ทีเด็ดบอล Burgos vs Sabadell
‹ คู่ก่อนหน้าReal Madrid vs Sevilla · จ. 19 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 360 / 360เรียงตามเวลาเตะ
Spanish La Liga 2
🕒 19-10-2026 02:00 น.
คู่ที่ 360 / 36002:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุล65.4พลังทีม67.2BurgosSabadellใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.7150% @2.66สูง/ต่ำ 2 สูง 1.94 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.91
Sabadellทีมเยือน · อันดับ #6 · 16 แต้ม💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
David Gonzalez BallesterosMF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1⚽
Patrick NuamahFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.22🎯
✓ ชนะ
Santiago LencinaMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3VS2🛡️
Edgar Gonzalez EstradaDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Jon KarrikaburuFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🛡️
Gonzalo Avila GordonDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0Burgos ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)67.4พลังที่แท้จริง65.4พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.8Sabadell นำ 1.8 · ตลาดให้เต็ง 34%พลังทีม (ประมาณการ)64.7พลังที่แท้จริง67.2พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBurgosHDP 0 @1.95กองกลาง🎯47% vs 42%Burgosดาวเด่น 1
£3MBallesterosดาวเด่น 2
£2MLencinaดาวเด่น 3
£2MKarrikaburuการ์ดยิงดุ🔥7.2Burgosการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSabadellHDP 0 @1.91แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Sabadellการ์ดรับหลวม🕳️7.2Burgosการ์ดยิงดุ🔥7.2Sabadellการ์ดได้ราคา💰6/10Sabadellการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.94แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 360 / 36002:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุล
65.4พลังทีม67.2
BurgosSabadell
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.7150% @2.66
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.94 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.91
Sabadellทีมเยือน · อันดับ #6 · 16 แต้ม💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
David Gonzalez BallesterosMF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
✓ ชนะ
David Gonzalez BallesterosMF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.41⚽
Patrick NuamahFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.2

Patrick NuamahFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.22🎯
✓ ชนะ
Santiago LencinaMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Santiago LencinaMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
Edgar Gonzalez EstradaDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0

Edgar Gonzalez EstradaDF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Jon KarrikaburuFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะ
Jon KarrikaburuFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
Gonzalo Avila GordonDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0

Gonzalo Avila GordonDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0Burgos ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)67.4
พลังที่แท้จริง65.4
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.8
Sabadell นำ 1.8 · ตลาดให้เต็ง 34%
พลังทีม (ประมาณการ)64.7
พลังที่แท้จริง67.2
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBurgos
HDP 0 @1.95
กองกลาง🎯47% vs 42%Burgos
ดาวเด่น 1
£3MBallesteros
£3MBallesterosดาวเด่น 2
£2MLencina
£2MLencinaดาวเด่น 3
£2MKarrikaburu
£2MKarrikaburuการ์ดยิงดุ🔥7.2Burgos
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSabadell
HDP 0 @1.91
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2Sabadell
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Burgos
การ์ดยิงดุ🔥7.2Sabadell
การ์ดได้ราคา💰6/10Sabadell
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.94
แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Burgos = วงกลม · Sabadell = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Burgosประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Sabadellประมาณการจากมูลค่านักเตะ
13Ander Cantero6.1
2Alex Lizancos6.1
3Ignasi Vilarrasa6.0
15Oier Luengo6.0
6Sergio Gonzalez5.9
14David Gonzalez Ballesteros6.4
24Santiago Lencina6.3
12Unai Vencedor6.2
7Jon Karrikaburu6.3
16Francisco Jose Sanchez Rodriguez, Curro6.2
19Javi Llabres6.0DF1Diego Licinio Lazaro Fuoli5.8
6Edgar Gonzalez Estrada6.0
2Gonzalo Avila Gordon6.0MC4Miquel Codina5.8
JC15Juan Carlos Lazaro Cervera5.7
8Pere Pons Riera5.9OS14Oscar Sanz5.8
AR21Alain Ribeiro5.8
29Patrick Nuamah6.2
16Nicholas Gioacchini6.0
10Angel Baena Perez5.9Burgos4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Sabadell4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Burgos vs แนวรุก Sabadell
4vs324.0 – 18.0 คะแนน
Burgos คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.0 – 17.5 คะแนน
Burgos คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Burgos vs แนวรับ Sabadell
3vs418.5 – 23.4 คะแนน
Sabadell คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Burgos คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Burgos vs Sabadell
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBurgos HDP 0 @1.95การ์ด 5 : 4 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSabadell +1.865.4 vs 67.2
🃏ศึกดาวเด่นBurgos ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 34%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 249/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Burgos · บิลหลัก 1X2 @2.71
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Burgos ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.71 · ควรเป็น @2.62 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Burgos 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Burgos ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 31%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Burgos · คาดสกอร์ 1.1 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Burgos ชนะ 1 ลูก21%
Burgos ชนะ 2 ลูก10%
Burgos ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ31%
Sabadell ชนะ 1 ลูก20%
Sabadell ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Burgos ชนะ35%
Burgos ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Burgos คลีนชีท32%
Sabadell ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Burgos ไม่แพ้66%
Sabadell ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-012%0-011%1-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Burgos)
- โอกาส Burgos ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 31% ค่อนข้างสูง
- Burgos ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Sabadell รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Sabadell ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Burgos ไหลขึ้นจาก @2.51 (เงินไหลออก)
- โอกาส Sabadell ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Burgos
ส0-0ช3-1ช2-1ช1-0พ1-2พ0-1
Sabadell
ช3-2พ0-2ช3-1ส1-1ส0-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Burgosยิง 1.2 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Sabadellยิง 1.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Burgos
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 9
Sabadell
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Sabadell
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sabadell
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Burgos@2.51 → @2.71▲ 8.0%
เสมอ@2.93 → @2.881.8%
ทีมเยือน Sabadell@2.82 → @2.66▼ 5.8%
คู่อื่นใน La Liga 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.42 | 3.00 | 2.65 | 1.89 | 2 | 1.83 | 1.81 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.53 | 3.02 | 2.51 | 1.85 | 2 | 1.87 | 1.90 | 0 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 2.56 | 3.10 | 2.74 | 1.98 | 2 | 1.89 | 1.87 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.71 | 2.93 | 2.71 | 2.02 | 2 | 1.85 | 1.94 | 0 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 2.85 | 3.00 | 2.00 | 2 | 1.80 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.75 | 2.85 | 2.75 | 1.95 | 2 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.00 | 2.80 | 1.93 | 2 | 1.87 | 1.85 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.70 | 2.90 | 2.70 | 1.93 | 2 | 1.93 | 2.00 | 0 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 2.90 | 2.60 | 1.88 | 2 | 1.91 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.63 | 2.90 | 2.70 | 1.87 | 2 | 1.92 | 1.89 | 0 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.68 | 2.80 | 2.86 | 1.96 | 2 | 1.88 | 1.87 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.56 | 2.82 | 2.99 | 1.95 | 2 | 1.92 | 1.98 | 0 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 2.68 | 2.80 | 2.86 | 1.96 | 2 | 1.88 | 1.87 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.56 | 2.82 | 2.99 | 1.95 | 2 | 1.92 | 1.98 | 0 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 2.47 | 2.85 | 2.73 | 1.95 | 2 | 1.91 | 1.84 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.67 | 2.86 | 2.52 | 1.93 | 2 | 1.93 | 2.00 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.62 | 2.93 | 2.52 | 1.86 | 2 | 2.00 | 2.01 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.71 | 2.96 | 2.66 | 1.99 | 2 | 1.89 | 1.97 | 0 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 2.95 | 2.60 | 1.77 | 2 | 1.98 | 1.91 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.75 | 2.95 | 2.80 | 1.90 | 2 | 1.88 | 1.88 | 0 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.80 | 3.04 | 2.68 | 1.80 | 2 | 2.02 | 1.95 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.84 | 2.95 | 2.88 | 1.96 | 2 | 1.91 | 1.93 | 0 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 2.88 | 2.60 | 1.50 | 1.5 | 2.40 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.63 | 2.80 | 2.80 | 1.50 | 1.5 | 2.45 | 1.73 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 2.80 | 2.90 | 1.50 | 1.5 | 2.40 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.65 | 2.75 | 2.85 | 1.50 | 1.5 | 2.40 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.57 | 3.06 | 3.06 | 2.45 | 2.5 | 1.58 | 1.77 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.67 | 3.04 | 2.95 | 2.14 | 2/2.5 | 1.74 | 1.84 | 0 | 2.01 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-10] Burgos | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 12 | 10 | 14 | 10 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 7 | 10 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 5 | 6 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [SPA D2-5] Sabadell | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 10 | 7 | 16 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 6 | 5 | 12 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 2 | 4 | 4 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Burgos Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Burgos Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 12-10-2026 | Burgos | 0-1 (0-1) | Granada CF | 4-0 (1-0) | 2.10 | 3.30 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 03-10-2026 | Almeria | 2-1 (0-1) | Burgos | 8-3 (3-0) | 1.56 | 3.60 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Burgos | 1-0 (1-0) | Eldense | 2-5 (1-3) | 1.79 | 3.25 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Las Palmas | 1-2 (1-0) | Burgos | 9-4 (3-0) | 2.01 | 3.25 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Burgos | 3-1 (1-1) | AD Ceuta | 1-7 (1-5) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Real Oviedo | 0-0 (0-0) | Burgos | 9-6 (7-2) | 2.00 | 3.10 | 3.80 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 01-09-2026 | Burgos | 2-2 (1-1) | Real Sociedad B | 6-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Sporting Gijon | 1-0 (1-0) | Burgos | 4-4 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D2 | 17-08-2026 | Burgos | 3-2 (2-2) | Cordoba | 1-7 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Burgos | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 1-2 (1-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Burgos | 0-3 (0-1) | Athletic Bilbao | - | 5.75 | 3.50 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Unionistas de Salamanca | 0-1 (0-0) | Burgos | 2-4 (1-3) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Burgos | 1-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | 4-2 (3-1) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Burgos | 2-0 (2-0) | Real Sociedad B | 3-1 (1-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Burgos | 1-0 (1-0) | Andorra FC | 2-2 (2-0) | 1.41 | 3.80 | 7.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-2) | Burgos | 9-0 (3-0) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Granada CF | 0-1 (0-0) | Burgos | 3-5 (1-1) | 3.10 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D2 | 09-05-2026 | Burgos | 0-0 (0-0) | Almeria | 10-4 (4-0) | 2.50 | 3.20 | 2.70 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D2 | 03-05-2026 | Real Sociedad B | 0-0 (0-0) | Burgos | 2-2 (1-0) | 2.70 | 3.25 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SPA D2 | 25-04-2026 | Burgos | 1-1 (1-1) | Deportivo La Coruna | 7-3 (2-0) | 2.20 | 2.85 | 3.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| No Data |
| Sabadell Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 10-10-2026 | AD Ceuta | 1-2 (1-1) | Sabadell | 2-3 (0-2) | 3.40 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Sabadell | 0-0 (0-0) | Andorra FC | 11-0 (5-0) | 1.96 | 3.20 | 3.75 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Celta vigo b | 1-1 (1-1) | Sabadell | 3-7 (1-5) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Sabadell | 3-1 (2-0) | Real Oviedo | 4-1 (2-0) | 2.10 | 2.82 | 3.70 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Mallorca | 2-0 (2-0) | Sabadell | 3-7 (0-2) | 1.76 | 3.20 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| SPA D2 | 08-09-2026 | Sabadell | 3-2 (2-1) | Cordoba | 3-4 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 03-09-2026 | Sabadell | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 10-2 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | D |
| SPA D2 | 29-08-2026 | Sabadell | 1-0 (0-0) | Almeria | 4-3 (3-0) | 2.70 | 3.10 | 2.55 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Castellon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 5-3 (3-2) | 1.48 | 3.75 | 7.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| SPA D2 | 18-08-2026 | Sporting Gijon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 1-8 (0-4) | 1.83 | 3.20 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-08-2026 | UE Olot | 0-3 (0-2) | Sabadell | 5-5 (3-2) | 10.00 | 5.00 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 07-08-2026 | Girona | 2-2 (1-0) | Sabadell | 2-1 (1-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | 8-1 (2-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sabadell | 1-0 (1-0) | Inter Club Escaldes | 2-5 (0-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 25-07-2026 | RCD Espanyol | 1-1 (0-0) | Sabadell | 2-4 (1-3) | 1.10 | 7.50 | 23.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Castellon | 2-0 (2-0) | Sabadell | - | L | ||||||||
| SPA D3 | 20-06-2026 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Zamora CF | 6-4 (6-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 14-06-2026 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Sabadell | 2-3 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SPA D3 | 06-06-2026 | Sabadell | 3-0 (2-0) | Real Madrid Castilla | 7-6 (3-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 27-10 | Away | Andorra FC | 8 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Home | Castellon | 14 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Home | Celta vigo b | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 25-10 | Home | Tenerife | 7 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Away | Albacete | 14 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Home | Real Sociedad B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 1.91 | 3.55 | 3.45 | 1.91 | 3.45 | 1.84 | 0.5/1 | 2.03 | 1.85 | 0.5/1 | 2.02 | 1.88 | 0 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.98 | |
| Initial | 2.56 | 3.10 | 2.74 | 2.71 | 2.93 | 2.71 | 1.98 | 2 | 1.89 | 1.97 | 2 | 1.90 | 1.87 | 0 | 2.01 | 1.94 | 0 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 1.91 | 4.00 | 3.50 | 1.95 | 3.50 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.50 | 2.85 | 3.00 | 2.75 | 2.85 | 2.75 | 2.00 | 2 | 1.80 | 1.93 | 2 | 1.88 | 1.73 | 0 | 2.08 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.18 | 1.86 | 3.45 | 3.12 | 1.90 | 3.38 | 1.90 | 0.5/1 | 1.96 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | 1.84 | 0 | 2.02 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Initial | 2.47 | 2.85 | 2.73 | 2.67 | 2.86 | 2.52 | 1.95 | 2 | 1.91 | 1.93 | 2 | 1.93 | 1.84 | 0 | 2.04 | 2.00 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 0.8 |
| 16.3 | Shot(OT) | 8.3 | 14.3 | Shot(OT) | 9.9 |
| 3 | Corner | 7 | 3.1 | Corner | 6 |
| 3 | Yellow Card | 3.3 | 2.2 | Yellow Card | 3.1 |
| 16.3 | Fouls | 16.3 | 16.9 | Fouls | 17.1 |
| 38.3% | Possession | 44.3% | 46.6% | Possession | 41.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Burgos ( 50 Matches) | Sabadell ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 8 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 8 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 7 | 0 | 1 |
AD Ceuta
Real Oviedo
Granada CF
Cadiz
Real Valladolid
Eldense
Girona
Andorra FC