ทีเด็ดบอล Sint-Truidense vs KVSK Lommel
‹ คู่ก่อนหน้าFK Zeleznicar Pancevo vs Partizan Belgrade · อา. 18 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 340 / 359เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›1.FSV Mainz 05 (W) vs VfL Wolfsburg (W) · อา. 18 ต.ค. 23:30 น.
Belgian Cup
🕒 18-10-2026 23:30 น.
Sint-Truidenseเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 340 / 35923:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริง68.2พลังทีม69.1Sint-TruidenseKVSK Lommelใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.4220% @5.63สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
KVSK Lommelทีมเยือน · อันดับ #10 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🧤
Leo KokuboGK · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1🎯
✓ ชนะ
Sverre Halseth NypanMF · 19 ปี£13Mคะแนน 7.32🛡️
✓ ชนะ
Kota TakaiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2🛡️
Tristan GooijerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Ilias SebaouiFW · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6VS3🛡️
Sam De GrandDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Sint-Truidense ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)70.3พลังที่แท้จริง68.2พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.9KVSK Lommel นำ 0.9 · ตลาดให้เต็ง 16%พลังทีม (ประมาณการ)67.1พลังที่แท้จริง69.1พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSint-Truidenseต่อ 1/1.5 @1.95แนวรุก🔥10.8 vs 7.8Sint-Truidenseกองกลาง🎯56% vs 45%Sint-Truidenseดาวเด่น 2
£5MTakaiดาวเด่น 3
£4MSebaouiการ์ดยิงดุ🔥10.8Sint-Truidenseการ์ดรับหลวม🕳️6.0KVSK Lommelการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKVSK Lommelรอง 1/1.5 @1.81แนวรับ🛡️6.0 vs 12.0KVSK Lommelดาวเด่น 1
£13MNypanการ์ดรับหลวม🕳️12.0Sint-Truidenseการ์ดยิงดุ🔥7.8KVSK Lommelการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.81พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Sint-Truidenseเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 340 / 35923:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริง68.2พลังทีม69.1
Sint-TruidenseKVSK Lommel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.4220% @5.63
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
KVSK Lommelทีมเยือน · อันดับ #10 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🧤
Leo KokuboGK · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Leo KokuboGK · 25 ปี£5Mคะแนน 6.81🎯
✓ ชนะ
Sverre Halseth NypanMF · 19 ปี£13Mคะแนน 7.3
✓ ชนะ
Sverre Halseth NypanMF · 19 ปี£13Mคะแนน 7.32🛡️
✓ ชนะ
Kota TakaiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Kota TakaiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.82🛡️
Tristan GooijerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2

Tristan GooijerDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Ilias SebaouiFW · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
✓ ชนะ
Ilias SebaouiFW · 24 ปี£4Mคะแนน 6.63🛡️
Sam De GrandDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1

Sam De GrandDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Sint-Truidense ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)70.3
พลังที่แท้จริง68.2
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.9
KVSK Lommel นำ 0.9 · ตลาดให้เต็ง 16%
พลังทีม (ประมาณการ)67.1
พลังที่แท้จริง69.1
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSint-Truidense
ต่อ 1/1.5 @1.95
แนวรุก🔥10.8 vs 7.8Sint-Truidense
กองกลาง🎯56% vs 45%Sint-Truidense
ดาวเด่น 2
£5MTakai
£5MTakaiดาวเด่น 3
£4MSebaoui
£4MSebaouiการ์ดยิงดุ🔥10.8Sint-Truidense
การ์ดรับหลวม🕳️6.0KVSK Lommel
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKVSK Lommel
รอง 1/1.5 @1.81
แนวรับ🛡️6.0 vs 12.0KVSK Lommel
ดาวเด่น 1
£13MNypan
£13MNypanการ์ดรับหลวม🕳️12.0Sint-Truidense
การ์ดยิงดุ🔥7.8KVSK Lommel
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.81
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sint-Truidense = วงกลม · KVSK Lommel = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sint-Truidenseประมาณการจากมูลค่านักเตะ
KVSK Lommelประมาณการจากมูลค่านักเตะ
16Leo Kokubo6.8
4Kota Takai6.8
60Robert-Jan Vanwesemael6.5
3Taiga Hata6.4
23Joedrick Pupe6.1
8Abdoulaye Sissako6.3
14Ryan Merlen6.1
71Ryotaro Araki6.0
10Ilias Sebaoui6.6
7Arbnor Muja6.4
11Nathanael Mbuku6.3
23Matthias Pieklak5.9
47Tristan Gooijer6.2
79Sam De Grand6.1
4Shawn Adewoye6.0
5Dries Wouters5.9
41Sverre Halseth Nypan7.3
15Lucas Schoofs6.0
22Djordje Gordic5.9
10Tom Reyners6.0
9Don-Angelo Konadu6.0
7Juho Talvitie6.0Sint-Truidense4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
KVSK Lommel4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Sint-Truidense vs แนวรุก KVSK Lommel
4vs325.8 – 18.0 คะแนน
Sint-Truidense คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.4 – 19.1 คะแนน
KVSK Lommel คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Sint-Truidense vs แนวรับ KVSK Lommel
3vs419.3 – 24.1 คะแนน
KVSK Lommel คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · KVSK Lommel คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Sint-Truidense vs KVSK Lommel
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSint-Truidense ต่อ 1/1.5 @1.95การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.81การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงKVSK Lommel +0.968.2 vs 69.1
🃏ศึกดาวเด่นSint-Truidense ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSint-Truidenseโอกาสชนะ 63%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sint-Truidense · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sint-Truidense ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.42 · ควรเป็น @1.59 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sint-Truidense 47 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sint-Truidense ต่อ 1/1.5
ได้ 35%เสียครึ่ง 21%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sint-Truidense · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sint-Truidense ชนะ 1 ลูก21%
Sint-Truidense ชนะ 2 ลูก22%
Sint-Truidense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ22%
KVSK Lommel ชนะ 1 ลูก11%
KVSK Lommel ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Sint-Truidense ชนะ56%
Sint-Truidense ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Sint-Truidense คลีนชีท21%
KVSK Lommel ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sint-Truidense ไม่แพ้78%
KVSK Lommel ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sint-Truidense)
- โอกาส Sint-Truidense ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- Sint-Truidense ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Sint-Truidense ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.42 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.59 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 35%
- ระบบให้ Sint-Truidense ชนะ 56% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (63%)
- KVSK Lommel รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- KVSK Lommel ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส KVSK Lommel ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sint-Truidense
พ0-3ช4-0พ0-2พ0-2พ3-4ช2-0
KVSK Lommel
ช1-0พ0-1พ0-5ส0-0ช2-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sint-Truidenseยิง 1.9 · เสีย 1.9 ต่อนัด
KVSK Lommelยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sint-Truidense
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 23
KVSK Lommel
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint-Truidense
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
KVSK Lommel
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint-Truidense
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
KVSK Lommel
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sint-Truidense ชนะ 4เสมอ 2KVSK Lommel ชนะ 2
- 09-08-2026Sint-Truidense1 - 1KVSK Lommel
- 17-08-2020Sint-Truidense1 - 1KVSK Lommel
- 18-07-2019Sint-Truidense1 - 2KVSK Lommel
- 14-07-2018KVSK Lommel0 - 1Sint-Truidense
- 16-03-2017Sint-Truidense6 - 1KVSK Lommel
- 26-04-2015Sint-Truidense2 - 1KVSK Lommel
- 22-11-2014KVSK Lommel0 - 1Sint-Truidense
- 27-04-2014Sint-Truidense1 - 2KVSK Lommel
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sint-Truidense@1.40 → @1.421.4%
เสมอ@4.35 → @4.25▼ 2.3%
ทีมเยือน KVSK Lommel@6.00 → @5.63▼ 6.3%
คู่อื่นใน Cup 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.37 | 4.65 | 5.60 | 1.79 | 3 | 1.93 | 1.96 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.37 | 4.65 | 5.60 | 1.79 | 3 | 1.93 | 1.96 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| Crown | Initial | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.88 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.20 | 6.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.44 | 4.00 | 5.75 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.41 | 4.70 | 6.40 | 1.79 | 3 | 1.93 | 1.89 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.45 | 4.40 | 5.80 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.40 | 6.00 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.44 | 4.20 | 5.75 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.99 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.42 | 4.46 | 6.00 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.45 | 4.39 | 5.50 | 1.81 | 3 | 1.99 | 2.00 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.60 | 1.87 | 3 | 1.86 | 1.93 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.48 | 4.40 | 6.00 | 1.80 | 3 | 1.92 | 1.99 | 1/1.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.56 | 3.87 | 4.42 | 1.86 | 3 | 1.85 | 1.93 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.48 | 4.46 | 5.80 | 1.88 | 3 | 1.95 | 1.80 | 1 | 2.06 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.91 | 1/1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.44 | 4.00 | 5.50 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.70 | 1 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.60 | 4.10 | 4.70 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 2.05 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.47 | 4.20 | 6.00 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | 1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.57 | 3.95 | 4.68 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 2.40 | 1.5 | 1.50 | |
| Live | 1.46 | 4.50 | 5.81 | 2.06 | 3/3.5 | 1.70 | 1.96 | 1/1.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-12] Sint-Truidense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 15 | 16 | 8 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 10 | 10 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 5 | 7 | 10 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| [BEL D1-10] KVSK Lommel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 9 | 9 | 11 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 2 | 4 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 7 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 4 | 10 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 1 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sint-Truidense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 09-08-2026 | Sint-Truidense | 1-1 (0-1) | KVSK Lommel | 6-2 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 17-08-2020 | Sint-Truidense | 1-1 (1-1) | KVSK Lommel | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2019 | Sint-Truidense | 1-2 (0-2) | KVSK Lommel | 6-2 (5-1) | 1.44 | 4.20 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 14-07-2018 | KVSK Lommel | 0-1 (0-0) | Sint-Truidense | 11-7 (6-5) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 16-03-2017 | Sint-Truidense | 6-1 (3-1) | KVSK Lommel | 4-4 (2-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.82 | W | O |
| BEL D2 | 26-04-2015 | Sint-Truidense | 2-1 (0-0) | KVSK Lommel | 4-6 | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 22-11-2014 | KVSK Lommel | 0-1 (0-1) | Sint-Truidense | 4-6 | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D2 | 27-04-2014 | Sint-Truidense | 1-2 (0-2) | KVSK Lommel | 7-3 | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D2 | 24-11-2013 | KVSK Lommel | 1-0 (1-0) | Sint-Truidense | - | 2.75 | 3.30 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| BEL D2 | 03-02-2013 | Sint-Truidense | 1-0 (0-0) | KVSK Lommel | - | 1.66 | 3.60 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| BEL D2 | 23-09-2012 | KVSK Lommel | 0-3 (0-2) | Sint-Truidense | - | 2.20 | 3.20 | 2.87 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.10 | W | O |
| BEL D2 | 02-04-2009 | KVSK Lommel | 0-1 (0-0) | Sint-Truidense | - | 3.30 | 3.20 | 2.00 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 16-11-2008 | Sint-Truidense | 2-1 (1-0) | KVSK Lommel | - | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sint-Truidense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 16-10-2026 | Sint-Truidense | 2-0 (1-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-0 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 12-10-2026 | Mechelen | 4-3 (3-1) | Sint-Truidense | 2-8 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Sint-Truidense | 0-2 (0-1) | Westerlo | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Red Star Waasland | 2-0 (0-0) | Sint-Truidense | 1-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Sint-Truidense | 4-0 (1-0) | LaLouviere | 12-5 (9-4) | 1.60 | 3.70 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 03-09-2026 | Sint-Truidense | 0-3 (0-1) | Saint Gilloise | 3-1 (3-0) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Royal Antwerp | 1-4 (0-1) | Sint-Truidense | 6-1 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Omonia Nicosia FC | 4-2 (2-1) | Sint-Truidense | 5-6 (1-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Sint-Truidense | 1-0 (0-0) | Omonia Nicosia FC | 6-1 | 1.90 | 3.50 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Cercle Brugge | 3-3 (1-2) | Sint-Truidense | 10-3 (4-2) | 2.30 | 3.50 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Sint-Truidense | 1-1 (0-1) | KVSK Lommel | 6-2 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | AEK Athens | 3-0 (3-0) | Sint-Truidense | 2-7 (2-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Helmond Sport | 1-0 (0-0) | Sint-Truidense | 3-5 (0-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Sint-Truidense | 0-0 (0-0) | Al-Jazira(UAE) | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | RFC de Liege | 0-1 (0-0) | Sint-Truidense | 7-4 (6-2) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Luzern | 1-2 (1-1) | Sint-Truidense | 11-2 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 15-07-2026 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Sint-Truidense | 2-5 (2-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Brustem Centrum | 0-6 (0-3) | Sint-Truidense | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | Thes Sport | 1-2 (1-2) | Sint-Truidense | 2-6 (0-2) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Sint-Truidense | 3-0 (2-0) | Mechelen | 2-2 (0-1) | 1.75 | 4.10 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| No Data |
| KVSK Lommel Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 10-10-2026 | Red Star Waasland | 1-3 (1-1) | KVSK Lommel | 12-6 (6-3) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | KV Diksmuide Oostende | 0-2 (0-1) | KVSK Lommel | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 20-09-2026 | KVSK Lommel | 0-0 (0-0) | Mechelen | 5-6 (2-2) | 2.55 | 3.30 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Saint Gilloise | 5-0 (2-0) | KVSK Lommel | 6-4 (0-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| BEL D1 | 05-09-2026 | KVSK Lommel | 0-1 (0-1) | Club Brugge | 2-9 (1-6) | 9.00 | 5.50 | 1.25 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Cercle Brugge | 0-1 (0-0) | KVSK Lommel | 9-4 (6-3) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 23-08-2026 | KVSK Lommel | 4-0 (2-0) | Westerlo | 5-4 (2-2) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 17-08-2026 | KVSK Lommel | 0-1 (0-0) | Charleroi | 2-12 (1-3) | 2.80 | 3.25 | 2.45 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Sint-Truidense | 1-1 (0-1) | KVSK Lommel | 6-2 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | KVSK Lommel | 2-1 (0-0) | Al Shamal | - | W | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | ADO Den Haag | 4-0 (2-0) | KVSK Lommel | 6-3 (3-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | KVSK Lommel | 2-1 (1-0) | Go Ahead Eagles | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 5-1 (0-0) | KVSK Lommel | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Cercle Brugge | 1-1 (0-0) | KVSK Lommel | 6-0 (4-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Kryvbas | 2-4 (1-1) | KVSK Lommel | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 23-05-2026 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | KVSK Lommel | 8-2 (6-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 17-05-2026 | KVSK Lommel | 3-2 (0-1) | FCV Dender EH | 6-7 (5-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D2 | 09-05-2026 | Beerschot Wilrijk | 1-3 (0-0) | KVSK Lommel | 11-2 (4-1) | 1.95 | 4.00 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 03-05-2026 | KVSK Lommel | 3-1 (2-1) | Beerschot Wilrijk | 4-6 (1-4) | 2.88 | 3.60 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D2 | 28-04-2026 | RFC de Liege | 1-2 (1-2) | KVSK Lommel | 11-4 (5-0) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA ECL | 23-10 | Away | Midtjylland | 4 Days |
| BEL D1 | 25-10 | Away | Club Brugge | 7 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Home | Oud-Heverlee Leuven | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 24-10 | Away | Oud-Heverlee Leuven | 6 Days |
| BEL D1 | 02-11 | Home | KAA Gent | 14 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Away | Royal Antwerp | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.83 | 2.55 | 5.40 | 1.91 | 2.45 | 5.40 | 1.82 | 1/1.5 | 1.88 | 1.82 | 1/1.5 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | 1.91 | 0.5 | 1.79 | |
| Initial | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.78 | 3 | 1.92 | 1.88 | 1/1.5 | 1.82 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.63 | 6.00 | 1.91 | 2.60 | 6.00 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.40 | 4.20 | 6.50 | 1.44 | 4.00 | 5.75 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 1.3 |
| 2.7 | Loss | 0.3 | 2 | Loss | 1 |
| 12.7 | Shot(OT) | 12 | 14 | Shot(OT) | 19.5 |
| 6 | Corner | 5.5 | 5.5 | Corner | 3.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.5 | 2.2 | Yellow Card | 1 |
| 11 | Fouls | 8.5 | 11.1 | Fouls | 7.1 |
| 58.3% | Possession | 45.5% | 56.1% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Sint-Truidense ( 2 Matches) | KVSK Lommel ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Mechelen
KAA Gent
Anderlecht