ทีเด็ดบอล Girona vs Andorra FC
‹ คู่ก่อนหน้าReal Valladolid vs Eldense · อา. 18 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 337 / 358เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Zeleznicar Pancevo vs Partizan Belgrade · อา. 18 ต.ค. 23:30 น.
Spanish La Liga 2
🕒 18-10-2026 23:30 น.
Gironaเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 337 / 35823:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล66.5พลังทีม62.2GironaAndorra FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7631% @4.09สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.87
Andorra FCทีมเยือน · อันดับ #18 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Vladyslav VanatFW · 24 ปี£15Mคะแนน 7.4VS1🧤
Pau Lopez SabataGK · 31 ปี£3Mคะแนน 6.42⚽
✓ ชนะ
Yaser AsprillaFW · 22 ปี£14Mคะแนน 7.4VS2⚽
LLLautaro de LeónFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Bryan Gil SalvatierraFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0VS3🛡️
Gael AlonsoDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1Girona ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)73.1พลังที่แท้จริง66.5พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+4.3Girona นำ 4.3 · ตลาดให้เต็ง 52%พลังทีม (ประมาณการ)66.2พลังที่แท้จริง62.2พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGironaต่อ 0.5/1 @1.99พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8Gironaแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Gironaดาวเด่น 1
£15MVanatดาวเด่น 2
£14MAsprillaดาวเด่น 3
£8MSalvatierraการ์ดยิงดุ🔥10.2Gironaการ์ดรับหลวม🕳️11.4Andorra FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Gironaการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAndorra FCรอง 0.5/1 @1.87กองกลาง🎯60% vs 51%Andorra FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Gironaการ์ดยิงดุ🔥7.8Andorra FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88แนวรุก🔥10.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gironaเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 337 / 35823:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล66.5พลังทีม62.2
GironaAndorra FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7631% @4.09
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.87
Andorra FCทีมเยือน · อันดับ #18 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Vladyslav VanatFW · 24 ปี£15Mคะแนน 7.4
VS
✓ ชนะ
Vladyslav VanatFW · 24 ปี£15Mคะแนน 7.41🧤
Pau Lopez SabataGK · 31 ปี£3Mคะแนน 6.4

Pau Lopez SabataGK · 31 ปี£3Mคะแนน 6.42⚽
✓ ชนะ
Yaser AsprillaFW · 22 ปี£14Mคะแนน 7.4
VS
✓ ชนะ
Yaser AsprillaFW · 22 ปี£14Mคะแนน 7.42⚽
LLLautaro de LeónFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1
LLLautaro de LeónFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Bryan Gil SalvatierraFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Bryan Gil SalvatierraFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.03🛡️
Gael AlonsoDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1

Gael AlonsoDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1Girona ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)73.1
พลังที่แท้จริง66.5
พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+4.3
Girona นำ 4.3 · ตลาดให้เต็ง 52%
พลังทีม (ประมาณการ)66.2
พลังที่แท้จริง62.2
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGirona
ต่อ 0.5/1 @1.99
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8Girona
แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Girona
ดาวเด่น 1
£15MVanat
£15MVanatดาวเด่น 2
£14MAsprilla
£14MAsprillaดาวเด่น 3
£8MSalvatierra
£8MSalvatierraการ์ดยิงดุ🔥10.2Girona
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Andorra FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Girona
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAndorra FC
รอง 0.5/1 @1.87
กองกลาง🎯60% vs 51%Andorra FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Girona
การ์ดยิงดุ🔥7.8Andorra FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
แนวรุก🔥10.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Girona = วงกลม · Andorra FC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Gironaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Andorra FCประมาณการจากมูลค่านักเตะPG13Paulo Gazzaniga6.3
11Alexandre Moreno Lopera6.5
2Abdul Mumin6.5
16Alejandro Frances Torrijo6.5
4Javier Bonar6.2
8Francisco Beltran6.7
30Unai Hernandez6.4
6Donny van de Beek6.3
19Vladyslav Vanat7.4
22Yaser Asprilla7.4
17Bryan Gil Salvatierra7.0
13Pau Lopez Sabata6.4
4Gael Alonso6.1
17Thomas Carrique6.0
5Marc Bombardo Poyato6.0
23Diego Alende Lopez5.9
8Efe Akman6.0
10Marc Domenech6.0
14Sergio Molina5.9LL11Lautaro de León6.1
HL29Hugo Lopez6.1
•Enes Sali6.0Girona4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Andorra FC4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Girona vs แนวรุก Andorra FC
4vs325.7 – 18.1 คะแนน
Girona คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.3 – 17.8 คะแนน
Girona คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Girona vs แนวรับ Andorra FC
3vs421.8 – 23.8 คะแนน
Andorra FC คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Girona คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Girona vs Andorra FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGirona ต่อ 0.5/1 @1.99การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.88การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงGirona +4.366.5 vs 62.2
🃏ศึกดาวเด่นGirona ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งGironaโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Girona · บิลหลัก 1X2 @1.76
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Girona ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.76 · ควรเป็น @1.68 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Girona 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Girona ต่อ 0.5/1
ได้ 32%ได้ครึ่ง 22%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Girona · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Girona ชนะ 1 ลูก22%
Girona ชนะ 2 ลูก17%
Girona ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ24%
Andorra FC ชนะ 1 ลูก13%
Andorra FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Girona ชนะ54%
Girona ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Girona คลีนชีท32%
Andorra FC ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Girona ไม่แพ้79%
Andorra FC ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-09%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Girona)
- โอกาส Girona ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Andorra FC เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Girona ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา Girona ไหลขึ้นจาก @1.66 (เงินไหลออก)
- โอกาส Andorra FC ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Girona
ช2-0พ1-2ช2-1ช2-0ส0-0ส1-1
Andorra FC
พ0-1พ1-3พ1-3ช3-2ส0-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gironaยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Andorra FCยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Girona
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
Andorra FC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Girona
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Andorra FC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Girona
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Andorra FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Girona ชนะ 3เสมอ 1Andorra FC ชนะ 0
- 03-04-2025Andorra FC2 - 3Girona
- 06-08-2023Girona3 - 0Andorra FC
- 22-07-2023Girona2 - 2Andorra FC
- 28-07-2022Girona2 - 0Andorra FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Girona@1.66 → @1.76▲ 5.8%
เสมอ@3.78 → @3.69▼ 2.3%
ทีมเยือน Andorra FC@4.48 → @4.09▼ 8.7%
คู่อื่นใน La Liga 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.60 | 3.97 | 4.05 | 1.82 | 2.5/3 | 1.90 | 1.94 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.68 | 3.71 | 3.85 | 1.83 | 2.5/3 | 1.89 | 1.91 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 1.77 | 3.85 | 3.90 | 1.89 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.85 | 3.80 | 1.89 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 3.90 | 5.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.75 | 3.75 | 4.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.71 | 3.90 | 4.40 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 4.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.95 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.75 | 4.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.89 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.84 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.75 | 3.65 | 4.25 | 1.88 | 2.5/3 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.20 | 1.89 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 1.75 | 3.65 | 4.25 | 1.88 | 2.5/3 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.20 | 1.89 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 1.68 | 3.58 | 4.03 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.72 | 3.47 | 3.96 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.62 | 3.71 | 4.35 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 2.07 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.78 | 3.81 | 3.97 | 1.90 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 3.90 | 4.80 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.74 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.76 | 3.80 | 4.30 | 1.86 | 2.5/3 | 1.92 | 1.94 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 1.75 | 3.94 | 4.20 | 1.79 | 2.5/3 | 2.02 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.76 | 3.90 | 4.56 | 1.88 | 2.5/3 | 1.99 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| hkjc | Initial | 1.76 | 3.45 | 3.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 2.11 | 0.5/1 | 1.69 | |
| Live | 1.76 | 3.45 | 3.65 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 2.11 | 0.5/1 | 1.69 | ||
| Willhill | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.77 | 3.60 | 4.20 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.77 | 3.55 | 4.30 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 4.05 | 4.67 | 1.82 | 2.5 | 2.03 | 1.31 | 0 | 3.61 | |
| Live | 1.75 | 4.04 | 4.47 | 1.81 | 2.5/3 | 2.04 | 1.83 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-7] Girona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 15 | 9 | 15 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 8 | 3 | 18 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 0 | 11 | 1 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
| [SPA D2-18] Andorra FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 13 | 15 | 10 | 18 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 8 | 6 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 16 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 4 | 5 | 12 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 1 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Girona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 3 (75%) Draw 1 (25%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Catalonia C | 03-04-2025 | Andorra FC | 2-3 (2-1) | Girona | 4-5 (3-2) | 1.45 | 3.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 06-08-2023 | Girona | 3-0 (0-0) | Andorra FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2023 | Girona | 2-2 (1-2) | Andorra FC | 4-3 (1-2) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 28-07-2022 | Girona | 2-0 (1-0) | Andorra FC | 5-4 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Girona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 13-10-2026 | Tenerife | 1-1 (1-1) | Girona | 6-3 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Girona | 2-0 (2-0) | Albacete | 3-5 (1-4) | 1.41 | 4.20 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Cadiz | 1-2 (0-2) | Girona | 2-4 (1-4) | 3.75 | 3.40 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Girona | 1-2 (1-0) | Castellon | 4-11 (1-5) | 2.01 | 3.40 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Sporting Gijon | 0-2 (0-1) | Girona | 4-0 (2-0) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Girona | 5-2 (1-0) | Las Palmas | 4-1 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 22-08-2026 | Cordoba | 2-1 (2-0) | Girona | 2-3 (1-1) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 17-08-2026 | Girona | 1-1 (0-0) | Leganes | 9-0 (1-0) | 1.62 | 3.30 | 5.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-1) | Girona | 7-3 (3-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Girona | 2-2 (1-0) | Sabadell | 2-1 (1-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Girona | 1-4 (0-2) | Arsenal | 5-4 (1-3) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Girona | 3-3 (1-2) | Castellon | 6-7 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Girona | 0-1 (0-0) | Alaves | 8-3 (5-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | UE Olot | 1-3 (0-2) | Girona | 0-12 (0-7) | 15.00 | 7.00 | 1.13 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Al Qadsiah | - | D | ||||||||
| SPA D1 | 24-05-2026 | Girona | 1-1 (0-1) | Elche | 2-1 (2-1) | 1.80 | 3.70 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Atletico Madrid | 1-0 (1-0) | Girona | 9-8 (2-2) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 15-05-2026 | Girona | 1-1 (0-1) | Real Sociedad | 6-3 (2-2) | 2.20 | 3.50 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 12-05-2026 | Rayo Vallecano | 1-1 (0-0) | Girona | 9-5 (5-2) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Andorra FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 11-10-2026 | Andorra FC | 1-0 (1-0) | Castellon | 4-7 (1-2) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Sabadell | 0-0 (0-0) | Andorra FC | 11-0 (5-0) | 1.96 | 3.20 | 3.75 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Granada CF | 2-3 (0-2) | Andorra FC | 14-4 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Andorra FC | 1-3 (0-1) | Sporting Gijon | 9-4 (3-2) | 2.01 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Andorra FC | 1-3 (0-3) | Real Sociedad B | 7-2 (5-0) | 1.45 | 4.10 | 6.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Real Valladolid | 1-0 (1-0) | Andorra FC | 2-4 (1-1) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Eibar | 7-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Celta vigo b | 4-2 (0-0) | Andorra FC | 4-4 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D2 | 15-08-2026 | Andorra FC | 5-1 (1-0) | AD Ceuta | 2-2 (1-2) | 1.65 | 3.75 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-08-2026 | SD Huesca | 4-0 (1-0) | Andorra FC | 6-1 (1-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Andorra FC | 2-3 (1-1) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | 8-1 (2-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | CE Europa | 5-1 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | 2-7 (2-5) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Andorra FC | 5-2 (2-0) | Inter Club Escaldes | 2-0 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | 4-2 (2-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Andorra FC | 2-1 (0-0) | Millwall | 4-0 (2-0) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Burgos | 1-0 (1-0) | Andorra FC | 2-2 (2-0) | 1.41 | 3.80 | 7.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Andorra FC | 0-2 (0-1) | AD Ceuta | 2-0 | 1.41 | 4.50 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 17-05-2026 | Deportivo La Coruna | 2-1 (0-1) | Andorra FC | 2-1 | 1.45 | 4.10 | 5.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 24-10 | Home | Celta vigo b | 6 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Away | Real Sociedad B | 14 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Home | Almeria | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 27-10 | Home | Burgos | 8 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Away | Tenerife | 14 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Home | Mallorca | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.29 | 2.30 | 4.35 | 2.33 | 2.30 | 4.25 | 2.12 | 1/1.5 | 1.76 | 2.12 | 1/1.5 | 1.76 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | 1.92 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.77 | 3.85 | 3.90 | 1.80 | 3.85 | 3.80 | 1.89 | 2.5/3 | 1.98 | 1.89 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.38 | 5.50 | 2.30 | 2.38 | 4.50 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.53 | 3.90 | 5.50 | 1.75 | 3.75 | 4.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.26 | 3.98 | 2.38 | 2.18 | 3.78 | 2.13 | 1/1.5 | 1.74 | 2.13 | 1/1.5 | 1.74 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | 1.94 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.68 | 3.58 | 4.03 | 1.72 | 3.47 | 3.96 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.7 | Goal | 1.3 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1.9 |
| 14.7 | Shot(OT) | 18 | 11.9 | Shot(OT) | 11.7 |
| 4 | Corner | 2.7 | 3.7 | Corner | 4.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 5.7 | 2.6 | Yellow Card | 3.3 |
| 10 | Fouls | 19.3 | 10.5 | Fouls | 17.4 |
| 52% | Possession | 45.3% | 51.3% | Possession | 60.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Girona ( 8 Matches) | Andorra FC ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 5 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 5 | 6 |
AD Ceuta
Real Oviedo
Granada CF
Cadiz
Real Valladolid
Eldense
Burgos
Sabadell