo | 3-1 (1-0) | Laktasi | - | W | ||||||||
| BOS PL | 08-04-2009 | Slavija Sarajevo | 1-1 (1-1) | Laktasi | - | D | ||||||||
| BOS PL | 13-09-2008 | Laktasi | 1-1 (0-0) | Slavija Sarajevo | - | D | ||||||||
| BOS PL | 01-03-2008 | Laktasi | 2-1 (1-0) | Slavija Sarajevo | - | L | ||||||||
| BOS PL | 05-08-2007 | Slavija Sarajevo | 0-0 (0-0) | Laktasi | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slavija Sarajevo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 13% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 31-10-2026 | Slavija Sarajevo | 2-0 (2-0) | FC Velez Nevesinje | 6-0 (2-0) | 1.22 | 5.75 | 9.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| BOS Cup | 28-10-2026 | Slavija Sarajevo | 0-1 (0-0) | HNK Capljina | 6-5 (3-3) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| BIH PL-RS | 24-10-2026 | Slavija Sarajevo | 1-1 (1-1) | Leotar | 8-5 (7-0) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| BIH PL-RS | 21-10-2026 | Romanija Pale | 1-2 (0-1) | Slavija Sarajevo | 3-7 (0-2) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| BIH PL-RS | 17-10-2026 | Slavija Sarajevo | 1-1 (0-1) | Majevica | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 09-10-2026 | Potkozarje | 1-0 (0-0) | Slavija Sarajevo | 2-3 (0-2) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BIH PL-RS | 03-10-2026 | Slavija Sarajevo | 1-1 (1-1) | Famos Vojkovici | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 26-09-2026 | FK Zvijezda 09 | 1-2 (0-1) | Slavija Sarajevo | 12-6 (5-1) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| BIH PL-RS | 23-09-2026 | Slavija Sarajevo | 0-0 (0-0) | FK Kozara Gradiska | 5-6 (3-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| BIH PL-RS | 20-09-2026 | FK Omarska | 1-0 (1-0) | Slavija Sarajevo | 1-2 (1-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| BIH PL-RS | 12-09-2026 | Slavija Sarajevo | 2-2 (0-0) | Rudar Prijedor | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 05-09-2026 | Drina Zvornik | 3-0 (2-0) | Slavija Sarajevo | 8-5 (4-1) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| BIH PL-RS | 02-09-2026 | Slavija Sarajevo | 2-1 (0-0) | Sutjeska Foca | 4-3 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| BIH PL-RS | 29-08-2026 | Laktasi | 4-1 (3-1) | Slavija Sarajevo | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 22-08-2026 | FC Velez Nevesinje | 1-1 (0-0) | Slavija Sarajevo | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Slavija Sarajevo | 8-0 (0-0) | Famos Hrasnica | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Slavija Sarajevo | 2-1 (0-0) | Vitez | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 31-05-2026 | Slavija Sarajevo | 1-3 (0-3) | Laktasi | 8-3 (4-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| BIH PL-RS | 20-05-2026 | Drina Zvornik | 2-1 (1-1) | Slavija Sarajevo | 10-4 (7-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BIH PL-RS | 16-05-2026 | FK Kozara Gradiska | 0-3 (0-1) | Slavija Sarajevo | - | W | ||||||||
| No Data |
| Laktasi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 14% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 31-10-2026 | Laktasi | 5-1 (3-1) | FK Zvijezda 09 | - | 1.06 | 12.00 | 23.00 | W | 1.95 | 3 | 1.85 | W | O |
| BOS Cup | 28-10-2026 | Laktasi | 1-3 (0-2) | HSK Zrinjski Mostar | 3-7 (1-6) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| BIH PL-RS | 24-10-2026 | FC Velez Nevesinje | 1-8 (0-6) | Laktasi | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 21-10-2026 | Laktasi | 4-2 (1-1) | FK Kozara Gradiska | 3-4 (2-1) | 1.22 | 5.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| BIH PL-RS | 17-10-2026 | Leotar | 1-0 (0-0) | Laktasi | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 10-10-2026 | Laktasi | 4-0 (2-0) | FK Omarska | 8-6 (3-0) | 1.10 | 8.50 | 19.00 | W | 1.88 | 2.5 | 1.93 | W | O |
| BIH PL-RS | 03-10-2026 | Romanija Pale | 2-1 (1-0) | Laktasi | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 26-09-2026 | Laktasi | 3-0 (2-0) | Rudar Prijedor | 5-4 (4-0) | 1.18 | 6.25 | 12.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | D |
| BIH PL-RS | 23-09-2026 | Majevica | 1-1 (1-0) | Laktasi | 1-7 (1-2) | 4.50 | 3.75 | 1.60 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| BIH PL-RS | 19-09-2026 | Laktasi | 2-1 (2-0) | Drina Zvornik | 2-7 (1-3) | 1.42 | 4.20 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| BIH PL-RS | 16-09-2026 | Famos Vojkovici | 0-2 (0-1) | Laktasi | 3-7 (2-3) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| BIH PL-RS | 13-09-2026 | Potkozarje | 0-3 (0-2) | Laktasi | 5-1 (3-1) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| BIH PL-RS | 05-09-2026 | Laktasi | 4-1 (2-1) | Sutjeska Foca | 2-0 | 1.13 | 7.50 | 15.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | O |
| BIH PL-RS | 29-08-2026 | Laktasi | 4-1 (3-1) | Slavija Sarajevo | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 22-08-2026 | FK Zvijezda 09 | 0-3 (0-0) | Laktasi | 6-9 (3-7) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Laktasi | 1-1 (0-0) | Jedinstvo Bihac | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | FK Omarska | 0-1 (0-0) | Laktasi | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Laktasi | 1-0 (0-0) | FK Kozara Gradiska | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | SV Leobendorf | 1-2 (0-2) | Laktasi | 6-4 (4-3) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| BIH PL-RS | 31-05-2026 | Slavija Sarajevo | 1-3 (0-3) | Laktasi | 8-3 (4-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-RS | 14-11 | Away | Sutjeska Foca | 7 Days |
| BIH PL-RS | 21-11 | Home | Drina Zvornik | 14 Days |
| BIH PL-RS | 27-02 | Away | Rudar Prijedor | 112 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-RS | 14-11 | Home | Famos Vojkovici | 7 Days |
| BIH PL-RS | 21-11 | Away | Sutjeska Foca | 14 Days |
| BIH PL-RS | 27-02 | Home | Potkozarje | 112 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.75 | 2.25 | 2.20 | 4.75 | 2.25 | 2.20 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 4.33 | 3.60 | 1.65 | 4.33 | 3.60 | 1.65 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 4.7 | 0.9 | Goal | 2.9 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 0.8 | Loss | 1.2 |
| 4 | Shot(OT) | 14 | 9.2 | Shot(OT) | 10.3 |
| 6.7 | Corner | 3 | 5.4 | Corner | 4.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 0 | 1.5 | Yellow Card | 1 |
| 54% | Fouls | 35% | 51.1% | Fouls | 51.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Slavija Sarajevo ( 43 Matches) | Laktasi ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 14 | 9 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 6 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 3 | 1 |
FC Velez Nevesinje
Sutjeska Foca
Majevica
FK Omarska