ทีเด็ดบอล A.C. Ospitaletto vs US Pergolettese 1932
‹ คู่ก่อนหน้าASD Alcione vs Desenzano Calvina · อา. 18 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 311 / 358เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pescara vs AS Ostia Mare · อา. 18 ต.ค. 22:30 น.
Italy Serie C
🕒 18-10-2026 22:30 น.
A.C. Ospitalettoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8คู่ที่ 311 / 35822:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★80⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSA.C. OspitalettoUS Pergolettese 1932ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7630% @4.00สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95US Pergolettese 1932ทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านA.C. Ospitalettoต่อ 0.5 @1.81แนวรุก🔥9.6 vs 3.6A.C. Ospitalettoการ์ดยิงดุ🔥9.6A.C. Ospitalettoการ์ดรุกทื่อ💧3.6US Pergolettese 1932การ์ดได้ราคา💰6/10A.C. Ospitalettoการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUS Pergolettese 1932รอง 0.5 @1.95การ์ดได้ราคา💰6/10US Pergolettese 1932การ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
A.C. Ospitalettoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
คู่ที่ 311 / 35822:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★80⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
A.C. OspitalettoUS Pergolettese 1932
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7630% @4.00
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95
US Pergolettese 1932ทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านA.C. Ospitaletto
ต่อ 0.5 @1.81
แนวรุก🔥9.6 vs 3.6A.C. Ospitaletto
การ์ดยิงดุ🔥9.6A.C. Ospitaletto
การ์ดรุกทื่อ💧3.6US Pergolettese 1932
การ์ดได้ราคา💰6/10A.C. Ospitaletto
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUS Pergolettese 1932
รอง 0.5 @1.95
การ์ดได้ราคา💰6/10US Pergolettese 1932
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์A.C. Ospitaletto vs US Pergolettese 1932
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านA.C. Ospitaletto ต่อ 0.5 @1.81การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.93การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งA.C. Ospitalettoโอกาสชนะ 51%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.580/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: A.C. Ospitaletto · บิลหลัก 1X2 @1.76
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา A.C. Ospitaletto ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.76 · ควรเป็น @1.72 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง A.C. Ospitaletto 29 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป A.C. Ospitaletto ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง A.C. Ospitaletto · คาดสกอร์ 1.2 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
A.C. Ospitaletto ชนะ 1 ลูก28%
A.C. Ospitaletto ชนะ 2 ลูก15%
A.C. Ospitaletto ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
US Pergolettese 1932 ชนะ 1 ลูก15%
US Pergolettese 1932 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
A.C. Ospitaletto ชนะ52%
A.C. Ospitaletto ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
A.C. Ospitaletto คลีนชีท51%
US Pergolettese 1932 ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
A.C. Ospitaletto ไม่แพ้80%
US Pergolettese 1932 ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)30%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)13%
ยิงได้ทั้งคู่35%
ต่ำ 2.570%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-018%0-015%1-112%2-011%0-110%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง A.C. Ospitaletto)
- โอกาส A.C. Ospitaletto ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- A.C. Ospitaletto คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 51%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- US Pergolettese 1932 รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด US Pergolettese 1932 เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส US Pergolettese 1932 ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
A.C. Ospitaletto
ช3-0ส2-2พ0-1ช2-0ส1-1ช1-0
US Pergolettese 1932
ช1-0ส0-0ส0-0ส0-0ส2-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
A.C. Ospitalettoยิง 1.6 · เสีย 0.8 ต่อนัด
US Pergolettese 1932ยิง 0.6 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
A.C. Ospitaletto
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
US Pergolettese 1932
1.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 6
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
A.C. Ospitaletto
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
US Pergolettese 1932
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
A.C. Ospitaletto
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
US Pergolettese 1932
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
A.C. Ospitaletto ชนะ 1เสมอ 1US Pergolettese 1932 ชนะ 2
- 25-01-2026US Pergolettese 19321 - 0A.C. Ospitaletto
- 13-09-2025A.C. Ospitaletto1 - 2US Pergolettese 1932
- 02-08-2025US Pergolettese 19320 - 0A.C. Ospitaletto
- 07-08-2024US Pergolettese 19320 - 3A.C. Ospitaletto
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน A.C. Ospitaletto@1.74 → @1.760.9%
เสมอ@3.33 → @3.350.8%
ทีมเยือน US Pergolettese 1932@4.15 → @4.00▼ 3.6%
คู่อื่นใน Serie C 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 18 ต.ค.17:30
Nuovo CampobassoPerugia
อา. 18 ต.ค.17:30
LatinaVis Pesaro
อา. 18 ต.ค.19:30
RavennaSpezia
อา. 18 ต.ค.19:30
Audace CerignolaFC Savoia 1908
อา. 18 ต.ค.19:30
CaveseCasarano
อา. 18 ต.ค.19:30
Cosenza Calcio 1914Team Altamura
อา. 18 ต.ค.20:00
BariCrotone
อา. 18 ต.ค.22:30
ASD AlcioneDesenzano Calvina
อา. 18 ต.ค.22:30
PescaraAS Ostia Mare
อา. 18 ต.ค.22:30
BarlettaAZ Picerno ASD
อา. 18 ต.ค.22:30
AS Sorrento CalcioUS Casertana 1908
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.78 | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.78 | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.25 | 4.50 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 3.30 | 4.20 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.79 | 3.20 | 4.10 | 1.89 | 2/2.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.78 | 3.20 | 4.10 | 1.87 | 2/2.5 | 1.97 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3.40 | 4.10 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 4.20 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.81 | 0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.89 | 3.28 | 3.77 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.89 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.84 | 3.26 | 4.05 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.15 | 4.20 | 1.75 | 2/2.5 | 1.98 | 1.89 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.78 | 3.25 | 4.10 | 1.75 | 2/2.5 | 1.85 | 1.74 | 0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 1.73 | 3.43 | 4.37 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.95 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.81 | 3.33 | 4.43 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.82 | 0.5 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.15 | 4.16 | 1.99 | 2.5 | 1.73 | 1.34 | 0 | 2.82 | |
| Live | 1.80 | 3.20 | 4.17 | 1.77 | 2/2.5 | 1.90 | 2.02 | 0.5/1 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-3] A.C. Ospitaletto | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 15 | 6 | 18 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 6 | 3 | 16 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
| [ITA SC-11] US Pergolettese 1932 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 5 | 6 | 11 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 3 | 11 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| A.C. Ospitaletto Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 25-01-2026 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | A.C. Ospitaletto | 6-2 (2-1) | 2.35 | 2.90 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 13-09-2025 | A.C. Ospitaletto | 1-2 (1-1) | US Pergolettese 1932 | 3-4 (1-3) | 2.30 | 3.00 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 02-08-2025 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 5-0 (2-0) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 07-08-2024 | US Pergolettese 1932 | 0-3 (0-3) | A.C. Ospitaletto | 4-3 (4-3) | 1.09 | 9.00 | 17.00 | W | 1.83 | 2.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| A.C. Ospitaletto Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Treviso | 0-1 (0-1) | A.C. Ospitaletto | 11-3 (6-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | A.C. Ospitaletto | 1-1 (1-0) | Renate AC | 4-6 (1-3) | 1.95 | 3.10 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Novara | 0-2 (0-1) | A.C. Ospitaletto | 4-2 (0-1) | 2.25 | 3.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 0-1 (0-0) | Cittadella | 4-5 (0-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | U |
| ITA SC | 18-09-2026 | Athletic Carpi | 2-2 (2-1) | A.C. Ospitaletto | 0-3 (0-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (1-0) | JuventusU23 | 7-7 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-1 (1-1) | Arzignano Valchiampo | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | O |
| ITA SC | 01-09-2026 | Albinoleffe | 1-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 5-8 (1-5) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | A.C. Ospitaletto | 2-0 (0-0) | Lumezzane | 6-5 (3-1) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Trento | 2-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 5-4 (2-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Rovato Vertovese SSD | 2-2 (2-2) | A.C. Ospitaletto | 1-6 (0-4) | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | A.C. Ospitaletto | 5-1 (3-1) | Legnago Salus | 5-5 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Padova | 1-3 (0-2) | A.C. Ospitaletto | - | W | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | A.C. Ospitaletto | 0-2 (0-2) | Novara | 7-2 (4-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 3-3 (3-0) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (0-0) | Albinoleffe | 7-10 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | USD Virtus Verona | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 2-7 (2-2) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 28-03-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (1-1) | Giana | 2-2 (0-1) | 2.45 | 2.88 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ITA SC | 21-03-2026 | Brescia | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 9-0 (2-0) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 14-03-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (3-0) | Trento | 0-3 | 3.10 | 3.10 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| US Pergolettese 1932 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 10-10-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (2-0) | Athletic Carpi | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 03-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-2 (2-0) | US Pergolettese 1932 | 3-10 (1-3) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 26-09-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | Trento | 3-5 (1-2) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 21-09-2026 | Lecco | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 4-5 (2-2) | 1.62 | 3.30 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | US Folgore Caratese | 2-6 (0-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 14-09-2026 | Novara | 0-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | 3-2 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | JuventusU23 | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 4-2 (2-1) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 31-08-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-0) | Brescia | 0-4 | 5.75 | 3.50 | 1.53 | L | 1.75 | -1 | 2.05 | D | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | Cittadella | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | 4-2 (1-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 2.05 | 1 | 1.75 | L | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Pro Vercelli | 1-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | 9-4 (5-1) | 2.50 | 2.90 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | D |
| INT CF | 09-08-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-0 (0-0) | Inter Milan U23 | 3-3 (2-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | US Pergolettese 1932 | 1-0 (1-0) | Club Milano | 4-2 (2-0) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | US Pergolettese 1932 | 3-0 (2-0) | Lecco | 3-2 (3-1) | 7.00 | 3.90 | 1.40 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Vicenza | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 5-3 (1-2) | 1.25 | 4.75 | 10.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-2 (0-2) | USD Virtus Verona | 2-6 (1-3) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | Albinoleffe | 3-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | 4-6 (2-2) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 28-03-2026 | US Pergolettese 1932 | 2-1 (1-0) | Pro Patria | 4-6 (2-3) | 1.70 | 3.20 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 21-03-2026 | Giana | 2-0 (1-0) | US Pergolettese 1932 | 0-3 (0-1) | 1.90 | 2.88 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| ITA SC | 14-03-2026 | US Pergolettese 1932 | 0-1 (0-1) | Arzignano Valchiampo | 5-2 (2-1) | 2.30 | 2.90 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 07-03-2026 | Novara | 1-1 (1-1) | US Pergolettese 1932 | 6-3 (4-2) | 1.85 | 3.00 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Pro Vercelli | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Trento | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | Desenzano Calvina | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | Lumezzane | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | Albinoleffe | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Home | Renate AC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.38 | 2.09 | 4.55 | 2.38 | 2.09 | 4.55 | 1.96 | 1 | 1.74 | 1.96 | 1 | 1.74 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.78 | 3.40 | 3.80 | 1.78 | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | 1.78 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.25 | 4.50 | 1.73 | 3.30 | 4.20 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 0.6 |
| 0.3 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 0.7 |
| 13.3 | Shot(OT) | 12.7 | 10.7 | Shot(OT) | 12.2 |
| 3 | Corner | 5.7 | 4.5 | Corner | 3.4 |
| 3 | Yellow Card | 1.3 | 1.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 14.7 | Fouls | 12.3 | 11.8 | Fouls | 14.4 |
| 45% | Possession | 55.3% | 48.8% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| A.C. Ospitaletto ( 47 Matches) | US Pergolettese 1932 ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 6 | 7 | 3 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 7 | 8 |