ทีเด็ดบอล Pescara vs AS Ostia Mare
‹ คู่ก่อนหน้าA.C. Ospitaletto vs US Pergolettese 1932 · อา. 18 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 312 / 358เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Barletta vs AZ Picerno ASD · อา. 18 ต.ค. 22:30 น.
Italy Serie C
🕒 18-10-2026 22:30 น.
Pescaraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 312 / 35822:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVSPescaraAS Ostia Mareใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.5223% @4.98สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84AS Ostia Mareทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPescaraต่อ 1 @1.92กองกลาง🎯54% vs 49%Pescaraการ์ดยิงดุ🔥6.6Pescaraการ์ดรับหลวม🕳️6.6AS Ostia Mareการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAS Ostia Mareรอง 1 @1.84แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8AS Ostia Mareการ์ดรับหลวม🕳️7.8Pescaraการ์ดยิงดุ🔥6.0AS Ostia Mareการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.82แนวรุก🔥6.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.94พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Pescaraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 312 / 35822:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVS
PescaraAS Ostia Mare
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.5223% @4.98
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
AS Ostia Mareทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPescara
ต่อ 1 @1.92
กองกลาง🎯54% vs 49%Pescara
การ์ดยิงดุ🔥6.6Pescara
การ์ดรับหลวม🕳️6.6AS Ostia Mare
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAS Ostia Mare
รอง 1 @1.84
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8AS Ostia Mare
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Pescara
การ์ดยิงดุ🔥6.0AS Ostia Mare
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.82
แนวรุก🔥6.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.94
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pescara vs AS Ostia Mare
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.94การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPescaraโอกาสชนะ 59%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.5/378/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pescara · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Pescara ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.66 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pescara 41 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Pescara ต่อ 1
ได้ 30%คืนทุน 24%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pescara · คาดสกอร์ 1.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pescara ชนะ 1 ลูก24%
Pescara ชนะ 2 ลูก20%
Pescara ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
AS Ostia Mare ชนะ 1 ลูก13%
AS Ostia Mare ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Pescara ชนะ54%
Pescara ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Pescara คลีนชีท34%
AS Ostia Mare ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pescara ไม่แพ้79%
AS Ostia Mare ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-111%0-010%2-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pescara)
- โอกาส Pescara ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.52 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.66 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 30%
- Pescara ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 24%
- โอกาส AS Ostia Mare ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pescara
พ1-2ส1-1ช1-0พ1-2ช1-0ส1-1
AS Ostia Mare
พ2-3พ0-1ช2-0ส1-1ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pescaraยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
AS Ostia Mareยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pescara
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
AS Ostia Mare
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pescara
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
AS Ostia Mare
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pescara
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
AS Ostia Mare
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pescara@1.58 → @1.52▼ 3.8%
เสมอ@3.78 → @3.88▲ 2.6%
ทีมเยือน AS Ostia Mare@4.60 → @4.98▲ 8.2%
คู่อื่นใน Serie C 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.17:30
Nuovo CampobassoPerugia
อา. 18 ต.ค.17:30
LatinaVis Pesaro
อา. 18 ต.ค.19:30
RavennaSpezia
อา. 18 ต.ค.19:30
Audace CerignolaFC Savoia 1908
อา. 18 ต.ค.19:30
CaveseCasarano
อา. 18 ต.ค.19:30
Cosenza Calcio 1914Team Altamura
อา. 18 ต.ค.20:00
BariCrotone
อา. 18 ต.ค.22:30
ASD AlcioneDesenzano Calvina
อา. 18 ต.ค.22:30
A.C. OspitalettoUS Pergolettese 1932
อา. 18 ต.ค.22:30
BarlettaAZ Picerno ASD
อา. 18 ต.ค.22:30
AS Sorrento CalcioUS Casertana 1908
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.51 | 4.05 | 4.70 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.88 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.51 | 4.05 | 4.70 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.88 | 1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.55 | 3.70 | 4.90 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.55 | 3.70 | 5.20 | 1.87 | 2.5/3 | 1.97 | 1.97 | 1 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 1.53 | 4.10 | 5.25 | 1.86 | 2.5/3 | 1.93 | 1.94 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.55 | 4.00 | 5.25 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.94 | 1 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 1.79 | 3.41 | 4.04 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.79 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.55 | 3.95 | 5.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.97 | 1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.81 | 3.50 | 4.20 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.95 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.54 | 3.80 | 5.00 | 1.77 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 1 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 4.05 | 4.43 | 2.00 | 3/3.5 | 1.77 | 1.98 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.60 | 3.89 | 5.07 | 1.85 | 2.5/3 | 1.94 | 2.03 | 1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.50 | 3.94 | 1.93 | 2.5 | 1.78 | 2.03 | 0.5/1 | 1.70 | |
| Live | 1.53 | 3.80 | 5.22 | 1.63 | 2.5 | 2.03 | 2.14 | 1/1.5 | 1.57 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-10] Pescara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 11 | 12 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 8 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 4 | 11 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [ITA SC-14] AS Ostia Mare | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 10 | 9 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 6 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 3 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Pescara Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pescara Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 13-10-2026 | Pescara | 1-1 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 9-1 (3-0) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Livorno | 0-1 (0-0) | Pescara | 3-4 (1-3) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 28-09-2026 | Pescara | 1-2 (0-0) | Spezia | 3-4 (2-3) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | FC Vado | 0-1 (0-1) | Pescara | 5-2 (3-2) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Pescara | 1-1 (0-1) | Gubbio | 10-2 (5-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Atalanta U23 | 2-1 (0-0) | Pescara | 4-7 (2-3) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Pescara | 0-0 (0-0) | Ravenna | 4-8 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Forli | 6-3 (3-1) | Pescara | 6-4 (4-3) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | Pescara | 2-0 (1-0) | Vis Pesaro | 4-1 (2-1) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Pescara | 0-1 (0-1) | Sambenedettese | 7-6 (0-4) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Lanciano | 2-4 (1-2) | Pescara | 1-5 (0-3) | 6.00 | 4.60 | 1.36 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Pescara | 1-1 (1-0) | Spezia | 3-1 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Padova | 1-0 (0-0) | Pescara | 3-6 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| ITA D2 | 25-04-2026 | Pescara | 1-1 (0-0) | Juve Stabia | 3-2 (1-2) | 2.25 | 3.40 | 2.82 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA D2 | 19-04-2026 | Carrarese | 2-2 (1-1) | Pescara | 6-5 (1-2) | 1.95 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA D2 | 11-04-2026 | Pescara | 1-2 (1-0) | Sampdoria | 5-3 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 06-04-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-3 (0-1) | Pescara | 2-3 (0-1) | 2.80 | 3.30 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA D2 | 22-03-2026 | Empoli | 4-2 (2-1) | Pescara | 6-9 (3-3) | 1.96 | 3.40 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA D2 | 19-03-2026 | Pescara | 3-0 (2-0) | ACD Virtus Entella | 2-1 (2-1) | 2.05 | 3.40 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA D2 | 15-03-2026 | SudTirol | 0-0 (0-0) | Pescara | 3-5 (1-3) | 1.68 | 3.40 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| AS Ostia Mare Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 10-10-2026 | AS Ostia Mare | 0-0 (0-0) | US Pianese | 5-4 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 05-10-2026 | Latina | 1-1 (1-1) | AS Ostia Mare | 6-4 (3-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | AS Ostia Mare | 1-1 (0-0) | Forli | 8-3 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 21-09-2026 | Gubbio | 0-2 (0-2) | AS Ostia Mare | 3-8 (1-6) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | AS Ostia Mare | 0-1 (0-1) | Ravenna | 4-6 (0-1) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Sassari Torres | 3-2 (0-1) | AS Ostia Mare | 6-2 (2-0) | 1.85 | 3.10 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Vis Pesaro | 1-2 (0-0) | AS Ostia Mare | 5-10 (4-6) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | AS Ostia Mare | 1-2 (0-1) | Grosseto | 7-10 (1-7) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ITA SC | 24-08-2026 | Perugia | 1-0 (0-0) | AS Ostia Mare | 8-2 (4-0) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Latina | 1-1 (0-0) | AS Ostia Mare | 0-4 (0-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Lazio | 4-0 (2-0) | AS Ostia Mare | 12-2 (4-1) | 1.01 | 26.00 | 51.00 | L | 1.95 | 5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | AS Ostia Mare | 0-2 (0-2) | Benevento | 3-2 (2-0) | 4.75 | 3.50 | 1.60 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| ITA S4 | 13-05-2026 | Grosseto | 2-3 (1-2) | AS Ostia Mare | 10-8 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA S4 | 10-05-2026 | AS Ostia Mare | 0-2 (0-1) | Desenzano Calvina | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | Giulianova | 4-0 (2-0) | AS Ostia Mare | 6-5 (3-3) | L | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | AS Ostia Mare | 1-0 (1-0) | ASD Termoli Calcio | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 19-04-2026 | AS Ostia Mare | 2-1 (1-0) | L'Aquila | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 12-04-2026 | San Nicolo | 1-2 (1-0) | AS Ostia Mare | 5-4 (2-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA S4 | 02-04-2026 | AS Ostia Mare | 3-0 (1-0) | Chieti | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 29-03-2026 | Sammaurese | 0-1 (0-0) | AS Ostia Mare | 3-3 (3-2) | 5.75 | 4.10 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Perugia | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Sassari Torres | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | Grosseto | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | FC Vado | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | Livorno | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Home | Spezia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.98 | 2.40 | 5.00 | 1.98 | 2.40 | 5.00 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.98 | 0.5 | 1.72 | 1.98 | 0.5 | 1.72 | |
| Initial | 1.51 | 4.05 | 4.70 | 1.51 | 4.05 | 4.70 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.65 | 3.50 | 4.50 | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.1 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.1 |
| 11 | Shot(OT) | 15.3 | 10.7 | Shot(OT) | 14.8 |
| 5.3 | Corner | 5.7 | 5.4 | Corner | 5.4 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.8 |
| 12.7 | Fouls | 14.3 | 12.2 | Fouls | 14.5 |
| 51.7% | Possession | 51.3% | 53.7% | Possession | 48.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Pescara ( 9 Matches) | AS Ostia Mare ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 0 |