ทีเด็ดบอล CF Intercity vs Elche CF Ilicitano
‹ คู่ก่อนหน้าAustria Lustenau vs Grazer AK · วันนี้ 23:00 น. คู่ที่ 121 / 178เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Madrid C vs Real Valladol B · วันนี้ 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 07-11-2026 23:00 น.
CF Intercityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 121 / 17823:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSCF IntercityElche CF Ilicitanoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.6730% @3.78สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.77 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Elche CF Ilicitanoทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Intercityต่อ 0.5/1 @1.88แนวรุก🔥8.4 vs 6.6CF Intercityแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8CF Intercityการ์ดยิงดุ🔥8.4CF Intercityการ์ดรับหลวม🕳️10.8Elche CF Ilicitanoการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนElche CF Ilicitanoรอง 0.5/1 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️7.8CF Intercityการ์ดยิงดุ🔥6.6Elche CF Ilicitanoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.77พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.99พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
CF Intercityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 121 / 17823:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
CF IntercityElche CF Ilicitano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.6730% @3.78
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.77 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Elche CF Ilicitanoทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Intercity
ต่อ 0.5/1 @1.88
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6CF Intercity
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8CF Intercity
การ์ดยิงดุ🔥8.4CF Intercity
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Elche CF Ilicitano
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนElche CF Ilicitano
รอง 0.5/1 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CF Intercity
การ์ดยิงดุ🔥6.6Elche CF Ilicitano
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.77
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.99
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Intercity vs Elche CF Ilicitano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Intercity ต่อ 0.5/1 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.77การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Intercityโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Intercity · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CF Intercity ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.65 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Intercity 30 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Intercity ต่อ 0.5/1
ได้ 29%ได้ครึ่ง 24%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Intercity · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Intercity ชนะ 1 ลูก24%
CF Intercity ชนะ 2 ลูก16%
CF Intercity ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Elche CF Ilicitano ชนะ 1 ลูก14%
Elche CF Ilicitano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
CF Intercity ชนะ54%
CF Intercity ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
CF Intercity คลีนชีท32%
Elche CF Ilicitano ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Intercity ไม่แพ้78%
Elche CF Ilicitano ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Intercity)
- โอกาส CF Intercity ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Elche CF Ilicitano เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Elche CF Ilicitano เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Elche CF Ilicitano ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Intercity
ส0-0ช2-1ส1-1พ1-3พ0-2ช4-1
Elche CF Ilicitano
ช1-0พ0-1พ1-5ช4-1พ0-4พ1-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Intercityยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Elche CF Ilicitanoยิง 1.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Intercity
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
Elche CF Ilicitano
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Intercity
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Elche CF Ilicitano
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Intercity
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Elche CF Ilicitano
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
CF Intercity ชนะ 1เสมอ 2Elche CF Ilicitano ชนะ 2
- 28-02-2026Elche CF Ilicitano3 - 2CF Intercity
- 15-09-2025CF Intercity1 - 1Elche CF Ilicitano
- 24-05-2021CF Intercity1 - 0Elche CF Ilicitano
- 24-01-2021CF Intercity0 - 0Elche CF Ilicitano
- 06-12-2019Elche CF Ilicitano2 - 1CF Intercity
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CF Intercity@1.62 → @1.67▲ 3.1%
เสมอ@3.78 → @3.702.0%
ทีมเยือน Elche CF Ilicitano@4.08 → @3.78▼ 7.4%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.66 | 3.65 | 3.65 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.66 | 3.65 | 3.65 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 3.75 | 3.90 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.55 | 3.93 | 4.59 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.94 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.68 | 3.72 | 3.92 | 1.98 | 3 | 1.76 | 1.88 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.56 | 3.80 | 4.30 | 1.83 | 3 | 1.69 | 1.69 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.00 | 1.67 | 2.5/3 | 1.91 | 1.79 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.45 | 4.22 | 5.55 | 1.82 | 3 | 1.93 | 1.97 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.71 | 3.71 | 4.32 | 1.78 | 2.5/3 | 2.02 | 1.93 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 3.98 | 5.20 | 1.74 | 2.5/3 | 1.94 | 1.64 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.69 | 3.64 | 4.20 | 1.74 | 2.5/3 | 1.95 | 1.47 | 0/0.5 | 2.35 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] CF Intercity | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 12 | 11 | 12 | 8 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 6 | 4 | 13 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 11 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SPA D4-16] Elche CF Ilicitano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 8 | 18 | 7 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 11 | 6 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 7 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 16 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 4 | 9 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CF Intercity Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 2 (40%) Lose 2 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 28-02-2026 | Elche CF Ilicitano | 3-2 (1-0) | CF Intercity | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 15-09-2025 | CF Intercity | 1-1 (0-1) | Elche CF Ilicitano | 7-2 (2-1) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 24-05-2021 | CF Intercity | 1-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 4-3 (1-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 24-01-2021 | CF Intercity | 0-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | - | 1.67 | 3.25 | 4.75 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 06-12-2019 | Elche CF Ilicitano | 2-1 (2-0) | CF Intercity | 1-5 (1-3) | 4.50 | 3.60 | 1.61 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Intercity Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CF La Nucia | 1-4 (0-1) | CF Intercity | 10-4 (5-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CF Intercity | 0-2 (0-1) | UD Castellonense | 6-2 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Cieza | 3-1 (2-1) | CF Intercity | 5-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CF Intercity | 1-1 (1-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (0-3) | 1.95 | 2.88 | 4.00 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UCAM Murcia | 1-2 (0-2) | CF Intercity | 3-4 (0-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 3-3 (0-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Intercity | 2-2 (1-0) | Baleares | 5-2 (5-0) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Castellon B | 1-2 (1-0) | CF Intercity | 7-5 (5-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-08-2026 | CF Intercity | 0-1 (0-0) | Atletico Levante | 7-2 (3-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Jove Espanol | 1-2 (1-1) | CF Intercity | 5-5 (3-5) | 7.00 | 3.90 | 1.40 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 07-08-2026 | CF Intercity | 2-4 (1-2) | Villarreal B | 2-4 (1-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | CF Intercity | 3-3 (3-1) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Intercity | 2-0 (2-0) | CD Colonia Moscardo | 1-3 (0-2) | 1.48 | 3.75 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Getafe B | 0-1 (0-0) | CF Intercity | 3-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CF Intercity | 1-2 (1-0) | Quintanar Del Rey | 3-3 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Rayo Vallecano B | 3-1 (1-1) | CF Intercity | 7-4 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CF Intercity | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | 5-4 (0-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 7-2 (6-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CF Intercity | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 4-4 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | CD Coria | 1-0 (1-0) | CF Intercity | 0-1 (0-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Elche CF Ilicitano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-5 (0-1) | Castellon B | 5-4 (4-1) | 2.60 | 3.75 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Mallorca B | 4-0 (1-0) | Elche CF Ilicitano | - | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 4-1 (3-0) | Valencia CF Mestalla | 4-9 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-5 (0-2) | UCAM Murcia | 4-6 (1-5) | 2.70 | 3.50 | 2.15 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Yeclano Deportivo | 1-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 4-1 (2-0) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 8-7 (4-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Cieza | 1-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 12-5 (5-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-1) | Elche CF Ilicitano | 15-1 (9-0) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Albacete B | 0-1 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 6-4 (5-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Elche CF Ilicitano | 2-0 (2-0) | FC Cartagena | 6-12 (4-7) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-3 (1-2) | Athletic Torrellano | 2-1 (0-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Ibiza Eivissa | 3-1 (1-0) | Elche CF Ilicitano | 3-4 (1-3) | 1.50 | 4.33 | 4.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-3 (0-2) | Quintanar Del Rey | 10-1 (6-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Coria | 4-0 (2-0) | Elche CF Ilicitano | 7-4 (4-1) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Elche CF Ilicitano | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 4-2 (1-0) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Tenerife B | 1-3 (1-1) | Elche CF Ilicitano | 4-5 (0-4) | 1.70 | 3.75 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Elche CF Ilicitano | 2-1 (1-1) | Rayo Vallecano B | 5-3 (2-3) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-1) | Elche CF Ilicitano | 7-5 (3-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Elche CF Ilicitano | 2-3 (1-2) | Fuenlabrada | 4-2 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (1-1) | Elche CF Ilicitano | 4-3 (4-1) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CD Alcoyano | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | UD Poblense | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | SCR Pena Deportiva | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Baleares | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Deportiva Minera | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | UD Castellonense | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.11 | 2.29 | 4.20 | 2.11 | 2.29 | 4.20 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Initial | 1.66 | 3.65 | 3.65 | 1.66 | 3.65 | 3.65 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.67 | 3.75 | 3.90 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 2 | Loss | 3.3 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 12.3 | Shot(OT) | 14.5 | 13 | Shot(OT) | 14 |
| 4 | Corner | 4.5 | 4.3 | Corner | 4.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 6 | 2.9 | Yellow Card | 3.3 |
| 12.5 | Fouls | 17 | 13.2 | Fouls | 14.8 |
| 56.7% | Possession | 45% | 48.2% | Possession | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CF Intercity ( 42 Matches) | Elche CF Ilicitano ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 5 | 6 |
CD Basconia
SD Amorebieta
Pena Sport
Terrassa
Eibar B
Atletico Astorga
Real Madrid C
Real Valladol B
Recreativo Huelva
Mijas Las Lagunas
Lucena CF
Badajoz