ทีเด็ดบอล Real Madrid C vs Real Valladol B
‹ คู่ก่อนหน้าCF Intercity vs Elche CF Ilicitano · วันนี้ 23:00 น. คู่ที่ 191 / 247เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Jerusalem vs Hapoel Bnei Sakhnin FC · วันนี้ 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 07-11-2026 23:00 น.
Real Madrid Cเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ1.8⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 191 / 24723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSReal Madrid CReal Valladol Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.0443% @2.74สูง/ต่ำ 3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.91
Real Valladol Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านReal Madrid Cต่อ 0/0.5 @1.84แนวรับ🛡️3.6 vs 8.4Real Madrid Cการ์ดรับเหนียว🧱3.6Real Madrid Cการ์ดรับหลวม🕳️8.4Real Valladol Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนReal Valladol Bรอง 0/0.5 @1.91แนวรุก🔥15.0 vs 1.8Real Valladol Bการ์ดรุกทื่อ💧1.8Real Madrid Cการ์ดยิงดุ🔥15.0Real Valladol Bการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Real Valladol Bการ์ดได้ราคา💰7/10Real Valladol Bการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.82การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Real Madrid Cเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ1.8
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 191 / 24723:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริง
VS
Real Madrid CReal Valladol B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.0443% @2.74
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.91
Real Valladol Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Madrid C
ต่อ 0/0.5 @1.84
แนวรับ🛡️3.6 vs 8.4Real Madrid C
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Real Madrid C
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Real Valladol B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนReal Valladol B
รอง 0/0.5 @1.91
แนวรุก🔥15.0 vs 1.8Real Valladol B
การ์ดรุกทื่อ💧1.8Real Madrid C
การ์ดยิงดุ🔥15.0Real Valladol B
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Real Valladol B
การ์ดได้ราคา💰7/10Real Valladol B
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.82
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Madrid C vs Real Valladol B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนReal Valladol B รอง 0/0.5 @1.91การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.82การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Madrid Cโอกาสชนะ 43%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 346/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Madrid C · บิลหลัก 1X2 @2.04
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Madrid C ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.04 · ควรเป็น @2.29 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Madrid C 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Real Madrid C ต่อ 0/0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 13%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Madrid C · คาดสกอร์ 0.9 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Madrid C ชนะ 1 ลูก25%
Real Madrid C ชนะ 2 ลูก10%
Real Madrid C ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ25%
Real Valladol B ชนะ 1 ลูก18%
Real Valladol B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Real Madrid C ชนะ38%
Real Madrid C ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป13%
Real Madrid C คลีนชีท23%
Real Valladol B ยิงไม่ได้40%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Madrid C ไม่แพ้64%
Real Valladol B ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-113%1-112%0-210%0-09%1-29%1-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Madrid C)
- โอกาส Real Madrid C ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Real Valladol B ยิงไม่ได้เลย 40%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.04 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.29 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Real Madrid C ยิงเฉลี่ยแค่ 0.3 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Real Valladol B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Real Valladol B ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Madrid C
พ0-1ส1-1ส0-0ส0-0พ0-2ช1-0
Real Valladol B
พ1-2ช3-0ส1-1ช2-1ส4-4ช4-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Madrid Cยิง 0.3 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Real Valladol Bยิง 2.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Madrid C
0.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 4
Real Valladol B
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Madrid C
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 10
Real Valladol B
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Madrid C
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Real Valladol B
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 2เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Real Madrid C ชนะ 1เสมอ 0Real Valladol B ชนะ 1
- 09-08-2026Real Valladol B0 - 1Real Madrid C
- 10-08-2024Real Madrid C1 - 2Real Valladol B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Real Madrid C@2.14 → @2.04▼ 4.7%
เสมอ@3.45 → @3.501.4%
ทีมเยือน Real Valladol B@2.66 → @2.74▲ 3.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.03 | 3.50 | 2.68 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.03 | 3.50 | 2.68 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.80 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.30 | 3.35 | 2.60 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.08 | 3.49 | 2.86 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.83 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.30 | 2.60 | 1.78 | 2.5/3 | 1.74 | 1.90 | 0/0.5 | 1.64 | |
| Live | 2.00 | 3.45 | 2.95 | 1.69 | 2.5/3 | 1.89 | 1.73 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.04 | 3.24 | 3.26 | 1.93 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.07 | 3.44 | 3.20 | 1.82 | 2.5/3 | 1.97 | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.04 | 3.38 | 3.13 | 1.73 | 2.5/3 | 1.95 | 1.79 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-15] Real Madrid C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 2 | 6 | 8 | 15 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 2 | 3 | 10 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-3] Real Valladol B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 22 | 13 | 17 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 16 | 5 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 6 | 8 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 11 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 6 | 13 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Real Madrid C Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Real Valladol B | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-4 (0-2) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 10-08-2024 | Real Madrid C | 1-2 (0-0) | Real Valladol B | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Madrid C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Real Avila CF | 0-1 (0-1) | Real Madrid C | 3-3 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Real Madrid C | 0-2 (0-1) | UB Conquense | 5-6 (0-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | RSD Alcala Henares | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 5-3 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 07-10-2026 | Real Madrid C | 1-1 (1-0) | CD Guadalajara | - | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Atletico Paso | 1-0 (1-0) | Real Madrid C | - | 2.88 | 3.05 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-0 (1-0) | Real Madrid C | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Albacete B | 2-2 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 9-6 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Numancia | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 5-3 (0-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Valladol B | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-4 (0-2) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | CD Estebona | 3-1 (1-0) | Real Madrid C | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Real Madrid C | 2-2 (1-1) | CD Estebona | 4-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Madrid C | 0-1 (0-0) | UB Conquense | 9-1 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Real Madrid C | 5-3 (3-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 15-04-2026 | Real Madrid C | 1-0 (0-0) | CD Colonia Moscardo | 1-1 | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 11-04-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-7 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Coria | 14-1 (8-0) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Fuenlabrada | 1-1 (0-0) | Real Madrid C | 5-2 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| No Data |
| Real Valladol B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 20% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Real Valladol B | 4-3 (1-2) | Getafe B | 7-3 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CD Guadalajara | 4-4 (2-2) | Real Valladol B | 4-2 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Real Valladol B | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | 5-6 (2-2) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Real Valladol B | 13-5 (3-1) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Real Valladol B | 3-0 (2-0) | CS Puertollano | 3-6 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.25 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (1-0) | Real Valladol B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Valladol B | 6-1 (3-0) | Albacete B | 6-2 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 12-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (0-0) | Real Valladol B | 9-4 (5-3) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Valladol B | 1-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-3 (5-1) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Basconia | 1-3 (1-0) | Real Valladol B | 3-8 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | La Cisterniga CF | 0-0 (0-0) | Real Valladol B | 0-5 (0-3) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Real Valladol B | 3-3 (3-0) | Leganes B | - | D | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Real Valladol B | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-4 (0-2) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | CD Palencia Cristo Atletico | 2-0 (1-0) | Real Valladol B | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Valladol B | 2-0 (1-0) | Burgos Promesas | 2-5 (0-3) | 1.20 | 5.50 | 11.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Valladol B | 7-3 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Valladol B | 3-0 (2-0) | Union Langreo | 4-3 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Lealtad | 2-3 (0-2) | Real Valladol B | 2-0 | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Valladol B | 3-4 (2-1) | Bergantinos CF | 10-8 (2-3) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | G. Segoviana | 1-2 (1-1) | Real Valladol B | 7-3 (4-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | UD San Sebastian Reyes | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Numancia | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | CF Salmantino | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Numancia | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CD Atletico Paso | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | UB Conquense | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.27 | 3.20 | 2.53 | 2.27 | 3.20 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 1.93 | 1/1.5 | 1.77 | 1.64 | 0 | 2.06 | 1.64 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.03 | 3.50 | 2.68 | 2.03 | 3.50 | 2.68 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.89 | 3 | 1.81 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.30 | 3.20 | 2.60 | 2.38 | 3.25 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.68 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 2.05 | 3.50 | 2.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 3.3 | 0.3 | Goal | 2.5 |
| 0.7 | Loss | 2.7 | 0.6 | Loss | 1.4 |
| 8.7 | Shot(OT) | 13.7 | 9 | Shot(OT) | 11.7 |
| 3.7 | Corner | 4.7 | 4.4 | Corner | 4.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2.1 |
| 14.7 | Fouls | 11.3 | 13.2 | Fouls | 12.6 |
| 45.3% | Possession | 50.7% | 51.5% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Real Madrid C ( 45 Matches) | Real Valladol B ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 4 | 2 |
CD Basconia
SD Amorebieta
Pena Sport
Terrassa
Eibar B
Atletico Astorga
CF Intercity
Elche CF Ilicitano
Recreativo Huelva
Mijas Las Lagunas
Lucena CF
Badajoz