ทีเด็ดบอล Crvena Zvezda vs Mladost Lucani
‹ คู่ก่อนหน้าVeles vs Shinnik Yaroslavl · อา. 18 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 268 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paide Linnameeskond vs Trans Narva · อา. 18 ต.ค. 21:00 น.
Serbian Superliga
🕒 18-10-2026 21:00 น.
87GOLDK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Crvena Zvezda ชนะ @1.05เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Crvena Zvezda ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 0 Crvena Zvezdaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 268 / 36821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★60⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Crvena Zvezda 94%★ · 8 ข้อVSCrvena ZvezdaMladost Lucaniใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ96% @1.054% @21.25สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.92 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88Mladost Lucaniทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCrvena Zvezdaต่อ 2.5/3 @1.88JOKERเจอกันทีไรชนะ
87Crvena Zvezda ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 6.0Crvena Zvezdaกองกลาง🎯61% vs 41%Crvena Zvezdaแนวรับ🛡️3.6 vs 7.2Crvena Zvezdaการ์ดยิงดุ🔥12.6Crvena Zvezdaการ์ดรับเหนียว🧱3.6Crvena Zvezdaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Mladost Lucaniการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Crvena Zvezdaการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMladost Lucaniรอง 2.5/3 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.0Mladost Lucaniการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.92แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.77การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3.5/4การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Crvena Zvezda ชนะ @1.05เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Crvena Zvezda ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 0Crvena Zvezdaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 268 / 36821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★60⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Crvena Zvezda 94%★ · 8 ข้อVS
Crvena ZvezdaMladost Lucani
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
96% @1.054% @21.25
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.92 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Mladost Lucaniทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCrvena Zvezda
ต่อ 2.5/3 @1.88
JOKERเจอกันทีไรชนะ
87Crvena Zvezda ชนะ
87Crvena Zvezda ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 6.0Crvena Zvezda
กองกลาง🎯61% vs 41%Crvena Zvezda
แนวรับ🛡️3.6 vs 7.2Crvena Zvezda
การ์ดยิงดุ🔥12.6Crvena Zvezda
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Crvena Zvezda
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Mladost Lucani
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Crvena Zvezda
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMladost Lucani
รอง 2.5/3 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.0Mladost Lucani
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.92
แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.77
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3.5/4
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Crvena Zvezda vs Mladost Lucani
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCrvena Zvezda ต่อ 2.5/3 @1.88การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3.5/4 @1.77การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCrvena Zvezdaโอกาสชนะ 86%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 3.5/460/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Crvena Zvezda ★โอกาสไม่แพ้ 94%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Crvena Zvezda · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5/3
ความเสี่ยงของบิล72%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Crvena Zvezda ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.05 · ควรเป็น @1.12 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Crvena Zvezda 82 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Crvena Zvezda ต่อ 2.5/3
ได้ 11%ได้ครึ่ง 17%เสีย 72%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 60% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Crvena Zvezda · คาดสกอร์ 1.8 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Crvena Zvezda ชนะ 1 ลูก20%
Crvena Zvezda ชนะ 2 ลูก32%
Crvena Zvezda ชนะ 3 ลูกขึ้นไป28%
เสมอ14%
Mladost Lucani ชนะ 1 ลูก4%
Mladost Lucani ชนะ 2 ลูกขึ้นไป2%
สรุป
Crvena Zvezda ชนะ80%
Crvena Zvezda ไม่แพ้94%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป60%
Crvena Zvezda คลีนชีท47%
Mladost Lucani ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Crvena Zvezda ไม่แพ้94%
Mladost Lucani ไม่แพ้20%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Crvena Zvezda ★ควรเป็น @1.07
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%2-012%1-111%2-19%0-08%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Crvena Zvezda)
- โอกาส Crvena Zvezda ชนะ 80% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 94%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 60%
- Crvena Zvezda คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- Crvena Zvezda ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Crvena Zvezda ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Crvena Zvezda ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.05 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.12 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2.5/3 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 60%
- ระบบให้ Crvena Zvezda ชนะ 80% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (86%)
- Mladost Lucani ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Crvena Zvezda
ส0-0ช1-0ช2-1ช3-0ช3-0พ2-3
Mladost Lucani
ช3-1พ0-2ช1-0พ0-5ช2-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Crvena Zvezdaยิง 2.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Mladost Lucaniยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Crvena Zvezda
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Mladost Lucani
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Crvena Zvezda
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Mladost Lucani
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Crvena Zvezda
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Mladost Lucani
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Crvena Zvezda ชนะ 7เสมอ 1Mladost Lucani ชนะ 0
- 20-12-2025Crvena Zvezda4 - 0Mladost Lucani
- 16-08-2025Mladost Lucani1 - 4Crvena Zvezda
- 25-05-2025Crvena Zvezda3 - 1Mladost Lucani
- 30-11-2024Mladost Lucani0 - 2Crvena Zvezda
- 28-07-2024Crvena Zvezda2 - 2Mladost Lucani
- 28-06-2024Crvena Zvezda1 - 0Mladost Lucani
- 08-05-2024Mladost Lucani0 - 1Crvena Zvezda
- 28-01-2024Crvena Zvezda2 - 0Mladost Lucani
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Crvena Zvezda@1.06 → @1.050.9%
เสมอ@9.40 → @9.551.6%
ทีมเยือน Mladost Lucani@16.75 → @21.25▲ 26.9%
คู่อื่นใน Superliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.02 | 9.30 | 16.50 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | |
| Live | 1.02 | 9.10 | 16.50 | 2.00 | 3.5/4 | 1.70 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.09 | 9.50 | 17.00 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | |
| Live | 1.07 | 10.00 | 26.00 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.08 | 10.80 | 27.00 | 1.89 | 3.5 | 1.88 | 1.81 | 2.5 | 2.05 | |
| Live | 1.03 | 10.50 | 37.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.93 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | ||||
| Live | 1.86 | 3.5 | 1.90 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | |||||
| 12BET | Initial | 1.93 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | ||||
| Live | 1.86 | 3.5 | 1.90 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | |||||
| wewbet | Initial | 1.08 | 7.75 | 24.00 | 1.84 | 3.5 | 1.92 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | |
| Live | 1.06 | 8.35 | 29.00 | 1.83 | 3.5 | 1.97 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.04 | 9.00 | 16.00 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.75 | 2/2.5 | 1.77 | |
| Live | 1.04 | 9.50 | 23.00 | 1.77 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 2.5/3 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.07 | 9.92 | 16.84 | 1.92 | 3.5 | 1.81 | 1.84 | 2.5 | 1.88 | |
| Live | 1.05 | 11.76 | 22.59 | 1.85 | 3.5 | 1.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 1.06 | 10.00 | 41.00 | 1.85 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 2.5/3 | 1.91 | |
| Live | 1.05 | 10.00 | 26.00 | 1.80 | 3.5 | 1.91 | 1.91 | 2.5/3 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.10 | 8.00 | 19.00 | 1.75 | 3.5 | 1.90 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | |
| Live | 1.07 | 10.00 | 22.00 | 1.80 | 3.5 | 1.85 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.14 | 7.31 | 24.00 | 1.93 | 3.5 | 1.87 | 2.06 | 2.5 | 1.77 | |
| Live | 1.01 | 22.00 | 55.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 2.5/3 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-1] Crvena Zvezda | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 10 | 1 | 0 | 27 | 3 | 31 | 1 | 90.9% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 2 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 4 | 0 | 13 | 3 | 25 | 1 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 11 | 2 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 4 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
| [SER D1-6] Mladost Lucani | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 10 | 12 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 3 | 9 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 9 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 4 | 6 | 13 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Crvena Zvezda Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 20-12-2025 | Crvena Zvezda | 4-0 (1-0) | Mladost Lucani | 5-1 (2-0) | 1.05 | 13.00 | 29.00 | W | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 16-08-2025 | Mladost Lucani | 1-4 (0-1) | Crvena Zvezda | 3-10 (1-6) | 11.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| SER D1 | 25-05-2025 | Crvena Zvezda | 3-1 (2-0) | Mladost Lucani | 15-2 (5-1) | 1.10 | 9.50 | 15.00 | W | 1.80 | 2.5 | 2.00 | L | D |
| SER D1 | 30-11-2024 | Mladost Lucani | 0-2 (0-1) | Crvena Zvezda | 2-7 (1-2) | 10.00 | 6.00 | 1.20 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 28-07-2024 | Crvena Zvezda | 2-2 (0-2) | Mladost Lucani | 19-0 (4-0) | 1.10 | 8.00 | 17.00 | D | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 28-06-2024 | Crvena Zvezda | 1-0 (1-0) | Mladost Lucani | - | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 08-05-2024 | Mladost Lucani | 0-1 (0-0) | Crvena Zvezda | 0-14 (0-5) | 10.00 | 6.50 | 1.17 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 28-01-2024 | Crvena Zvezda | 2-0 (2-0) | Mladost Lucani | 2-4 (1-1) | 1.18 | 5.50 | 13.00 | W | 1.75 | 2 | 2.05 | D | U |
| SER D1 | 09-12-2023 | Crvena Zvezda | 3-1 (1-1) | Mladost Lucani | 9-1 (3-0) | 1.07 | 11.00 | 29.00 | W | 2.00 | 3 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 11-08-2023 | Mladost Lucani | 1-4 (1-2) | Crvena Zvezda | 2-8 (1-4) | 19.00 | 9.00 | 1.13 | W | 1.88 | -2.5 | 1.93 | W | O |
| SER D1 | 06-11-2022 | Crvena Zvezda | 2-0 (1-0) | Mladost Lucani | 10-0 (5-0) | 1.06 | 11.00 | 34.00 | W | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | L | U |
| SER D1 | 25-07-2022 | Mladost Lucani | 1-2 (0-1) | Crvena Zvezda | 8-8 (4-1) | 19.00 | 8.00 | 1.11 | W | 1.88 | -2/2.5 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 21-11-2021 | Mladost Lucani | 1-5 (1-1) | Crvena Zvezda | 3-6 (2-4) | 12.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.78 | -2 | 2.03 | W | O |
| SER D1 | 25-07-2021 | Crvena Zvezda | 1-0 (1-0) | Mladost Lucani | 15-6 (9-4) | 1.08 | 9.00 | 17.00 | W | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 21-03-2021 | Crvena Zvezda | 4-1 (3-1) | Mladost Lucani | 15-1 (12-0) | 1.08 | 9.00 | 15.00 | W | 1.88 | 2.5 | 1.93 | W | O |
| SER D1 | 26-09-2020 | Mladost Lucani | 0-4 (0-1) | Crvena Zvezda | 6-4 (1-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | O |
| SER D1 | 04-12-2019 | Mladost Lucani | 0-1 (0-0) | Crvena Zvezda | 1-15 (1-6) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | W | 2.05 | -1.5 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 10-08-2019 | Crvena Zvezda | 2-0 (2-0) | Mladost Lucani | 9-3 (3-2) | 1.05 | 11.00 | 21.00 | W | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | L | U |
| SER CUP | 15-05-2019 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 7-4 (0-3) | 8.50 | 5.00 | 1.28 | D | 1.92 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 05-05-2019 | Crvena Zvezda | 1-0 (0-0) | Mladost Lucani | 10-1 (5-1) | 1.12 | 8.00 | 13.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Crvena Zvezda Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 15-10-2026 | Lugano | 3-2 (1-1) | Crvena Zvezda | 5-3 (3-2) | 2.20 | 3.25 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SER D1 | 11-10-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 0-3 (0-0) | Crvena Zvezda | 4-2 (2-1) | 6.50 | 4.50 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | D |
| SER D1 | 21-09-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (2-0) | Radnicki Nis | 7-3 (3-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 18-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-2 (1-1) | Crvena Zvezda | 4-6 (1-2) | 10.00 | 5.25 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | D |
| SER D1 | 14-09-2026 | IMT Novi Beograd | 0-1 (0-1) | Crvena Zvezda | 5-2 (1-0) | 7.00 | 4.75 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| SER D1 | 11-09-2026 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 1-6 (1-5) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | D | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 07-09-2026 | Crvena Zvezda | 2-1 (2-1) | Partizan Belgrade | 2-5 (0-1) | 1.30 | 5.50 | 8.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| SER D1 | 31-08-2026 | Zemun | 0-2 (0-0) | Crvena Zvezda | 4-5 (2-2) | 19.00 | 9.50 | 1.09 | W | 1.95 | -2.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 28-08-2026 | FC Viktoria Plzen | 4-1 (1-1) | Crvena Zvezda | 5-3 (0-1) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Crvena Zvezda | 4-0 (1-0) | Cukaricki Stankom | 3-2 (2-1) | 1.18 | 7.00 | 12.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (1-0) | FC Viktoria Plzen | 1-2 (0-2) | 1.62 | 3.90 | 4.60 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Crvena Zvezda | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 3-3 (0-2) | 1.33 | 5.25 | 8.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 09-08-2026 | Crvena Zvezda | 2-0 (1-0) | Novi Pazar | 3-5 (2-2) | 1.10 | 8.50 | 21.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA CL | 05-08-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Crvena Zvezda | 3-8 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Crvena Zvezda | 5-0 (2-0) | Larne FC | 5-1 (4-0) | 1.08 | 9.50 | 23.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| SER D1 | 27-07-2026 | Crvena Zvezda | 3-1 (2-1) | Vojvodina Novi Sad | 6-2 (4-1) | 1.25 | 6.00 | 10.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| UEFA CL | 22-07-2026 | Larne FC | 0-4 (0-1) | Crvena Zvezda | 0-8 (0-5) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 18-07-2026 | Crvena Zvezda | 5-0 (3-0) | Macva Sabac | 9-0 (4-0) | 1.06 | 10.00 | 26.00 | W | 1.93 | 3 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 12-07-2026 | Zenit St. Petersburg | 3-1 (1-0) | Crvena Zvezda | 4-3 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | FC Blau Weiss Linz | 2-2 (1-2) | Crvena Zvezda | 2-6 (1-2) | 5.00 | 4.10 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| Mladost Lucani Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 13-10-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | OFK Beograd | 2-7 (1-4) | 2.55 | 3.25 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SER D1 | 20-09-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-0) | Mladost Lucani | 6-1 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 13-09-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 5-0 (3-0) | Mladost Lucani | 8-6 (3-3) | 1.65 | 3.70 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 06-09-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | Radnicki Nis | 5-6 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.88 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SER D1 | 31-08-2026 | IMT Novi Beograd | 2-0 (1-0) | Mladost Lucani | 4-0 (1-0) | 1.85 | 3.40 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 24-08-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-0) | Partizan Belgrade | 0-2 (0-1) | 3.90 | 3.60 | 1.83 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 17-08-2026 | Zemun | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 9-3 (5-1) | 2.63 | 3.10 | 2.63 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 10-08-2026 | Mladost Lucani | 2-2 (0-1) | Cukaricki Stankom | 10-3 (5-2) | 2.25 | 3.25 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 04-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 9-0 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SER D1 | 27-07-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | Novi Pazar | 3-6 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SER D1 | 20-07-2026 | Radnik Surdulica | 1-1 (0-0) | Mladost Lucani | 5-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Mladost Lucani | 5-0 (0-0) | FK Vrsac | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Borac Cacak | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-07-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-1) | Mladost Lucani | 1-3 (1-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-07-2026 | IMT Novi Beograd | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 7-6 (0-4) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 29-06-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Novi Pazar | 3-5 (1-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-06-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | OFK Petrovac | 3-2 | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 25-05-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | FK Napredak Krusevac | 4-4 (2-2) | 1.22 | 6.00 | 12.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 17-05-2026 | Habitpharm Javor | 2-4 (1-0) | Mladost Lucani | 7-4 (2-2) | 1.83 | 3.40 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SER D1 | 10-05-2026 | Radnicki Nis | 1-0 (0-0) | Mladost Lucani | 8-1 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA ECL | 22-10 | Home | FC Copenhagen | 4 Days |
| SER D1 | 24-10 | Away | OFK Beograd | 6 Days |
| SER D1 | 02-11 | Away | Macva Sabac | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 24-10 | Home | Vojvodina Novi Sad | 6 Days |
| SER D1 | 02-11 | Home | Radnik Surdulica | 14 Days |
| SER D1 | 08-11 | Away | Novi Pazar | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.26 | 3.65 | 12.50 | 1.26 | 3.65 | 12.50 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.02 | 9.30 | 16.50 | 1.02 | 9.10 | 16.50 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 2.00 | 3.5/4 | 1.70 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.33 | 3.40 | 15.00 | 1.30 | 3.50 | 17.00 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.09 | 9.50 | 17.00 | 1.07 | 10.00 | 26.00 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 2.1 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 2 | 0.6 | Loss | 1.2 |
| 12 | Shot(OT) | 18.7 | 13 | Shot(OT) | 17.5 |
| 5 | Corner | 4 | 3.7 | Corner | 3.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.3 | 2.9 | Yellow Card | 2.4 |
| 14.7 | Fouls | 14 | 12 | Fouls | 14 |
| 61% | Possession | 44.7% | 60.5% | Possession | 41.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Crvena Zvezda ( 48 Matches) | Mladost Lucani ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 20 | 12 | 8 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 6 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 3 | 8 |