ทีเด็ดบอล CD Basconia vs SD Amorebieta
Spain Segunda Division RFEF
🕒 07-11-2026 22:00 น.
CD Basconiaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.422:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSCD BasconiaSD Amorebietaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.5954% @2.22สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87
SD Amorebietaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Basconiaรอง 0/-0.5 @1.88แนวรุก🔥8.4 vs 6.6CD Basconiaการ์ดยิงดุ🔥8.4CD Basconiaการ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Amorebietaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSD Amorebietaต่อ 0/-0.5 @1.87แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4SD Amorebietaการ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Basconiaการ์ดยิงดุ🔥6.6SD Amorebietaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2SD Amorebietaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
CD Basconiaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
22:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
CD BasconiaSD Amorebieta
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.5954% @2.22
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.87
SD Amorebietaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Basconia
รอง 0/-0.5 @1.88
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6CD Basconia
การ์ดยิงดุ🔥8.4CD Basconia
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Amorebieta
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSD Amorebieta
ต่อ 0/-0.5 @1.87
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4SD Amorebieta
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Basconia
การ์ดยิงดุ🔥6.6SD Amorebieta
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2SD Amorebieta
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Basconia vs SD Amorebieta
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSD Amorebieta ต่อ 0/-0.5 @1.87การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSD Amorebietaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SD Amorebieta · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SD Amorebieta ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.26 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SD Amorebieta 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SD Amorebieta ต่อ 0/-0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SD Amorebieta · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SD Amorebieta ชนะ 1 ลูก23%
SD Amorebieta ชนะ 2 ลูก11%
SD Amorebieta ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
CD Basconia ชนะ 1 ลูก19%
CD Basconia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
SD Amorebieta ชนะ39%
SD Amorebieta ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
SD Amorebieta คลีนชีท27%
CD Basconia ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Basconia ไม่แพ้61%
SD Amorebieta ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SD Amorebieta)
- โอกาส SD Amorebieta ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- SD Amorebieta ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- SD Amorebieta ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส CD Basconia ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Basconia
ช2-1ส1-1ส1-1พ1-3ส2-2ส0-0
SD Amorebieta
พ0-1ช1-0พ1-2ช2-1ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Basconiaยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
SD Amorebietaยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Basconia
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
SD Amorebieta
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Basconia
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
SD Amorebieta
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Basconia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
SD Amorebieta
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
CD Basconia ชนะ 1เสมอ 0SD Amorebieta ชนะ 1
- 22-02-2026CD Basconia2 - 1SD Amorebieta
- 05-10-2025SD Amorebieta2 - 1CD Basconia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Basconia@2.56 → @2.591.0%
เสมอ@3.45 → @3.401.4%
ทีมเยือน SD Amorebieta@2.20 → @2.221.1%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.62 | 3.30 | 2.14 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.62 | 3.30 | 2.14 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.30 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.46 | 2.36 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.95 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.63 | 3.32 | 2.29 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.25 | 1.66 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.60 | 3.35 | 2.25 | 1.87 | 2.5/3 | 1.70 | 1.67 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 2.35 | 3.12 | 2.78 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 2.04 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.83 | 3.35 | 2.31 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 2.47 | 3.52 | 2.33 | 1.72 | 2.5/3 | 1.96 | 1.88 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.66 | 3.32 | 2.27 | 1.73 | 2.5 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-11] CD Basconia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 13 | 14 | 11 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 8 | 7 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 8 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 5 | 16 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
| [SPA D4-5] SD Amorebieta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 11 | 8 | 16 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 5 | 10 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CD Basconia Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 22-02-2026 | CD Basconia | 2-1 (0-0) | SD Amorebieta | 2-3 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 05-10-2025 | SD Amorebieta | 2-1 (0-0) | CD Basconia | 3-2 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Basconia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Compostela | 0-0 (0-0) | CD Basconia | 7-3 (1-3) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CD Basconia | 2-2 (2-2) | Portugalete | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Rayo Cantabria | 3-1 (0-0) | CD Basconia | 7-3 (5-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Eibar B | 1-1 (0-1) | CD Basconia | 10-4 (5-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | CD Basconia | 1-1 (0-0) | UD Llanera | 4-1 (3-1) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Marino luanco | 1-2 (1-2) | CD Basconia | 6-3 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | CD Basconia | 2-2 (1-0) | Arosa SC | 0-5 (0-1) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Basconia | 3-2 (1-0) | Atletico Astorga | 6-2 | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Ourense CF | 2-1 (2-1) | CD Basconia | 4-6 (3-4) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | CD Basconia | 4-1 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Basconia | 1-3 (1-0) | Real Valladol B | 3-8 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Rayo Cantabria | 3-3 (3-1) | CD Basconia | 7-1 (5-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | CD Basconia | 1-2 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | 2-8 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Basconia | 5-1 (3-0) | SD Ejea | 2-9 (2-7) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Basconia | 0-0 (0-0) | SD Gernika | 5-1 (1-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Sestao | 2-2 (0-2) | CD Basconia | 6-3 (2-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Basconia | 4-0 (2-0) | UD Mutilve | 6-2 (4-1) | 1.38 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | SD Logrones | 0-3 (0-2) | CD Basconia | 5-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CD Basconia | 6-4 (2-0) | Alfaro | 5-7 (3-5) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Alaves B | 0-0 (0-0) | CD Basconia | 2-5 (0-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| SD Amorebieta Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 10-1 (6-0) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | SD Amorebieta | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 5-5 (1-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | SD Amorebieta | 6-1 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | Portugalete | 5-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | SD Amorebieta | 5-4 (3-3) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 26-09-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-1) | Ourense CF | 7-1 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-2 (0-1) | SD Amorebieta | 4-3 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Bergantinos CF | 1-0 (1-0) | SD Amorebieta | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Amorebieta | 2-2 (1-1) | Arosa SC | 3-6 (1-5) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Aurrera de Vitoria | 2-0 (0-0) | SD Amorebieta | 2-1 | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-1) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 3-5 (0-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural de Durango | 0-0 (0-0) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (0-0) | Eibar B | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | 1-6 (1-3) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Amorebieta | 1-5 (1-3) | Arenas Club de Getxo | 1-3 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UD Mutilve | 0-2 (0-2) | SD Amorebieta | 8-3 (4-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | SD Amorebieta | 1-1 (1-1) | Sestao | 7-4 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Union Irun | 3-3 (1-0) | SD Amorebieta | 5-4 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | SD Gernika | 9-4 (2-4) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Alaves B | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Bergantinos CF | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Sestao | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 11-11 | Home | UD Logrones | 3 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Eibar B | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Sestao | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.11 | 2.74 | 3.20 | 2.11 | 2.74 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.76 | 1 | 1.94 | 2.00 | 0 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.70 | |
| Initial | 2.62 | 3.30 | 2.14 | 2.62 | 3.30 | 2.14 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 2.55 | 3.50 | 2.30 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 1 |
| 12.3 | Shot(OT) | 6.7 | 11.1 | Shot(OT) | 9.1 |
| 3 | Corner | 5.3 | 3.3 | Corner | 4.4 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.9 |
| 13 | Fouls | 9.5 | 13.8 | Fouls | 12.4 |
| 46.3% | Possession | 57.3% | 49.5% | Possession | 50.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Basconia ( 43 Matches) | SD Amorebieta ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 3 | 3 |
Recreativo Huelva
Mijas Las Lagunas
Lucena CF
Badajoz