ทีเด็ดบอล Nuovo Campobasso vs Perugia
‹ คู่ก่อนหน้าUdinese vs Lecce · อา. 18 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 86 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Latina vs Vis Pesaro · อา. 18 ต.ค. 17:30 น.
Italy Serie C
🕒 18-10-2026 17:30 น.
Nuovo Campobassoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 86 / 10717:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSNuovo CampobassoPerugiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2345% @2.73สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78Perugiaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNuovo Campobassoต่อ 0/0.5 @1.97แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Nuovo Campobassoการ์ดยิงดุ🔥8.4Nuovo Campobassoการ์ดรับหลวม🕳️9.6Perugiaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPerugiaรอง 0/0.5 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️9.0Nuovo Campobassoการ์ดยิงดุ🔥6.0Perugiaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.86แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Nuovo Campobassoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 86 / 10717:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม
VS
Nuovo CampobassoPerugia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2345% @2.73
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
Perugiaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNuovo Campobasso
ต่อ 0/0.5 @1.97
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Nuovo Campobasso
การ์ดยิงดุ🔥8.4Nuovo Campobasso
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Perugia
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPerugia
รอง 0/0.5 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Nuovo Campobasso
การ์ดยิงดุ🔥6.0Perugia
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.86
แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nuovo Campobasso vs Perugia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNuovo Campobasso ต่อ 0/0.5 @1.97การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.86การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNuovo Campobassoโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nuovo Campobasso · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nuovo Campobasso ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.05 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nuovo Campobasso 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nuovo Campobasso ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 26%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nuovo Campobasso · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nuovo Campobasso ชนะ 1 ลูก21%
Nuovo Campobasso ชนะ 2 ลูก13%
Nuovo Campobasso ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Perugia ชนะ 1 ลูก18%
Perugia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Nuovo Campobasso ชนะ43%
Nuovo Campobasso ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Nuovo Campobasso คลีนชีท30%
Perugia ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nuovo Campobasso ไม่แพ้70%
Perugia ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nuovo Campobasso)
- โอกาส Nuovo Campobasso ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.23 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.05 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (40%)
- Perugia เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Nuovo Campobasso ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Perugia เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Perugia ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nuovo Campobasso
ช1-0ส2-2ส2-2ช2-1ส1-1พ1-3
Perugia
พ0-3พ0-3พ0-2ช1-0ช3-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nuovo Campobassoยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Perugiaยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nuovo Campobasso
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Perugia
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nuovo Campobasso
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Perugia
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nuovo Campobasso
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Perugia
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Nuovo Campobasso ชนะ 3เสมอ 1Perugia ชนะ 2
- 19-04-2026Perugia0 - 1Nuovo Campobasso
- 13-12-2025Nuovo Campobasso1 - 0Perugia
- 23-04-2025Nuovo Campobasso2 - 1Perugia
- 10-12-2024Perugia2 - 1Nuovo Campobasso
- 01-05-2012Perugia1 - 1Nuovo Campobasso
- 25-09-2011Nuovo Campobasso1 - 2Perugia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Nuovo Campobasso@2.23 → @2.230.0%
เสมอ@3.25 → @3.301.5%
ทีมเยือน Perugia@2.79 → @2.73▼ 2.3%
คู่อื่นใน Serie C 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.10 | 2.88 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.19 | 3.10 | 2.90 | 1.90 | 2.5 | 1.94 | 2.01 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.19 | 3.10 | 2.90 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.30 | 3.00 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 3.00 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.29 | 3.26 | 2.83 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.98 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.28 | 3.26 | 2.85 | 1.91 | 2.5 | 1.89 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.90 | 1.99 | 2.5 | 1.75 | 2.00 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.25 | 3.15 | 2.80 | 1.79 | 2.5 | 1.77 | 1.90 | 0/0.5 | 1.67 | ||
| pinnacle | Initial | 2.19 | 3.20 | 3.03 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.92 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.31 | 3.21 | 3.00 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 2.01 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 2.27 | 3.20 | 2.86 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.68 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.17 | 3.18 | 3.00 | 1.82 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-9] Nuovo Campobasso | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 14 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 9 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 6 | 6 | 16 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 4 | 12 | 66.7% |
| [ITA SC-8] Perugia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 9 | 14 | 13 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 6 | 9 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 5 | 11 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Nuovo Campobasso Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 1 (17%) Lose 2 (33%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 19-04-2026 | Perugia | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 11-5 (6-4) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 13-12-2025 | Nuovo Campobasso | 1-0 (1-0) | Perugia | 1-5 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 23-04-2025 | Nuovo Campobasso | 2-1 (0-0) | Perugia | 3-2 (3-1) | 2.45 | 3.10 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ITA SC | 10-12-2024 | Perugia | 2-1 (0-0) | Nuovo Campobasso | 4-8 (2-5) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ITA C2 | 01-05-2012 | Perugia | 1-1 (0-0) | Nuovo Campobasso | - | 1.50 | 3.60 | 6.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| ITA C2 | 25-09-2011 | Nuovo Campobasso | 1-2 (1-1) | Perugia | - | 2.50 | 2.75 | 2.80 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nuovo Campobasso Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Ravenna | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 4-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (1-0) | Sassari Torres | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Sambenedettese | 1-2 (0-1) | Nuovo Campobasso | 11-5 (7-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Asd Pineto Calcio | 9-0 (6-0) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Grosseto | 2-2 (2-0) | Nuovo Campobasso | 2-8 (1-4) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | FC Vado | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 4-2 (2-2) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 05-09-2026 | Nuovo Campobasso | 2-4 (0-2) | Gubbio | 7-6 (2-2) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-0) | Scafatese | 3-3 (0-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Spezia | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (1-0) | US Pianese | 8-1 (7-1) | 1.70 | 3.60 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | 6-2 (4-0) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Juve Stabia | 0-2 (0-2) | Nuovo Campobasso | 4-4 (2-4) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 14-05-2026 | Potenza | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 3-5 (1-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 11-05-2026 | Nuovo Campobasso | 0-3 (0-3) | Potenza | 3-2 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 07-05-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | 3-4 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Nuovo Campobasso | 1-0 (0-0) | Ascoli | 2-11 (1-3) | 11.00 | 4.33 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Perugia | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 11-5 (6-4) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Nuovo Campobasso | 0-0 (0-0) | A.S.D. Bra | 7-2 (6-2) | 1.45 | 3.70 | 6.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 04-04-2026 | US Pianese | 0-2 (0-1) | Nuovo Campobasso | 5-5 (3-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| ITA SC | 29-03-2026 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-5 (0-3) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| No Data |
| Perugia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Perugia | 0-2 (0-0) | FC Vado | 8-6 (3-2) | 1.60 | 3.40 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Gubbio | 1-3 (1-1) | Perugia | 5-3 (2-3) | 2.75 | 3.00 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Perugia | 1-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 9-9 (3-5) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 21-09-2026 | Grosseto | 2-0 (1-0) | Perugia | 4-9 (1-4) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Perugia | 0-3 (0-2) | Spezia | 4-5 (0-5) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | Ravenna | 3-0 (0-0) | Perugia | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Perugia | 2-1 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 6-3 (3-1) | 1.73 | 3.25 | 4.40 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 31-08-2026 | Vis Pesaro | 2-2 (0-1) | Perugia | 4-6 (3-2) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ITA SC | 24-08-2026 | Perugia | 1-0 (0-0) | AS Ostia Mare | 8-2 (4-0) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Perugia | 1-2 (1-2) | Vis Pesaro | 8-3 (2-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Perugia | 1-1 (1-1) | Grosseto | 2-2 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Forli | 1-1 (0-0) | Perugia | 3-5 (2-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Perugia | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 11-5 (6-4) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | Ternana | 2-2 (1-0) | Perugia | 6-7 (5-5) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Perugia | 2-2 (1-2) | JuventusU23 | 5-5 (3-1) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 29-03-2026 | Vis Pesaro | 0-1 (0-0) | Perugia | 1-6 (1-4) | 2.38 | 2.90 | 2.88 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 21-03-2026 | Perugia | 1-1 (1-0) | Sassari Torres | 2-3 (1-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 15-03-2026 | Arezzo | 1-1 (0-1) | Perugia | 10-5 (6-0) | 1.44 | 3.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 10-03-2026 | Perugia | 2-1 (1-0) | Pontedera | 4-4 (3-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 05-03-2026 | Livorno | 1-2 (0-0) | Perugia | 4-5 (0-3) | 2.40 | 3.00 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Atalanta U23 | 7 Days |
| ITA SC C | 29-10 | Home | Latina | 10 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Forli | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | Pescara | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | Guidonia Montecelio 1937 FC | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | US Pianese | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.84 | 2.15 | 3.30 | 2.84 | 2.15 | 3.30 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.88 | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 12 | Shot(OT) | 10.7 | 10.5 | Shot(OT) | 10.3 |
| 4.3 | Corner | 6.7 | 5.3 | Corner | 6.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2 | Yellow Card | 1.6 |
| 11.7 | Fouls | 8.3 | 12.8 | Fouls | 11.1 |
| 51.3% | Possession | 53% | 50.7% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Nuovo Campobasso ( 48 Matches) | Perugia ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 4 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 3 | 6 |