ทีเด็ดบอล Beerschot Wilrijk vs Anderlecht
‹ คู่ก่อนหน้าMaribor vs NK Publikum Celje · อา. 18 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 331 / 360เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka · อา. 18 ต.ค. 23:00 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 23:00 น.
Beerschot Wilrijkเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 331 / 36023:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVSBeerschot WilrijkAnderlechtใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @2.9961% @1.94สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Anderlechtทีมเยือน · อันดับ #5 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBeerschot Wilrijkรอง 0/-0.5 @1.92แนวรุก🔥16.2 vs 8.4Beerschot Wilrijkการ์ดยิงดุ🔥16.2Beerschot Wilrijkการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Beerschot Wilrijkการ์ดได้ราคา💰7/10Beerschot Wilrijkการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAnderlechtต่อ 0/-0.5 @1.84JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Anderlecht ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯59% vs 52%Anderlechtแนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Anderlechtการ์ดรับหลวม🕳️7.2Beerschot Wilrijkการ์ดยิงดุ🔥8.4Anderlechtการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Anderlechtการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.78พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥16.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Beerschot Wilrijkเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 331 / 36023:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVS
Beerschot WilrijkAnderlecht
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @2.9961% @1.94
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Anderlechtทีมเยือน · อันดับ #5 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBeerschot Wilrijk
รอง 0/-0.5 @1.92
แนวรุก🔥16.2 vs 8.4Beerschot Wilrijk
การ์ดยิงดุ🔥16.2Beerschot Wilrijk
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Beerschot Wilrijk
การ์ดได้ราคา💰7/10Beerschot Wilrijk
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAnderlecht
ต่อ 0/-0.5 @1.84
JOKERเจอกันทีไรชนะ
71Anderlecht ชนะ
71Anderlecht ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯59% vs 52%Anderlecht
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Anderlecht
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Beerschot Wilrijk
การ์ดยิงดุ🔥8.4Anderlecht
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Anderlecht
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.78
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥16.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Beerschot Wilrijk = วงกลม · Anderlecht = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Beerschot Wilrijkไม่มีข้อมูลตัวจริง
Anderlechtประมาณการจากมูลค่านักเตะCC26Colin Coosemans6.1
12Andrew Omobamidele7.0
7Ilay Camara6.6
5Oleg Reabciuk6.4
4Giulian Biancone6.4
8Amane Romeo6.8
18Lukas Ambros6.8
29Mario Stroeykens6.7
9Mihajlo Cvetkovic7.2
21Tawfik Bentayeb7.0
11Oliver Antman6.7📜 บทสรุปคัมภีร์Beerschot Wilrijk vs Anderlecht
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAnderlecht ต่อ 0/-0.5 @1.84การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.78การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAnderlechtโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 10 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Anderlecht · บิลหลัก 1X2 @1.94
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Anderlecht ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.94 · ควรเป็น @2.17 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Anderlecht 16 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Anderlecht ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Anderlecht · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Anderlecht ชนะ 1 ลูก24%
Anderlecht ชนะ 2 ลูก11%
Anderlecht ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ24%
Beerschot Wilrijk ชนะ 1 ลูก15%
Beerschot Wilrijk ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Anderlecht ชนะ41%
Anderlecht ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Anderlecht คลีนชีท16%
Beerschot Wilrijk ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Beerschot Wilrijk ไม่แพ้59%
Anderlecht ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Anderlecht)
- โอกาส Anderlecht ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Anderlecht ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Anderlecht ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.94 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.17 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Beerschot Wilrijk ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- โอกาส Beerschot Wilrijk ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Beerschot Wilrijk
ช1-0ช4-2ช3-1ช1-0ช5-3ช5-1
Anderlecht
ช1-0พ1-2ช3-0ช3-0ช2-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Beerschot Wilrijkยิง 2.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Anderlechtยิง 1.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Beerschot Wilrijk
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 21
Anderlecht
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Beerschot Wilrijk
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Anderlecht
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Beerschot Wilrijk
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 1
Anderlecht
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Beerschot Wilrijk ชนะ 2เสมอ 1Anderlecht ชนะ 5
- 10-01-2025Beerschot Wilrijk0 - 1Anderlecht
- 09-12-2024Anderlecht2 - 1Beerschot Wilrijk
- 19-10-2024Beerschot Wilrijk2 - 1Anderlecht
- 28-12-2021Beerschot Wilrijk0 - 7Anderlecht
- 24-10-2021Anderlecht4 - 2Beerschot Wilrijk
- 28-12-2020Anderlecht2 - 0Beerschot Wilrijk
- 22-11-2020Beerschot Wilrijk2 - 1Anderlecht
- 26-09-2019Beerschot Wilrijk2 - 2Anderlecht
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Beerschot Wilrijk@2.89 → @2.99▲ 3.5%
เสมอ@3.75 → @3.780.7%
ทีมเยือน Anderlecht@1.98 → @1.94▼ 2.0%
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.90 | 3.75 | 1.96 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.10 | 3.80 | 1.88 | 1.75 | 3 | 1.95 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.65 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.97 | 3.71 | 2.04 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.97 | 3.71 | 2.04 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.60 | 2.10 | 1.73 | 2.5/3 | 2.01 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.00 | 3.80 | 2.10 | 1.78 | 3 | 1.94 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 3.00 | 3.90 | 2.05 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.00 | 3.75 | 2.05 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.09 | 4.00 | 2.12 | 2.00 | 3/3.5 | 1.72 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.04 | 3.74 | 2.07 | 1.68 | 2.5/3 | 2.08 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D2-1] Beerschot Wilrijk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 6 | 0 | 1 | 18 | 6 | 18 | 1 | 85.7% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 16 | 4 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 11 | 3 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
| [BEL D1-5] Anderlecht | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 9 | 6 | 16 | 5 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 1 | 10 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 5 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 3 | 4 | 11 | 8 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Beerschot Wilrijk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL Cup | 10-01-2025 | Beerschot Wilrijk | 0-1 (0-1) | Anderlecht | 4-6 (1-5) | 5.25 | 4.33 | 1.53 | L | 1.98 | -1 | 1.88 | D | U |
| BEL D1 | 09-12-2024 | Anderlecht | 2-1 (1-1) | Beerschot Wilrijk | 7-2 (4-1) | 1.27 | 5.50 | 10.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 19-10-2024 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (1-0) | Anderlecht | 4-9 (2-7) | 4.50 | 4.00 | 1.60 | W | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | W | D |
| BEL D1 | 28-12-2021 | Beerschot Wilrijk | 0-7 (0-3) | Anderlecht | 4-7 (3-4) | 4.75 | 4.00 | 1.65 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 24-10-2021 | Anderlecht | 4-2 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 6-4 (2-0) | 1.30 | 5.25 | 9.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D1 | 28-12-2020 | Anderlecht | 2-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 7-1 (3-1) | 1.75 | 4.00 | 4.20 | L | 1.82 | 0.5 | 2.02 | L | U |
| BEL D1 | 22-11-2020 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (1-0) | Anderlecht | 5-3 (5-0) | 3.00 | 3.75 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | D |
| BEL Cup | 26-09-2019 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (1-1) | Anderlecht | 2-5 (0-3) | 4.20 | 3.80 | 1.70 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 25-11-2012 | Beerschot Wilrijk | 1-4 (1-2) | Anderlecht | - | 5.50 | 4.00 | 1.57 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 05-08-2012 | Anderlecht | 1-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.25 | 5.50 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 29-01-2012 | Beerschot Wilrijk | 0-0 (0-0) | Anderlecht | - | 4.50 | 3.40 | 1.72 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 25-09-2011 | Anderlecht | 3-2 (2-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.33 | 5.00 | 8.50 | L | 1.88 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 21-11-2010 | Beerschot Wilrijk | 0-1 (0-0) | Anderlecht | - | 4.33 | 3.50 | 1.72 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 15-08-2010 | Anderlecht | 4-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.25 | 5.00 | 11.00 | L | 2.05 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 30-01-2010 | Beerschot Wilrijk | 0-5 (0-2) | Anderlecht | - | 4.00 | 3.40 | 1.80 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.05 | L | O |
| BEL D1 | 27-09-2009 | Anderlecht | 1-0 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.28 | 4.50 | 10.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 22-03-2009 | Anderlecht | 2-0 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.44 | 4.00 | 6.50 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | L | U |
| BEL D1 | 03-11-2008 | Beerschot Wilrijk | 1-3 (1-0) | Anderlecht | - | 4.00 | 3.25 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL Cup | 17-04-2008 | Beerschot Wilrijk | 1-1 (1-0) | Anderlecht | - | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | |
| BEL D1 | 14-04-2008 | Anderlecht | 2-0 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.44 | 4.33 | 7.00 | L | 1.65 | 0.5/1 | 2.25 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Beerschot Wilrijk Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 25% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 11-10-2026 | Beerschot Wilrijk | 5-1 (0-1) | RFC de Liege | 9-3 (4-3) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Schaerbeek Evere | 3-5 (2-4) | Beerschot Wilrijk | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 19-09-2026 | Hasselt | 0-1 (0-0) | Beerschot Wilrijk | 3-5 (1-1) | 3.30 | 3.75 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Beerschot Wilrijk | 3-1 (2-0) | Lierse | 4-4 (1-4) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D2 | 05-09-2026 | Beerschot Wilrijk | 4-2 (1-1) | Patro Eisden | 9-2 (4-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| BEL D2 | 29-08-2026 | Anderlecht II | 0-1 (0-1) | Beerschot Wilrijk | 10-5 (4-3) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| BEL D2 | 22-08-2026 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 9-4 (5-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL D2 | 16-08-2026 | Beerschot Wilrijk | 4-0 (1-0) | Gent B | 1-2 (0-1) | 1.36 | 4.20 | 6.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (0-2) | Zulte-Waregem | 7-4 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (2-0) | Asteras Tripolis | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | MSV Duisburg | 2-4 (1-4) | Beerschot Wilrijk | 5-5 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Westerlo | 0-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Roda JC | 1-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | - | L | ||||||||
| BEL D2 | 09-05-2026 | Beerschot Wilrijk | 1-3 (0-0) | KVSK Lommel | 11-2 (4-1) | 1.95 | 4.00 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D2 | 03-05-2026 | KVSK Lommel | 3-1 (2-1) | Beerschot Wilrijk | 4-6 (1-4) | 2.88 | 3.60 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D2 | 28-04-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (1-0) | Patro Eisden | 4-4 (0-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 24-04-2026 | Patro Eisden | 1-1 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 2-5 (1-0) | 3.10 | 3.30 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (1-1) | KVSK Lommel | 8-3 (5-1) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 11-04-2026 | KAS Eupen | 3-3 (2-1) | Beerschot Wilrijk | 2-4 (0-3) | 3.60 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL D2 | 21-03-2026 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Beerschot Wilrijk | 3-2 (2-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| No Data |
| Anderlecht Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 16-10-2026 | Dinamo Zagreb | 1-0 (0-0) | Anderlecht | 6-2 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D1 | 10-10-2026 | Cercle Brugge | 1-2 (1-0) | Anderlecht | 5-5 (2-1) | 3.40 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Anderlecht | 3-0 (2-0) | Reims | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 20-09-2026 | Anderlecht | 3-0 (1-0) | Zulte-Waregem | 8-1 (3-1) | 1.75 | 3.70 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Anderlecht | 1-2 (0-2) | Lyon | 6-4 (4-3) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Mechelen | 0-1 (0-1) | Anderlecht | 10-5 (2-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | Racing Genk | 4-2 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| BEL D1 | 04-09-2026 | Anderlecht | 1-0 (1-0) | Kortrijk | 7-2 (3-2) | 1.48 | 4.25 | 5.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Saint Gilloise | 3-0 (2-0) | Anderlecht | 4-3 (3-0) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Anderlecht | 3-0 (1-0) | FC Kairat Almaty | 7-3 (6-2) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 20-08-2026 | FC Kairat Almaty | 0-3 (0-3) | Anderlecht | 2-8 (2-5) | 3.00 | 3.20 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | Anderlecht | 1-12 (1-5) | 3.60 | 3.40 | 2.05 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Anderlecht | 3-2 (1-1) | PAOK Saloniki | 2-8 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Anderlecht | 2-1 (0-0) | LaLouviere | 10-1 (3-0) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 07-08-2026 | PAOK Saloniki | 0-1 (0-1) | Anderlecht | 5-1 (2-1) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Anderlecht | 3-1 (0-1) | Hammarby | 10-0 (3-0) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 24-07-2026 | Hammarby | 1-1 (0-1) | Anderlecht | 5-2 (2-1) | 2.75 | 3.25 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| INT CF | 15-07-2026 | AZ Alkmaar | 0-1 (0-0) | Anderlecht | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Anderlecht | 3-2 (1-2) | NEC Nijmegen | 3-3 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | Boulogne | - | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Away | KAS Eupen | 6 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Home | Francs Borains | 13 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Away | Excelsior Virton | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 23-10 | Away | Jagiellonia Bialystok | 4 Days |
| BEL D1 | 26-10 | Away | KAA Gent | 7 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Home | Westerlo | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.39 | 2.48 | 3.50 | 2.39 | 2.40 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Initial | 2.90 | 3.75 | 1.96 | 3.10 | 3.80 | 1.88 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.75 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.65 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.50 | 2.60 | 3.50 | 2.50 | 2.60 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.78 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 1.7 | 2.7 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 0.7 |
| 12.5 | Shot(OT) | 13 | 10.6 | Shot(OT) | 11 |
| 7 | Corner | 3.5 | 5.5 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 12 | Fouls | 13.5 | 11.1 | Fouls | 13 |
| 49.5% | Possession | 60% | 51.8% | Possession | 58.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Beerschot Wilrijk ( 4 Matches) | Anderlecht ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
Mechelen
KAA Gent
Sint-Truidense
KVSK Lommel