ทีเด็ดบอล FC Noah vs FC Pyunik
‹ คู่ก่อนหน้าFC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka · อา. 18 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 330 / 357เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Aviles vs UD Ourense · อา. 18 ต.ค. 23:15 น.
Armenia Premier League
🕒 18-10-2026 23:00 น.
FC Noahเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 330 / 35723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSFC NoahFC Pyunikใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8334% @3.60สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93FC Pyunikทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Noahต่อ 0.5 @1.88แนวรุก🔥15.6 vs 13.8FC Noahการ์ดยิงดุ🔥15.6FC Noahการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Pyunikรอง 0.5 @1.93แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0FC Pyunikการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Noahการ์ดยิงดุ🔥13.8FC Pyunikการ์ดได้ราคา💰6/10FC Pyunikการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.8ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
FC Noahเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 330 / 35723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
FC NoahFC Pyunik
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8334% @3.60
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
FC Pyunikทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Noah
ต่อ 0.5 @1.88
แนวรุก🔥15.6 vs 13.8FC Noah
การ์ดยิงดุ🔥15.6FC Noah
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Pyunik
รอง 0.5 @1.93
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.0FC Pyunik
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Noah
การ์ดยิงดุ🔥13.8FC Pyunik
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Pyunik
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.8ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Noah vs FC Pyunik
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Pyunik รอง 0.5 @1.93การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 10 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Noahโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 7 · 17a · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Noah · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Noah ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.84 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Noah 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Noah ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Noah · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Noah ชนะ 1 ลูก22%
FC Noah ชนะ 2 ลูก15%
FC Noah ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
FC Pyunik ชนะ 1 ลูก14%
FC Pyunik ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
FC Noah ชนะ49%
FC Noah ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FC Noah คลีนชีท21%
FC Pyunik ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Noah ไม่แพ้74%
FC Pyunik ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Noah)
- โอกาส FC Noah ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- FC Noah ยิงเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
- FC Noah ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Noah ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Pyunik รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- FC Pyunik ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Pyunik ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Noah
ช4-0ช3-2ช3-0ช2-0ส2-2ช5-1
FC Pyunik
ช2-1ส0-0ช4-2ช2-0ส3-3ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Noahยิง 2.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FC Pyunikยิง 2.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Noah
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
FC Pyunik
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Noah
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
FC Pyunik
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Noah
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Pyunik
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Noah ชนะ 5เสมอ 3FC Pyunik ชนะ 0
- 23-05-2026FC Pyunik0 - 0FC Noah
- 03-05-2026FC Noah0 - 0FC Pyunik
- 01-04-2026FC Noah2 - 2FC Pyunik
- 05-03-2026FC Pyunik1 - 2FC Noah
- 14-09-2025FC Noah3 - 1FC Pyunik
- 09-05-2025FC Noah2 - 1FC Pyunik
- 24-11-2024FC Pyunik1 - 3FC Noah
- 24-09-2024FC Noah2 - 0FC Pyunik
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Noah@1.83 → @1.830.0%
เสมอ@3.50 → @3.40▼ 2.9%
ทีมเยือน FC Pyunik@3.50 → @3.60▲ 2.9%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.50 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.82 | 3.40 | 3.70 | 1.94 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.76 | 3.40 | 4.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 3.36 | 3.79 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.86 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.77 | 3.28 | 3.95 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 2.01 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.50 | 1.84 | 2.5 | 1.84 | 1.90 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.83 | 3.45 | 4.00 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 1.83 | 3.31 | 3.78 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.84 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.88 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.95 | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.85 | 3.10 | 3.80 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.99 | 3.25 | 3.55 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.43 | 0 | 2.49 | |
| Live | 1.83 | 3.34 | 3.80 | 1.86 | 2.5 | 1.81 | 1.59 | 0/0.5 | 2.14 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-1] FC Noah | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 9 | 0 | 0 | 26 | 6 | 27 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 13 | 2 | 15 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 4 | 12 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 3 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 5 | 0 | 13 | 3 | 17 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 2 | 9 | 3 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 2 | 12 | 50.0% |
| [ARM D1-2] FC Pyunik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 3 | 0 | 23 | 8 | 21 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 1 | 12 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 11 | 7 | 9 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 4 | 0 | 11 | 2 | 19 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 0 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Noah Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 23-05-2026 | FC Pyunik | 0-0 (0-0) | FC Noah | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 03-05-2026 | FC Noah | 0-0 (0-0) | FC Pyunik | 4-4 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ARM CUP | 01-04-2026 | FC Noah | 2-2 (1-2) | FC Pyunik | 0-4 (0-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ARM CUP | 05-03-2026 | FC Pyunik | 1-2 (0-0) | FC Noah | 5-1 (1-0) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| ARM D1 | 14-09-2025 | FC Noah | 3-1 (1-0) | FC Pyunik | 3-7 (0-6) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ARM D1 | 09-05-2025 | FC Noah | 2-1 (2-1) | FC Pyunik | 2-6 (1-3) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 24-11-2024 | FC Pyunik | 1-3 (0-1) | FC Noah | 6-3 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ARM D1 | 24-09-2024 | FC Noah | 2-0 (0-0) | FC Pyunik | 6-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 21-05-2024 | FC Pyunik | 3-0 (1-0) | FC Noah | 11-4 (9-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 31-03-2024 | FC Noah | 1-1 (0-1) | FC Pyunik | 6-3 (5-2) | 1.80 | 3.30 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ARM D1 | 11-11-2023 | FC Pyunik | 3-1 (1-1) | FC Noah | - | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 21-09-2023 | FC Noah | 0-1 (0-0) | FC Pyunik | - | 3.60 | 3.50 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| ARM D1 | 15-05-2023 | FC Noah | 1-3 (0-2) | FC Pyunik | 0-6 (0-1) | 7.50 | 6.00 | 1.22 | L | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | L | O |
| ARM D1 | 11-03-2023 | FC Pyunik | 2-0 (1-0) | FC Noah | 2-1 (1-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| ARM CUP | 26-11-2022 | FC Pyunik | 3-0 (1-0) | FC Noah | - | L | ||||||||
| ARM D1 | 31-10-2022 | FC Noah | 0-1 (0-0) | FC Pyunik | 2-7 (1-4) | 5.50 | 3.60 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| ARM D1 | 29-08-2022 | FC Pyunik | 3-0 (1-0) | FC Noah | 8-1 (4-1) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| ARM D1 | 05-05-2022 | FC Pyunik | 2-1 (1-0) | FC Noah | 6-5 (4-1) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 10-03-2022 | FC Noah | 0-1 (0-1) | FC Pyunik | 5-4 (4-1) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ARM D1 | 05-11-2021 | FC Pyunik | 1-0 (0-0) | FC Noah | 2-4 (1-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Noah Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 11-10-2026 | Sadarakpat | 1-5 (0-3) | FC Noah | 8-5 (2-4) | 7.50 | 5.25 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | FC Noah | 2-2 (0-0) | Dinamo Batumi | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 18-09-2026 | FC Noah | 2-0 (0-0) | FC Van | 2-2 (2-0) | 1.07 | 11.00 | 19.00 | W | 1.85 | 3 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 12-09-2026 | Urartu | 0-3 (0-2) | FC Noah | 3-5 (0-4) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 04-09-2026 | FC Noah | 3-2 (2-2) | Gandzasar Kapan | 10-0 (4-0) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 30-08-2026 | FC Noah | 4-0 (3-0) | Ararat Yerevan | 2-1 | 1.11 | 8.00 | 17.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | O |
| ARM D1 | 23-08-2026 | BKMA | 0-1 (0-0) | FC Noah | 1-8 (1-3) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 17-08-2026 | FC Noah | 1-0 (0-0) | Alashkert | 8-3 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | FC Sion | 2-1 (0-1) | FC Noah | 7-3 (2-1) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 09-08-2026 | Shirak | 3-4 (1-1) | FC Noah | 3-4 (2-4) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | FC Noah | 2-2 (2-1) | FC Sion | 1-2 | 2.55 | 3.25 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| ARM D1 | 02-08-2026 | FC Noah | 3-0 (2-0) | FC Syunik | 4-1 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FC Noah | 2-1 (1-0) | Zimbru Chisinau | 7-2 (2-0) | 1.29 | 5.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | D |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Zimbru Chisinau | 1-1 (1-0) | FC Noah | 1-10 (1-3) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 16-07-2026 | FC Noah | 2-0 (1-0) | FC Syunik | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | FC Noah | 2-0 (2-0) | FC Van | 8-1 (2-1) | W | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | CFR Cluj | 1-1 (0-0) | FC Noah | 3-4 (1-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Mura 05 | 1-1 (0-1) | FC Noah | - | D | ||||||||
| INT CF | 28-06-2026 | NK Aluminij | 0-2 (0-1) | FC Noah | 2-6 (1-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 24-06-2026 | FC Koper | 2-0 (0-0) | FC Noah | - | L | ||||||||
| No Data |
| FC Pyunik Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 12-10-2026 | FC Pyunik | 5-0 (3-0) | BKMA | 8-2 (5-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 19-09-2026 | Alashkert | 3-3 (1-2) | FC Pyunik | 6-4 (4-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ARM D1 | 13-09-2026 | FC Pyunik | 2-0 (0-0) | Shirak | - | 1.30 | 4.50 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 09-09-2026 | Sadarakpat | 2-4 (1-1) | FC Pyunik | 2-6 (2-2) | 5.50 | 4.10 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 04-09-2026 | FC Syunik | 0-0 (0-0) | FC Pyunik | - | 6.50 | 4.50 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| ARM D1 | 31-08-2026 | FC Pyunik | 2-1 (2-0) | FC Ararat Armenia | 2-8 (1-4) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 21-08-2026 | Ararat Yerevan | 0-2 (0-0) | FC Pyunik | 0-7 (0-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 09-08-2026 | FC Pyunik | 3-0 (2-0) | FC Van | 6-1 (2-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | D |
| ARM D1 | 03-08-2026 | Urartu | 2-2 (0-1) | FC Pyunik | 7-3 (4-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FC Pyunik | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | 7-10 (4-4) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | FC Pyunik | 4-4 (2-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FC Pyunik | 1-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 10-4 (3-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Marsaxlokk FC | 0-3 (0-1) | FC Pyunik | 4-4 (1-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (1-0) | FC Pyunik | 4-5 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 23-06-2026 | NK Aluminij | 2-2 (1-1) | FC Pyunik | 7-5 (3-2) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ARM D1 | 27-05-2026 | FC Pyunik | 2-1 (1-1) | FC Van | 7-1 (3-1) | W | ||||||||
| ARM D1 | 23-05-2026 | FC Pyunik | 0-0 (0-0) | FC Noah | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 18-05-2026 | Gandzasar Kapan | 0-2 (0-1) | FC Pyunik | 3-7 (0-4) | W | ||||||||
| ARM D1 | 09-05-2026 | FC Pyunik | 2-0 (1-0) | BKMA | 12-4 (5-2) | W | ||||||||
| ARM D1 | 06-05-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (1-0) | FC Pyunik | 6-6 (2-4) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM CUP | 29-10 | Home | FC Syunik | 11 Days |
| ARM D1 | 01-11 | Away | FC Syunik | 14 Days |
| ARM D1 | 03-11 | Away | FC Ararat Armenia | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 23-10 | Home | Gandzasar Kapan | 5 Days |
| ARM CUP | 27-10 | Home | Ararat Yerevan | 9 Days |
| ARM D1 | 30-10 | Home | Urartu | 12 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 3.3 | 2.6 | Goal | 2.3 |
| 1 | Loss | 1 | 1 | Loss | 0.8 |
| 8 | Shot(OT) | 10 | 6.3 | Shot(OT) | 8.5 |
| 3.5 | Corner | 6 | 5.2 | Corner | 5.4 |
| 3 | Yellow Card | 2.5 | 2 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 0 | 22 | Fouls | 8 |
| 56.5% | Possession | 52.5% | 56.1% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Noah ( 36 Matches) | FC Pyunik ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 9 | 11 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 2 | 3 |
FC Ararat Armenia