ทีเด็ดบอล FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka
‹ คู่ก่อนหน้าBeerschot Wilrijk vs Anderlecht · อา. 18 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 331 / 359เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Noah vs FC Pyunik · อา. 18 ต.ค. 23:00 น.
Estonia Champions League
🕒 18-10-2026 23:00 น.
FC Flora Tallinnเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 331 / 35923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSFC Flora TallinnTartu JK Maag Tammekaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.6430% @3.78สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93Tartu JK Maag Tammekaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Flora Tallinnต่อ 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥11.4FC Flora Tallinnการ์ดรับหลวม🕳️10.2Tartu JK Maag Tammekaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Flora Tallinnการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTartu JK Maag Tammekaรอง 0.5/1 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 11.4Tartu JK Maag Tammekaแนวรับ🛡️10.2 vs 12.0Tartu JK Maag Tammekaการ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Flora Tallinnการ์ดยิงดุ🔥12.6Tartu JK Maag Tammekaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98JOKERบอลสูง
70สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.1ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 14 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Flora Tallinnเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 331 / 35923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
FC Flora TallinnTartu JK Maag Tammeka
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.6430% @3.78
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Tartu JK Maag Tammekaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Flora Tallinn
ต่อ 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥11.4FC Flora Tallinn
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Flora Tallinn
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTartu JK Maag Tammeka
รอง 0.5/1 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 11.4Tartu JK Maag Tammeka
แนวรับ🛡️10.2 vs 12.0Tartu JK Maag Tammeka
การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Flora Tallinn
การ์ดยิงดุ🔥12.6Tartu JK Maag Tammeka
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
JOKERบอลสูง
70สูง 3.5
70สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.1ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 14 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.98การ์ด 14 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Flora Tallinnโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Flora Tallinn · บิลหลัก 1X2 @1.64
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Flora Tallinn ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.64 · ควรเป็น @1.75 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Flora Tallinn 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Flora Tallinn ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 24%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Flora Tallinn · คาดสกอร์ 1.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Flora Tallinn ชนะ 1 ลูก24%
FC Flora Tallinn ชนะ 2 ลูก15%
FC Flora Tallinn ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ21%
Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 1 ลูก13%
Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
FC Flora Tallinn ชนะ52%
FC Flora Tallinn ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
FC Flora Tallinn คลีนชีท14%
Tartu JK Maag Tammeka ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Flora Tallinn ไม่แพ้73%
Tartu JK Maag Tammeka ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%1-28%2-18%2-27%1-35%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Flora Tallinn)
- โอกาส FC Flora Tallinn ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- FC Flora Tallinn ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Tartu JK Maag Tammeka เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Flora Tallinn ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.64 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.75 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Tartu JK Maag Tammeka ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Tartu JK Maag Tammeka เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Flora Tallinn
ช2-1ส2-2ช3-2ช3-2พ0-2พ1-3
Tartu JK Maag Tammeka
ช3-1พ0-6พ1-3ช4-1ช4-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Flora Tallinnยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Tartu JK Maag Tammekaยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Flora Tallinn
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
Tartu JK Maag Tammeka
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Flora Tallinn
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Tartu JK Maag Tammeka
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Flora Tallinn
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Tartu JK Maag Tammeka
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Flora Tallinn ชนะ 6เสมอ 0Tartu JK Maag Tammeka ชนะ 2
- 02-09-2026FC Flora Tallinn3 - 2Tartu JK Maag Tammeka
- 26-08-2026Tartu JK Maag Tammeka3 - 1FC Flora Tallinn
- 03-04-2026Tartu JK Maag Tammeka3 - 1FC Flora Tallinn
- 20-09-2025FC Flora Tallinn2 - 1Tartu JK Maag Tammeka
- 20-07-2025Tartu JK Maag Tammeka1 - 2FC Flora Tallinn
- 31-05-2025FC Flora Tallinn3 - 1Tartu JK Maag Tammeka
- 08-04-2025Tartu JK Maag Tammeka1 - 2FC Flora Tallinn
- 08-02-2025FC Flora Tallinn2 - 1Tartu JK Maag Tammeka
คู่อื่นใน Champions League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.63 | 4.20 | 3.75 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.63 | 4.20 | 3.75 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 4.00 | 3.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 3.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.65 | 4.10 | 3.90 | 1.98 | 3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 4.10 | 3.90 | 1.98 | 3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.68 | 4.16 | 3.82 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.67 | 4.15 | 3.87 | 1.77 | 3/3.5 | 1.99 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 4.00 | 3.90 | 1.70 | 3/3.5 | 1.82 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.63 | 4.00 | 3.90 | 1.73 | 3/3.5 | 1.83 | 1.76 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.13 | 1.94 | 3.5 | 1.77 | 1.29 | 0 | 3.15 | |
| Live | 1.63 | 4.10 | 4.04 | 1.74 | 3/3.5 | 1.93 | 2.28 | 1/1.5 | 1.50 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D1-2] FC Flora Tallinn | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 18 | 1 | 12 | 60 | 44 | 55 | 2 | 58.1% |
| Home Field | 16 | 9 | 0 | 7 | 34 | 22 | 27 | 3 | 56.3% |
| Away Field | 15 | 9 | 1 | 5 | 26 | 22 | 28 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 12 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 10 | 13 | 8 | 27 | 22 | 43 | 4 | 32.3% |
| Home Field | 16 | 6 | 7 | 3 | 17 | 11 | 25 | 5 | 37.5% |
| Away Field | 15 | 4 | 6 | 5 | 10 | 11 | 18 | 4 | 26.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% |
| [EST D1-5] Tartu JK Maag Tammeka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 15 | 2 | 14 | 42 | 49 | 47 | 5 | 48.4% |
| Home Field | 15 | 8 | 1 | 6 | 21 | 17 | 25 | 4 | 53.3% |
| Away Field | 16 | 7 | 1 | 8 | 21 | 32 | 22 | 5 | 43.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 14 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 7 | 13 | 11 | 20 | 33 | 34 | 8 | 22.6% |
| Home Field | 15 | 3 | 7 | 5 | 7 | 11 | 16 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 16 | 4 | 6 | 6 | 13 | 22 | 18 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Flora Tallinn Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 40% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 02-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 26-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-8 (0-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 03-04-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (0-0) | FC Flora Tallinn | 0-6 (0-3) | 6.50 | 4.50 | 1.36 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 20-09-2025 | FC Flora Tallinn | 2-1 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 13-3 (4-0) | 1.25 | 6.50 | 7.50 | W | 1.87 | 2 | 1.92 | L | U |
| EST D1 | 20-07-2025 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-2 (1-2) | FC Flora Tallinn | 6-4 (2-2) | 7.00 | 5.75 | 1.25 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 31-05-2025 | FC Flora Tallinn | 3-1 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 12-4 (5-3) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | D | O |
| EST D1 | 08-04-2025 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-2 (1-1) | FC Flora Tallinn | 3-16 (2-8) | 5.00 | 4.00 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | D |
| INT CF | 08-02-2025 | FC Flora Tallinn | 2-1 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 5-3 (1-2) | 1.62 | 4.80 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| EST D1 | 21-09-2024 | FC Flora Tallinn | 2-1 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 7-7 (2-2) | 1.57 | 4.10 | 4.33 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| EST D1 | 19-07-2024 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 5-4 (2-2) | 4.00 | 3.60 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| EST D1 | 19-06-2024 | FC Flora Tallinn | 3-1 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-5 (7-1) | 1.42 | 4.10 | 5.75 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 31-03-2024 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 8-6 (2-3) | 6.50 | 5.00 | 1.33 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| EST D1 | 27-09-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-2 (1-0) | FC Flora Tallinn | 10-6 (2-2) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | W | 2.05 | -1.5/2 | 1.75 | L | D |
| EST D1 | 02-07-2023 | FC Flora Tallinn | 3-0 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-0 (5-0) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | D |
| EST CUP | 10-05-2023 | FC Flora Tallinn | 1-0 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-2 (6-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 03-05-2023 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-3 (0-3) | FC Flora Tallinn | 0-8 (0-2) | 8.00 | 5.00 | 1.29 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | D |
| EST D1 | 01-04-2023 | FC Flora Tallinn | 1-1 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (4-2) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | D | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| EST D1 | 09-09-2022 | FC Flora Tallinn | 1-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 7-0 | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | U |
| EST D1 | 05-08-2022 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-1 (0-1) | FC Flora Tallinn | 2-11 (1-4) | 9.50 | 6.50 | 1.20 | W | 1.98 | -2 | 1.83 | L | U |
| EST D1 | 01-05-2022 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 5-6 (2-4) | 1.04 | 17.00 | 41.00 | W | 1.70 | 2.5 | 2.10 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Flora Tallinn Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 15-10-2026 | FC Flora Tallinn | 1-3 (1-1) | Levadia Tallinn | 2-2 (1-1) | 4.20 | 4.33 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| EST D1 | 11-10-2026 | FC Kuressaare | 2-0 (2-0) | FC Flora Tallinn | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 20-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (0-0) | Parnu JK Vaprus | 7-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 12-09-2026 | FC Nomme United | 2-3 (1-0) | FC Flora Tallinn | 3-9 (2-4) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| EST D1 | 08-09-2026 | Trans Narva | 2-2 (2-2) | FC Flora Tallinn | 2-4 (1-2) | 3.80 | 3.80 | 1.67 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 05-09-2026 | FC Flora Tallinn | 2-1 (2-1) | Nomme JK Kalju | 2-8 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| EST D1 | 02-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 30-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-0) | Paide Linnameeskond | 4-8 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| EST D1 | 26-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-8 (0-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 23-08-2026 | Parnu JK Vaprus | 1-2 (0-2) | FC Flora Tallinn | 1-8 (0-6) | 4.50 | 4.20 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| EST D1 | 16-08-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-3) | FC Kuressaare | 13-3 (7-1) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | FC Flora Tallinn | 0-4 (0-1) | Inter Club Escaldes | 8-1 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Inter Club Escaldes | 2-0 (1-0) | FC Flora Tallinn | 8-7 (7-0) | 2.30 | 3.25 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| EST D1 | 02-08-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (0-0) | Harju JK Laagri | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | The New Saints | 1-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 5-2 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (1-0) | The New Saints | 7-3 (4-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| EST D1 | 17-07-2026 | FC Flora Tallinn | 1-2 (0-2) | FC Nomme United | 6-6 (4-3) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| UEFA CL | 14-07-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 2-2 (2-0) | FC Flora Tallinn | 4-9 (3-4) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | FC Flora Tallinn | 2-3 (1-2) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-3 (2-0) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| EST D1 | 02-07-2026 | FC Kuressaare | 0-3 (0-1) | FC Flora Tallinn | 2-9 (1-6) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | D |
| No Data |
| Tartu JK Maag Tammeka Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D1 | 14-10-2026 | Paide Linnameeskond | 2-1 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-3 (2-1) | 1.65 | 3.90 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| EST D1 | 10-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-0 (2-0) | FC Nomme United | 6-5 (3-4) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| EST CUP | 02-10-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 4-1 (2-0) | Viimsi MRJK | 8-3 (7-0) | 1.60 | 4.00 | 4.10 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| EST D1 | 20-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| EST D1 | 17-09-2026 | Levadia Tallinn | 6-0 (3-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 9-3 (3-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| EST D1 | 13-09-2026 | FC Kuressaare | 1-3 (1-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-5 (2-3) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| EST D1 | 09-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-2 (0-1) | Paide Linnameeskond | 4-1 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| EST D1 | 06-09-2026 | Harju JK Laagri | 0-2 (0-2) | Tartu JK Maag Tammeka | 7-4 (3-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 02-09-2026 | FC Flora Tallinn | 3-2 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| EST D1 | 30-08-2026 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-3 (2-1) | 2.63 | 3.40 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| EST D1 | 26-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 3-1 (1-1) | FC Flora Tallinn | 2-8 (0-5) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| EST D1 | 22-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (1-0) | FC Kuressaare | 3-8 (1-5) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| EST D1 | 14-08-2026 | FC Nomme United | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 3-5 (1-4) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| EST CUP | 06-08-2026 | Romoli | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 1-15 (0-8) | W | ||||||||
| EST D1 | 02-08-2026 | Nomme JK Kalju | 5-1 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka | 4-6 (2-1) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| EST CUP | 25-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 19-0 (9-0) | Zealot Sporting | 12-0 (8-0) | W | ||||||||
| EST D1 | 11-07-2026 | Parnu JK Vaprus | 5-1 (3-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 0-8 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| EST D1 | 05-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-1 (2-1) | Harju JK Laagri | 5-6 (0-4) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| EST D1 | 21-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (0-0) | Trans Narva | 9-1 (4-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| EST D1 | 17-06-2026 | Nomme JK Kalju | 1-2 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka | 6-4 (3-1) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 21-10 | Away | Harju JK Laagri | 3 Days |
| EST CUP | 22-10 | Home | JK Tallinna Kalev II | 4 Days |
| EST D1 | 25-10 | Away | Nomme JK Kalju | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D1 | 23-10 | Home | Trans Narva | 5 Days |
| EST D1 | 27-10 | Away | Levadia Tallinn | 9 Days |
| EST D1 | 31-10 | Home | Harju JK Laagri | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.57 | 4.05 | 2.07 | 2.57 | 4.05 | 1.98 | 1.5 | 1.72 | 1.98 | 1.5 | 1.72 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.63 | 4.20 | 3.75 | 1.63 | 4.20 | 3.75 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.65 | 4.00 | 3.80 | 1.65 | 4.00 | 3.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3 | 1.9 | Goal | 2.1 |
| 2 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 1.7 |
| 12 | Shot(OT) | 11.7 | 12.7 | Shot(OT) | 11.8 |
| 6.3 | Corner | 5.7 | 6.1 | Corner | 4.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.3 | Yellow Card | 2.1 |
| 60.3% | Fouls | 52.3% | 55.3% | Fouls | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Flora Tallinn ( 66 Matches) | Tartu JK Maag Tammeka ( 66 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 16 | 13 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 5 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 5 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 2 | 13 | 14 |