ทีเด็ดบอล FK Zeleznicar Pancevo vs Partizan Belgrade
‹ คู่ก่อนหน้าGirona vs Andorra FC · อา. 18 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 340 / 360เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sint-Truidense vs KVSK Lommel · อา. 18 ต.ค. 23:30 น.
Serbian Superliga
🕒 18-10-2026 23:30 น.
FK Zeleznicar Pancevoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 340 / 36023:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSFK Zeleznicar PancevoPartizan Belgradeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1444% @2.70สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.82Partizan Belgradeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFK Zeleznicar Pancevoต่อ 0/0.5 @1.94พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 12.6FK Zeleznicar Pancevoการ์ดยิงดุ🔥9.0FK Zeleznicar Pancevoการ์ดรับหลวม🕳️12.6Partizan Belgradeการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FK Zeleznicar Pancevoการ์ดได้ราคา💰6/10FK Zeleznicar Pancevoการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPartizan Belgradeรอง 0/0.5 @1.82พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Partizan Belgradeการ์ดรับหลวม🕳️7.8FK Zeleznicar Pancevoการ์ดยิงดุ🔥10.2Partizan Belgradeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Partizan Belgradeการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Zeleznicar Pancevoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 340 / 36023:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
FK Zeleznicar PancevoPartizan Belgrade
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1444% @2.70
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.82
Partizan Belgradeทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Zeleznicar Pancevo
ต่อ 0/0.5 @1.94
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 12.6FK Zeleznicar Pancevo
การ์ดยิงดุ🔥9.0FK Zeleznicar Pancevo
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Partizan Belgrade
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2FK Zeleznicar Pancevo
การ์ดได้ราคา💰6/10FK Zeleznicar Pancevo
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPartizan Belgrade
รอง 0/0.5 @1.82
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Partizan Belgrade
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FK Zeleznicar Pancevo
การ์ดยิงดุ🔥10.2Partizan Belgrade
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Partizan Belgrade
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Zeleznicar Pancevo vs Partizan Belgrade
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFK Zeleznicar Pancevo ต่อ 0/0.5 @1.94การ์ด 6 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Zeleznicar Pancevoโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Zeleznicar Pancevo · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Zeleznicar Pancevo ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @1.97 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Zeleznicar Pancevo 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Zeleznicar Pancevo ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 24%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Zeleznicar Pancevo · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 1 ลูก20%
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 2 ลูก14%
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Partizan Belgrade ชนะ 1 ลูก17%
Partizan Belgrade ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ46%
FK Zeleznicar Pancevo ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FK Zeleznicar Pancevo คลีนชีท24%
Partizan Belgrade ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Zeleznicar Pancevo ไม่แพ้70%
Partizan Belgrade ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Zeleznicar Pancevo)
- โอกาส FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.14 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.97 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- Partizan Belgrade เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- FK Zeleznicar Pancevo ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Partizan Belgrade เคยชนะ 5 นัด
- โอกาส Partizan Belgrade ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Zeleznicar Pancevo
ช5-1พ0-2ช2-0พ1-2ช2-1ช3-0
Partizan Belgrade
ช3-1พ1-2พ2-3ส4-4พ2-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Zeleznicar Pancevoยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Partizan Belgradeยิง 1.7 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Zeleznicar Pancevo
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
Partizan Belgrade
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Zeleznicar Pancevo
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Partizan Belgrade
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Zeleznicar Pancevo
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Partizan Belgrade
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 1เสมอ 0Partizan Belgrade ชนะ 6
- 18-04-2026Partizan Belgrade2 - 1FK Zeleznicar Pancevo
- 23-11-2025Partizan Belgrade1 - 3FK Zeleznicar Pancevo
- 21-07-2025FK Zeleznicar Pancevo0 - 1Partizan Belgrade
- 09-12-2024FK Zeleznicar Pancevo0 - 1Partizan Belgrade
- 05-08-2024Partizan Belgrade2 - 0FK Zeleznicar Pancevo
- 03-03-2024Partizan Belgrade3 - 1FK Zeleznicar Pancevo
- 23-09-2023FK Zeleznicar Pancevo1 - 2Partizan Belgrade
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FK Zeleznicar Pancevo@2.34 → @2.14▼ 8.6%
เสมอ@3.58 → @3.580.0%
ทีมเยือน Partizan Belgrade@2.49 → @2.70▲ 8.4%
คู่อื่นใน Superliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.12 | 3.43 | 2.38 | 1.88 | 3 | 1.74 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.10 | 3.45 | 2.42 | 1.88 | 3 | 1.74 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 2.07 | 3.55 | 2.60 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.07 | 3.55 | 2.60 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.60 | 2.38 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.60 | 3.60 | 2.38 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.22 | 3.60 | 2.80 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.17 | 3.45 | 2.72 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.17 | 3.60 | 2.65 | 1.72 | 3 | 2.04 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 2.17 | 3.45 | 2.72 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.17 | 3.60 | 2.65 | 1.72 | 3 | 2.04 | 1.99 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.55 | 3.54 | 2.37 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.98 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.23 | 3.71 | 2.63 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.25 | 1.68 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.68 | |
| Live | 2.15 | 3.50 | 2.65 | 1.89 | 3/3.5 | 1.68 | 1.85 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 1.99 | 3.28 | 3.29 | 1.96 | 3 | 1.79 | 2.00 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.79 | 2.00 | 3/3.5 | 1.79 | 1.95 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 1.70 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.73 | 0 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.60 | 3.50 | 2.40 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | |
| Live | 2.35 | 3.55 | 2.60 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 2.67 | 3.80 | 2.41 | 1.64 | 2.5 | 2.26 | 1.99 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.30 | 3.67 | 2.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.84 | 1.97 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-4] FK Zeleznicar Pancevo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 17 | 10 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 5 | 4 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 5 | 12 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [SER D1-10] Partizan Belgrade | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 18 | 19 | 11 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 7 | 6 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 11 | 12 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 5 | 10 | 11 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 7 | 6 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 9 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FK Zeleznicar Pancevo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 0 (0%) Lose 6 (86%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 29% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 18-04-2026 | Partizan Belgrade | 2-1 (1-1) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-6 (0-3) | 1.67 | 3.70 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SER D1 | 23-11-2025 | Partizan Belgrade | 1-3 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 1-3 | 1.36 | 4.33 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 21-07-2025 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-1 (0-0) | Partizan Belgrade | 6-7 (3-4) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 09-12-2024 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-1 (0-0) | Partizan Belgrade | 4-2 (2-2) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| SER D1 | 05-08-2024 | Partizan Belgrade | 2-0 (2-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 8-4 (6-3) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 03-03-2024 | Partizan Belgrade | 3-1 (3-1) | FK Zeleznicar Pancevo | 12-2 (6-1) | 1.18 | 6.50 | 11.00 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | D | O |
| SER D1 | 23-09-2023 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-2 (1-1) | Partizan Belgrade | 2-4 (1-1) | 6.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Zeleznicar Pancevo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 12-10-2026 | Zemun | 0-3 (0-1) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-3 (1-1) | 4.75 | 3.80 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 21-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (0-1) | Cukaricki Stankom | 8-0 (2-0) | 1.80 | 3.70 | 4.20 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SER D1 | 18-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-2 (1-1) | Crvena Zvezda | 4-6 (1-2) | 10.00 | 5.25 | 1.27 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | D |
| SER D1 | 11-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-0 (0-0) | Macva Sabac | 9-0 (5-0) | 1.55 | 3.90 | 5.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 05-09-2026 | Novi Pazar | 2-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 3-5 (1-2) | 2.50 | 3.30 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 5-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.40 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 1-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 4-4 (2-0) | 1.53 | 4.10 | 5.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SER D1 | 10-08-2026 | OFK Beograd | 2-2 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-4 (0-4) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 04-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 9-0 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Sporting Braga | 4-0 (2-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-4 (2-1) | 1.17 | 5.75 | 19.00 | L | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | L | O |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-1 (0-0) | Sporting Braga | 2-2 (1-0) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 18-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (1-1) | Radnicki Nis | 3-7 (0-4) | 1.85 | 3.40 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Debrecin VSC | 1-3 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-4 (3-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-07-2026 | CSKA 1948 Sofia | 1-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 4-5 (0-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Maribor | 1-1 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-6 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 30-06-2026 | Wolfsberger AC | 2-0 (1-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-0 (1-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 24-06-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 3-3 (0-0) | Zemun | - | D | ||||||||
| SER D1 | 22-05-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Cukaricki Stankom | 10-4 (3-2) | 1.83 | 3.50 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 17-05-2026 | Novi Pazar | 2-2 (1-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 4-1 (2-0) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 09-05-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-0 (4-0) | 1.95 | 3.30 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Partizan Belgrade Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 11-10-2026 | Partizan Belgrade | 1-0 (0-0) | Novi Pazar | 4-4 (1-2) | 1.57 | 4.20 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 27-09-2026 | Partizan Belgrade | 2-3 (1-1) | Rodina Moscow | 2-5 (1-2) | L | ||||||||
| SER D1 | 20-09-2026 | Radnik Surdulica | 4-4 (3-1) | Partizan Belgrade | 3-5 (2-2) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| SER D1 | 13-09-2026 | Partizan Belgrade | 2-3 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 8-2 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SER D1 | 07-09-2026 | Crvena Zvezda | 2-1 (2-1) | Partizan Belgrade | 2-5 (0-1) | 1.30 | 5.50 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 01-09-2026 | Partizan Belgrade | 3-1 (1-0) | OFK Beograd | 6-1 (5-0) | 1.55 | 4.20 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Partizan Belgrade | 2-1 (0-0) | Getafe | 4-7 (3-2) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-0) | Partizan Belgrade | 0-2 (0-1) | 3.90 | 3.60 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Getafe | 3-1 (1-1) | Partizan Belgrade | 1-3 (1-1) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 17-08-2026 | Partizan Belgrade | 0-1 (0-1) | Radnicki 1923 Kragujevac | 11-5 (2-3) | 1.53 | 4.10 | 5.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | Tobol Kostanai | 1-2 (1-0) | Partizan Belgrade | 11-10 (5-3) | 3.75 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | D |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Partizan Belgrade | 3-0 (1-0) | Tobol Kostanai | 6-4 (4-3) | 1.44 | 3.90 | 7.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 03-08-2026 | Partizan Belgrade | 1-2 (0-0) | IMT Novi Beograd | 6-5 (4-5) | 1.50 | 4.10 | 5.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | UNA Strassen | 0-1 (0-0) | Partizan Belgrade | 6-4 (1-2) | 5.75 | 4.33 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 27-07-2026 | Macva Sabac | 1-3 (0-1) | Partizan Belgrade | 4-3 (2-1) | 5.50 | 4.50 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Partizan Belgrade | 4-0 (2-0) | UNA Strassen | 3-2 (3-2) | 1.14 | 8.00 | 13.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 19-07-2026 | Zemun | 2-2 (0-1) | Partizan Belgrade | 0-5 (0-2) | 7.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Nafta | 1-4 (0-1) | Partizan Belgrade | 0-3 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-2 (1-0) | Partizan Belgrade | 1-5 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 06-07-2026 | Partizan Belgrade | 1-0 (0-0) | FC Neftci Baku | 7-4 (4-0) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 24-10 | Away | IMT Novi Beograd | 6 Days |
| SER D1 | 02-11 | Away | Radnicki Nis | 14 Days |
| SER D1 | 08-11 | Home | Radnicki 1923 Kragujevac | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 24-10 | Home | Cukaricki Stankom | 6 Days |
| SER D1 | 02-11 | Home | Zemun | 14 Days |
| SER D1 | 08-11 | Home | Macva Sabac | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.60 | 2.26 | 3.10 | 2.60 | 2.26 | 3.10 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.65 | 0 | 2.05 | 1.65 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.07 | 3.55 | 2.60 | 2.07 | 3.55 | 2.60 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.30 | 2.88 | 2.63 | 2.40 | 3.10 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.38 | 2.20 | 3.60 | 2.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 2.1 |
| 6.7 | Shot(OT) | 11.3 | 9.4 | Shot(OT) | 10.4 |
| 5 | Corner | 3.7 | 5.6 | Corner | 5 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 3.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 16.7 | Fouls | 10.5 | 15 | Fouls | 12.6 |
| 58% | Possession | 55.7% | 59.8% | Possession | 56.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FK Zeleznicar Pancevo ( 47 Matches) | Partizan Belgrade ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 11 | 7 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 4 | 6 |