ทีเด็ดบอล Majevica vs FK Omarska
‹ คู่ก่อนหน้าFC Velez Nevesinje vs Sutjeska Foca · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 164 / 246เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Leeds United vs Tottenham Hotspur · ส. 7 พ.ย. 19:30 น.
Bosnia and Herzegovina Prva Liga - RS
🕒 07-11-2026 19:00 น.
Majevicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 164 / 24619:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVSMajevicaFK Omarskaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.3016% @7.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FK Omarskaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMajevicaต่อ 1.5 @1.85แนวรุก🔥10.8 vs 5.4Majevicaการ์ดยิงดุ🔥10.8Majevicaการ์ดรับหลวม🕳️8.4FK Omarskaการ์ดได้ราคา💰8/10Majevicaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Omarskaรอง 1.5 @1.95แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4FK Omarskaการ์ดรับหลวม🕳️11.4Majevicaการ์ดยิงดุ🔥5.4FK Omarskaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Majevicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 164 / 24619:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริง
VS
MajevicaFK Omarska
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.3016% @7.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
FK Omarskaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMajevica
ต่อ 1.5 @1.85
แนวรุก🔥10.8 vs 5.4Majevica
การ์ดยิงดุ🔥10.8Majevica
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FK Omarska
การ์ดได้ราคา💰8/10Majevica
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Omarska
รอง 1.5 @1.95
แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4FK Omarska
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Majevica
การ์ดยิงดุ🔥5.4FK Omarska
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Majevica vs FK Omarska
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMajevica ต่อ 1.5 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMajevicaโอกาสชนะ 69%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Majevica · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Majevica ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.30 · ควรเป็น @1.41 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Majevica 56 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Majevica ต่อ 1.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Majevica · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Majevica ชนะ 1 ลูก19%
Majevica ชนะ 2 ลูก25%
Majevica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ20%
FK Omarska ชนะ 1 ลูก10%
FK Omarska ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Majevica ชนะ64%
Majevica ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Majevica คลีนชีท26%
FK Omarska ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Majevica ไม่แพ้83%
FK Omarska ไม่แพ้36%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Majevica)
- โอกาส Majevica ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Majevica ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.30 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.41 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Majevica
ช3-0ส1-1พ0-2พ2-5พ0-1ช6-1
FK Omarska
พ1-4พ0-4ช1-0ส1-1ส0-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Majevicaยิง 1.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
FK Omarskaยิง 0.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Majevica
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 18
FK Omarska
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Majevica
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
FK Omarska
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Majevica
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
FK Omarska
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Majevica ชนะ 0เสมอ 1FK Omarska ชนะ 0
- 30-08-2026FK Omarska0 - 0Majevica
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Majevica@1.44 → @1.30▼ 9.7%
เสมอ@4.20 → @5.00▲ 19.0%
ทีมเยือน FK Omarska@5.50 → @7.00▲ 27.3%
คู่อื่นใน Prva Liga - RS 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 4.20 | 5.50 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.30 | 5.00 | 7.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.27 | 4.38 | 6.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.26 | 4.35 | 7.50 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.81 | 1.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.24 | 4.90 | 7.75 | 1.67 | 3 | 1.86 | 1.81 | 1.5/2 | 1.71 | |
| Live | 1.29 | 4.90 | 7.00 | 1.69 | 3 | 1.88 | 1.76 | 1.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.30 | 5.20 | 7.75 | 2.20 | 3.5 | 1.59 | 1.84 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.30 | 5.20 | 7.75 | 2.20 | 3.5 | 1.59 | 1.84 | 1.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BIH PL-RS-4] Majevica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 4 | 4 | 27 | 17 | 22 | 4 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 22 | 5 | 17 | 4 | 71.4% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 12 | 5 | 7 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 3 | 4 | 11 | 8 | 24 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 10 | 1 | 19 | 2 | 85.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 1 | 7 | 5 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 50.0% |
| [BIH PL-RS-11] FK Omarska | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 4 | 7 | 11 | 20 | 13 | 11 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 12 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 5 | 17 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 6 | 5 | 5 | 9 | 15 | 10 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 4 | 1 | 11 | 10 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 1 | 8 | 4 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Majevica Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (100%) Lose 0 (0%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 30-08-2026 | FK Omarska | 0-0 (0-0) | Majevica | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Majevica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 04-11-2026 | Majevica | 6-1 (3-1) | Sutjeska Foca | 4-1 (3-1) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| BIH PL-RS | 31-10-2026 | Rudar Prijedor | 1-0 (1-0) | Majevica | - | L | ||||||||
| BOS Cup | 28-10-2026 | NK Bosna Visoko | 5-2 (1-1) | Majevica | - | 2.80 | 3.25 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| BIH PL-RS | 24-10-2026 | Drina Zvornik | 2-0 (2-0) | Majevica | 6-10 (2-5) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| BIH PL-RS | 17-10-2026 | Slavija Sarajevo | 1-1 (0-1) | Majevica | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 10-10-2026 | Majevica | 3-0 (2-0) | FC Velez Nevesinje | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 03-10-2026 | Leotar | 6-0 (3-0) | Majevica | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 26-09-2026 | Majevica | 5-1 (2-0) | Romanija Pale | 8-1 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| BIH PL-RS | 23-09-2026 | Majevica | 1-1 (1-0) | Laktasi | 1-7 (1-2) | 4.50 | 3.75 | 1.60 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| BIH PL-RS | 20-09-2026 | Potkozarje | 1-0 (1-0) | Majevica | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 16-09-2026 | Majevica | 3-0 (1-0) | Rudar Prijedor | 2-0 | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| BIH PL-RS | 12-09-2026 | Majevica | 4-2 (1-0) | Famos Vojkovici | 4-1 (2-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BIH PL-RS | 05-09-2026 | FK Zvijezda 09 | 1-4 (0-0) | Majevica | 1-3 (0-1) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| BIH PL-RS | 02-09-2026 | Majevica | 0-0 (0-0) | FK Kozara Gradiska | 4-1 (2-0) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| BIH PL-RS | 30-08-2026 | FK Omarska | 0-0 (0-0) | Majevica | - | D | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Sloboda | 2-1 (0-1) | Majevica | - | L | ||||||||
| INT CF | 28-02-2026 | FK Tuzla City | 2-0 (1-0) | Majevica | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-01-2026 | FK Zvijezda 09 | 4-0 (0-0) | Majevica | - | L | ||||||||
| BOS Cup | 28-10-2025 | Majevica | 0-1 (0-0) | FK Velez Mostar | 2-3 (1-2) | L | 1.95 | -3 | 1.85 | W | U | |||
| No Data |
| FK Omarska Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-RS | 01-11-2026 | FK Omarska | 3-1 (3-1) | Potkozarje | - | 2.60 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| BIH PL-RS | 25-10-2026 | FK Omarska | 0-0 (0-0) | Famos Vojkovici | 6-4 (4-2) | 1.57 | 3.90 | 4.33 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| BIH PL-RS | 21-10-2026 | FK Zvijezda 09 | 1-1 (1-0) | FK Omarska | 4-3 (1-3) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| BIH PL-RS | 18-10-2026 | FK Omarska | 1-0 (0-0) | FK Kozara Gradiska | 5-5 (4-4) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| BIH PL-RS | 10-10-2026 | Laktasi | 4-0 (2-0) | FK Omarska | 8-6 (3-0) | 1.10 | 8.50 | 19.00 | L | 1.88 | 2.5 | 1.93 | L | O |
| BIH PL-RS | 03-10-2026 | Rudar Prijedor | 4-1 (2-0) | FK Omarska | 1-5 (0-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| BIH PL-RS | 27-09-2026 | FK Omarska | 1-1 (0-0) | Drina Zvornik | 4-8 (0-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| BIH PL-RS | 24-09-2026 | Sutjeska Foca | 1-0 (0-0) | FK Omarska | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 20-09-2026 | FK Omarska | 1-0 (1-0) | Slavija Sarajevo | 1-2 (1-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| BIH PL-RS | 12-09-2026 | FC Velez Nevesinje | 2-1 (0-1) | FK Omarska | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 06-09-2026 | FK Omarska | 0-1 (0-0) | Leotar | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 02-09-2026 | Romanija Pale | 3-2 (2-0) | FK Omarska | 5-5 (3-4) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| BIH PL-RS | 30-08-2026 | FK Omarska | 0-0 (0-0) | Majevica | - | D | ||||||||
| BIH PL-RS | 23-08-2026 | Potkozarje | 2-0 (1-0) | FK Omarska | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | FK Kozara Gradiska | 2-0 (1-0) | FK Omarska | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | FK Sloboda Novi Grad | 1-2 (0-2) | FK Omarska | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | FK Omarska | 0-1 (0-0) | Laktasi | - | L | ||||||||
| BIH PL-RS | 03-06-2026 | FK Omarska | 3-0 (2-0) | Sutjeska Foca | - | W | ||||||||
| BIH PL-RS | 30-05-2026 | FK Zvijezda 09 | 0-2 (0-1) | FK Omarska | 10-2 (6-1) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| BIH PL-RS | 27-05-2026 | FK Omarska | 0-0 (0-0) | FK Vlasenica | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-RS | 14-11 | Away | FK Kozara Gradiska | 7 Days |
| BIH PL-RS | 21-11 | Home | FK Zvijezda 09 | 14 Days |
| BIH PL-RS | 27-02 | Away | Famos Vojkovici | 112 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-RS | 15-11 | Home | Romanija Pale | 8 Days |
| BIH PL-RS | 21-11 | Away | Leotar | 14 Days |
| BIH PL-RS | 28-02 | Home | FC Velez Nevesinje | 113 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.50 | 5.50 | 1.73 | 2.60 | 7.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.44 | 4.20 | 5.50 | 1.30 | 5.00 | 7.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 0.9 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.9 | Loss | 1.4 |
| 6 | Shot(OT) | 10.5 | 11 | Shot(OT) | 12.6 |
| 4 | Corner | 4.5 | 5.8 | Corner | 4.3 |
| 1 | Yellow Card | 1.5 | 1.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 60% | Fouls | 47.5% | 53.2% | Fouls | 46.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Majevica ( 14 Matches) | FK Omarska ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 0 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 4 | 1 | 12 |
Slavija Sarajevo
Laktasi
FC Velez Nevesinje
Sutjeska Foca