ทีเด็ดบอล Maribor vs NK Publikum Celje
‹ คู่ก่อนหน้าSlaven Belupo vs Dinamo Zagreb · อา. 18 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 337 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Beerschot Wilrijk vs Anderlecht · อา. 18 ต.ค. 23:00 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 18-10-2026 23:00 น.
Mariborเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 337 / 36823:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSMariborNK Publikum Celjeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1344% @2.73สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.83
NK Publikum Celjeทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMariborต่อ 0/0.5 @1.95แนวรุก🔥10.8 vs 6.0Mariborการ์ดยิงดุ🔥10.8Mariborการ์ดรับหลวม🕳️6.6NK Publikum Celjeการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNK Publikum Celjeรอง 0/0.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️6.6Mariborการ์ดยิงดุ🔥6.0NK Publikum Celjeการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.96การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Mariborเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 337 / 36823:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
MariborNK Publikum Celje
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1344% @2.73
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.83
NK Publikum Celjeทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMaribor
ต่อ 0/0.5 @1.95
แนวรุก🔥10.8 vs 6.0Maribor
การ์ดยิงดุ🔥10.8Maribor
การ์ดรับหลวม🕳️6.6NK Publikum Celje
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNK Publikum Celje
รอง 0/0.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Maribor
การ์ดยิงดุ🔥6.0NK Publikum Celje
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.96
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Maribor = วงกลม · NK Publikum Celje = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Mariborไม่มีข้อมูลตัวจริง
NK Publikum Celjeประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Zan Luk Leban6.0
33Leonardo Koutris6.1
6Artemijus Tutyskinas6.0
•Zan Zuzek6.0
20Alpha Richard Diounkou Tecagne6.0
10Svit Seslar6.4
14Luka Ticic6.0
94Rudi Pozeg Vancas5.8
9Blaz Kramer6.0
47Armandas Kucys6.0
91Yaya Dukuly5.9📜 บทสรุปคัมภีร์Maribor vs NK Publikum Celje
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMaribor ต่อ 0/0.5 @1.95การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMariborโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/343/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maribor · บิลหลัก 1X2 @2.13
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Maribor ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.13 · ควรเป็น @1.95 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maribor 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Maribor ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maribor · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maribor ชนะ 1 ลูก22%
Maribor ชนะ 2 ลูก14%
Maribor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
NK Publikum Celje ชนะ 1 ลูก19%
NK Publikum Celje ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Maribor ชนะ46%
Maribor ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Maribor คลีนชีท37%
NK Publikum Celje ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maribor ไม่แพ้71%
NK Publikum Celje ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-09%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maribor)
- โอกาส Maribor ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Maribor คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @2.13 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.95 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- Maribor ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด NK Publikum Celje เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส NK Publikum Celje ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maribor
ส1-1ช3-0พ1-2ส2-2ส1-1ช2-1
NK Publikum Celje
ช3-0พ1-2พ0-2ส0-0ช1-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mariborยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
NK Publikum Celjeยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maribor
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
NK Publikum Celje
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maribor
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
NK Publikum Celje
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maribor
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 3เสียราคา 4
NK Publikum Celje
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 3เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maribor ชนะ 1เสมอ 3NK Publikum Celje ชนะ 4
- 02-08-2026NK Publikum Celje1 - 1Maribor
- 05-04-2026NK Publikum Celje1 - 0Maribor
- 01-02-2026Maribor3 - 3NK Publikum Celje
- 28-09-2025NK Publikum Celje3 - 0Maribor
- 21-07-2025Maribor1 - 2NK Publikum Celje
- 07-05-2025Maribor1 - 1NK Publikum Celje
- 03-04-2025Maribor0 - 1NK Publikum Celje
- 08-02-2025NK Publikum Celje1 - 2Maribor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Maribor@2.11 → @2.130.8%
เสมอ@3.48 → @3.480.0%
ทีมเยือน NK Publikum Celje@2.76 → @2.731.2%
คู่อื่นใน 1.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.66 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.66 | 1.76 | 2.5/3 | 1.94 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.60 | 2.90 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.14 | 3.50 | 2.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 1.95 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.12 | 3.50 | 2.70 | 1.82 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.94 | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.15 | 3.50 | 2.90 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.91 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.13 | 3.45 | 2.77 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.95 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.98 | 3.50 | 3.00 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 2.13 | 3.45 | 2.77 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.95 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.98 | 3.50 | 3.00 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 2.14 | 3.23 | 2.73 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.14 | 3.23 | 2.73 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 3.43 | 2.57 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.81 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.13 | 3.53 | 2.89 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.70 | 1.76 | 2.5 | 1.93 | 1.71 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.93 | 1.84 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.24 | 3.38 | 2.99 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.15 | 3.79 | 3.06 | 1.84 | 2.5/3 | 1.99 | 1.89 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 2.37 | 3.50 | 2.76 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.72 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.11 | 3.48 | 2.91 | 1.62 | 2.5 | 2.11 | 1.84 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-1] Maribor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 5 | 0 | 21 | 9 | 23 | 1 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 | 1 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 5 | 12 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 7 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 2 | 3 | 9 | 5 | 20 | 1 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
| [SLO D1-6] NK Publikum Celje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 12 | 11 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 5 | 13 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Maribor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 02-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Maribor | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 05-04-2026 | NK Publikum Celje | 1-0 (1-0) | Maribor | 3-8 (2-3) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D1 | 01-02-2026 | Maribor | 3-3 (1-0) | NK Publikum Celje | 5-2 (4-1) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SLO D1 | 28-09-2025 | NK Publikum Celje | 3-0 (1-0) | Maribor | 7-4 (3-1) | 1.75 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | D |
| SLO D1 | 21-07-2025 | Maribor | 1-2 (1-0) | NK Publikum Celje | 2-6 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 07-05-2025 | Maribor | 1-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 7-5 (1-2) | 2.45 | 3.30 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SLOC | 03-04-2025 | Maribor | 0-1 (0-0) | NK Publikum Celje | 0-8 (0-6) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 08-02-2025 | NK Publikum Celje | 1-2 (0-1) | Maribor | 9-4 (2-3) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 06-10-2024 | Maribor | 1-2 (1-0) | NK Publikum Celje | 4-10 (4-4) | 2.00 | 3.40 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 18-09-2024 | NK Publikum Celje | 2-1 (1-0) | Maribor | 7-9 (4-3) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 05-05-2024 | Maribor | 3-1 (2-0) | NK Publikum Celje | 5-6 (4-1) | 1.85 | 3.60 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D1 | 09-03-2024 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-0) | Maribor | 5-4 (3-2) | 2.00 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 12-11-2023 | Maribor | 0-1 (0-0) | NK Publikum Celje | 5-4 (2-2) | 2.30 | 3.25 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 03-09-2023 | NK Publikum Celje | 2-0 (1-0) | Maribor | 2-5 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D1 | 30-04-2023 | NK Publikum Celje | 3-1 (1-0) | Maribor | 3-3 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SLO D1 | 26-02-2023 | Maribor | 2-0 (2-0) | NK Publikum Celje | 4-5 (3-3) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D1 | 30-10-2022 | NK Publikum Celje | 3-3 (1-1) | Maribor | 7-9 (5-3) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SLO D1 | 21-08-2022 | Maribor | 2-2 (2-2) | NK Publikum Celje | 4-7 (2-4) | 2.20 | 3.30 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 19-03-2022 | Maribor | 1-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 6-5 (4-0) | 1.65 | 3.75 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 05-12-2021 | NK Publikum Celje | 0-1 (0-1) | Maribor | 3-7 (1-1) | 2.88 | 3.40 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maribor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 30% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (1-0) | Maribor | 4-6 (2-3) | 5.00 | 3.90 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 28-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | HNK Gorica | 7-3 (4-0) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 20-09-2026 | Maribor | 2-2 (1-0) | NK Aluminij | 9-9 (2-6) | 1.36 | 4.20 | 6.50 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| SLOC | 17-09-2026 | Prevalje | 2-1 (1-0) | Maribor | 2-7 (1-3) | 21.00 | 7.50 | 1.08 | L | 1.90 | -3.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 14-09-2026 | Radomlje | 0-3 (0-2) | Maribor | 2-10 (0-6) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | D |
| SLO D1 | 06-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | NK Mura 05 | 3-0 | 1.36 | 4.33 | 7.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 31-08-2026 | NK Nafta | 2-3 (1-2) | Maribor | 1-8 (0-2) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | O |
| SLO D1 | 24-08-2026 | Maribor | 3-1 (0-1) | NK Bravo | 10-1 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 16-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-0) | Maribor | 4-3 (2-1) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SLO D1 | 10-08-2026 | Maribor | 2-0 (1-0) | FC Koper | 2-5 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Varteks Varazdin | 1-1 (0-0) | Maribor | 4-5 (1-2) | D | ||||||||
| SLO D1 | 02-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Maribor | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 26-07-2026 | Maribor | 3-0 (1-0) | NK Brinje Grosuplje | 5-1 (5-1) | 1.48 | 4.10 | 5.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SLO D1 | 19-07-2026 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | Maribor | 3-5 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Maribor | 3-0 (0-0) | NK Brezice | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Maribor | 1-1 (0-0) | Charlton Athletic | 3-6 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Maribor | 1-1 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-6 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | CSKA 1948 Sofia | 3-3 (1-1) | Maribor | 7-0 (1-0) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D1 | 23-05-2026 | Maribor | 3-0 (1-0) | NK Aluminij | 4-5 (0-3) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 17-05-2026 | NK Mura 05 | 2-1 (1-0) | Maribor | 2-3 (2-2) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| NK Publikum Celje Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 30% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 15-10-2026 | NK Publikum Celje | 0-3 (0-1) | Omonia Nicosia FC | 3-5 (0-2) | 2.30 | 3.30 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 10-10-2026 | NK Publikum Celje | 1-0 (1-0) | NK Aluminij | 3-4 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 5-3 (4-1) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Bayer Leverkusen | 2-0 (1-0) | NK Publikum Celje | 6-2 (4-1) | 1.22 | 5.75 | 12.00 | L | 1.90 | 2 | 1.95 | D | U |
| SLO D1 | 13-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Publikum Celje | 2-6 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Rudar Velenje | 0-3 (0-3) | NK Publikum Celje | 3-6 (1-3) | 6.00 | 4.50 | 1.36 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 07-09-2026 | NK Publikum Celje | 0-1 (0-1) | FC Koper | 5-5 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 03-09-2026 | NK Aluminij | 0-2 (0-0) | NK Publikum Celje | 4-14 (2-5) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 30-08-2026 | NK Brinje Grosuplje | 4-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 1-6 (1-2) | 4.50 | 4.10 | 1.55 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| UEFA CL | 27-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (1-1) | Slovan Bratislava | 5-4 (1-2) | 2.38 | 3.20 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 4-0 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 15-08-2026 | NK Nafta | 1-3 (1-2) | NK Publikum Celje | 4-9 (1-3) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | NK Publikum Celje | 2-0 (0-0) | FC Ararat Armenia | 12-9 (4-4) | 1.45 | 4.33 | 7.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 09-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 2-2 (2-1) | 1.70 | 3.75 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| UEFA CL | 04-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SLO D1 | 02-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Maribor | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA CL | 29-07-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (1-1) | Egnatia | 4-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA CL | 23-07-2026 | Egnatia | 3-3 (1-1) | NK Publikum Celje | 5-6 (2-4) | 2.55 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SLO D1 | 18-07-2026 | NK Publikum Celje | 2-2 (0-1) | NK Mura 05 | 5-1 (0-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 29-10 | Away | FC Koper | 10 Days |
| SLO D1 | 01-11 | Home | NK Olimpija Ljubljana | 13 Days |
| SLO D1 | 08-11 | Away | NK Bravo | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 23-10 | Home | Red Bull Salzburg | 4 Days |
| SLOC | 24-10 | Away | Prevalje | 6 Days |
| SLO D1 | 29-10 | Away | NK Olimpija Ljubljana | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.72 | 2.27 | 3.20 | 2.72 | 2.27 | 3.20 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.00 | 1/1.5 | 1.70 | 1.75 | 0 | 2.07 | 1.69 | 0 | 2.01 | |
| Initial | 2.15 | 3.60 | 2.66 | 2.15 | 3.60 | 2.66 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.76 | 2.5/3 | 1.94 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.60 | 2.90 | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.26 | 3.14 | 2.62 | 2.26 | 3.14 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.77 | 1.82 | 0 | 2.00 | 1.72 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.14 | 3.23 | 2.73 | 2.14 | 3.23 | 2.73 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.3 | 1.8 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1.1 |
| 10 | Shot(OT) | 9.7 | 7.6 | Shot(OT) | 10.2 |
| 7.7 | Corner | 2.7 | 6.4 | Corner | 5 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 2.1 |
| 14 | Fouls | 13 | 14.2 | Fouls | 12.6 |
| 61.3% | Possession | 57% | 61% | Possession | 59.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Maribor ( 44 Matches) | NK Publikum Celje ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 7 | 13 | 9 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 3 | 2 |