ทีเด็ดบอล Pena Sport vs Terrassa
Spain Segunda Division RFEF
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Pena Sportเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.222:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSPena SportTerrassaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8557% @2.14สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Terrassaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPena Sportรอง 0/-0.5 @1.83แนวรุก🔥7.2 vs 5.4Pena Sportการ์ดยิงดุ🔥7.2Pena Sportการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนTerrassaต่อ 0/-0.5 @1.93แนวรับ🛡️4.2 vs 10.2Terrassaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Pena Sportการ์ดยิงดุ🔥5.4Terrassaการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.89แนวรุก🔥7.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Pena Sportเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
22:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Pena SportTerrassa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8557% @2.14
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Terrassaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPena Sport
รอง 0/-0.5 @1.83
แนวรุก🔥7.2 vs 5.4Pena Sport
การ์ดยิงดุ🔥7.2Pena Sport
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนTerrassa
ต่อ 0/-0.5 @1.93
แนวรับ🛡️4.2 vs 10.2Terrassa
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Pena Sport
การ์ดยิงดุ🔥5.4Terrassa
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.89
แนวรุก🔥7.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pena Sport vs Terrassa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนTerrassa ต่อ 0/-0.5 @1.93การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.86การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTerrassaโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.574/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Terrassa · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Terrassa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @2.07 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Terrassa 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Terrassa ต่อ 0/-0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Terrassa · คาดสกอร์ 1.0 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Terrassa ชนะ 1 ลูก24%
Terrassa ชนะ 2 ลูก12%
Terrassa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Pena Sport ชนะ 1 ลูก18%
Pena Sport ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Terrassa ชนะ42%
Terrassa ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Terrassa คลีนชีท36%
Pena Sport ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pena Sport ไม่แพ้58%
Terrassa ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)39%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.561%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-113%1-011%0-010%1-28%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Terrassa)
- โอกาส Terrassa ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Terrassa คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- Pena Sport เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Terrassa ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ราคา Terrassa ไหลขึ้นจาก @1.98 (เงินไหลออก)
- โอกาส Pena Sport ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pena Sport
ช4-0พ0-1ส1-1ส1-1พ1-5ช2-1
Terrassa
พ1-4ส1-1ช3-0ช1-0ส0-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pena Sportยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Terrassaยิง 0.9 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pena Sport
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
Terrassa
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pena Sport
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Terrassa
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pena Sport
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Terrassa
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pena Sport@3.21 → @2.85▼ 11.2%
เสมอ@3.25 → @3.201.5%
ทีมเยือน Terrassa@1.98 → @2.14▲ 8.1%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.81 | 3.10 | 2.12 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.81 | 3.10 | 2.12 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.88 | 3.30 | 2.15 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.70 | 3.26 | 1.85 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 1.89 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.97 | 3.01 | 2.23 | 1.89 | 2/2.5 | 1.85 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.35 | 1.81 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.75 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 1.79 | 2/2.5 | 1.77 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 3.80 | 3.11 | 1.92 | 1.89 | 2/2.5 | 1.85 | 1.82 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.92 | 3.34 | 2.26 | 1.93 | 2/2.5 | 1.86 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 3.83 | 3.38 | 1.82 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.62 | -0.5/1 | 2.05 | |
| Live | 3.02 | 3.18 | 2.17 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-9] Pena Sport | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 11 | 12 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 3 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 9 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 4 | 3 | 12 | 7 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-4] Terrassa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 9 | 3 | 18 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 1 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Pena Sport Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pena Sport Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Barbastro | 1-2 (1-1) | Pena Sport | 11-5 (4-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Pena Sport | 1-5 (0-2) | SD Huesca | 4-3 (3-3) | 3.75 | 3.25 | 1.79 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Pena Sport | 1-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 7-5 (2-5) | 3.30 | 3.30 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CF Calamocha | 1-1 (0-1) | Pena Sport | 5-9 (4-5) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Naxara | 1-0 (0-0) | Pena Sport | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Pena Sport | 4-0 (1-0) | SD Logrones | 12-3 (8-1) | 3.75 | 3.00 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Barcelona B | 4-0 (1-0) | Pena Sport | 4-3 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | Pena Sport | 2-1 (1-1) | RCD Espanyol B | 8-4 (7-3) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Pena Sport | - | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Pena Sport | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 5-4 (1-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 26-08-2026 | CD Erriberri | 0-3 (0-1) | Pena Sport | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | UD Mutilve | 1-1 (0-0) | Pena Sport | - | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | AD San Juan | 1-1 (0-1) | Pena Sport | 5-4 (2-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | Atletico Artajones | 1-2 (1-0) | Pena Sport | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Pena Sport | 2-1 (2-1) | CD Subiza | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | AD San Juan | 1-1 (0-1) | Pena Sport | 3-2 (2-1) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | D |
| Spain D4 | 18-04-2026 | Pena Sport | 4-2 (3-0) | CD Beti Onak | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Avance Ezcabarte | 2-1 (1-1) | Pena Sport | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Pena Sport | 2-0 (1-0) | CD Ardoi Draw | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | Beti Kozkor KE | 1-1 (0-0) | Pena Sport | 3-4 (3-2) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Terrassa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | Terrassa | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | 3-11 (0-4) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | SD Logrones | 0-0 (0-0) | Terrassa | 6-4 (4-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 21-10-2026 | Terrassa | 1-0 (0-0) | Girona B | 3-2 (1-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Terrassa | 3-0 (0-0) | UD Logrones B | 9-2 (5-0) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UE Olot | 1-1 (1-1) | Terrassa | 5-7 (2-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA FC | 01-10-2026 | Sestao | 4-1 (1-1) | Terrassa | 9-3 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | CD Ebro | 1-0 (1-0) | Terrassa | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Arnedo | 0-1 (0-1) | Terrassa | - | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA FC | 17-09-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | CD Binefar | 5-2 (1-0) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Barbastro | 7-6 (3-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | AD San Juan | 0-0 (0-0) | Terrassa | 3-4 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CF Calamocha | 0-1 (0-0) | Terrassa | 3-4 (2-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Terrassa | 4-0 (1-0) | CF Badalona | 3-2 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Vilanova Geltru | 9-5 (2-2) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Sant Andreu | 2-0 (0-0) | Terrassa | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Terrassa | 2-1 (1-1) | CP San Cristobal | 4-3 (3-1) | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Terrassa | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 3-5 (1-3) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Baleares | 3-1 (2-1) | Terrassa | 4-5 (0-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Terrassa | 2-3 (2-1) | UD Poblense | 1-10 (0-4) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Alcoyano | 0-0 (0-0) | Terrassa | 8-2 (6-1) | 1.75 | 3.20 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | UD Logrones B | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CD Tudelano | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Osasuna B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CD Tudelano | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CE Manresa | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Barcelona B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.50 | 1.96 | 2.82 | 3.50 | 1.96 | 2.82 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.05 | 0 | 1.65 | 2.05 | 0 | 1.65 | |
| Initial | 2.81 | 3.10 | 2.12 | 2.81 | 3.10 | 2.12 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 2/2.5 | 1.82 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 2.88 | 3.30 | 2.15 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 0.9 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.7 | Loss | 0.7 |
| 10.3 | Shot(OT) | 9.3 | 9.6 | Shot(OT) | 10 |
| 5.3 | Corner | 3.3 | 6.6 | Corner | 4.9 |
| 3.3 | Yellow Card | 4.3 | 2.7 | Yellow Card | 2.9 |
| 10 | Fouls | 12 | 12.6 | Fouls | 11.8 |
| 49.3% | Possession | 47.3% | 50.1% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Pena Sport ( 9 Matches) | Terrassa ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 4 |
Recreativo Huelva
Mijas Las Lagunas
Lucena CF
Badajoz