ทีเด็ดบอล Audace Cerignola vs FC Savoia 1908
‹ คู่ก่อนหน้าRavenna vs Spezia · อา. 18 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 143 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Cavese vs Casarano · อา. 18 ต.ค. 19:30 น.
Italy Serie C
🕒 18-10-2026 19:30 น.
Audace Cerignolaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 143 / 18519:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSAudace CerignolaFC Savoia 1908ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6929% @4.12สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.81FC Savoia 1908ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านAudace Cerignolaต่อ 0.5/1 @1.94แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Audace Cerignolaการ์ดยิงดุ🔥9.0Audace Cerignolaการ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Savoia 1908การ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Savoia 1908รอง 0.5/1 @1.81การ์ดรับหลวม🕳️6.0Audace Cerignolaการ์ดยิงดุ🔥8.4FC Savoia 1908การ์ดได้ราคา💰6/10FC Savoia 1908การ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.92แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Audace Cerignolaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 143 / 18519:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล
VS
Audace CerignolaFC Savoia 1908
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6929% @4.12
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.81
FC Savoia 1908ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านAudace Cerignola
ต่อ 0.5/1 @1.94
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Audace Cerignola
การ์ดยิงดุ🔥9.0Audace Cerignola
การ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Savoia 1908
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Savoia 1908
รอง 0.5/1 @1.81
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Audace Cerignola
การ์ดยิงดุ🔥8.4FC Savoia 1908
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Savoia 1908
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.92
แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Audace Cerignola vs FC Savoia 1908
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.92การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAudace Cerignolaโอกาสชนะ 53%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Audace Cerignola · บิลหลัก 1X2 @1.69
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Audace Cerignola ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.69 · ควรเป็น @1.74 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Audace Cerignola 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Audace Cerignola ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 26%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Audace Cerignola · คาดสกอร์ 1.5 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Audace Cerignola ชนะ 1 ลูก26%
Audace Cerignola ชนะ 2 ลูก15%
Audace Cerignola ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
FC Savoia 1908 ชนะ 1 ลูก14%
FC Savoia 1908 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Audace Cerignola ชนะ52%
Audace Cerignola ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Audace Cerignola คลีนชีท32%
FC Savoia 1908 ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Audace Cerignola ไม่แพ้77%
FC Savoia 1908 ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%2-19%0-18%2-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Audace Cerignola)
- โอกาส Audace Cerignola ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FC Savoia 1908 ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Audace Cerignola
ช4-0พ0-1ส0-0พ1-2ส0-0ช3-2
FC Savoia 1908
ส1-1ส0-0ส1-1พ2-4ส0-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Audace Cerignolaยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
FC Savoia 1908ยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Audace Cerignola
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 9
FC Savoia 1908
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Audace Cerignola
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
FC Savoia 1908
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Audace Cerignola
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
FC Savoia 1908
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Audace Cerignola@1.72 → @1.691.5%
เสมอ@3.53 → @3.581.4%
ทีมเยือน FC Savoia 1908@4.00 → @4.12▲ 2.9%
คู่อื่นใน Serie C 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.40 | 4.33 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.71 | 3.40 | 4.30 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.72 | 3.50 | 4.20 | 1.97 | 2.5/3 | 1.87 | 2.02 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.75 | 4.33 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 4.00 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | 0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 3.46 | 3.82 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.82 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.80 | 3.57 | 3.85 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 1.84 | 3.40 | 4.20 | 1.84 | 2.5 | 1.89 | 1.80 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.71 | 1.74 | 0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.71 | 3.65 | 4.16 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.93 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.56 | 3.87 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.81 | 3.30 | 4.25 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.32 | 0 | 2.92 | |
| Live | 1.75 | 3.42 | 4.09 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 1.96 | 0.5/1 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-6] Audace Cerignola | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 14 | 9 | 14 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 1 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 8 | 6 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 6 | 12 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 6 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 5 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [ITA SC-15] FC Savoia 1908 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 11 | 12 | 10 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 7 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 4 | 13 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Audace Cerignola Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Audace Cerignola Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 10-10-2026 | Crotone | 2-3 (1-3) | Audace Cerignola | 8-6 (3-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 05-10-2026 | Audace Cerignola | 0-0 (0-0) | Team Altamura | 12-0 (2-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | AZ Picerno ASD | 2-1 (2-0) | Audace Cerignola | 3-6 (2-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ITA SC | 19-09-2026 | Audace Cerignola | 0-0 (0-0) | US Casertana 1908 | 7-2 (4-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Casarano | 1-0 (1-0) | Audace Cerignola | 2-4 (1-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Audace Cerignola | 4-0 (2-0) | Giugliano | 8-4 (4-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Foggia | 0-2 (0-2) | Audace Cerignola | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Cavese | 3-1 (1-0) | Audace Cerignola | 7-4 (6-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | Audace Cerignola | 3-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | 6-5 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (1-1) | AC Monopoli | 5-7 (3-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| ITA SC | 04-05-2026 | Crotone | 1-1 (0-0) | Audace Cerignola | 8-5 (4-3) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Benevento | 2-2 (1-1) | Audace Cerignola | 3-3 (1-0) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (1-0) | Team Altamura | 6-3 (3-1) | 1.55 | 3.50 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | US Casertana 1908 | 4-1 (4-0) | Audace Cerignola | 4-6 (4-2) | 1.90 | 3.25 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | Audace Cerignola | 1-1 (0-1) | Latina | 5-3 (3-2) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 29-03-2026 | Crotone | 3-1 (0-0) | Audace Cerignola | 5-2 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA SC | 22-03-2026 | Audace Cerignola | 1-0 (0-0) | Giugliano | 8-3 (3-3) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 15-03-2026 | Audace Cerignola | 3-2 (2-1) | AS Sorrento Calcio | 5-2 (1-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 10-03-2026 | Atalanta U23 | 3-2 (2-0) | Audace Cerignola | 5-4 (3-4) | 2.00 | 3.20 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 06-03-2026 | Audace Cerignola | 4-2 (3-1) | Trapani | 4-8 (3-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| FC Savoia 1908 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 10-10-2026 | FC Savoia 1908 | 2-1 (1-0) | Inter Milan U23 | 1-4 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 03-10-2026 | AC Monopoli | 0-0 (0-0) | FC Savoia 1908 | 5-2 (2-1) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Cavese | 4-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | 3-6 (1-3) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 19-09-2026 | FC Savoia 1908 | 1-1 (0-0) | Casarano | 9-1 (8-1) | 3.20 | 3.20 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Foggia | 0-0 (0-0) | FC Savoia 1908 | 8-3 (6-0) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | FC Savoia 1908 | 1-1 (1-0) | Crotone | 3-5 (2-3) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | Team Altamura | 0-2 (0-2) | FC Savoia 1908 | 2-7 (0-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Catania | 0-3 (0-2) | FC Savoia 1908 | 9-2 (6-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | FC Savoia 1908 | 1-2 (1-2) | US Casertana 1908 | 6-6 (5-3) | 2.80 | 3.10 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | AZ Picerno ASD | 3-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | 6-5 (4-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | US Casertana 1908 | 1-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | 5-3 (4-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA S4 | 13-05-2026 | FC Savoia 1908 | 1-4 (1-1) | Scafatese | 1-9 (1-4) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA S4 | 10-05-2026 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Savoia 1908 | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | FC Savoia 1908 | 3-0 (1-0) | ASD Sancataldese | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | Athletic Palermo | 1-3 (0-2) | FC Savoia 1908 | 4-2 (2-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| ITA S4 | 19-04-2026 | FC Savoia 1908 | 3-0 (1-0) | Igea Virtus | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 12-04-2026 | Vigor Lamezia | 1-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | 2-4 (1-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA S4 | 02-04-2026 | FC Savoia 1908 | 2-0 (1-0) | Messina | 8-2 (2-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| ITA S4 | 29-03-2026 | FC Savoia 1908 | 2-0 (1-0) | ASD Ragusa Calcio | 10-5 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ITA S4 | 22-03-2026 | Milazzo | 1-0 (0-0) | FC Savoia 1908 | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Away | AC Monopoli | 7 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | Catania | 14 Days |
| ITA SC | 09-11 | Away | Scafatese | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 26-10 | Home | Cosenza Calcio 1914 | 7 Days |
| ITA SC C | 29-10 | Home | AS Sorrento Calcio | 10 Days |
| ITA SC | 02-11 | Away | Salernitana | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.19 | 2.29 | 4.40 | 2.19 | 2.29 | 4.40 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 1.68 | 3.75 | 3.90 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | 0.5/1 | 1.82 | 1.88 | 0.5/1 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 1.70 | 3.40 | 4.33 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.2 |
| 11.3 | Shot(OT) | 14.3 | 11.6 | Shot(OT) | 14.7 |
| 8 | Corner | 3 | 6 | Corner | 4.4 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.7 |
| 14.7 | Fouls | 16.3 | 14.1 | Fouls | 17.3 |
| 44.7% | Possession | 48.3% | 47.5% | Possession | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Audace Cerignola ( 48 Matches) | FC Savoia 1908 ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 1 | 1 |