ทีเด็ดบอล Eibar B vs Atletico Astorga
Spain Segunda Division RFEF
🕒 07-11-2026 22:30 น.
Eibar Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า22:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSEibar BAtletico Astorgaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ82% @1.3718% @6.13สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89
Atletico Astorgaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านEibar Bต่อ 1/1.5 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6Eibar Bกองกลาง🎯52% vs 44%Eibar Bแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Eibar Bการ์ดยิงดุ🔥9.6Eibar Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Astorgaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Eibar Bการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAtletico Astorgaรอง 1/1.5 @1.89การ์ดรับหลวม🕳️6.0Eibar Bการ์ดยิงดุ🔥6.6Atletico Astorgaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.94แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Eibar Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
22:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Eibar BAtletico Astorga
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
82% @1.3718% @6.13
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89
Atletico Astorgaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านEibar B
ต่อ 1/1.5 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6Eibar B
กองกลาง🎯52% vs 44%Eibar B
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Eibar B
การ์ดยิงดุ🔥9.6Eibar B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Astorga
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Eibar B
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAtletico Astorga
รอง 1/1.5 @1.89
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Eibar B
การ์ดยิงดุ🔥6.6Atletico Astorga
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.94
แนวรุก🔥9.6 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Eibar B vs Atletico Astorga
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านEibar B ต่อ 1/1.5 @1.87การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.94การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEibar Bโอกาสชนะ 64%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Eibar B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Eibar B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.37 · ควรเป็น @1.41 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Eibar B 50 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Eibar B ต่อ 1/1.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 18%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Eibar B · คาดสกอร์ 1.7 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Eibar B ชนะ 1 ลูก18%
Eibar B ชนะ 2 ลูก25%
Eibar B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ23%
Atletico Astorga ชนะ 1 ลูก10%
Atletico Astorga ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Eibar B ชนะ62%
Eibar B ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Eibar B คลีนชีท37%
Atletico Astorga ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Eibar B ไม่แพ้85%
Atletico Astorga ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-010%2-110%0-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Eibar B)
- โอกาส Eibar B ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Eibar B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Atletico Astorga เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Eibar B
ช1-0ช5-1ส1-1ส0-0ช3-2พ1-2
Atletico Astorga
พ0-2พ0-1ช4-0พ1-4ส1-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Eibar Bยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Atletico Astorgaยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Eibar B
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 20
Atletico Astorga
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Eibar B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Atletico Astorga
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Eibar B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Atletico Astorga
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Eibar B@1.36 → @1.370.7%
เสมอ@4.20 → @4.151.2%
ทีมเยือน Atletico Astorga@6.13 → @6.130.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.34 | 4.20 | 6.00 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.34 | 4.20 | 6.00 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.38 | 4.20 | 6.25 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.40 | 4.10 | 6.25 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.43 | 4.11 | 5.60 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.98 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.38 | 4.17 | 6.55 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.88 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.38 | 4.10 | 6.00 | 1.73 | 2.5/3 | 1.79 | 1.83 | 1/1.5 | 1.69 | |
| Live | 1.36 | 4.20 | 6.50 | 1.81 | 2.5/3 | 1.75 | 1.78 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.38 | 4.27 | 6.73 | 1.94 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.40 | 4.41 | 7.08 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.89 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 1.32 | 4.50 | 7.90 | 1.63 | 2.5 | 2.10 | 1.99 | 1.5 | 1.69 | |
| Live | 1.36 | 4.15 | 7.70 | 1.86 | 2.5/3 | 1.80 | 1.83 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-4] Eibar B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 15 | 8 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 3 | 10 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 5 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 3 | 3 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-16] Atletico Astorga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 14 | 7 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 3 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 11 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Eibar B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Eibar B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Alaves B | 2-1 (1-0) | Eibar B | 1-4 (0-4) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Eibar B | 3-2 (1-0) | Bergantinos CF | 10-1 (5-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Eibar B | 7-2 (3-1) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Eibar B | 1-1 (0-1) | CD Basconia | 10-4 (5-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Rayo Cantabria | 1-5 (0-1) | Eibar B | 7-9 (2-7) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Compostela | 8-4 (2-0) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Ourense CF | 0-2 (0-1) | Eibar B | 3-7 (0-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 5-3 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Eibar B | 2-5 (1-3) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Rayo Cantabria | 2-1 (0-0) | Eibar B | 3-8 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Eibar B | 0-0 (0-0) | Sestao | 2-2 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 12-08-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (0-0) | Eibar B | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (2-0) | Eibar B | - | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 02-05-2026 | Eibar B | 3-2 (0-0) | Naxara | 8-6 (5-3) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | SD Ejea | 1-1 (1-1) | Eibar B | - | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Eibar B | 1-2 (0-1) | CD Ebro | 7-0 | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | Eibar B | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.25 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Eibar B | 3-2 (2-1) | UD Logrones | 4-11 (0-2) | 3.80 | 3.30 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | SD Amorebieta | 2-0 (0-0) | Eibar B | 1-11 (0-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Eibar B | 0-1 (0-0) | SD Beasain | 3-3 (2-0) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Atletico Astorga Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Rayo Cantabria | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | 4-7 (1-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Atletico Astorga | 1-1 (1-1) | SD Gernika | - | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Compostela | 4-1 (3-0) | Atletico Astorga | 5-7 (1-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Atletico Astorga | 4-0 (2-0) | Ourense CF | 2-5 (2-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | SD Amorebieta | 5-4 (3-3) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | 2-2 (1-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | D |
| SPA D4 | 19-09-2026 | Atletico Astorga | 3-0 (0-0) | Marino luanco | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Basconia | 3-2 (1-0) | Atletico Astorga | 6-2 | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | Portugalete | 3-7 (1-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-1) | Palencia | 4-0 | 1.70 | 3.70 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Atletico Astorga | 2-1 (1-1) | CF Salmantino | 1-1 | 2.30 | 3.40 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Atletico Astorga | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 1-4 (0-1) | 9.00 | 4.75 | 1.27 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | La Baneza | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Atletico Astorga | 2-2 (2-0) | Deportivo La Coruna B | 2-12 (1-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UD Ourense | 1-1 (0-0) | Atletico Astorga | 9-3 (5-0) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Atletico Astorga | 1-0 (0-0) | Sarriana | 4-1 | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Atletico Astorga | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 4-7 (1-5) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Rayo Cantabria | 3-2 (1-1) | Atletico Astorga | 11-7 (2-4) | 1.67 | 3.60 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Atletico Astorga | 3-4 (0-3) | CD Lealtad | 6-7 (2-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (2-0) | Atletico Astorga | 3-3 (1-0) | 1.48 | 3.70 | 5.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | SD Amorebieta | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Arosa SC | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Marino luanco | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Arosa SC | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Real Oviedo B | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Alaves B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.83 | 2.29 | 5.90 | 1.83 | 2.29 | 5.90 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.34 | 4.20 | 6.00 | 1.34 | 4.20 | 6.00 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.38 | 4.20 | 6.25 | 1.40 | 4.10 | 6.25 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.6 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1 | Loss | 1.5 |
| 10.7 | Shot(OT) | 20 | 9.5 | Shot(OT) | 13 |
| 5.3 | Corner | 7 | 6.8 | Corner | 4 |
| 3 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2.8 |
| 10.7 | Fouls | 13 | 9.6 | Fouls | 11.5 |
| 51.7% | Possession | 45% | 52.3% | Possession | 44.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Eibar B ( 43 Matches) | Atletico Astorga ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 7 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 6 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 5 | 7 |
Recreativo Huelva
Mijas Las Lagunas
Lucena CF
Badajoz