ทีเด็ดบอล Benevento vs Avellino
‹ คู่ก่อนหน้าSV Ried vs LASK Linz · อา. 8 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 385 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FCSB vs Corvinul Hunedoara · อา. 8 พ.ย. 01:30 น.
Italy Serie B
🕒 08-11-2026 01:30 น.
คู่ที่ 385 / 38701:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล65.4พลังทีม66.2BeneventoAvellinoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9736% @3.58สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.81
Avellinoทีมเยือน · อันดับ #6 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Luigi CherubiniFW · 22 ปี£3Mคะแนน 6.5VS1🧤
✓ ชนะ
Tommaso MartinelliGK · 20 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
David OkerekeFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.2VS2🎯
✓ ชนะ
Giacomo FaticantiMF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.73🛡️
Mattia ManniniDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3🛡️
✓ ชนะ
Filippo MissoriDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3Avellino ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม64.8พลังที่แท้จริง65.4พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+0.8Avellino นำ 0.8 · ตลาดให้เต็ง 26%พลังทีม67.5พลังที่แท้จริง66.2พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านBeneventoต่อ 0.5 @2.02การ์ดยิงดุ🔥8.4Beneventoการ์ดรับหลวม🕳️6.0Avellinoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAvellinoรอง 0.5 @1.81ดาวเด่น 1
£5MMartinelliดาวเด่น 2
£5MFaticantiดาวเด่น 3
£2MMissoriการ์ดรับหลวม🕳️6.0Beneventoการ์ดยิงดุ🔥9.0Avellinoการ์ดได้ราคา💰6/10Avellinoการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
คู่ที่ 385 / 38701:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล65.4พลังทีม66.2
BeneventoAvellino
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9736% @3.58
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.81
Avellinoทีมเยือน · อันดับ #6 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Luigi CherubiniFW · 22 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Luigi CherubiniFW · 22 ปี£3Mคะแนน 6.51🧤
✓ ชนะ
Tommaso MartinelliGK · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Tommaso MartinelliGK · 20 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
David OkerekeFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.2
VS
David OkerekeFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.22🎯
✓ ชนะ
Giacomo FaticantiMF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Giacomo FaticantiMF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.73🛡️
Mattia ManniniDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Mattia ManniniDF · 20 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Filippo MissoriDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะ
Filippo MissoriDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3Avellino ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม64.8
พลังที่แท้จริง65.4
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+0.8
Avellino นำ 0.8 · ตลาดให้เต็ง 26%
พลังทีม67.5
พลังที่แท้จริง66.2
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านBenevento
ต่อ 0.5 @2.02
การ์ดยิงดุ🔥8.4Benevento
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Avellino
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAvellino
รอง 0.5 @1.81
ดาวเด่น 1
£5MMartinelli
£5MMartinelliดาวเด่น 2
£5MFaticanti
£5MFaticantiดาวเด่น 3
£2MMissori
£2MMissoriการ์ดรับหลวม🕳️6.0Benevento
การ์ดยิงดุ🔥9.0Avellino
การ์ดได้ราคา💰6/10Avellino
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Benevento = วงกลม · Avellino = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Beneventoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Avellinoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
26Gianmarco Vannucchi5.9
17Sernicola L.6.0PS23Pietro Saio5.8
15Dalle Mura C.5.9RR25Romano R.5.8
SA6Siatounis A.5.8
8Mattia Maita5.9PA4Prisco A.5.9
29Okereke D.6.2MG32Mignani G.5.8
LD11Lamesta D.6.0
50Martinelli T.6.8
23M.Venturi5.8PE56Patrick Enrici5.9
4Izzo A.6.1MB27Moruzzi B.6.1
39M.Besaggio6.1
20Palumbo M.6.2LM8L.Di Maggio6.1
2Missori F.6.3R10R.Russo5.8
9Cheddira W.6.3Benevento4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Avellino3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Benevento vs แนวรุก Avellino
4vs223.3 – 12.2 คะแนน
Benevento คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs517.5 – 30.8 คะแนน
Avellino คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Benevento vs แนวรับ Avellino
3vs318.0 – 17.8 คะแนน
สูสี
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Avellino คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Benevento vs Avellino
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAvellino รอง 0.5 @1.81การ์ด 6 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงAvellino +0.865.4 vs 66.2
🃏ศึกดาวเด่นAvellino ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBeneventoโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.551/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Benevento · บิลหลัก 1X2 @1.97
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Benevento ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.97 · ควรเป็น @2.02 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Benevento 21 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Benevento ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Benevento · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Benevento ชนะ 1 ลูก25%
Benevento ชนะ 2 ลูก13%
Benevento ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Avellino ชนะ 1 ลูก16%
Avellino ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Benevento ชนะ46%
Benevento ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Benevento คลีนชีท30%
Avellino ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Benevento ไม่แพ้73%
Avellino ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Benevento)
- โอกาส Benevento ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Avellino รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Avellino เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Benevento ไหลขึ้นจาก @1.83 (เงินไหลออก)
- โอกาส Avellino ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Benevento
พ1-2ช2-0ส2-2ช3-0ส1-1พ0-2
Avellino
พ1-3ช4-1ส1-1พ0-1ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Beneventoยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Avellinoยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Benevento
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
Avellino
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benevento
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Avellino
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benevento
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Avellino
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Benevento ชนะ 3เสมอ 2Avellino ชนะ 3
- 31-03-2025Avellino2 - 1Benevento
- 17-11-2024Benevento2 - 2Avellino
- 16-04-2024Avellino1 - 0Benevento
- 11-12-2023Benevento0 - 1Avellino
- 01-05-2017Benevento2 - 1Avellino
- 10-12-2016Avellino1 - 1Benevento
- 03-02-2013Avellino0 - 2Benevento
- 18-10-2012Avellino0 - 1Benevento
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Benevento@1.83 → @1.97▲ 7.5%
เสมอ@3.37 → @3.311.8%
ทีมเยือน Avellino@3.84 → @3.58▼ 6.8%
คู่อื่นใน Serie B 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 3-5-2)
Benevento
26Gianmarco Vannucchi
17Sernicola L.
23Pietro Saio
15Dalle Mura C.
25Romano R.
6Siatounis A.
8Mattia Maita
4Prisco A.
29Okereke D.
32Mignani G.
11Lamesta D.
Avellino
9Cheddira W.
10R.Russo
2Missori F.
8L.Di Maggio
20Palumbo M.
39M.Besaggio
27Moruzzi B.
4Izzo A.
56Patrick Enrici
23M.Venturi
50Martinelli T.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.87 | 3.35 | 3.38 | 1.89 | 2.5 | 1.83 | 1.87 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.01 | 3.32 | 3.07 | 1.88 | 2.5 | 1.84 | 1.71 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| Crown | Initial | 1.86 | 3.50 | 3.60 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.97 | 3.45 | 3.30 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.30 | 4.20 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 4.33 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.85 | 3.30 | 4.00 | 1.93 | 2.5 | 1.87 | 1.84 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.01 | 3.20 | 3.60 | 1.94 | 2.5 | 1.87 | 2.05 | 0.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3.40 | 3.90 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.86 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.40 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 2.04 | 0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.86 | 3.50 | 3.85 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 1.86 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.07 | 3.40 | 3.30 | 1.98 | 2.5 | 1.89 | 2.07 | 0.5 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 1.86 | 3.50 | 3.85 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 1.86 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.07 | 3.40 | 3.30 | 1.98 | 2.5 | 1.89 | 2.07 | 0.5 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 1.81 | 3.32 | 3.73 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.16 | 0.5/1 | 1.74 | |
| Live | 2.09 | 3.09 | 3.12 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.09 | 0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 1.84 | 3.70 | 4.17 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.05 | 3.61 | 3.56 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 2.05 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.78 | 3.50 | 4.10 | 1.85 | 2.5 | 1.88 | 1.76 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.60 | 1.89 | 2.5 | 1.84 | 1.97 | 0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.80 | 3.61 | 4.36 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.80 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.04 | 3.47 | 3.85 | 2.00 | 2.5 | 1.88 | 2.05 | 0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.83 | 3.40 | 4.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.70 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.90 | 1.85 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.80 | 3.60 | 4.10 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.60 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.60 | 4.09 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.34 | 0 | 2.90 | |
| Live | 1.92 | 3.46 | 3.84 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 2.10 | 0.5/1 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-7] Benevento | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 10 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 7 | 9 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 10 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 6 | 1 | 5 | 2 | 15 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
| [ITA D2-6] Avellino | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 15 | 10 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 5 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 10 | 3 | 20 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Benevento Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-03-2025 | Avellino | 2-1 (0-0) | Benevento | 3-7 (2-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 17-11-2024 | Benevento | 2-2 (1-2) | Avellino | 5-3 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 16-04-2024 | Avellino | 1-0 (0-0) | Benevento | 2-3 (2-2) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 11-12-2023 | Benevento | 0-1 (0-1) | Avellino | 6-5 (2-4) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA D2 | 01-05-2017 | Benevento | 2-1 (0-0) | Avellino | 7-3 (4-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0.5 | 2.10 | W | O |
| ITA D2 | 10-12-2016 | Avellino | 1-1 (1-0) | Benevento | 6-3 (5-2) | 3.20 | 3.00 | 2.40 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ITA SC | 03-02-2013 | Avellino | 0-2 (0-0) | Benevento | - | 2.00 | 3.10 | 3.75 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC C | 18-10-2012 | Avellino | 0-1 (0-0) | Benevento | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 22-09-2012 | Benevento | 1-2 (1-2) | Avellino | - | 1.95 | 3.00 | 3.75 | L | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | L | O |
| ITA SC | 31-03-2012 | Avellino | 1-1 (0-1) | Benevento | - | 2.37 | 3.00 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 13-11-2011 | Benevento | 2-2 (2-0) | Avellino | - | 1.90 | 3.00 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 06-03-2005 | Avellino | 1-2 (0-0) | Benevento | - | W | ||||||||
| ITA SC | 31-10-2004 | Benevento | 1-1 (1-1) | Avellino | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Benevento Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 31-10-2026 | Cremonese | 2-0 (1-0) | Benevento | 1-7 (1-0) | 2.65 | 3.10 | 2.65 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Benevento | 1-1 (0-0) | Catanzaro | 5-5 (4-2) | 1.61 | 3.60 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ITA D2 | 25-10-2026 | Arezzo | 0-3 (0-0) | Benevento | 3-7 (2-6) | 3.00 | 3.10 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Benevento | 2-2 (2-0) | Vicenza | 1-4 (1-3) | 1.96 | 3.25 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA D2 | 10-10-2026 | Benevento | 2-0 (1-0) | Cesena | 5-5 (1-3) | 1.95 | 3.30 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Frosinone | 2-1 (2-0) | Benevento | 8-6 (7-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Carrarese | 0-1 (0-0) | Benevento | 11-3 (5-2) | 2.65 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Benevento | 3-1 (1-1) | Verona | 4-9 (3-6) | 3.20 | 3.25 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA D2 | 05-09-2026 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Benevento | 8-5 (2-3) | 2.05 | 3.00 | 3.60 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 31-08-2026 | Benevento | 1-1 (0-0) | SudTirol | 11-1 (3-0) | 2.05 | 3.10 | 3.70 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | D |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Benevento | 1-2 (1-0) | Modena | 7-4 (1-3) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA Cup | 15-08-2026 | Fiorentina | 4-1 (2-0) | Benevento | 4-5 (2-1) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| ITA Cup | 10-08-2026 | Benevento | 5-3 (2-2) | Ravenna | 7-6 (3-2) | 1.71 | 3.50 | 4.20 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Frosinone | 2-2 (1-1) | Benevento | 4-5 (1-3) | 1.60 | 3.40 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Vis Pesaro | 1-2 (0-0) | Benevento | 2-2 (2-1) | 6.50 | 3.90 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | AS Ostia Mare | 0-2 (0-2) | Benevento | 3-2 (2-0) | 4.75 | 3.50 | 1.60 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 17-05-2026 | Vicenza | 1-4 (0-2) | Benevento | 4-1 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 10-05-2026 | Benevento | 1-0 (1-0) | Arezzo | 5-2 (1-2) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Benevento | 2-2 (1-1) | Audace Cerignola | 3-3 (1-0) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 20-04-2026 | Giugliano | 1-1 (0-1) | Benevento | 4-8 (1-6) | 4.33 | 3.40 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| No Data |
| Avellino Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Avellino | 2-0 (1-0) | Pisa | 8-4 (7-2) | 3.10 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | ACD Virtus Entella | 1-1 (1-0) | Avellino | 1-4 (0-2) | 1.96 | 3.10 | 3.90 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Avellino | 0-1 (0-1) | Padova | 11-2 (4-2) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 18-10-2026 | Cesena | 1-1 (0-0) | Avellino | 7-5 (6-2) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA D2 | 10-10-2026 | Avellino | 4-1 (4-1) | Sampdoria | 0-6 (0-3) | 2.50 | 3.00 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ITA D2 | 20-09-2026 | Ascoli | 3-1 (0-1) | Avellino | 5-1 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA D2 | 13-09-2026 | Avellino | 1-1 (0-0) | Palermo | 4-3 (2-2) | 2.75 | 3.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Modena | 0-1 (0-1) | Avellino | 12-2 (5-1) | 1.75 | 3.30 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Avellino | 3-0 (2-0) | Vicenza | 2-7 (0-4) | 2.50 | 3.10 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Avellino | 1-2 (1-0) | Arezzo | 4-2 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA Cup | 15-08-2026 | Monza | 3-0 (2-0) | Avellino | 5-1 (3-0) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Avellino | 1-1 (0-1) | Torino | 5-3 (2-2) | 5.50 | 3.25 | 1.57 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Lazio | 6-3 (3-1) | Avellino | 5-5 (3-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Avellino | 3-1 (0-1) | Real Forio 2014 | 11-1 (3-0) | 1.13 | 8.00 | 11.00 | W | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 27-07-2026 | Sambenedettese | 0-5 (0-1) | Avellino | 3-3 (2-1) | 5.50 | 3.70 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Avellino | 3-1 (2-1) | Scafatese | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Avellino | 24-0 (10-0) | Castel di Sangro | - | W | ||||||||
| ITA D2 | 13-05-2026 | Catanzaro | 3-0 (1-0) | Avellino | 6-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Avellino | 1-0 (1-0) | Modena | 6-0 (2-0) | 1.71 | 3.50 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Empoli | 1-0 (0-0) | Avellino | 4-2 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.30 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | Sampdoria | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Empoli | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Palermo | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | Mantova | 14 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | Cremonese | 17 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Catanzaro | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.38 | 2.16 | 4.20 | 2.49 | 2.15 | 3.95 | 1.86 | 1 | 1.94 | 1.86 | 1 | 1.94 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | 2.06 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Initial | 1.86 | 3.50 | 3.60 | 1.97 | 3.45 | 3.30 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | 1.97 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.20 | 4.50 | 2.63 | 2.20 | 4.00 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.83 | 3.30 | 4.20 | 1.85 | 3.40 | 4.33 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.34 | 2.13 | 4.08 | 2.47 | 2.12 | 3.77 | 1.91 | 1 | 1.95 | 1.91 | 1 | 1.95 | 2.01 | 0/0.5 | 1.85 | 2.11 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Initial | 1.81 | 3.32 | 3.73 | 2.09 | 3.09 | 3.12 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.16 | 0.5/1 | 1.74 | 2.09 | 0.5 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9 | 1.80 | Live | 1.90 | 9 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1 |
| 9.3 | Shot(OT) | 10.3 | 11.2 | Shot(OT) | 16.2 |
| 6.3 | Corner | 7.7 | 5.4 | Corner | 4.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 1 | 3 | Yellow Card | 2 |
| 14.7 | Fouls | 10 | 14.8 | Fouls | 10.5 |
| 55% | Possession | 55.7% | 49.6% | Possession | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Benevento ( 10 Matches) | Avellino ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 9 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 7 |
Cesena
Catanzaro
Juve Stabia
Arezzo
Padova
Empoli
Pisa
SudTirol
Mantova
Verona