ทีเด็ดบอล Cavese vs Casarano
Italy Serie C
🕒 18-10-2026 19:30 น.
ผล 0 - 0
Caveseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.219:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSCaveseCasaranoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.1240% @3.07สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Casaranoทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCaveseต่อ 0/0.5 @1.90แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Caveseการ์ดยิงดุ🔥9.0Caveseการ์ดรับหลวม🕳️8.4Casaranoการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCasaranoรอง 0/0.5 @1.90แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Casaranoการ์ดรับหลวม🕳️10.2Caveseการ์ดยิงดุ🔥6.0Casaranoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.82พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Caveseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
19:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
CaveseCasarano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.1240% @3.07
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Casaranoทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCavese
ต่อ 0/0.5 @1.90
แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Cavese
การ์ดยิงดุ🔥9.0Cavese
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Casarano
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCasarano
รอง 0/0.5 @1.90
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Casarano
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Cavese
การ์ดยิงดุ🔥6.0Casarano
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.82
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cavese vs Casarano
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.94การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaveseโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cavese · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cavese ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @2.04 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cavese 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cavese ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cavese · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cavese ชนะ 1 ลูก22%
Cavese ชนะ 2 ลูก13%
Cavese ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Casarano ชนะ 1 ลูก16%
Casarano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Cavese ชนะ44%
Cavese ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Cavese คลีนชีท28%
Casarano ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cavese ไม่แพ้72%
Casarano ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-27%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cavese)
- โอกาส Cavese ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Casarano ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cavese
ส0-0พ2-3พ2-4ช4-2ช2-0ส1-1
Casarano
ช3-1ช1-0ส1-1พ0-1พ0-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Caveseยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Casaranoยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cavese
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
Casarano
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cavese
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Casarano
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cavese
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Casarano
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Cavese ชนะ 2เสมอ 2Casarano ชนะ 1
- 31-01-2026Cavese1 - 1Casarano
- 21-09-2025Casarano3 - 0Cavese
- 21-05-2023Cavese3 - 0Casarano
- 16-04-2023Casarano1 - 1Cavese
- 04-12-2022Cavese2 - 1Casarano
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cavese@2.04 → @2.12▲ 3.9%
เสมอ@3.30 → @3.23▼ 2.3%
ทีมเยือน Casarano@3.01 → @3.072.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.02 | 3.55 | 2.91 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.02 | 3.55 | 2.91 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.14 | 3.10 | 3.10 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.77 | 2.5 | 2.07 | 1.87 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.90 | 1.84 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 3.10 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.46 | 3.24 | 2.62 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.81 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.12 | 3.36 | 3.01 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.00 | 2.85 | 1.88 | 2.5 | 1.85 | 1.77 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.05 | 1.70 | 2.5 | 1.87 | 1.74 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.24 | 3.12 | 3.02 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.94 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.09 | 3.34 | 3.33 | 1.81 | 2.5 | 2.01 | 1.83 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 2.49 | 3.00 | 2.75 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.77 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.08 | 3.15 | 3.21 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.81 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-11] Cavese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 15 | 15 | 12 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 6 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 9 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 4 | 7 | 11 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 2 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ITA SC-14] Casarano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 10 | 13 | 11 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 8 | 1 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Cavese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 2 (40%) Lose 1 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-01-2026 | Cavese | 1-1 (0-0) | Casarano | 9-0 (6-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 21-09-2025 | Casarano | 3-0 (1-0) | Cavese | 5-2 (1-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA S4 | 21-05-2023 | Cavese | 3-0 (1-0) | Casarano | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 16-04-2023 | Casarano | 1-1 (1-0) | Cavese | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 04-12-2022 | Cavese | 2-1 (1-0) | Casarano | 3-5 (2-0) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cavese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 13-10-2026 | Barletta | 1-1 (1-1) | Cavese | 2-2 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Cavese | 2-0 (1-0) | US Casertana 1908 | 8-6 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Cavese | 4-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | 3-6 (1-3) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Potenza | 4-2 (2-0) | Cavese | 3-4 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Cavese | 2-3 (0-2) | AS Sorrento Calcio | 2-6 (1-5) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 0-0 (0-0) | Cavese | 2-6 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | Salernitana | 1-1 (1-0) | Cavese | 7-3 (7-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Cavese | 3-1 (1-0) | Audace Cerignola | 7-4 (6-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Bari | 3-0 (1-0) | Cavese | 1-8 (1-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | 6-2 (4-0) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Juve Stabia | 1-0 (0-0) | Cavese | 3-6 (2-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Cavese | 1-0 (1-0) | Sarnese | 6-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | 7-2 (4-1) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 20-04-2026 | US Siracusa | 1-1 (0-0) | Cavese | 3-3 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 14-04-2026 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | 3-0 (2-0) | 1.62 | 3.30 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 09-04-2026 | Atalanta U23 | 1-1 (0-0) | Cavese | 4-5 (1-2) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 05-04-2026 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 3-2 (2-2) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 22-03-2026 | Cavese | 0-0 (0-0) | Foggia | 3-5 (3-3) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 14-03-2026 | Potenza | 2-2 (1-1) | Cavese | 5-7 (3-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 09-03-2026 | Cavese | 2-0 (1-0) | AZ Picerno ASD | 4-3 (4-1) | 1.83 | 3.10 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Casarano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 11-10-2026 | Casarano | 0-0 (0-0) | Salernitana | 2-1 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | AS Sorrento Calcio | 2-0 (1-0) | Casarano | 5-11 (2-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 28-09-2026 | Casarano | 0-1 (0-0) | AC Monopoli | 5-5 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA SC | 19-09-2026 | FC Savoia 1908 | 1-1 (0-0) | Casarano | 9-1 (8-1) | 3.20 | 3.20 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Casarano | 1-0 (1-0) | Audace Cerignola | 2-4 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Casarano | 3-1 (1-0) | Barletta | 3-7 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Bari | 1-0 (0-0) | Casarano | 5-3 (3-1) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Casarano | 4-3 (1-1) | Giugliano | 3-1 (3-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Potenza | 4-1 (0-0) | Casarano | 8-6 (5-3) | 2.55 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Bari | 1-0 (1-0) | Casarano | 2-8 (1-5) | 2.10 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 21-05-2026 | Brescia | 0-0 (0-0) | Casarano | 2-4 (2-0) | 1.57 | 3.30 | 5.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 18-05-2026 | Casarano | 0-3 (0-1) | Brescia | 3-3 (2-2) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 14-05-2026 | Renate AC | 0-3 (0-2) | Casarano | 7-4 (3-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA SC | 11-05-2026 | Casarano | 0-2 (0-2) | Renate AC | 12-3 (5-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 07-05-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-5 (1-1) | Casarano | 1-4 (0-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 04-05-2026 | AC Monopoli | 0-2 (0-2) | Casarano | 1-3 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Team Altamura | 0-4 (0-2) | Casarano | 1-2 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Casarano | 1-2 (0-0) | Crotone | 8-1 | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 12-04-2026 | Latina | 1-2 (0-0) | Casarano | 7-4 (4-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | Casarano | 2-1 (1-0) | Potenza | 3-5 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Foggia | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | AZ Picerno ASD | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | Team Altamura | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | Crotone | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Foggia | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | US Casertana 1908 | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.23 | 3.45 | 2.62 | 2.23 | 3.45 | 1.66 | 1 | 2.04 | 1.66 | 1 | 2.04 | 2.08 | 0/0.5 | 1.62 | 2.08 | 0/0.5 | 1.62 | |
| Initial | 2.02 | 3.55 | 2.91 | 2.02 | 3.55 | 2.91 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.87 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.57 | 2.14 | 3.40 | 2.63 | 2.06 | 3.50 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.88 | 1 | 1.82 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | 2.11 | 0/0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.02 | 3.35 | 2.82 | 2.03 | 3.20 | 2.89 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.97 | 2.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | |||||||
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| 06 | 0:0 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 1.63 | 0 | 2.25 | ||||||
| 06 | 0:0 | 2.05 | 3.25 | 3.20 | 2.20 | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0 | 1.5 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 1.4 |
| 12 | Shot(OT) | 10.7 | 10.9 | Shot(OT) | 15.1 |
| 4.3 | Corner | 6 | 4.5 | Corner | 4.4 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.3 | 2 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.7 | Fouls | 14.3 | 14.3 | Fouls | 13.6 |
| 49% | Possession | 56% | 52.9% | Possession | 52.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Cavese ( 47 Matches) | Casarano ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 9 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 4 | 6 |