ทีเด็ดบอล FC Velez Nevesinje vs Sutjeska Foca
‹ คู่ก่อนหน้าSlavija Sarajevo vs Laktasi · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 148 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Majevica vs FK Omarska · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
Bosnia and Herzegovina Prva Liga - RS
🕒 07-11-2026 19:00 น.
FC Velez Nevesinjeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 148 / 23119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน34พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVSFC Velez NevesinjeSutjeska Focaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8535% @3.40สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Sutjeska Focaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Velez Nevesinjeต่อ 0.5 @1.93แนวรุก🔥5.4 vs 3.0FC Velez Nevesinjeการ์ดยิงดุ🔥5.4FC Velez Nevesinjeการ์ดรุกทื่อ💧3.0Sutjeska Focaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Sutjeska Focaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSutjeska Focaรอง 0.5 @1.88พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.6 vs 15.0Sutjeska Focaการ์ดรับหลวม🕳️15.0FC Velez Nevesinjeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sutjeska Focaการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80แนวรับ🕳️15.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈9/12นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ
FC Velez Nevesinjeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 148 / 23119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน34พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVS
FC Velez NevesinjeSutjeska Foca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8535% @3.40
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Sutjeska Focaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Velez Nevesinje
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรุก🔥5.4 vs 3.0FC Velez Nevesinje
การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Velez Nevesinje
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Sutjeska Foca
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sutjeska Foca
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSutjeska Foca
รอง 0.5 @1.88
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.6 vs 15.0Sutjeska Foca
การ์ดรับหลวม🕳️15.0FC Velez Nevesinje
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sutjeska Foca
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
แนวรับ🕳️15.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈9/12นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Velez Nevesinje vs Sutjeska Foca
⚖️สมุดแนะนำยังไม่ชี้ชัดการ์ดสองฝั่งพอๆ กัน
📈ตลาดให้เต็งFC Velez Nevesinjeโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 4 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Velez Nevesinje · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Velez Nevesinje ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.96 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Velez Nevesinje 23 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Velez Nevesinje ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Velez Nevesinje · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Velez Nevesinje ชนะ 1 ลูก25%
FC Velez Nevesinje ชนะ 2 ลูก13%
FC Velez Nevesinje ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Sutjeska Foca ชนะ 1 ลูก15%
Sutjeska Foca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FC Velez Nevesinje ชนะ46%
FC Velez Nevesinje ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
FC Velez Nevesinje คลีนชีท24%
Sutjeska Foca ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Velez Nevesinje ไม่แพ้71%
Sutjeska Foca ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Velez Nevesinje)
- โอกาส FC Velez Nevesinje ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Sutjeska Foca เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.85 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.96 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- FC Velez Nevesinje ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Sutjeska Foca เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Sutjeska Foca ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Velez Nevesinje
ช2-1พ0-3พ2-3พ0-3พ1-8พ0-2
Sutjeska Foca
พ0-1ส0-0พ1-2ช2-1พ0-3พ1-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Velez Nevesinjeยิง 0.9 · เสีย 2.5 ต่อนัด
Sutjeska Focaยิง 0.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Velez Nevesinje
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 16
Sutjeska Foca
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Velez Nevesinje
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 3
Sutjeska Foca
100%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Velez Nevesinje
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 1เสียราคา 2
Sutjeska Foca
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
FC Velez Nevesinje ชนะ 2เสมอ 0Sutjeska Foca ชนะ 4
- 30-08-2026Sutjeska Foca1 - 0FC Velez Nevesinje
- 27-05-2026FC Velez Nevesinje6 - 2Sutjeska Foca
- 01-04-2026Sutjeska Foca4 - 1FC Velez Nevesinje
- 01-10-2025FC Velez Nevesinje1 - 2Sutjeska Foca
- 03-05-2025Sutjeska Foca0 - 1FC Velez Nevesinje
- 12-10-2024FC Velez Nevesinje0 - 1Sutjeska Foca
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Velez Nevesinje@2.00 → @1.85▼ 7.5%
เสมอ@3.50 → @3.60▲ 2.9%
ทีมเยือน Sutjeska Foca@3.00 → @3.40▲ 13.3%
คู่อื่นใน Prva Liga - RS 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.40 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 3.37 | 3.10 | 1.76 | 2.5/3 | 1.92 | 1.86 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.86 | 3.37 | 3.10 | 1.76 | 2.5/3 | 1.92 | 1.86 | 0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.45 | 2.95 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.67 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.35 | 1.71 | 2.5/3 | 1.86 | 1.79 | 0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BIH PL-RS-13] FC Velez Nevesinje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 2 | 9 | 11 | 36 | 11 | 13 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 10 | 23 | 10 | 13 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 1 | 13 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 20 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 4 | 8 | 3 | 20 | 10 | 14 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 13 | 5 | 14 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 1 | 7 | 5 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 13 | 3 | 16.7% |
| [BIH PL-RS-12] Sutjeska Foca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 2 | 8 | 8 | 22 | 11 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 4 | 11 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 0 | 7 | 4 | 18 | 0 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 1 | 8 | 4 | 4 | 9 | 11 | 13 | 7.7% |
| Home Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 7 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Velez Nevesinje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 0 (0%) Lose 4 (67%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 30-08-2026 | Sutjeska Foca | 1-0 (0-0) | FC Velez Nevesinje | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 27-05-2026 | FC Velez Nevesinje | 6-2 (1-0) | Sutjeska Foca | 2-1 (2-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BIH PL-RS | 01-04-2026 | Sutjeska Foca | 4-1 (0-0) | FC Velez Nevesinje | 10-2 (6-1) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BIH PL-RS | 01-10-2025 | FC Velez Nevesinje | 1-2 (0-1) | Sutjeska Foca | 10-1 (4-0) | 1.90 | 3.90 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Bos HD1 | 03-05-2025 | Sutjeska Foca | 0-1 (0-1) | FC Velez Nevesinje | - | W | ||||||||
| Bos HD1 | 12-10-2024 | FC Velez Nevesinje | 0-1 (0-0) | Sutjeska Foca | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Velez Nevesinje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 31-10-2026 | Slavija Sarajevo | 2-0 (2-0) | FC Velez Nevesinje | 6-0 (2-0) | 1.22 | 5.75 | 9.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| BIH PL-RS | 24-10-2026 | FC Velez Nevesinje | 1-8 (0-6) | Laktasi | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 21-10-2026 | Leotar | 3-0 (1-0) | FC Velez Nevesinje | 8-2 (6-1) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| BIH PL-RS | 17-10-2026 | FC Velez Nevesinje | 2-3 (0-2) | Romanija Pale | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 10-10-2026 | Majevica | 3-0 (2-0) | FC Velez Nevesinje | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 03-10-2026 | FC Velez Nevesinje | 2-1 (2-0) | Potkozarje | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 26-09-2026 | Famos Vojkovici | 2-0 (2-0) | FC Velez Nevesinje | 4-8 (2-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| BIH PL-RS | 23-09-2026 | FC Velez Nevesinje | 2-1 (0-0) | FK Zvijezda 09 | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 19-09-2026 | FK Kozara Gradiska | 1-0 (0-0) | FC Velez Nevesinje | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 12-09-2026 | FC Velez Nevesinje | 2-1 (0-1) | FK Omarska | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 07-09-2026 | Rudar Prijedor | 1-1 (0-1) | FC Velez Nevesinje | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 02-09-2026 | FC Velez Nevesinje | 0-8 (0-4) | Drina Zvornik | 1-3 (0-1) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| BIH PL-RS | 30-08-2026 | Sutjeska Foca | 1-0 (0-0) | FC Velez Nevesinje | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 22-08-2026 | FC Velez Nevesinje | 1-1 (0-0) | Slavija Sarajevo | - | D | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | GOSK Gabela | 1-3 (0-3) | FC Velez Nevesinje | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 30-05-2026 | Romanija Pale | 3-4 (1-3) | FC Velez Nevesinje | 7-2 (3-1) | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 27-05-2026 | FC Velez Nevesinje | 6-2 (1-0) | Sutjeska Foca | 2-1 (2-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BIH PL-RS | 23-05-2026 | FK Zvijezda 09 | 6-1 (3-1) | FC Velez Nevesinje | 1-2 (1-2) | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 19-05-2026 | FC Velez Nevesinje | 2-1 (1-0) | FK Vlasenica | 9-3 (6-0) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BIH PL-RS | 10-05-2026 | FK Omarska | 3-2 (1-0) | FC Velez Nevesinje | - | L | ||||||||
| No Data |
| Sutjeska Foca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 04-11-2026 | Majevica | 6-1 (3-1) | Sutjeska Foca | 4-1 (3-1) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| BIH PL-RS | 24-10-2026 | Sutjeska Foca | 0-3 (0-2) | Romanija Pale | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 17-10-2026 | Sutjeska Foca | 2-1 (1-1) | Potkozarje | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 10-10-2026 | Famos Vojkovici | 2-1 (0-1) | Sutjeska Foca | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 03-10-2026 | Sutjeska Foca | 0-0 (0-0) | FK Zvijezda 09 | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 26-09-2026 | FK Kozara Gradiska | 1-0 (1-0) | Sutjeska Foca | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 24-09-2026 | Sutjeska Foca | 1-0 (0-0) | FK Omarska | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 20-09-2026 | Rudar Prijedor | 1-0 (0-0) | Sutjeska Foca | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 16-09-2026 | Leotar | 2-0 (0-0) | Sutjeska Foca | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 13-09-2026 | Sutjeska Foca | 0-0 (0-0) | Drina Zvornik | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 05-09-2026 | Laktasi | 4-1 (2-1) | Sutjeska Foca | 2-0 | 1.13 | 7.50 | 15.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | O |
| BIH PL-RS | 02-09-2026 | Slavija Sarajevo | 2-1 (0-0) | Sutjeska Foca | 4-3 (2-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| BIH PL-RS | 30-08-2026 | Sutjeska Foca | 1-0 (0-0) | FC Velez Nevesinje | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | FK Gorazde | 2-1 (0-0) | Sutjeska Foca | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 03-06-2026 | FK Omarska | 3-0 (2-0) | Sutjeska Foca | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 30-05-2026 | Sutjeska Foca | 0-3 (0-1) | Famos Vojkovici | 0-2 | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BIH PL-RS | 27-05-2026 | FC Velez Nevesinje | 6-2 (1-0) | Sutjeska Foca | 2-1 (2-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BIH PL-RS | 23-05-2026 | Sutjeska Foca | 2-0 (0-0) | Romanija Pale | 4-1 (3-1) | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 09-05-2026 | FK Zvijezda 09 | 3-0 (3-0) | Sutjeska Foca | 4-0 (2-0) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| BIH PL-RS | 03-05-2026 | Sutjeska Foca | 2-0 (2-0) | FK Vlasenica | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-RS | 14-11 | Away | Drina Zvornik | 7 Days |
| BIH PL-RS | 21-11 | Home | Rudar Prijedor | 14 Days |
| BIH PL-RS | 28-02 | Away | FK Omarska | 113 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-RS | 14-11 | Home | Slavija Sarajevo | 7 Days |
| BIH PL-RS | 21-11 | Home | Laktasi | 14 Days |
| BIH PL-RS | 27-02 | Away | Drina Zvornik | 112 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.38 | 3.40 | 2.40 | 2.38 | 3.75 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.85 | 3.60 | 3.40 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 0.5 |
| 4.3 | Loss | 3.3 | 2.5 | Loss | 1.6 |
| 17 | Shot(OT) | 21 | 18.3 | Shot(OT) | 21 |
| 1 | Corner | 1 | 3.3 | Corner | 1 |
| 1.5 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 1 |
| 39% | Fouls | 40% | 41.7% | Fouls | 40% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Velez Nevesinje ( 44 Matches) | Sutjeska Foca ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 6 | 1 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 6 | 13 | 3 | 9 |
Slavija Sarajevo
Laktasi
Majevica
FK Omarska