ทีเด็ดบอล Hapoel Jerusalem vs Hapoel Bnei Sakhnin FC
‹ คู่ก่อนหน้าReal Madrid C vs Real Valladol B · วันนี้ 23:00 น. คู่ที่ 4 / 59เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Kiryat Shmona vs Hapoel Haifa · วันนี้ 23:00 น.
Israel Premier League
🕒 07-11-2026 23:00 น.
Hapoel Jerusalemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 4 / 5923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSHapoel JerusalemHapoel Bnei Sakhnin FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1843% @2.87สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80
Hapoel Bnei Sakhnin FCทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล42%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Jerusalemต่อ 0/0.5 @1.96พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Hapoel Jerusalemการ์ดยิงดุ🔥10.8Hapoel Jerusalemการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Hapoel Jerusalemการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Bnei Sakhnin FCรอง 0/0.5 @1.80แนวรับ🛡️4.2 vs 13.2Hapoel Bnei Sakhnin FCการ์ดรับหลวม🕳️13.2Hapoel Jerusalemการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hapoel Bnei Sakhnin FCการ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Bnei Sakhnin FCการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.82การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Hapoel Jerusalemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 4 / 5923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Hapoel JerusalemHapoel Bnei Sakhnin FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1843% @2.87
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80
Hapoel Bnei Sakhnin FCทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Jerusalem
ต่อ 0/0.5 @1.96
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Hapoel Jerusalem
การ์ดยิงดุ🔥10.8Hapoel Jerusalem
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Hapoel Jerusalem
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Bnei Sakhnin FC
รอง 0/0.5 @1.80
แนวรับ🛡️4.2 vs 13.2Hapoel Bnei Sakhnin FC
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Hapoel Jerusalem
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hapoel Bnei Sakhnin FC
การ์ดได้ราคา💰7/10Hapoel Bnei Sakhnin FC
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.82
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Jerusalem vs Hapoel Bnei Sakhnin FC
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Jerusalemโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Jerusalem · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Jerusalem ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @2.20 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Jerusalem 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hapoel Jerusalem ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Jerusalem · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Jerusalem ชนะ 1 ลูก22%
Hapoel Jerusalem ชนะ 2 ลูก12%
Hapoel Jerusalem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 1 ลูก17%
Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Hapoel Jerusalem ชนะ41%
Hapoel Jerusalem ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Hapoel Jerusalem คลีนชีท24%
Hapoel Bnei Sakhnin FC ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Jerusalem ไม่แพ้68%
Hapoel Bnei Sakhnin FC ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Jerusalem)
- โอกาส Hapoel Jerusalem ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Hapoel Jerusalem ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Hapoel Jerusalem ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Hapoel Bnei Sakhnin FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Hapoel Bnei Sakhnin FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Jerusalem
ส2-2ช4-2พ1-4พ1-2พ0-3ส1-1
Hapoel Bnei Sakhnin FC
พ1-3ช1-0ส0-0ช2-0ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Jerusalemยิง 1.6 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Hapoel Bnei Sakhnin FCยิง 0.8 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Jerusalem
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
Hapoel Bnei Sakhnin FC
1.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 6
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Jerusalem
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Hapoel Bnei Sakhnin FC
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Jerusalem
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Hapoel Bnei Sakhnin FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Jerusalem ชนะ 4เสมอ 3Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 1
- 11-05-2026Hapoel Jerusalem1 - 0Hapoel Bnei Sakhnin FC
- 31-01-2026Hapoel Bnei Sakhnin FC0 - 0Hapoel Jerusalem
- 25-10-2025Hapoel Jerusalem0 - 0Hapoel Bnei Sakhnin FC
- 16-03-2025Hapoel Jerusalem4 - 1Hapoel Bnei Sakhnin FC
- 09-03-2025Hapoel Bnei Sakhnin FC0 - 2Hapoel Jerusalem
- 09-12-2024Hapoel Jerusalem1 - 0Hapoel Bnei Sakhnin FC
- 13-01-2024Hapoel Jerusalem0 - 0Hapoel Bnei Sakhnin FC
- 17-09-2023Hapoel Bnei Sakhnin FC2 - 1Hapoel Jerusalem
คู่อื่นใน Premier League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.16 | 3.10 | 3.40 | 2.01 | 2/2.5 | 1.76 | 1.99 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.95 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.10 | 3.13 | 2.03 | 2/2.5 | 1.80 | 1.94 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.25 | 3.13 | 3.00 | 1.86 | 2/2.5 | 1.95 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.23 | 3.00 | 3.09 | 2.01 | 2/2.5 | 1.79 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.25 | 3.11 | 2.95 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.05 | 3.40 | 2.02 | 2/2.5 | 1.81 | 1.87 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 3.10 | 1.82 | 2/2.5 | 1.91 | 1.95 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.11 | 3.45 | 1.99 | 2/2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.33 | 3.29 | 3.16 | 1.85 | 2/2.5 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.00 | 3.25 | 2.25 | 2.5 | 1.60 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.05 | 3.05 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | |
| Live | 2.30 | 3.05 | 3.05 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 3.10 | 3.43 | 1.97 | 2/2.5 | 1.74 | 1.50 | 0 | 2.40 | |
| Live | 2.28 | 3.15 | 3.09 | 1.84 | 2/2.5 | 1.89 | 1.93 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-11] Hapoel Jerusalem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 15 | 22 | 8 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 7 | 14 | 3 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 8 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 6 | 10 | 6 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 | 0 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 4 | 6 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 6 | 6 | 33.3% |
| [ISR D1-6] Hapoel Bnei Sakhnin FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 7 | 12 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 5 | 11 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Jerusalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 11-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 7-1 (4-0) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D1 | 31-01-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-0 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 7-4 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D1 | 25-10-2025 | Hapoel Jerusalem | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 6-5 (3-3) | 2.20 | 3.25 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 16-03-2025 | Hapoel Jerusalem | 4-1 (3-1) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 3-2 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 09-03-2025 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-2 (0-1) | Hapoel Jerusalem | 5-2 (2-1) | 3.00 | 3.10 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| ISR D1 | 09-12-2024 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 9-5 (7-1) | 3.00 | 2.90 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ISR D1 | 13-01-2024 | Hapoel Jerusalem | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 6-1 (3-1) | 2.20 | 3.40 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR D1 | 17-09-2023 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2-1 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 5-3 (3-1) | 2.88 | 2.88 | 2.45 | L | 2.10 | 0 | 1.78 | L | O |
| ISR D1 | 31-01-2023 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2-1 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 8-0 (3-0) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR D1 | 08-10-2022 | Hapoel Jerusalem | 1-2 (0-1) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 3-3 (0-1) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | L | 1.70 | 0 | 2.20 | L | O |
| ISR D1 | 11-01-2022 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2-1 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 3-1 (1-1) | 2.05 | 3.25 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR D1 | 25-09-2021 | Hapoel Jerusalem | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 4-4 (1-2) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 2.08 | 0 | 1.73 | D | U |
| ISR D2 | 05-05-2007 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-2 (1-0) | Hapoel Jerusalem | - | W | ||||||||
| ISR D2 | 15-12-2006 | Hapoel Jerusalem | 2-3 (1-1) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 09-09-2006 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 3-2 (3-0) | Hapoel Jerusalem | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Jerusalem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 01-11-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 8-4 (3-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Hapoel Jerusalem | 0-3 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 2-3 (1-2) | 6.25 | 4.20 | 1.38 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 19-10-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-1 (0-1) | Hapoel Jerusalem | 6-1 (2-1) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 13-10-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-4 (1-2) | Maccabi Haifa | 2-6 (0-3) | 4.75 | 3.70 | 1.57 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-4 (1-3) | Hapoel Jerusalem | 8-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Ironi Tiberias | 2-2 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 5-8 (2-4) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ISR D1 | 05-09-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-2 (0-1) | Hapoel Kiryat Shmona | 3-3 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 1-3 (0-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| ISR D1 | 24-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 2-5 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-4 (0-2) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 3-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 2-4 (0-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR LATTC | 06-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-0 (7-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Netanya | 3-1 (2-1) | Hapoel Jerusalem | 2-12 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Motor Lublin | 2-0 (0-0) | Hapoel Jerusalem | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-07-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 4-5 (3-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR D1 | 19-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 0-2 (0-1) | Ironi Tiberias | 9-0 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Ashdod MS | 0-1 (0-1) | Hapoel Jerusalem | 3-2 (3-1) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ISR D1 | 11-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 7-1 (4-0) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Hapoel Bnei Sakhnin FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 31-10-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-1 (0-1) | Ironi Tiberias | 9-1 (3-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 0-1 (0-1) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 8-6 (2-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2-0 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-11 (2-6) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Maccabi Tel Aviv | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 12-2 (8-1) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Haifa | 3-1 (3-1) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 3-6 (2-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-1 (0-0) | Beitar Jerusalem | 2-4 (1-2) | 7.50 | 4.50 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-4 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 25-08-2026 | Maccabi Netanya | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 16-0 (6-0) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR LATTC | 16-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-0 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-4 (0-1) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ISR LATTC | 09-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 1-12 (0-8) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LATTC | 04-08-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 4-2 (1-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-2 (0-1) | Hapoel Haifa | 5-0 (2-0) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Ironi Tiberias | 2-1 (0-1) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 6-3 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 19-05-2026 | Hapoel Haifa | 3-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 3-2 (0-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-4 (0-2) | Hapoel Kiryat Shmona | 4-7 (4-5) | 2.80 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| ISR D1 | 11-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 7-1 (4-0) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 05-05-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-2 (0-1) | Maccabi Bnei Raina | 6-7 (2-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ISR D1 | 28-04-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-1 (0-0) | Ashdod MS | 3-5 (3-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ISR D1 | 26-04-2026 | Maccabi Netanya | 3-0 (2-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2-0 (2-0) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 29-11 | Away | Beitar Jerusalem | 21 Days |
| ISR D1 | 02-12 | Home | Hapoel Haifa | 24 Days |
| ISR D1 | 05-12 | Away | Hapoel Ramat Gan | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 28-11 | Home | Maccabi Haifa | 21 Days |
| ISR D1 | 04-12 | Away | Hapoel Beer Sheva | 26 Days |
| ISR D1 | 08-12 | Home | Hapoel Tel Aviv | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.82 | 2.00 | 3.40 | 2.82 | 2.00 | 3.40 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.68 | 0 | 2.02 | 1.68 | 0 | 2.02 | |
| Initial | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.10 | 3.75 | 3.00 | 2.10 | 3.75 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.70 | 0 | 2.10 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 0.8 |
| 3 | Loss | 0.3 | 2.2 | Loss | 0.7 |
| 16 | Shot(OT) | 9.7 | 14 | Shot(OT) | 13.2 |
| 1.7 | Corner | 6 | 2.7 | Corner | 4.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.7 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.3 | Fouls | 11.7 | 13.2 | Fouls | 9.8 |
| 34.7% | Possession | 46.7% | 41.6% | Possession | 42.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Jerusalem ( 41 Matches) | Hapoel Bnei Sakhnin FC ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 3 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 9 | 4 | 5 | 6 |
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Haifa
Ironi Tiberias
Beitar Jerusalem