ทีเด็ดบอล BKMA vs FC Ararat Armenia
‹ คู่ก่อนหน้าFC Kairat Almaty vs Irtysh Pavlodar · อา. 18 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 163 / 169เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dynamo Moscow vs CSKA Moscow · อา. 18 ต.ค. 20:15 น.
Armenia Premier League
🕒 18-10-2026 20:00 น.
BKMAเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 163 / 16920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 35% ★★★แพงเกินจริงVSBKMAFC Ararat Armeniaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ14% @7.5086% @1.25สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
FC Ararat Armeniaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBKMAรอง 1.5/2 @1.95การ์ดยิงดุ🔥7.2BKMAการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Ararat Armeniaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Ararat Armeniaต่อ 1.5/2 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ
81FC Ararat Armenia ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 7.2FC Ararat Armeniaกองกลาง🎯55% vs 45%FC Ararat Armeniaแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0FC Ararat Armeniaการ์ดรับหลวม🕳️9.0BKMAการ์ดยิงดุ🔥10.2FC Ararat Armeniaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Ararat Armeniaการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
BKMAเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 163 / 16920:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 35% ★★★แพงเกินจริงVS
BKMAFC Ararat Armenia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
14% @7.5086% @1.25
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
FC Ararat Armeniaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBKMA
รอง 1.5/2 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥7.2BKMA
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Ararat Armenia
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Ararat Armenia
ต่อ 1.5/2 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ
81FC Ararat Armenia ชนะ
81FC Ararat Armenia ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 7.2FC Ararat Armenia
กองกลาง🎯55% vs 45%FC Ararat Armenia
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0FC Ararat Armenia
การ์ดรับหลวม🕳️9.0BKMA
การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Ararat Armenia
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Ararat Armenia
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง BKMA = วงกลม · FC Ararat Armenia = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
BKMAไม่มีข้อมูลตัวจริง
FC Ararat Armeniaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
98Joao Victor6.0
43Bruno Wilson5.9
3Junior Bueno5.8
47Alexandros Malis5.8
2Hugo Oliveira5.8
8Juan Balanta5.9
17Maxence Carlier5.9
70Bernardo Oliveira Dias5.8
77Artur Serobyan5.9
11Zidane Banjaqui5.9
7Zhirayr Shaghoyan5.9📜 บทสรุปคัมภีร์BKMA vs FC Ararat Armenia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Ararat Armenia ต่อ 1.5/2 @1.85การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Ararat Armeniaโอกาสชนะ 72%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Ararat Armenia · บิลหลัก 1X2 @1.25
ความเสี่ยงของบิล35%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FC Ararat Armenia ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.38 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Ararat Armenia 60 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Ararat Armenia ต่อ 1.5/2
ได้ 65%เสียครึ่ง 19%เสีย 16%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Ararat Armenia · คาดสกอร์ 1.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Ararat Armenia ชนะ 1 ลูก33%
FC Ararat Armenia ชนะ 2 ลูก20%
FC Ararat Armenia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ19%
BKMA ชนะ 1 ลูก10%
BKMA ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
FC Ararat Armenia ชนะ65%
FC Ararat Armenia ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
FC Ararat Armenia คลีนชีท30%
BKMA ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
BKMA ไม่แพ้35%
FC Ararat Armenia ไม่แพ้84%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-08%0-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Ararat Armenia)
- โอกาส FC Ararat Armenia ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- BKMA เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Ararat Armenia ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.25 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.38 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ FC Ararat Armenia ชนะ 65% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (72%)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
BKMA
พ0-1ช3-0ช2-1พ1-2ส1-1พ0-5
FC Ararat Armenia
ช3-0พ1-4ช3-1ช4-0ส1-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
BKMAยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
FC Ararat Armeniaยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
BKMA
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
FC Ararat Armenia
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
BKMA
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
FC Ararat Armenia
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
BKMA
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
FC Ararat Armenia
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
BKMA ชนะ 0เสมอ 1FC Ararat Armenia ชนะ 7
- 17-05-2026BKMA2 - 3FC Ararat Armenia
- 25-10-2025FC Ararat Armenia2 - 1BKMA
- 29-09-2025BKMA2 - 2FC Ararat Armenia
- 18-05-2025FC Ararat Armenia4 - 0BKMA
- 02-11-2024BKMA2 - 4FC Ararat Armenia
- 29-09-2024FC Ararat Armenia2 - 0BKMA
- 07-05-2024FC Ararat Armenia4 - 1BKMA
- 07-03-2024BKMA0 - 1FC Ararat Armenia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน BKMA@6.50 → @7.50▲ 15.4%
เสมอ@5.50 → @5.500.0%
ทีมเยือน FC Ararat Armenia@1.29 → @1.25▼ 3.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 6.50 | 5.50 | 1.29 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.98 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.50 | 5.50 | 1.25 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 9.00 | 5.50 | 1.23 | 1.91 | 3/3.5 | 1.83 | 1.92 | -1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 9.30 | 5.50 | 1.20 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 10.50 | 5.35 | 1.22 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.92 | -1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 10.50 | 5.35 | 1.22 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.92 | -1.5/2 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 7.25 | 5.00 | 1.32 | 1.84 | 3 | 1.84 | 1.98 | -1/1.5 | 1.72 | |
| Live | 9.00 | 5.50 | 1.25 | 1.87 | 3/3.5 | 1.85 | 1.88 | -1.5/2 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 7.99 | 5.39 | 1.25 | 1.92 | 3/3.5 | 1.83 | 1.83 | -1.5/2 | 1.92 | |
| Live | 9.27 | 5.76 | 1.23 | 1.88 | 3/3.5 | 1.89 | 1.93 | -1.5/2 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 10.00 | 5.00 | 1.22 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.80 | -1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 10.00 | 5.00 | 1.22 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.80 | -1.5/2 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 6.82 | 5.30 | 1.31 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.73 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 10.50 | 5.45 | 1.20 | 1.90 | 3/3.5 | 1.77 | 1.84 | -1.5/2 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-9] BKMA | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 8 | 15 | 8 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 10 | 3 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 6 | 11 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 5 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 3 | 9 | 33.3% |
| [ARM D1-3] FC Ararat Armenia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 18 | 9 | 20 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 3 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 6 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 9 | 6 | 14 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 4 | 3 | 7 | 4 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| BKMA Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 17-05-2026 | BKMA | 2-3 (1-0) | FC Ararat Armenia | 3-15 (0-9) | L | ||||||||
| ARM D1 | 25-10-2025 | FC Ararat Armenia | 2-1 (0-1) | BKMA | 10-1 (5-1) | 1.29 | 4.75 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | D |
| ARM D1 | 29-09-2025 | BKMA | 2-2 (0-1) | FC Ararat Armenia | 1-6 (0-2) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| ARM D1 | 18-05-2025 | FC Ararat Armenia | 4-0 (2-0) | BKMA | 5-1 (1-1) | L | ||||||||
| ARM D1 | 02-11-2024 | BKMA | 2-4 (1-3) | FC Ararat Armenia | 5-4 (2-3) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 29-09-2024 | FC Ararat Armenia | 2-0 (1-0) | BKMA | 9-6 (7-1) | 1.17 | 8.00 | 11.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 07-05-2024 | FC Ararat Armenia | 4-1 (3-0) | BKMA | 6-1 (3-1) | 1.17 | 6.50 | 10.00 | L | 1.75 | 2 | 2.05 | L | O |
| ARM D1 | 07-03-2024 | BKMA | 0-1 (0-0) | FC Ararat Armenia | 2-9 (1-5) | 7.00 | 4.00 | 1.40 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 02-11-2023 | FC Ararat Armenia | 4-1 (1-0) | BKMA | - | 1.22 | 6.00 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| ARM D1 | 01-09-2023 | BKMA | 1-1 (0-1) | FC Ararat Armenia | - | 5.00 | 3.40 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 05-06-2023 | BKMA | 2-5 (1-3) | FC Ararat Armenia | - | 6.00 | 4.20 | 1.44 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 15-04-2023 | FC Ararat Armenia | 2-1 (2-1) | BKMA | 15-0 (7-0) | 1.14 | 7.00 | 12.00 | L | 1.75 | 2 | 2.05 | W | D |
| ARM D1 | 22-11-2022 | BKMA | 2-2 (2-0) | FC Ararat Armenia | 1-10 (0-2) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 30-09-2022 | FC Ararat Armenia | 1-0 (1-0) | BKMA | 7-1 (2-0) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | L | 2.03 | 2 | 1.78 | W | U |
| ARM D1 | 25-04-2022 | BKMA | 0-1 (0-0) | FC Ararat Armenia | 2-7 (1-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 02-03-2022 | FC Ararat Armenia | 0-0 (0-0) | BKMA | 11-1 (3-1) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | D | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | U |
| ARM D1 | 27-10-2021 | BKMA | 2-3 (1-1) | FC Ararat Armenia | 1-11 (0-7) | 11.00 | 6.50 | 1.17 | L | 1.88 | -2 | 1.93 | W | O |
| ARM D1 | 06-08-2021 | FC Ararat Armenia | 3-2 (2-0) | BKMA | 13-5 (6-0) | 1.08 | 9.00 | 17.00 | L | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| BKMA Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 12-10-2026 | FC Pyunik | 5-0 (3-0) | BKMA | 8-2 (5-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 19-09-2026 | BKMA | 1-1 (0-0) | Sadarakpat | 6-6 (4-1) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Van | 2-1 (0-1) | BKMA | 5-3 (2-1) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 06-09-2026 | BKMA | 2-1 (1-0) | Urartu | 2-7 (0-5) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ARM D1 | 30-08-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-0) | BKMA | 8-2 (6-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ARM D1 | 23-08-2026 | BKMA | 0-1 (0-0) | FC Noah | 1-8 (1-3) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 15-08-2026 | BKMA | 1-2 (1-1) | Ararat Yerevan | 4-8 (3-2) | 2.30 | 3.30 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 10-08-2026 | Alashkert | 3-0 (2-0) | BKMA | 4-7 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 01-08-2026 | BKMA | 0-0 (0-0) | Shirak | 3-9 (3-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Lokomotiv Tbilisi | 0-4 (0-2) | BKMA | 6-2 (3-2) | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Gagra Tbilisi | 3-1 (2-1) | BKMA | - | L | ||||||||
| ARM D1 | 26-05-2026 | Ararat Yerevan | 1-1 (0-0) | BKMA | 9-0 (4-0) | D | ||||||||
| ARM D1 | 17-05-2026 | BKMA | 2-3 (1-0) | FC Ararat Armenia | 3-15 (0-9) | L | ||||||||
| ARM D1 | 09-05-2026 | FC Pyunik | 2-0 (1-0) | BKMA | 12-4 (5-2) | L | ||||||||
| ARM D1 | 02-05-2026 | BKMA | 2-2 (0-1) | Alashkert | 1-6 (1-0) | D | ||||||||
| ARM D1 | 23-04-2026 | FC Van | 1-2 (1-1) | BKMA | 5-6 (3-1) | W | ||||||||
| ARM D1 | 19-04-2026 | BKMA | 1-1 (1-1) | Gandzasar Kapan | 1-7 (1-4) | D | ||||||||
| ARM D1 | 16-04-2026 | Shirak | 1-1 (1-1) | BKMA | 2-4 (0-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ARM D1 | 12-04-2026 | BKMA | 0-0 (0-0) | Shirak | 4-2 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 05-04-2026 | FC Noah | 2-0 (1-0) | BKMA | 8-4 (6-1) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| FC Ararat Armenia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 16-10-2026 | Jagiellonia Bialystok | 3-1 (2-1) | FC Ararat Armenia | 2-3 (2-1) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Alashkert | 11-2 (4-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Ararat Yerevan | 0-4 (0-3) | FC Ararat Armenia | - | W | ||||||||
| ARM D1 | 20-09-2026 | Shirak | 1-3 (0-3) | FC Ararat Armenia | 10-3 (6-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 16-09-2026 | FC Ararat Armenia | 1-4 (0-2) | AC Sparta Prague | 2-13 (1-9) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Ararat Armenia | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 1-4 (1-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 05-09-2026 | Ararat Yerevan | 0-1 (0-0) | FC Ararat Armenia | 0-1 (0-1) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 31-08-2026 | FC Pyunik | 2-1 (2-0) | FC Ararat Armenia | 2-8 (1-4) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| UEFA EL | 27-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-7 (0-3) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 24-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Sadarakpat | 12-2 (3-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA EL | 21-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-1) | FC Ararat Armenia | 8-4 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 15-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | FC Van | 1-2 (1-0) | 1.17 | 6.50 | 11.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA CL | 12-08-2026 | NK Publikum Celje | 2-0 (0-0) | FC Ararat Armenia | 12-9 (4-4) | 1.45 | 4.33 | 7.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| ARM D1 | 07-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (1-1) | Urartu | 6-6 (2-0) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| UEFA CL | 04-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ARM D1 | 02-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-4 (1-2) | FC Ararat Armenia | 2-7 (1-6) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA CL | 29-07-2026 | Shamrock Rovers | 2-1 (2-0) | FC Ararat Armenia | 7-2 (2-1) | 1.85 | 3.70 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA CL | 21-07-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 4-7 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| UEFA CL | 15-07-2026 | Riga FC | 3-2 (2-0) | FC Ararat Armenia | 8-2 (0-1) | 1.57 | 3.75 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| UEFA CL | 07-07-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | Riga FC | 5-6 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 25-10 | Away | FC Syunik | 7 Days |
| ARM CUP | 28-10 | Away | Alashkert | 10 Days |
| ARM D1 | 31-10 | Away | Shirak | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 22-10 | Home | AZ Alkmaar | 4 Days |
| ARM CUP | 29-10 | Away | Olympia Yerevan | 11 Days |
| ARM D1 | 01-11 | Home | Gandzasar Kapan | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.50 | 5.50 | 1.29 | 7.50 | 5.50 | 1.25 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | -1.5 | 1.83 | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 1.7 |
| 2.7 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1 |
| 14 | Shot(OT) | 9 | 14.8 | Shot(OT) | 11.6 |
| 3.7 | Corner | 7 | 3.2 | Corner | 5 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.5 | 1.8 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 9.7 |
| 46.7% | Possession | 61.5% | 44.9% | Possession | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| BKMA ( 36 Matches) | FC Ararat Armenia ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 2 |