ทีเด็ดบอล Cosenza Calcio 1914 vs Team Altamura
Italy Serie C
🕒 18-10-2026 19:30 น.
ผล 0 - 0
Cosenza Calcio 1914เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.019:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSCosenza Calcio 1914Team Altamuraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.1139% @3.28Team Altamuraทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
Cosenza Calcio 1914เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
19:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Cosenza Calcio 1914Team Altamura
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.1139% @3.28
Team Altamuraทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Cosenza Calcio 1914 vs Team Altamura
📈ตลาดให้เต็งCosenza Calcio 1914โอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cosenza Calcio 1914 · บิลหลัก 1X2 @2.11
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cosenza Calcio 1914 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.11 · ควรเป็น @2.16 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cosenza Calcio 1914 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cosenza Calcio 1914 · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cosenza Calcio 1914 ชนะ 1 ลูก24%
Cosenza Calcio 1914 ชนะ 2 ลูก12%
Cosenza Calcio 1914 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Team Altamura ชนะ 1 ลูก17%
Team Altamura ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Cosenza Calcio 1914 ชนะ42%
Cosenza Calcio 1914 ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Cosenza Calcio 1914 คลีนชีท29%
Team Altamura ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cosenza Calcio 1914 ไม่แพ้70%
Team Altamura ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-011%0-09%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cosenza Calcio 1914)
- โอกาส Cosenza Calcio 1914 ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Team Altamura เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Cosenza Calcio 1914 ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Team Altamura ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cosenza Calcio 1914
ส0-0พ2-5ส1-1พ0-1พ0-2ช2-1
Team Altamura
พ0-3พ0-1ช2-1พ0-2ส0-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cosenza Calcio 1914ยิง 0.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Team Altamuraยิง 0.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cosenza Calcio 1914
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
Team Altamura
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cosenza Calcio 1914
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Team Altamura
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cosenza Calcio 1914
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 7
Team Altamura
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Cosenza Calcio 1914 ชนะ 1เสมอ 1Team Altamura ชนะ 0
- 08-03-2026Cosenza Calcio 19141 - 0Team Altamura
- 01-11-2025Team Altamura1 - 1Cosenza Calcio 1914
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cosenza Calcio 1914@2.06 → @2.11▲ 2.4%
เสมอ@3.08 → @3.080.0%
ทีมเยือน Team Altamura@3.15 → @3.28▲ 4.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.11 | 3.00 | 3.20 | 1.98 | 2/2.5 | 1.84 | 1.87 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.06 | 3.00 | 3.20 | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.40 | 1.95 | 2/2.5 | 1.84 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.15 | 3.13 | 3.30 | 1.94 | 2/2.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.60 | 3.09 | 2.57 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.88 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.11 | 3.10 | 3.34 | 1.96 | 2/2.5 | 1.84 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 2.95 | 2.75 | 1.81 | 2/2.5 | 1.92 | 1.85 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.05 | 3.05 | 3.25 | 1.84 | 2/2.5 | 1.73 | 1.71 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.15 | 3.13 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.08 | 3.27 | 3.44 | 1.99 | 2/2.5 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 2.90 | 2.70 | 2.04 | 2.5 | 1.69 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.07 | 3.08 | 3.33 | 1.89 | 2/2.5 | 1.79 | 1.79 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-20] Cosenza Calcio 1914 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 7 | 19 | 5 | 20 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 14 | 3 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 4 | 6 | 8 | 19 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [ITA SC-17] Team Altamura | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 13 | 8 | 17 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 9 | 6 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 2 | 6 | 9 | 18 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Cosenza Calcio 1914 Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 08-03-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (1-0) | Team Altamura | 5-1 (4-0) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 01-11-2025 | Team Altamura | 1-1 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | 2-6 (1-3) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cosenza Calcio 1914 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 20% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 13-10-2026 | AZ Picerno ASD | 1-2 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | 2-6 (2-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 0-2 (0-0) | Foggia | 6-6 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Bari | 1-0 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | 3-7 (3-3) | 1.45 | 3.70 | 6.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| ITA SC | 19-09-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-1 (1-0) | Scafatese | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 15-09-2026 | Giugliano | 5-2 (2-1) | Cosenza Calcio 1914 | 1-4 (0-2) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 0-0 (0-0) | Cavese | 2-6 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ITA SC | 08-09-2026 | Catania | 4-0 (1-0) | Cosenza Calcio 1914 | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| ITA SC C | 02-09-2026 | AS Sorrento Calcio | 1-0 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | 4-4 (4-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-2 (0-1) | Potenza | 6-4 (4-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | Audace Cerignola | 3-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | 6-5 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Crotone | 0-2 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | 2-3 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 2-0 (0-0) | AC Morrone | - | 1.08 | 9.50 | 26.00 | W | 1.98 | 4 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 07-05-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-5 (1-1) | Casarano | 1-4 (0-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | 7-2 (4-1) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 20-04-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (0-0) | Trapani | 9-5 (2-1) | 1.55 | 3.50 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| ITA SC | 14-04-2026 | AZ Picerno ASD | 3-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | 5-2 (3-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (1-0) | Foggia | 2-3 (1-1) | 1.40 | 3.80 | 7.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 29-03-2026 | Benevento | 1-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | 4-1 (3-1) | 1.45 | 3.70 | 6.25 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 22-03-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 3-1 (1-1) | Latina | 6-0 (2-0) | 1.62 | 3.25 | 5.25 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 14-03-2026 | Casarano | 2-1 (2-0) | Cosenza Calcio 1914 | 4-5 (0-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Team Altamura Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Team Altamura | 0-3 (0-1) | Catania | 5-7 (2-6) | 4.50 | 3.30 | 1.67 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 05-10-2026 | Audace Cerignola | 0-0 (0-0) | Team Altamura | 12-0 (2-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Scafatese | 2-0 (1-0) | Team Altamura | 2-0 | 1.83 | 3.20 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | Team Altamura | 2-1 (0-0) | AZ Picerno ASD | 5-4 (4-0) | 2.75 | 3.00 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| ITA SC | 15-09-2026 | US Casertana 1908 | 1-0 (0-0) | Team Altamura | 3-1 (2-1) | 1.80 | 3.10 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Team Altamura | 0-3 (0-2) | Bari | 6-2 (0-1) | 3.60 | 3.20 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Team Altamura | 0-2 (0-2) | FC Savoia 1908 | 2-7 (0-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Team Altamura | 2-2 (0-1) | Sambenedettese | 8-3 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | Inter Milan U23 | 1-1 (0-1) | Team Altamura | 6-0 (3-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 25-08-2026 | Team Altamura | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 3-5 (3-2) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Foggia | 1-2 (0-0) | Team Altamura | 3-3 (1-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Team Altamura | 0-4 (0-2) | Casarano | 1-2 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (1-0) | Team Altamura | 6-3 (3-1) | 1.55 | 3.50 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | Team Altamura | 1-1 (1-0) | Giugliano | 1-14 (1-7) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 06-04-2026 | AS Sorrento Calcio | 2-0 (1-0) | Team Altamura | 6-4 (5-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 29-03-2026 | Team Altamura | 1-0 (1-0) | US Siracusa | 2-9 (0-4) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 24-03-2026 | Salernitana | 2-1 (1-1) | Team Altamura | 8-1 (5-1) | 1.40 | 3.60 | 7.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| ITA SC | 15-03-2026 | Team Altamura | 1-2 (0-1) | Catania | 3-6 (1-2) | 7.00 | 3.40 | 1.48 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | D | O |
| ITA SC | 08-03-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (1-0) | Team Altamura | 5-1 (4-0) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 06-03-2026 | Team Altamura | 1-0 (0-0) | Foggia | 4-1 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | FC Savoia 1908 | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Inter Milan U23 | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | AC Monopoli | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 24-10 | Home | Potenza | 5 Days |
| ITA SC C | 29-10 | Home | Gubbio | 10 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | AS Sorrento Calcio | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.74 | 2.00 | 3.95 | 2.74 | 2.00 | 3.95 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | |
| Initial | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.67 | 1.95 | 3.80 | 2.67 | 1.95 | 3.80 | |||||||||||||
| Live | 2.01 | 3.05 | 3.05 | 2.01 | 3.05 | 3.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| 06 | 0:0 | 2.10 | 3.10 | 3.25 | 2.20 | 3.10 | 3.50 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0 | 0.7 | Goal | 0.6 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 2 | Loss | 1.5 |
| 11.7 | Shot(OT) | 17 | 11.6 | Shot(OT) | 12.2 |
| 6.3 | Corner | 1.7 | 4.6 | Corner | 3 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 2 | Yellow Card | 1.4 |
| 14.3 | Fouls | 17 | 14.8 | Fouls | 12.6 |
| 44.3% | Possession | 52.7% | 47.7% | Possession | 52.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Cosenza Calcio 1914 ( 48 Matches) | Team Altamura ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 7 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 8 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 8 | 7 |