ทีเด็ดบอล Ravenna vs Spezia
Italy Serie C
🕒 18-10-2026 19:30 น.
ผล 0 - 0
Ravennaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.619:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSRavennaSpeziaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.4147% @2.77สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.02Speziaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRavennaต่อ 0 @1.73การ์ดยิงดุ🔥10.8Ravennaการ์ดรับเหนียว🧱3.6Ravennaการ์ดได้ราคา💰8/10Ravennaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSpeziaรอง 0 @2.02พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 10.8Speziaกองกลาง🎯63% vs 57%Speziaแนวรับ🛡️2.4 vs 3.6Speziaการ์ดยิงดุ🔥12.0Speziaการ์ดรับเหนียว🧱2.4Speziaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Speziaการ์ดได้ราคา💰9/10Speziaการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.77แนวรับ🛡️3.6 · 2.4รับแน่นทั้งคู่การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.4ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Ravennaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6
19:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
RavennaSpezia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.4147% @2.77
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.02
Speziaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRavenna
ต่อ 0 @1.73
การ์ดยิงดุ🔥10.8Ravenna
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Ravenna
การ์ดได้ราคา💰8/10Ravenna
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSpezia
รอง 0 @2.02
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 10.8Spezia
กองกลาง🎯63% vs 57%Spezia
แนวรับ🛡️2.4 vs 3.6Spezia
การ์ดยิงดุ🔥12.0Spezia
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Spezia
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Spezia
การ์ดได้ราคา💰9/10Spezia
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.77
แนวรับ🛡️3.6 · 2.4รับแน่นทั้งคู่
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.4ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ravenna vs Spezia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSpezia รอง 0 @2.02การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.99การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRavennaโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ravenna · บิลหลัก 1X2 @2.41
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ravenna ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.41 · ควรเป็น @2.36 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ravenna 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ravenna ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 29%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ravenna · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ravenna ชนะ 1 ลูก22%
Ravenna ชนะ 2 ลูก11%
Ravenna ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ29%
Spezia ชนะ 1 ลูก19%
Spezia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Ravenna ชนะ38%
Ravenna ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Ravenna คลีนชีท29%
Spezia ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ravenna ไม่แพ้67%
Spezia ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-011%0-09%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ravenna)
- โอกาส Ravenna ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Ravenna ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Ravenna ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Spezia รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.4 ลูก/นัด
- Spezia ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Spezia เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Spezia ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ravenna
ช3-0ช1-0ช2-0ช2-0พ1-2ช3-1
Spezia
ช2-0ช3-0ช3-1ช2-1ช1-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ravennaยิง 1.8 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Speziaยิง 2.0 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ravenna
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
Spezia
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ravenna
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Spezia
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ravenna
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
Spezia
90%ได้ราคา
ได้ราคา 9คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Ravenna ชนะ 1เสมอ 1Spezia ชนะ 4
- 27-03-2011Ravenna0 - 1Spezia
- 10-11-2010Spezia4 - 1Ravenna
- 05-04-2008Spezia2 - 0Ravenna
- 03-11-2007Ravenna2 - 2Spezia
- 07-05-2006Spezia2 - 1Ravenna
- 21-12-2005Ravenna2 - 0Spezia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ravenna@2.33 → @2.41▲ 3.4%
เสมอ@3.10 → @3.01▼ 2.9%
ทีมเยือน Spezia@2.68 → @2.77▲ 3.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.62 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.73 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.62 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.73 | 0 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.00 | 2.55 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.45 | 3.00 | 2.70 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.49 | 3.00 | 2.70 | 2.02 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.44 | 3.00 | 2.70 | 1.80 | 2/2.5 | 2.05 | 1.82 | 0 | 2.02 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.75 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.77 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.75 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.79 | 0 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.12 | 2.62 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.83 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.46 | 3.15 | 2.69 | 1.78 | 2/2.5 | 2.02 | 1.80 | 0 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.50 | 1.81 | 2/2.5 | 1.92 | 1.96 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.40 | 3.05 | 2.65 | 1.91 | 2.5 | 1.67 | 1.71 | 0 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.61 | 2.96 | 2.66 | 1.79 | 2/2.5 | 1.98 | 1.87 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.53 | 3.06 | 2.81 | 2.02 | 2.5 | 1.80 | 1.81 | 0 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.15 | 2.40 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.43 | 2.94 | 2.70 | 1.76 | 2/2.5 | 1.91 | 1.74 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-2] Ravenna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 16 | 5 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 2 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 3 | 16 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
| [ITA SC-1] Spezia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 8 | 1 | 0 | 17 | 4 | 25 | 1 | 88.9% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 1 | 12 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 3 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 13 | 2 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 7 | 1 | 16 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 0 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Ravenna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 1 (17%) Lose 4 (67%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 27-03-2011 | Ravenna | 0-1 (0-1) | Spezia | - | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | U | |||
| ITA SC | 10-11-2010 | Spezia | 4-1 (2-0) | Ravenna | - | 1.83 | 3.00 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA D2 | 05-04-2008 | Spezia | 2-0 (1-0) | Ravenna | - | 2.00 | 2.88 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | |
| ITA D2 | 03-11-2007 | Ravenna | 2-2 (1-1) | Spezia | - | 2.20 | 2.80 | 3.40 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | |
| ITA SC | 07-05-2006 | Spezia | 2-1 (1-0) | Ravenna | - | L | ||||||||
| ITA SC | 21-12-2005 | Ravenna | 2-0 (0-0) | Spezia | - | 3.25 | 2.62 | 2.29 | W | 2.30 | 0 | 1.55 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ravenna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Ravenna | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 4-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | US Pianese | 2-1 (1-1) | Ravenna | 4-11 (2-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Ravenna | 2-0 (2-0) | Gubbio | 8-4 (5-1) | 1.36 | 4.10 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | Atalanta U23 | 0-2 (0-0) | Ravenna | 5-3 (2-3) | 3.80 | 3.25 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | AS Ostia Mare | 0-1 (0-1) | Ravenna | 4-6 (0-1) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 13-09-2026 | Ravenna | 3-0 (0-0) | Perugia | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Pescara | 0-0 (0-0) | Ravenna | 4-8 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Ravenna | 2-1 (0-0) | Forli | 5-3 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | Ravenna | 3-1 (2-1) | Latina | 7-6 (1-3) | 1.60 | 3.25 | 5.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 25-08-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-0) | Ravenna | 7-8 (6-4) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA Cup | 10-08-2026 | Benevento | 5-3 (2-2) | Ravenna | 7-6 (3-2) | 1.71 | 3.50 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Ravenna | 4-0 (4-0) | ASD K-Sport Montecchio | 11-0 (6-0) | 1.04 | 13.00 | 41.00 | W | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | W | D |
| ITA SC | 21-05-2026 | Ravenna | 0-2 (0-0) | Salernitana | 6-0 (2-0) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 18-05-2026 | Salernitana | 2-0 (0-0) | Ravenna | 5-3 (2-2) | 2.30 | 3.00 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 14-05-2026 | Ravenna | 1-1 (0-1) | Cittadella | 5-4 (3-2) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 11-05-2026 | Cittadella | 2-2 (2-0) | Ravenna | 2-8 (2-5) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Ravenna | 1-0 (0-0) | Vis Pesaro | 7-7 (4-3) | 1.57 | 3.50 | 5.25 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | Pontedera | 0-1 (0-0) | Ravenna | 1-3 (1-1) | 4.75 | 3.25 | 1.67 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 04-04-2026 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | 3-3 (1-1) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 30-03-2026 | Gubbio | 0-2 (0-1) | Ravenna | 7-6 (4-6) | 2.90 | 2.88 | 2.38 | W | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | W | D |
| No Data |
| Spezia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 90% Home 0% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Spezia | 2-0 (2-0) | Gubbio | 5-2 (2-2) | 1.25 | 5.00 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 0-1 (0-0) | Spezia | 2-8 (0-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 28-09-2026 | Pescara | 1-2 (0-0) | Spezia | 3-4 (2-3) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | Spezia | 3-1 (2-0) | Vis Pesaro | 3-2 | 1.29 | 4.50 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Perugia | 0-3 (0-2) | Spezia | 4-5 (0-5) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Spezia | 2-0 (0-0) | Livorno | 3-2 (1-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | Sambenedettese | 1-2 (1-0) | Spezia | 1-12 (1-6) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Spezia | 3-0 (0-0) | FC Vado | 13-2 (7-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 30-08-2026 | Spezia | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ITA SC | 24-08-2026 | Grosseto | 1-1 (0-1) | Spezia | 4-1 (2-0) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Spezia | 4-1 (1-0) | Sassari Torres | 4-2 (2-1) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Empoli | 1-1 (1-0) | Spezia | 1-6 (0-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Pescara | 1-1 (1-0) | Spezia | 3-1 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Spezia | 2-2 (0-1) | Venezia | 6-6 (3-5) | 4.33 | 3.75 | 1.71 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA D2 | 25-04-2026 | Catanzaro | 4-2 (1-1) | Spezia | 9-2 (5-2) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA D2 | 18-04-2026 | Spezia | 6-1 (3-1) | SudTirol | 3-3 (2-3) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 12-04-2026 | Spezia | 0-2 (0-1) | Mantova | 6-0 (3-0) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 07-04-2026 | Carrarese | 3-1 (2-0) | Spezia | 2-5 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.40 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 21-03-2026 | Juve Stabia | 3-1 (1-1) | Spezia | 3-2 (3-0) | 2.40 | 3.00 | 3.10 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ITA D2 | 18-03-2026 | Spezia | 1-1 (0-0) | Empoli | 7-1 (5-0) | 2.45 | 3.10 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Vis Pesaro | 7 Days |
| ITA SC C | 29-10 | Away | Athletic Carpi | 10 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Asd Pineto Calcio | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | Latina | 7 Days |
| ITA SC C | 29-10 | Home | Livorno | 10 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Atalanta U23 | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.98 | 2.08 | 3.30 | 2.98 | 2.08 | 3.30 | 1.91 | 1 | 1.79 | 1.91 | 1 | 1.79 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.30 | 3.30 | 2.62 | 2.30 | 3.30 | 2.62 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.73 | 0 | 1.97 | 1.73 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.90 | 2.03 | 3.20 | 2.90 | 2.03 | 3.20 | |||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.20 | 2.55 | 2.31 | 2.92 | 2.67 | 2.00 | 2.5 | 1.70 | 2.00 | 2.5 | 1.70 | 1.71 | 0 | 1.99 | 1.71 | 0 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 3.00 | 2.55 | 2.37 | 3.00 | 2.80 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| 05 | 0:0 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||||||
| 05 | 0:0 | 2.40 | 3.00 | 2.80 | 2.50 | 3.10 | 2.87 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 1.75 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 0.3 | 0.6 | Loss | 0.4 |
| 10 | Shot(OT) | 9.7 | 9.5 | Shot(OT) | 7.8 |
| 7.7 | Corner | 5.7 | 6.3 | Corner | 5.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.1 | Yellow Card | 1.9 |
| 8.7 | Fouls | 15.7 | 12.1 | Fouls | 14.8 |
| 58% | Possession | 57.7% | 56.7% | Possession | 62.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Ravenna ( 49 Matches) | Spezia ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 6 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 6 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |